Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ 603

വാര്‍ഡ്‌ നമ്പര്‍ 603

ഞാന്‍ സുബൈര്‍ , ദുബായില്‍ ഉള്ള വാപ്പ പറഞ്ഞിട്ടാണ് ദുബായില്‍ ബിസിനസ്‌ നടത്തുന്ന ഷാജഹാനെ കാണാന്‍ പോയത് .കൂടെ എന്‍റെ ഫ്രണ്ട് സിറാജും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഞങ്ങള്‍ അയാളെ കണ്ടു . ഞങ്ങളെ ഇഷ്ടപെടുകയും ചെയ്തു ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞ് വിസ റെഡി ആക്കം എന്ന് വാക്കും നല്‍കി. മടങ്ങാന്‍ നേരം സിറാജിനു കലശലായ വയറു വേദന വന്നു. ഞങ്ങള്‍ ഹോസ്പിറ്റലില്‍ പോയി. അവനെ അവിടെ അഡ്മിറ്റ്‌ ചെയ്തു. ഞങ്ങള്‍ നാളെയെ വരൂളൂ എന്ന് വീട്ടില്‍ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു. കയ്യില്‍ പൈസ ഉള്ളോണ്ട് പേ വാര്‍ഡ്‌ തന്നെ എടുത്തു . 603 എന്ന നമ്പര്‍ റൂം കിട്ടി. നല്ല വൃത്തിയുള്ള ഹോസ്പിറ്റലില്‍ . ഒരു കുത്തിവെപ്പ് എടുത്തപ്പോ തന്നെ അവന്‍റെ വയറുവേദന ഒക്കെ പോയിരുന്നു. കുറെ നേരം അവന്‍ എന്തോ ആലോചിച്ച് കിടക്കുന്ന കണ്ടു ഞാന്‍ ചോദിച്ചു…..
നീ എന്താ സ്വപ്നം കാണുന്നെ……ഗള്‍ഫില്‍ രാജ കുമാരന്‍ ആയതാണോ….?
പോടാ….അതൊന്നും അല്ല…..ഞാന്‍ ഒരു കാര്യം ആലോചിക്കുക ആയിരുന്നു. www.kalikuttan.co
എന്ത് കാര്യം……?
അല്ല ഇത്രേം നല്ലൊരു റൂമും…..നല്ല കാലാവസ്ഥയും പിന്നെ നാട്ടിന്നു അകലെയും . നമുക്കൊന്ന് അടിച്ചു പൊളിച്ചാലോ…..?
അടിച്ചു പോളിക്കനൊ …..അതെങ്ങനെ…..?
എടാ പൊട്ടാ….നമ്മള്‍ കുറെ കാലം ആയില്ലേ ഒരു പെണ്ണിന്‍റെ സുഖം അറിയാന്‍ നടക്കുന്നു. നമുക്ക് ഒന്നിനെ പൊക്കിയാലോ…?
അയ്യോ പോക്കനോ…..? എവിടുന്ന്…എങ്ങനെ
അതൊക്കെ നമുക്ക് ഒപ്പിക്കാം നീ റെഡി ആണോ…..
ഞാന്‍ റെഡി ആണ്. എന്നാലും ആരെങ്കിലും അറിഞ്ഞാല്‍…..
നീ കൂടെ നിന്നാല്‍ മതി. ഹോസ്പിറ്റലില്‍ ആരെങ്കിലും ചോദിച്ചാല്‍ ചേച്ചിയോ ഉമ്മയോ എന്നെങ്ങാനും പറയാം…. www.kalikuttan.co
അവന്‍ തെന്നെ നെറ്റിലും മറ്റും സെര്‍ച്ച്‌ ചെയ്തു അരെഒക്കെയൊ വിളിച്ചു.ഒടുക്കം ഒരാള്‍ വാട്സപ്പില്‍ ഫോട്ടോ അയച്ചു കൊടുത്തു. ഞങ്ങള്‍ ആവേശത്തോടെ ഫോട്ടോയില്‍ നോക്കി. നല്ല കിടിലന്‍ പീസ്‌ . ചാമ്പക്ക ചുണ്ടും. തുടുത്ത കവിളും ഒക്കെ ആയി ഒരു സാദനം. ഫോട്ടോ കണ്ടപ്പോ തന്നെ രണ്ടാള്‍ക്കും കുണ്ണ പൊങ്ങി . അത് തന്നെ മതി എന്ന് ഞങ്ങള്‍ റിപ്ല്യ്‌ ചെയ്തു. ഒരു കാള്‍ വന്നു. ഒരാള്‍ താഴെ ചെന്ന് കൂട്ടാന്‍. ഞാന്‍ പോയി നോകിയപ്പോ പറഞ്ഞ പോലെ ഒരാള്‍ നിക്കുന്നു, ഒരു മുഖം അടക്കം മറക്കിയ പെണ്ണും കൂടെ ഒരാളും. അയാള്‍ പറഞ്ഞ പൈസ കയ്യില്‍ വച്ച് കൊടുത്തപ്പോ പെണ്ണ് പറഞ്ഞു പോകാം എന്ന്. പെണ്ണ് എന്‍റെ പിന്നാലെ വന്നു. ഞാന്‍ അവളെയും കൊണ്ട് റൂമിലേക്ക്‌ പോന്നൂ. വന്ന ഉടനെ സിറാജ് അവളുടെ കയ്യില്‍ കേറി പടിച്ചു. അവള് കൈ തട്ടി മാറ്റി. www.kalikuttan.co
ആക്രാന്തം കാണിക്കാന്‍ ആണ് രണ്ടിന്‍റെയും പരിപാടി എങ്കില്‍ ഞാന്‍ ഇപ്പൊ ഇറങ്ങി പോകും പറഞ്ഞേക്കാം . അതും പറഞ്ഞ് അവള്‍ അവിടെ കിടന്ന തോര്‍ത്തെടുത്ത് കുളിമുറിയില്‍ കേറി വാതിലടച്ചു. ഞാനും അവനും പരിപാടി പോളിഞ്ഞോ എന്ന്‍ ചിന്തിച്ച് മുഖത്തോട് മുഖം നോക്കി . ഒരു പത്തു മിനിട്ട് കഴിഞ്ഞപ്പോ അവള്‍ വാതില്‍ തുറന്ന് പുറത്തേക്ക് വന്നു, ഞങ്ങളുടെ കണ്ണുകളെ വിശ്വസിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല. അവള്‍ കൊണ്ട് പോയ ആ തോര്‍ത്ത്‌ കൊണ്ട് മുലകച്ച കെട്ടി മുല മുതല്‍ തുടയുടെ താഴെ വരെ മാത്രം മറച്ചിരിക്കുന്നു. വെളുത്ത തുടുത്ത മേനി<!–next page–>

മുലകളുടെ കണ്ണ് തോര്‍ത്തില്‍ തെളിഞ്ഞു കാണാം. നല്ല മുഴുപുള്ള മുലകള്‍. ഒട്ടിയ വയറും വാഴപ്പിണ്ടി പോലത്തെ തുടകള്‍ .അവള്‍ ഞങ്ങളെ നോക്കി ചിരിച്ചു. എനിട്ട്‌ ഞങ്ങളെ കൊതിപ്പിക്കാന്‍ എന്നോണം അവളുടെ ബാഗിന്റെ അടുത്ത പോയി കുനിഞ്ഞു നിന്ന് എന്തോ എടുക്കുന്ന പോലെ ആക്കി. മേലേക്ക് കയറിയ അവളുടെ തോര്ത്തിലൂടെ അവളുടെ കുണ്ടിയും ചെറുതായി രോമം വളര്‍ന്ന പൂര്‍ ചാലും കണ്ടു. അവള് ഞങ്ങളുടെ നേരെ തിരിഞ്ഞു ചോദിച്ചു.
എന്താടാ കുണ്ടാന്മാരെ….നിങ്ങള്‍ ആദ്യായിട്ട പെണ്ണിനെ കാണുന്നെ……?
ഞങ്ങളുടെ പരുങ്ങല്‍ കണ്ടപ്പോ അവള്‍ക്കു തന്നെ അത് തോന്നി. എന്നാ പിന്നെ ഞാന്‍ തന്നെ എല്ലാം പഠിപിച്ചു തരാം…..
രണ്ടും ഇങ്ങ് അടുത്ത് വന്നേ….. www.kalikuttan.co
ഞങ്ങള്‍ കംബിയായ കുണ്ണയും പിടിച്ച് അവളുടെ ഇരു വശങ്ങളില്‍ ആയി നിന്നു. അവള് രണ്ട് കൈ കൊണ്ടും രണ്ടുപെരുടെം കുണ്ണയില്‍ പിടിച്ചു…..
ഹും കൊള്ളമാല്ലോട രണ്ടിന്‍റെയും…..രണ്ടും കട്ടക്ക് കട്ട…..എന്നാ പിന്നെ ഇതെനികൊന്ന് അറിയണമല്ലോ…..രണ്ടും ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ ഊര്….
അതും പറഞ്ഞ് അവള്‍ രോഗിക്ക് കിടക്കാനുള്ള കട്ടിലില്‍ കേറി കിടന്നു.
ഞങ്ങള്‍ ആദ്യം ഒന്ന് നാണിച്ചു നിന്നെങ്കിലും ഞങ്ങളുടെ ഡ്രസ്സ്‌ എല്ലാം ഒരി ബ്രീഫ് മാത്രം ഊരാതെ നിന്നു….. www.kalikuttan.co
ഊരെടാ…കുണ്ടാന്മാരെ. ഞാന്‍ ഒന്ന് കാണട്ട് നിന്‍റെ ഒക്കെ ഒലക്ക….
ഞങ്ങള്‍ ബ്രീഫ് ഊരിയപ്പോ എന്‍റെയും അവന്‍റെയും കുണ്ണ സ്പ്രിംഗ് പോലെ പൊന്തി വന്നു. ഏതാണ്ട് ഒരേ നീളം ഒരേ വലിപ്പം . രണ്ട് മുറിയന്‍ കുണ്ണകള്‍ ആകാശത്തേക്ക് നോക്കി വെട്ടി വിറച്ചു നിന്നു…..
ഹ കൊള്ളാലോ രണ്ടിനും…..അവള്‍ കാലുകള്‍ പതിയെ അകത്തി വച്ചു …കഷണം തോര്‍ത്തിന് ഇടയിലൂടെ അവളുടെ പൂറിന്റെ ദൃശ്യം നമ്മള്‍ക്ക് കിട്ടി. ഞങ്ങളെ അടുത്തേക്ക് വിളിച്ചു. ഞങ്ങള്‍ അവളുടെ കാലിന്റെ രണ്ട് വശത്തായി ഇരിക്കാന്‍ പറഞ്ഞു…എനിട്ട്‌ അവളുടെ കാല് കൊണ്ട് ഞങ്ങളുടെ കംബി കുണ്ണയില്‍ കാല്‍ കൊണ്ട് ഉഴിഞ്ഞു തന്നു. ജീവിതത്തില്‍ ആദ്യമായാണ് ഒരു പെണ്ണ് ഞങ്ങളുടെ കുണ്ണയില്‍ തോടുന്നെ. അവളുടെ കാല്‍വിരലുകള്‍ ഞങ്ങളുടെ വയറില്‍ കൂടി നെഞ്ചില്‍ കൂടി സഞ്ചരിച്ചു മുഖത്തേക്ക് നീണ്ടു വന്നു. അവളുടെ കാല്‍ ചുണ്ട് വിരല്‍ കൊണ്ട് ഞങ്ങളുടെ വായ പിളര്‍ത്തി അവളുടെ വിരലുകള്‍ വായിലേക്ക് തള്ളി തന്നു. എനിക്ക് അറപ്പ് വന്നു കാല് മാറ്റി നിലത്തേക്ക് തുപ്പി. സിറാജ് അവളുടെ കാലില്‍ പിടിച്ച് ഓരോ വിരലുകളും ഐസ് നുണയും പോലെ നുണയുന്നു അവന് അറപ്പോന്നും തോനുനില്ല . അത് കണ്ടു ഞാനും അവളുടെ കാല്‍ വിരലുകള്‍ വായില്‍ വച്ച് ഈമ്പാന്‍ തുടങ്ങി അവള്‍ സുഖം കൊണ്ട് കണ്ണടച്ച് കിടന്നു. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞപോ സിറാജ് കാല് ഈമ്പല്‍ നിര്‍ത്തി അവളുടെ മുലയോട് ചേര്‍ന്ന് കിടന്ന് മുല കച്ച കെട്ടിയ തോര്‍ത്ത്‌ ഊരി മാറ്റി. www.kalikuttan.co അവളുടെ കരിക്ക് പോലത്തെ മുല കണ്ടു ഞാന്‍ കൊതിയോടെ നോക്കി നിന്നു. സിറാജ് അവളുടെ മുല കണ്ണ് വായില്‍ എടുത്ത് നുണച്ചു കുടിച്ചു. അവളുടെ കൈകള്‍ അവനെ ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ചു. ഞാന്‍ അടുത്ത് ചെന്ന് മറ്റേ മുലയില്‍ ഒന്ന് തൊട്ടു നോക്കി. നല്ല പഞ്ഞി പോലുള്ള മുലകള്‍. ഞാന്‍ കുറച്ച് കൂടി കയറി കിടന്ന് അവളുടെ നെറ്റിയില്‍ ഒരുമ്മ കൊടുത്തു. എനിട്ട്‌ അവളുടെ ചുണ്ടുകള്‍ക്ക് മേലെ ഉമ്മ വച്ചു . അവള്‍ എനിക്ക് വായ തുറന്ന് തന്നു. ഞാന്‍ വളുടെ താഴെ ചുണ്ടുകളെ എന്‍റെ ചുണ്ടുകള്‍ക്ക് ഇടയില്‍ ആക്കി വലിച്ചു കുടിച്ചു, അവളുടെ അവളും തിരിച്ചു എന്‍റെ ചുണ്ടുകളെ വലിച്ച് കുടിച്ചു. അവളുടെ കൈകള്‍ എന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ പിടുത്തമിട്ടു . അവള്‍ അതിന്‍റെ നന്നായി അമര്‍ത്തി പിടിച്ച് അതില്‍ തഴുകി കൊണ്ടിരുന്നു. സിറാജ് മുല ചപ്പല്‍ നിര്‍ത്തി അവളുടെ മുഖത്ത് ഉമ്മ വെക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ എന്നെ തള്ളി കിടക്കയിലേക്ക് മരിച്ചിട്ടു എനിട്ട്‌ അവളുടെ പൂര്‍ എന്‍റെ വായുടെ നേര്‍ക്ക്‌ വച്ച് അവള്‍ എന്‍റെ മേലെ നിവര്‍ന്നു കിടന്ന് കുണ്ണ വായിലെടുത്ത് ഈമ്പി. എന്തായാലും അവള്‍ കാമ റാണി തന്നെ. ഞാന്‍ നാവ് കൊണ്ട് അവളുടെ പൂറില്‍ തൊട്ട് നോക്കി. ചെറിയ ഉപ്പ് രസം. പിന്നെ ചെറിയ പുളി രസവും . എന്തായാലും കൊള്ളാം. അവളുടെ പൂര്‍ പിളര്‍ത്തി ഞാന്‍ കഴിയുന്നിടത്തോളം നാവ് ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റി ഇറക്കി.അവള്‍ എന്‍റെ കുണ്ണ മുഴുവനായും വായിലിട്ട് ഊമ്പി . സിറാജ് എന്‍റെ അടുത്തേക്ക് വന്നിരുന്നു അവളുടെ കുണ്ടിയില്‍ ഉമ്മ വെക്കാന്‍ തുടങ്ങി . അവന്‍ ഓരോന്നും ചെയ്യുന്ന കാണുമ്പോ മുന്‍പ് ചെയ്തു ശീലം ഉള്ള പോലെ. അവളുടെ വെളുത്ത കുണ്ടി ചാലില്‍ ഒക്കെ നാവിട്ട് അവന്‍ ഉമ്മ വചോണ്ടിരുന്നു. അവള്‍ എഴുനേറ്റു കാല് രണ്ടും അകത്തി വച്ച് സിറാജിനോട് കുണ്ണ കയറ്റാന്‍ പറഞ്ഞു. ഉറ ഇടണ്ടേ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോ അവള്‍ ഒന്ന് മാത്രമേ പറഞ്ഞുള്ളൂ എനിക്ക് സുഖിക്കണം. നിങ്ങള്ക്ക് എന്നെ വിശ്വസിക്കാം….പിന്നെ അവന്‍ മറ്റൊന്നും ചിന്തിച്ചില്ല. കുലച്ചു നിന്ന കുണ്ണ പൂറിന്മേല്‍ വച്ചുരച്ചു. എനിട്ട്‌ പതിയെ അകത്തേക്ക് തള്ളി. അവന്‍റെ കുണ്ണ കയറുന്നതും ഇറങ്ങുന്നതും നോക്കി ഞാന്‍ ഒരു നിമിഷം നിന്നും . അവള്‍ എന്റ കയ്യില്‍ പിടിച്ചു അവളോട്‌ അടുപിച്ചു. അവള്‍ വാ തുറന്ന് തന്നു. ഞാന്‍ എന്‍റെ കുട്ടനെ അവളുടെ വായിലേക്ക് ഇട്ടു കൊടുത്തു. ചില ബ്ലൂ ഫിലിം ഇല്‍ ഒക്കെ ഇങ്ങനെ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാല്‍ സ്വന്തം ജീവിതത്തില്‍ ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കും എന്ന് കരുതിയില്ല. സിറാജ് അവള്‍ക്കു പറന്നടിച്ചു കൊടുത്തു. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോ അവന്‍ കുണ്ണ ഊരി എന്നോട് കേറ്റാന്‍ പറഞ്ഞു. ഞാനും അവന്‍ ചെയ്ത പോലെ പൂരിതളുകളില്‍ കുണ്ണ ഉരച് പതിയെ കയറ്റി കൊടുത്തു. മദജലം കൊണ്ട് നിറഞ്ഞ പൂറില്‍ കേറിയപ്പോ നല്ല സുഖം തോന്നി. അതിന്‍റെ കൊഴുപ്പില്‍ കിടന്ന് എന്‍റെ സദനം വഴുതി വീണു. ഞാന്‍ എനിക്ക് പറ്റുന്ന അത്ര വേഗത്തില്‍ ആഞ്ഞടിച്ചു. www.kalikuttan.co
നിനക്ക് എന്‍റെ കുണ്ടില്‍ ചെയ്യണോ…….അവള്‍ സിറാജിനെ നോക്കി ചോദിച്ചു. അവളുടെ ചോദ്യം കേള്‍ക്കാന്‍ കാത്തു നിന്ന വണ്ണം അവന്‍റെ മുഖം പ്രസന്നമായി അവള്‍ എന്നെ താഴെ ആക്കി എന്‍റെ കുണ്ണമേല്‍ ഇരുന്ന് എന്‍റെ നെഞ്ചിലേക്ക് കിടന്നു. സിറാജ് അവളുടെ കുണ്ടിയില്‍ ഇത്തിരി തുപ്പല്‍ പുരട്ടി അവന്‍റെ കളി കുട്ടനെ പിടിച്ച് ഇത്തിരി ശക്തിയില്‍ കുത്തി കയറ്റി. താഴെ നിന്ന് ഞാനും പിന്നില്‍ നിന്ന് അവന്റേയും കളി അവളില്‍ വികാര വിസ്ഫോടനം നടത്തി. അവള്‍ എന്‍റെ നെഞ്ചിലേക്ക് തളര്‍ന്നു വീണു. എന്‍റെ പാല് തുള്ളികള്‍ അവളുടെ പൂറ്റിലെക്കും അവന്‍ അവളുടെ കുണ്ടിയിലെക്കും പാല്‍ കളഞ്ഞു. അവള്‍ കിടക്കയിലേക്ക് മാറി കൈമുട്ടുകള്‍ കിടക്കയില്‍ കുത്തി കുണ്ടി ഞങ്ങള്‍ക്ക് നേരെ തള്ളി പിടിച്ചു നിന്നു. അവളുടെ കുണ്ടിയില്‍ നിന്നും പൂറില്‍ നിന്നും പാല്‍ തുള്ളികള്‍ ഒലിച്ചു വന്ന് അവ ഒന്നായി തുടകളിലൂടെ താഴോട്ട് ഒഴുകി…..
ഞങ്ങള്‍ മൂന്നു പേരും ഒന്നിച്ചു കുളിക്കാന്‍ കേറി. ഞാന്‍ അവളുടെ മേല്‍ഭാഗവും സിറാജ് അവളുടെ അരയ്ക്കു കീഴെയും സോപ്പ് തേച്ചു കൊടുത്തു. ഞങ്ങള്‍ ഒന്നും ഇടാതെ തന്നെ ഒരേ കട്ടിലില്‍ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടന്നുറങ്ങി. ഉറക്കം ഞെട്ടിയപ്പോ വീണ്ടും ഒരു കളി കൂടി നടത്തി……രാവിലെ പോകാന്‍ നേരം സിറാജ് അവളെ ഒന്ന് കൂടി പണിതു. പോകാന്‍ നേരം അവള്‍ ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ ഇത് വരെ മനസ് കൊണ്ടും ശരീരം കൊണ്ടും ഇത്രേം സുഖിചിട്ടില്ല എന്ന്……….. www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *