kambi kathakal Other

നന്ദന വക്കീലിന്‍റെ കളിക്കളത്തില്‍…..

നഗരത്തിലെ പ്രഗല്‍ഭ ആയ വക്കീല്‍ ആണ് നന്ദന.വടക്കന്‍ കേരളത്തിലെ ഒരു കോടതിയില്‍ പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യുന്ന നന്ദന കാണാന്‍ സുന്ദരി ആണ്.കേസുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യാനുള്ള കഴിവും ഏറ്റെടുക്കുന്ന കേസുകളിലെ മികവും അവള്‍ക്കു പേരും പെരുമയും നേടി കൊടുത്തു. നന്ദന വക്കീലിനെ കേസ് ഏല്‍പ്പിച്ചാല്‍ എല്ലാം ഭംഗി ആകും എന്നാ വിശ്വാസം ആണ് കക്ഷികള്‍ക്ക്. നന്ദനയ്ക്ക് വിശ്വസ്തന്‍ ആയ ഒരു ഗുമസ്തന്‍ ഉണ്ട്. നാല്പത്തി അഞ്ച് കാരന്‍ ആയ മൈക്കില്‍. വക്കീല്‍ ആപ്പിസില്‍ നന്ദനയ്ക്ക് എല്ലാ സഹായവും നല്‍കുന്നത് മൈക്കില്‍ ആണ്. അയാള്‍ നന്ദനയുടെ ഗുമസ്തന്‍ ആയിട്ടു നാല് മാസമേ ആയിട്ടുള്ളൂ….നന്ദനയുടെ ഭര്‍ത്താവ് അനില്‍ കുമാര്‍ എയര്‍ ഫോഴ്സ് ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ ആണ്. അവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒരു വര്‍ഷമേ ആകുന്നുള്ളൂ….ഇപ്പൊ ആള്‍ മധ്യപ്രദേശില്‍ ആണ്. മധു വിധു വിന്‍റെ ലഹരി മായും മുന്‍പേ അവളെ ഒറ്റയ്ക്കാക്കി അയാള്‍ പോയത് അവളെ വല്ലാതെ നിരാശ ആക്കിയിരുന്നു. അനില്‍ കേരളം വിടുനതിനു തലേ ദിവസം കിടപ്പ് മുറിയില്‍ പൂര്‍ണ നഗ്നായി മലര്‍ന്നു കിടക്കുക ആയിരുന്ന അവന്‍റെ ദേഹത്ത് നൂല്‍ ബന്ധം ഇല്ലാതെ കമിഴ്ന്നു കിടന്നു കൊണ്ട് അവന്‍റെ മുടി ഇഴകളെ തലോടി അവള്‍ ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു.

അനിലേട്ടാ ഈ ജോലി മതിയാക്കി നാട്ടില്‍ തന്നെ ഒരു നല്ല ജോലിയോ ബിസിനസ്‌ മറ്റോ തുടങ്ങ്‌. എന്നാല്‍ എനിക്ക് എന്നും ചേട്ടനെ കാണാമല്ലോ…..www.kalikuttan.com

അതല്ല മോളെ. ഇത്രേം നല്ലൊരു ജോലി കളഞ്ഞാല്‍……കുറച്ചു കാലം കൂടി ക്ഷമിക്കു. അവളുടെ കൊഴുത്തുരുണ്ട ചന്തിയില്‍ തലോടിക്കൊണ്ട് അയാള്‍ പറഞ്ഞു. നന്ദനയുമായി കിടക്കയില്‍ കെട്ടി മറിഞ്ഞ അയാള്‍ അന്ന് പുലരുന്നതിനു ഇടയില്‍ അവളുമായി 3 പ്രാവശ്യം ബന്ധപെട്ടു.

വിവാഹ ശേഷം അയാളുടെ സമാനത്തിന്‍റെ പരിലാളനയില്‍ തൃപ്തി ആയിരുന്ന നന്ദനയുടെ യോനി അയാള്‍ പോയതോടെ പുരുഷ ലിമ്ഗത്തിന്റെ സ്പര്‍ശനം ഇല്ലാതെ വരണ്ടു പോയിരുന്നു. രുചികരമായ ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍ ആരോ അത് തട്ടി തെറിപ്പിച്ച പോലെ….

അടങ്ങാത്ത കാമം മൂലം രാത്രി ഉറക്കം പോലും നഷ്ടപ്പെട്ട രാവുകള്‍ ആയിരുന്നു പിന്നീടു നന്ദനയുടേത്.പൂര്‍ണ നഗ്നയായി കിടന്നു കൊണ്ട് അവള്‍ തന്‍റെ പൂരില്‍ വിരല്‍ കയറ്റി ഇറക്കുകയും കട്ടിലിന്‍റെ കാലില്‍ ചന്തിയും സാമാനവും ഒക്കെ ഉരസി പൂറിലെ ചൊരിച്ചാല്‍ മാറ്റാന്‍ ഉള്ള ശ്രമവും നടത്തി . വഴുതിനി എന്ന പഴഞ്ചന്‍ പ്രയോഗവും അവള്‍ പരീക്ഷിക്കതിരുന്നില്ല. നല്ല ആരോഗ്യം ഉള്ള പുരുഷന്‍റെ ലക്ഷണം ഒത്ത കുണ്ണ കടരുന്നതിന്റെ സുഖം വഴുതിന കേറ്റിയാല്‍ കിട്ടിലല്ലോ.നന്ദന കഴപ്പ് കേറി ഭ്രാന്ത് എടുത്തു നടക്കുന്നതിന് ഇടയില്‍ ആണ് അവിടെ ഗുമസ്തന്‍ ആയി മൈക്കില്‍ എത്തുന്നത്‌. വലിയ മുഖ സൌന്ദര്യം ഇല്ലാത്ത. എന്നാല്‍ നല്ല ആരോഗ്യം ഉള്ള ശരീരം ഉള്ള ആളായിരുന്നു മൈക്കിള്‍ ആദ്യം കണ്ടപ്പോ തന്നെ അയാളെ പ്രാപിക്കണം എന്ന ആഗ്രഹം നന്ദനയുടെ മനസ്സില്‍ മൊട്ടിട്ടു. നന്ദന നല്ല കടി ഉള്ള പെണ്ണാണെന്ന് മൈക്കില്‍ നേരത്തെ മനസ്സില്‍ കുറിച്ചിട്ടിരുന്നു. എന്നാല്‍ ആ രീതിയില്‍ അവളോട്‌ പെരുമാറാന്‍ അയാള്‍ക്ക്‌ ഭയം ആയിരുന്നു. കാരണം നഗരത്തിലെ അറിയ പെടുന്ന വക്കീല്‍ ആണ് അവള്‍. അതിന്‍റെ ബഹുമാനം മൈക്കില്‍ അവള്‍ക്കു നല്‍കി പോന്നു. സത്യത്തില്‍ അയാളുടെ ആ എളിമ കണ്ടു അയാളോടുള്ള തന്‍റെ കാമ ചേതനകള്‍ നന്ദനയും അടക്കി വച്ചു. അയാളോട് അവള്‍ ഫ്രീ ആയി മാത്രമേ പെരുമാറാരുള്ളൂ .

കോടതിയിലെ വധം കഴിഞ്ഞ് അന്ന് നന്ദന പതിവിലും വൈകി ആണ് ഓഫീസി ഇല്‍ എത്തിയത്. ഒരു പഴയ കേസിന്‍റെ രേഖകള്‍ എടുക്കാന്‍ അവള്‍ ഫയല്‍ റൂമില്‍ കേറി. കെട്ടിടത്തിന്‍റെ മൂന്നാം നിലയില്‍ ആണ് അവളുടെ ഓഫീസ്. പുറത്തു കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴ. വക്കേല്‍ കൊട്ട് ഊരി വച്ച് സാരി ആണ് ഇപ്പോഴത്തെ വേഷം. കറുത്ത ബ്ലൌസ്ഉം വെളുത്ത സാരിയും അവള്‍ക്കു നല്ല ചേര്‍ച്ച ആണ്. നേരിയ ആ ബ്ലൌസില്‍ കൂടെ മുലയുടെ വശങ്ങളളില്‍ ആള്‍ക്കാര്‍ തുറിച്ചു നോക്കുന്ന കാണുമ്പോള്‍ അറിയാത്ത പോലെ സാരി മാറ്റി തന്‍റെ മുല കളുടെ സൌന്ദര്യം അവര്‍ക്ക് കാട്ടി കൊടുക്കും.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com