Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / കൂട്ടുകാരന്‍റെ ഭാര്യ സ്മിത

കൂട്ടുകാരന്‍റെ ഭാര്യ സ്മിത

എന്റെ സുഹൃത്തിന്റെ ഭാര്യ സ്മിതയെ ആദ്യമായി പണിഞ്ഞ സംഭവമാണ് ഇത്.
സുഹൃത്തിന്റെ പേര് നന്ദന്‍. ഗള്‍ഫിലാണ് ജോലി. ചെറുപ്പം മുതല്‍ തന്നെ കോഴി കളിച്ചു നടന്നിരുന്ന അവന് നാട്ടില്‍ പല സ്ത്രീകളുമായും ബന്ധം ഉണ്ടായിരുന്നു. സ്വന്തം ചേട്ടന്റെ ഭാര്യയുമായി വരെ അവനു അവിഹിതബന്ധം ഉണ്ടായിരുന്നു. അതിന്റെ പേരില്‍ അയാള്‍ വിവാഹ ബന്ധം വേര്‍പെടുത്തിയിരുന്നു. അവര്‍ തമ്മില്‍ അതിനു ശേഷം യാതൊരു ബന്ധവും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. രണ്ടു വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുന്പ് നന്ദന്‍ കല്യാണം കഴിച്ചപ്പോഴും അവന്റെ ചേട്ടന്‍ അതില്‍ സംബന്ധിച്ചില്ല.
നാട്ടില്‍ പെണ്ണ് കിട്ടാന്‍ പ്രയാസമായതിനാല്‍ അല്പം ദൂരെ നിന്നാണ് അവന്‍ പെണ്ണിനെ കണ്ടെത്തിയത്. കാണാന്‍ അതിസുന്ദരിയായിരുന്നു അവള്‍. ആദ്യ ദര്‍ശനത്തില്‍ തന്നെ അവള്‍കടി മൂത്ത ഇനമാണ്‌ എന്ന് എനിക്ക് മനസിലായിരുന്നു. കാമം തുളുമ്പുന്ന കണ്ണുകളും ചുണ്ടുകളും ആയിരുന്നു അവള്‍ക്ക്.
മറ്റു ബന്ധുക്കള്‍ ആരുമായും ബന്ധമില്ലാതിരുന്ന നന്ദന്‍ അവന്റെ ജഗജില്ലിയായ അമ്മയുടെ ഒപ്പം ഭാര്യയെ ആക്കിയ ശേഷം തിരികെ പോയി. ഞാനുമായി അടുത്ത ബന്ധം അവനുണ്ടായിരുന്നതിനാല്‍ സ്മിതയുമായി പരിചയത്തിലാകാനും അടുക്കാനും എനിക്ക് സാധിച്ചു. എന്റെ ഭാര്യയുമായും സ്മിത അടുപ്പത്തിലായി.
ആദ്യമൊക്കെ പാവമായിരുന്ന സ്മിത, നന്ദന്റെ തള്ളയുടെ കൂടെ താമസം തുടങ്ങിയതോടെ മാറിത്തുടങ്ങി. പണം ഇഷ്ടം പോലെ ഭാര്യക്ക് അവന്‍ അയച്ചു കൊടുത്തിരുന്നതിനാല്‍ ആഡംബര ജീവിതമായിരുന്നു അവള്‍ക്ക്. തള്ള വെജിറ്റേറിയന്‍ ആയിരുന്നു എങ്കിലും സ്മിത നോണ്‍ വെജിറ്റേറിയന്‍ ആയിരുന്നു. ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണത്തിന്റെ ധാരാളിത്തം കൊണ്ട് പെണ്ണ് ഒരു വര്‍ഷം കൊണ്ട് തന്നെ കൊഴുത്തു തുടുത്ത് ആര് കണ്ടാലും മോഹിക്കുന്ന ചരക്കായി മാറി. തള്ളയും അവളും തമ്മില്‍ സ്ഥിരം വഴക്കായിരുന്നു. ഇരുവരും പരസ്പരം തെറി വരെ വിളിക്കുമായിരുന്നു. തെറി വാക്കുകള്‍ അറിയാത്ത സ്മിത തള്ളയുടെ പക്കല്‍ നിന്നുമാണ് എല്ലാം പഠിച്ചത്. ഒരിക്കല്‍ എന്തോ ആവശ്യത്തിനു ചെന്ന ഞാന്‍ അവരുടെ സംസാരം കേട്ട് അന്തം വിട്ടുപോയി. ഞാന്‍ ചെന്നത് ഇരുവരും അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല.
“കുണ്ണ കേറാത്തത്തിന്റെ കഴപ്പാടീ കൂത്തിച്ചീ നിനക്ക്.. നിന്റെ ഭര്‍ത്താവിനോട് പറ വന്നു കടി തീര്‍ത്തു തരാന്‍”
“ഓ നിങ്ങളുടെ മോനല്ലേ..കുറെ തീര്‍ത്തു തരും..”
“അതേടീ..അവന്റെത്‌ നിനക്ക് തികയുന്നില്ല..അതിന് എന്റെ നെഞ്ചത്ത് എന്തിനാ കേറുന്നത്”
“ചുമ്മാതല്ല തള്ളെ നിങ്ങളുടെ ഭര്‍ത്താവ് നിങ്ങളെ ഉപേക്ഷിച്ചു പോയത്..ഒന്നിനും കൊള്ളാത്ത ശവം”www.kalikuttan.com
“നിന്റെ തള്ളയാടീ ശവം.. മുലയും തള്ളി നടക്കുന്നു കഴപ്പി..”
“അങ്ങനാ..എന്റെ മുലയുടെ മുഴുപ്പ് കണ്ടു സഹിക്കുന്നില്ലെങ്കില്‍ മുള്ളുമുരിക്കില്‍ കയറി നിരങ്ങ്”
“നിനക്കല്ലേ കടിക്കുന്നത്… മുള്ളുമുരിക്കില്‍ നീ കൊണ്ടുപോയി ഉരയ്ക്ക്”
“നാണമില്ലാത്ത മുതുക്കി”
ഞാന്‍ വേഗം തന്നെ സ്ഥലം വിട്ടു. സ്മിത തള്ളയെ അല്പം പോലും കൂസുന്നില്ല എന്ന് മാത്രമല്ല അവനില്‍ അവള്‍ തൃപ്തയല്ല എന്നും എനിക്ക് അതോടെ മനസിലായി. വിളഞ്ഞു തുടുത്ത അവള്‍ക്ക് മുഴുത്ത കുണ്ണയുടെ കുറവാണ് പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് കാരണം എന്നെനിക്ക് മനസിലായി. അല്ലറ ചില്ലറ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് എന്നെ അവള്‍ വിളിക്കാറുണ്ട്. ചെല്ലുമ്പോള്‍ ഒക്കെ തള്ള അവിടെ കാണും. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവളുടെ മനസ് അറിയാനുള്ള ചാന്‍സ് കിട്ടാറില്ല. തള്ളയ്ക്ക് അവളെ സംശയവും ഉള്ള സ്ഥിതിക്ക് അവര്‍ എന്നെ തെറ്റിദ്ധരിക്കാതിരിക്കാന്‍ ഞാന്‍ ശ്രദ്ധാലു ആയിരുന്നു. അവിടെ ചെന്നാല്‍ തള്ള അവളുടെ കുറ്റവും അവള്‍ തള്ളയുടെ കുറ്റവും പറഞ്ഞ് എന്നെ കുഴയ്ക്കും. സ്മിതയുടെ ചൂടും ഉശിരും അവളുടെ തിളയ്ക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും ഞാന്‍ ആസ്വദിക്കുകയായിരിക്കും അപ്പോള്‍. ഒത്ത ഒരു പെണ്ണാണ്‌ അവള്‍. അഞ്ചരയടി ഉയരവും വടിവൊത്ത ശരീരവും. മുലകള്‍ രണ്ടു ചെന്തെങ്ങിന്‍ കരിക്കിന്‍ കുടങ്ങള്‍ പോലെ ആണ്. നെഞ്ചില്‍ ഒതുങ്ങാത്ത മുഴുപ്പ്. തെറിച്ചു മുഴുത്തു നില്‍ക്കുന ആ മുലകള്‍ കണ്ടാല്‍ ആരുടെ കുണ്ണയും പൊങ്ങും. തുടുത്ത മുഖത്ത് ചോരച്ചുവപ്പുള്ള ചുണ്ടുകള്‍. അല്പം നീണ്ട കഴുത്തും സാമാന്യത്തില്‍ അധികം വണ്ണമുള്ള കൈകളും. വിരിഞ്ഞ വയറും വിടര്‍ന്ന ചന്തികളും ഒപ്പം കൊഴുത്ത തുടകളും. ഉരുണ്ടു മുഴുത്ത അവളുടെ ചന്തികള്‍ എന്നെ വല്ലാതെ കൊതിപ്പിച്ചിരുന്നു.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *