Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / രാത്രി വണ്ടി (ഭാഗം – 1)

രാത്രി വണ്ടി (ഭാഗം – 1)

Written By : Harish

രാത്രി 9 മണി..

കുരുവി എന്ന ബസ്സില്‍ അവശേഷിച്ചിരുന്ന അവസാനത്തെ രണ്ട് യാത്രക്കാരില്‍ ഒരാള്‍ കൂടി ഇറങ്ങി.. ഇനി അതില്‍ അവശേഷിക്കുന്നത് ഒരേയൊരു യാത്രക്കാരി നാല്‍പ്പതിനടുത്ത് പ്രായം വരുന്ന ശാന്തിചേച്ചിയും ഇരുപത്തി നാലുകാരനായ കണ്ടക്ടര്‍ വിനയനും ഇരുപത്തിയാറ് വയസ്സുളള ഡ്രൈവര്‍ രാജുവും മാത്രം..www.kalikuttan.com

ഇനി ബസ്സിന്‍റെ ലക്ഷ്യ സ്ഥാനത്ത് എത്താന്‍ 10 കിലോമീറ്റര്‍ കൂടിയുണ്ട്.. മലയോര മേഖലയായത് കൊണ്ടും അധികം ജനസാന്ദ്രതയില്ലാത്ത സ്ഥലം ആയത് കൊണ്ടും ഇനിയുളള സ്റ്റോപ്പുകളില്‍ യാത്രക്കാര്‍ കയറാന്‍ സാധ്യത കുറവാണ്.. അതിനാല്‍ ബസ്സ് ഇനി ചെന്ന് നില്‍ക്കുന്നത് അവസാന സ്റ്റോപ്പിലാണ്.. അവിടെയാണ് ശാന്തി ചേച്ചിക്ക് ഇറങ്ങേണ്ടത്.. നഗരത്തിലെ തുണിക്കടയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന ശാന്തി ചേച്ചിയാണ് മിക്കവാറും ദിവസങ്ങളില്‍ ബസ്സിലെ അവസാന യാത്രിക.. നാല്‍പ്പതിനടുത്ത് പ്രായമെങ്കിലും മാദകമായ ശരീരമായിരുന്നു ശാന്തി ചേച്ചിയുടേത്.. വലിയ മാറിടങ്ങള്‍ ബ്ലൗസിനുളളില്‍ തിങ്ങിനില്‍ക്കുന്ന വടിവ് സാരിക്ക് മുകളിലൂടെ വ്യക്തമാണ്.. ഇളം കാറ്റത്ത് ഗോതമ്പിന്‍റെ നിറമുളള മാദകമായ വയര്‍ സാരിയുടെ മറവ് നീക്കി ഇടയ്ക്ക് പുറത്ത് വരും.. അപ്പോള്‍ ആ ആലില വയറിന്‍റെ മദ്ധ്യത്ത് നില്‍ക്കുന്ന പുക്കിള്‍ ചുഴി പുറത്ത് ദൃശ്യമാകും.. അത് കാണുന്ന ചോരയും നീരുമുളള പുരുഷന്‍മാര്‍ക്ക് അന്ന് രാത്രി ഉറങ്ങാന്‍ കഴിയില്ല… ശാന്തിചേച്ചിയുടെ സാരിക്കുളളില്‍ തിങ്ങി നിക്കുന്ന വലിയ നിതംബവും നടക്കുമ്പോള്‍ ദൃശ്യമാകുന്ന തുടകളുടെ മാദത്വവും പുരുഷന്‍മാരുടെ ഉറക്കം കെടുത്തുന്നവയാണ്.. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് 5 വര്‍ഷത്തിന് ശേഷംഭര്‍ത്താവ് മരിച്ച് വിധവയായ ശാന്തി ചേച്ചിക്ക് കുട്ടികളില്ല.. പിന്നെ ഒരു പുനഃവിവാഹത്തിന് ശ്രമിച്ചിട്ടുമില്ല..

ഈയടുത്ത കാലത്താണ് നഗരത്തില്‍ ഒരു തുണിക്കടയില്‍ ശാന്തി  ചേച്ചി ജോലിക്ക് കയറിയത്.. രാത്രി യാത്ര കുരുവി ബസ്സ് ആളില്ലാത്തത് കാരണം ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് നീര്‍ത്തി വച്ചതാണ്.. എന്നാല്‍ ശാന്തി ചേച്ചിയുടെ രാത്രിയാത്രയോടെ ബസ്സ് രാത്രിയാത്ര മുടക്കമില്ലാതായി.. അതിന് കാരണവുമുണ്ട്.. കണ്ടക്ടര്‍ വിനയന്‍ വെളുത്ത് സുന്ദരനായ ചെറുപ്പക്കാരനാണ്.. ഏത് പെണ്‍കുട്ടിയും മോഹിക്കുന്ന ശരീര വടിവും അവനുണ്ട്.. ഒറ്റക്കുളള യാത്രയില്‍ ശാന്തി ചേച്ചിയുമായി അവന്‍ സൗഹൃദത്തിലായി.. സൗഹൃദം മെല്ലെ വേറേ തലങ്ങളിലേക്ക് വളരാന്‍ തുടങ്ങിയത് പെട്ടെന്നായിരുന്നു.. വളരെ നാളുകളായ അടിച്ചമര്‍ത്തപ്പെട്ട ശാന്തി ചേച്ചിയുടെ വികാരങ്ങള്‍ അണപൊട്ടിയൊഴുകാന്‍ തുടങ്ങി…

മൊബൈല്‍ നമ്പറുകള്‍ കൈമാറി ഇരുവരും സൗഹൃദ സംഭാഷണങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചു.. സംഭാഷണങ്ങള്‍ മെല്ലെ ലൈംഗിക ചുവയുളളതിലേക്ക് മാറി.. അത് ശാന്തി ചേച്ചി‍ ആസ്വദിക്കുന്നുവെന്ന് കണ്ടപ്പോള്‍ രാവേറെ വരെ അവരുടെ സംഭാഷണരീതി അത്തരത്തിലായി..www.kalikuttan.com

ഒരു ദിവസം സംഭാഷണത്തിനിടയില്‍ വിനയന്‍ പറഞ്ഞു: ‘എനിക്കിന്ന് ബസ്സില്‍ വച്ച് എല്ലാം കാണിച്ച് തരുമോ…?’

`എന്ത് കാണിക്കാന്‍..?’ അവര്‍ ചോദിച്ചു.. ശാന്തി  ചേച്ചിയ്ക്കുണ്ടായ പേടിയും വെപ്രാളവും മൊബൈലിലൂടെ വിനയന്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞു.. `എല്ലാം…’ അവന്‍ മന്ത്രിച്ചു.. ആദ്യം സമ്മതിക്കാതിരുന്ന അവരെ കൊണ്ട് അവന്‍ കാര്യങ്ങള്‍ പറഞ്ഞ് സമ്മതിപ്പിച്ചു.. കാണിക്കേണ്ട രീതിയുള്‍പ്പടെ.. ഒരു നിബന്ധന അവര്‍ വച്ചു.. അവനും കാണിച്ച് തരണമെന്ന്.. അവനും സമ്മതിച്ചു..

അന്നത്തെ രാത്രി വണ്ടിക്ക് കയറുമ്പോള്‍ സാധാരണ പാന്‍റ് ധരിക്കാറുളള വിനയന്‍ മുണ്ട് ഉടുത്തിരിക്കുന്നത് ശാന്തി  ചേച്ചി ശ്രദ്ധിച്ചു.. അവര്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോള്‍,അവന്‍ അവരെ നോക്കി കണ്ണിറുക്കി കാണിച്ചു.. അവരുടെ ഹൃദയം എന്തിനോ അപ്പോള്‍ തുടികൊട്ടി..

അവസാനയാത്രക്കാര്‍ രണ്ട് പേരില്‍ ഒരാള്‍ ഇറങ്ങിയപ്പോള്‍ മുതല്‍ ശാന്തി  ചേച്ചിയുടെ ഹൃദയമിടിച്ച് തുടങ്ങി.. വണ്ടി മെല്ലെ നീങ്ങി തുടങ്ങി..

ഇനി ശാന്തി ചേച്ചിയും ഡ്രൈവര്‍ രാജുവും പിന്നെ വിനയനും മാത്രം..

എല്ലാത്തിന് മുന്നോടിയായി സൂചനയെന്നപോലെ വിനയന്‍ തന്‍റെ മുണ്ട് പൂര്‍വ്വാധികം ഉയര്‍ത്തി കുത്തിയുടുത്തു..www.kalikuttan.com

അവന്‍റെ രോമാവൃതമായ ദൃഢമായ വലിയ തുടകളിലേക്ക് ശാന്തി ചേച്ചി കൊതിയോടെ നോക്കി.. അവരുടെ അടിവയര്‍ തുടിച്ചു…

കാണിക്കാന്‍ അവരെ ആംഗ്യം കാണിച്ച് കൊണ്ട് അവന്‍ അവരുടെ എതിര്‍ വശത്തെ സീറ്റില്‍ തുട ഉയര്‍ത്തി വച്ചിരുന്നു..

അവര്‍ വിയര്‍ത്തു തുടങ്ങി…വിറയാര്‍ന്ന കരങ്ങളോടെ അവര്‍ വയറ്റില്‍ നിന്നും സാരി തലപ്പ് മാറ്റി അവരുടെ നഗ്നമായ വയറ്റിലേക്ക് അവന്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ നോക്കി… കുഴിഞ്ഞ വലിയ പുക്കിള്‍ചുഴി നോക്കി അവന്‍ നാവ് നുണഞ്ഞു..

മാറിടം കാണിക്കാന്‍ അവന്‍ ആംഗ്യം കാട്ടി.. മടിച്ച് മടിച്ചും മുന്നോട്ട് നോക്കിയും മെല്ലെ സാരിക്കിടയിലൂടെ അവര്‍ എന്തോ ചെയ്യുന്നത് അവന്‍ കണ്ടു.. ബ്ലൗസിന്‍റെ ഹുക്ക് അഴിക്കുകയാണെന്ന് അവന്‍ ഊഹിച്ചു… മെല്ലെ മാറിടത്തിന് മേല്‍ കിടന്ന സാരിത്തലപ്പ് അവര്‍ മാറ്റി.. അവന്‍റെ കണ്ണ് തളളിപ്പോയി… വെളുത്ത ബ്രായിക്കുളളില്‍ തെറിച്ച് നില്‍ക്കുന്ന മാറിടങ്ങള്‍.. വലിപ്പം കൊണ്ട് മുക്കാല്‍ ഭാഗവും പുറത്ത് തളളി നഗ്നമായി കിടക്കുന്നു.. മെല്ലെ അവന്‍ തന്‍റെ നഗ്നമായ തുടകളിലെ രോമത്തില്‍ തലോടി..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *