kambi kathakal Other

നാലു പെണ്ണും ഒരാണും PART 1

Written by : kannan.

ഒരു അവധി കാലം. ഞങ്ങള്‍ എല്ലാരും മുംബൈ ആണ്. ഞങ്ങള്‍ കസിന്‍സ് 5 പേര്‍ ആ അവധി കാലത്ത് നാട്ടില്‍ ഉള്ള അപ്പാപ്പനെയും അമ്മച്ചിയും കാണാന്‍ നാട്ടിലേക്കു പുറപെട്ടു. കസിന്‍സ് എന്ന് പറയുമ്പോ ഞാന്‍ ഒരാണും  ബാക്കി 3 പെണ്ണുങ്ങളും. അവര് പെണ്ണുങ്ങള്‍ ആയോ എന്ന് എനിക്കറിഞ്ഞൂടാ. എന്തായാലും എല്ലാത്തിന്റെയും മുലയും തലയും വളര്‍ന്നിട്ടുണ്ട്. എല്ലാരേം നിരത്തി നിര്‍ത്തിയാല്‍ സ്കൂളില്‍ ഗ്രഫ് വരച്ച പോലെ ആണ് . ഏറ്റവും മൂത്തത് ലിസ. അവള്ക്ക് 16 വയസ്, അനീഷയും ജിന്‍സയും 15 വയസുകാര്‍ ഞാന്‍ ആല്‍ഫ്രഡ്‌ എന്ന അല്ഫി 14 വയസ് കൂട്ടത്തില്‍ ഇളയത് ടീന ആണ് വയസ് 13, ചെറുത്‌ എന്നത് വയസിന്റെ കാര്യത്തില്‍ മാത്രമാണ് കേട്ടോ. മേലെ പറഞ്ഞ എല്ലാത്തിനെയും കടത്തി വെട്ടുന്ന മുലയും കുണ്ടിയും ആണ് അവള്‍ക്കു. എന്‍റെ ഒരു കൂട്ട് കാരന്‍ അവളെ കണ്ടപ്പോ പറഞ്ഞിരുന്നു ഇത് ആരോ കൈ വളം www.kalikuttan.com കൊടുക്കുന്നുണ്ട്.അല്ലാതെ ഇങ്ങനെ വരൂല എന്ന്. മുംബൈ അല്ലെ. എല്ലതുങ്ങളും വളരെ മോഡേണ്‍ ആണ്. ഈ പറഞ്ഞ എല്ലാത്തിന്റെയും മുലയും തുടയും ഞാന്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. അവധി ദിവസങ്ങളില്‍ ഇവരുടെ വീടുകളില്‍ കറങ്ങി നടക്കല്‍ ആണ് എന്‍റെ ഹോബി. കുടുംബ സ്നേഹി എന്ന വിളിപ്പേരും എനിക്കുണ്ട്. സത്യം നമുക്ക് മാത്രം അല്ലെ അറിയൂ. ഈ പറഞ്ഞ എല്ലാരുമായി ഞാന്‍ നല്ല കമ്പനി ആണ്. ഞങ്ങള്‍ സെക്സ് ചര്‍ച്ച ചെയ്യറും ഉണ്ട്. പക്ഷെ കളിക്കാന്‍ കിട്ടുമോ എന്ന് ചോദിയ്ക്കാന്‍ എനിക്ക് ദൈര്യം ഉണ്ടായിട്ടില്ല. അതിനു പിന്നില്‍ ഒരു കഥയും ഉണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ ജോലിക്ക് വന്നിരുന്ന ഒരു മറാട്ടിയുടെ മകള്‍ ഇടയ്ക്കു അവരുടെ കൂടെ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ വരും. നിറം കുറവാണെങ്കിലും നല്ല കടി മുറ്റിയ സൈസ് ആണ് . അവളുടെ കുണ്ടി കണ്ടാല്‍ എന്‍റെ പോന്നൂ പിന്നെ ചുറ്റില്‍ ഉള്ളത് ഒന്നും കാണാന്‍ പറ്റൂല.. സംഗതി ഇന്നാള് കണ്ട പടത്തിലെ  ഡയലോഗ് ആണെങ്കിലും സംഭവം സത്യമാണ്. ഒരിക്കല്‍ വീട്ടില്‍ ആരും ഇല്ലാത്ത ദിവസം അവര്‍ വീട്ടില്‍ വന്നു. കൂട്ടുകാരന്‍ തന്ന ഡീ ബോണ്‍ എയര്‍  വായിചോണ്ടിരിക്കുമ്പോ ആണ് അവളുടെ വരവ്. എന്തായാലും ഞാന്‍ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്യാന്‍ തീരുമാനിച്ചു. അവള് റൂമിലേക്ക്‌ വന്നപ്പോ അതിലെ നടു പേജിലെ കുണ്ടി കാണിച്ചു നില്‍കുന്ന ഒരു ഫോട്ടോ കാണിച്ചു നിന്‍റെ കുണ്ടി പോലെ തന്നെ ഉണ്ട് എന്നും പറഞ്ഞു അവളുടെ കുണ്ടിയില്‍ പിടിച്ച് ഞെക്കി. ഞാന്‍ ഒട്ടു പ്രതീക്ഷിക്കാത്തത് ആണ് അവിടെ നടന്നത്. അവള്‍ എന്‍റെ കാരണം അടിച്ചു പുകച്ചു കളഞ്ഞു. എനിക്ക് പേടി ഉണ്ടായിരുന്നു ആരോടെങ്കിലും പറയുമോ എന്ന്. എന്നാല്‍ അതുണ്ടായില്ല അത് മാത്രം അല്ല അവള് വീട്ടില്‍ വരവും നിര്‍ത്തി. ഈ സംഭവം മനസ്സില്‍ ഉള്ളോണ്ട് എനിക്ക് ഇവറ്റകളെ പ്രൊപോസ് ചെയ്യാന്‍ പേടി. ഒരു അടികിട്ടിയാല്‍ സഹിക്കാം. പക്ഷെ ആരോടെങ്കിലും പറഞ്ഞാലോ. അതോര്‍ത് ഞാന്‍ വാണത്തില്‍ ഒതുക്കി. ഇവരുടെ വീട്ടില്‍ ചെന്നാല്‍ ഊരി ഇട്ട പാന്റീസ് മണത്തു വാണം അടിക്കലും എന്‍റെ ഹോബി ആണ്. ….www.kalikuttan.com

ഞങ്ങള്‍ എല്ലാരും നാട്ടില്‍ ഒന്നിച്ചു വന്നിറങ്ങിയപ്പോ വീട്ടില്‍ ഒരു ഉത്സവ അന്തരീക്ഷം തന്നെ ഉണ്ടായി. അപ്പൂപ്പന്‍ വിളഞ്ഞ വിത്ത് ആയിരുന്നു എന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ മലയോരത്ത്  22 ഏക്കര്‍ തോട്ടത്തിന് ഒത്ത നടുവില്‍ കൊട്ടാരം പോലെ ഒരു വീടും പണിതിട്ടു. അപ്പനും അമ്മച്ചിയും പിന്നെ പറമ്പിലെ ജോലിക്കാരും മാത്രമേ അവിടെ ഉള്ളൂ. ആദ്യ രണ്ട് ദിവസം ഞങ്ങളോട് എല്ലാര്‍ക്കും വല്യ സ്നേഹം ആയിരുന്നെങ്കിലും മൂന്നാം ദിവസം മുതല്‍ ഞങ്ങള്‍ ശല്യക്കാരായി അവര്‍ക്ക് തോന്നി. കാരണം മുംബൈ യില്‍ ഞങ്ങള്‍ക്ക് കിട്ടാതിരുന്ന സ്വാതന്ത്ര്യം ഇവിടെ ഞങ്ങള്‍ നന്നായി ഉപയോഗിചച്ചു.www.kalikuttan.com

അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം പറമ്പില്‍ കളിചോണ്ടിരിക്കുമ്പോ ഞങ്ങള്‍ പറമ്പിലെ കുളത്തിന്‍റെ അവിടെ എത്തി. കുളം കണ്ടപ്പോള്‍ ഇറങ്ങാന്‍ തോന്നി. ഇറങ്ങിയപ്പോ കുളിക്കാനും. പക്ഷെ ഒരു പ്രശ്നം ആരും തോര്‍ത്ത്‌ എടുത്തില്ല. വീട്ടില്‍ പോയി എടുക്കാം എന്ന് വച്ചാല്‍ പിന്നെ ഇങ്ങോട്ട് വരാന്‍ സമ്മതിക്കൂല. ഒടുക്കം കൂട്ടത്തില്‍ മൂത്ത ആള്‍ അയ ലിസ പറഞ്ഞു

നമുക്ക് ഇങ്ങനെ തന്നെ ഇറങ്ങാം……എനിട്ട്‌ വീട്ടില്‍ പോയി മാറ്റം…..

ബാക്കി ഉള്ളവര്‍ക്ക് പേടി ആയി. അപ്പാപ്പന്‍ ഇടഞാല്‍ പ്രശന്ക്കാരന്‍ ആണ്. നല്ല തല്ല് കിട്ടും.

അനീഷ പറഞ്ഞു. നമുക്ക് ഡ്രസ്സ്‌ ഊരി ഷമ്മീസ് ഇട്ടു കുളിക്കാം എന്ന്….www.kalikuttan.com

പോടീ നീ ഒകെ ഇപ്പോഴും ഷമ്മീസ് ആണോ. ഞാന്‍ ഒക്കെ 2 കൊല്ലം മുന്‍പേ അതൊക്കെ നിര്‍ത്തി. ടീന കുറച്ച് അഹങ്കാരത്തില്‍ തന്നെ ആണ് അത് പറഞ്ഞത്.

എല്ലാരും ഒന്ന് ചിരിച്ചു. നിന്‍റെ ഈ മുല താങ്ങാന്‍ ഷമ്മീസ് പോരല്ലോ…..ജിന്‍സി അവള്‍ക്കു ഇട്ടൊരു കൊട്ട് കൊടുത്തു.

ഇതൊക്കെ കേട്ടു എനിക്ക് കംബി ആകാന്‍ തുടങ്ങി. ഇവിടെ എന്തിനാ ഷട്ടി ഇടുന്നെ എന്ന് കരുതി നാട്ടില്‍ എത്തിയ ശേഷം ആ പണ്ടാര സാദനം ഞാന്‍ ഇട്ടിട്ടില്ല.  എനിക്ക് പണി കിട്ടിയത് തന്നെ ഞാന്‍ മനസ്സില്‍ ചിന്തിച്ചു.

ഇവിടിപ്പോ വേറെ ആരും ഇല്ലല്ലോ. നമുക്ക് എന്നാ അടിയുടുപ്പ് ഇട്ടു ഇറങ്ങാം……( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ )www.kalikuttan.com