Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / അമ്മയും മകളും

അമ്മയും മകളും

അമ്മയും മകളും മാത്രമെ വീട്ടിലുള്ളൂ.  മുപ്പത്തിയാറു വയസ്സുള്ള അമ്മയ്ക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് പണിയൊന്നുമില്ല.  പതിനാറു വയസ്സു കഴിഞ്ഞ മകള്‍ പ്രീഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുകയാണ്.  അന്നാമ്മ എന്നാണ് അമ്മയുടെ പേര്.  മകള്‍ റെജീന.  അന്നാമ്മയുടെ ഭര്‍ത്താവ് ഗള്‍ഫിലാണ്.  രണ്ട് വര്‍ഷം കൂടുമ്പോഴേ വരൂ.  വരുമ്പോള്‍ ഒരു ആറുമാസം നിന്ന് അന്നയുടെ കടി പൂര്‍ണ്ണമായും അടക്കിയേ മടങ്ങൂ.  ഭര്‍ത്താവില്ലാത്ത സമയങ്ങളില്‍ അന്ന അയല്‍പക്കത്തുള്ള പയ്യډാരേയോ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍മെന്‍റ് കച്ചവടക്കാരേയോ ആരേയും വിളിച്ച് ഊക്കിച്ച് കടി അടക്കാറില്ല.  ഭര്‍ത്താവിനെ വഞ്ചിക്കുന്നതില്‍ അവള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമില്ല.  കടി മൂത്തു വന്നാല്‍ ഭര്‍ത്താവു തന്നെ അവള്‍ക്ക് ഒരു കൃത്രിമ ലിംഗം വാങ്ങി കൊണ്ട് കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്.  അതിനെ ഏതെങ്കിലും തൂണില്‍ ഫിറ്റ് ചെയ്തിട്ട് അതില്‍ യോനി കേറ്റി ഭര്‍ത്താവ് ഊക്കുന്ന പോലെ അടിച്ചടിച്ച് കടി മാറ്റും. ചെറുകടി വല്ലതുമേയുള്ളൂവെങ്കില്‍, അണവിരലോ ചൂണ്ടുവിരലോ കയറ്റി ഇളക്കി കടി ഒതുക്കും.  ഇതാണ് സധാരണ പതിവ്.  അങ്ങിനെയിരുന്നപ്പോഴാണ് അന്നക്ക് ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ കത്തു വന്നത്.  അവളത് പൊട്ടിച്ച് വായിക്കാന്‍ തുടങ്ങി.

ദുബായ്,

എന്‍റെ എള്ളിന്‍പൂ പോലത്തെ അന്നക്കുട്ടീ, എന്‍റെ പൊന്നുമോളെ, സുന്ദരിപ്പൂറീ നിന്‍റെ പൂറ് എന്തു പറയുന്നു. എന്‍റെ കുണ്ണയെ തേടാറുണ്ടോ?  പറഞ്ഞേക്ക് ഞാനിവിടെ കുണ്ണയ്ക്ക് എണ്ണയിട്ടും കഴുകിയിട്ടും, എക്സര്‍സൈസ് ചെയ്തും മുഴുപ്പ് കൂട്ടുകയാണെന്ന്.  ഇനി നിന്‍റെ പൂറിന് അല്പം പോലും വിടവു വരില്ല.  അത്രക്ക് വണ്ണംവെച്ചു എന്‍റെ ചെങ്കുണ്ണ. ങ്ങ്ഹാ മോളേ പൊന്നുപൂറീ എനിയ്ക്ക് ലീവില്ലെടീ. റെജീന മോളുടെ ജډദിനം നീയും അവളും കൂടി ആഘോഷിക്കുക.  അവളുടെ മുലകള്‍ വളരുന്നുണ്ടോടീ? ഉറങ്ങുമ്പോള്‍ നീ ജട്ടി അഴിച്ചു നോക്കണം, പൂറ്റില്‍ പൂട വളര്‍ന്നിട്ടുണ്ടോന്ന്.  ഉണ്ടെങ്കില്‍ അവളറിയാതെ നീ അത് ഷേവ് ചെയ്തു കളയണം.  വിടവ് വലുതാക്കിക്കരുത്.  നിന്‍റെ കൂട്ട് ആനതുളയായാല്‍, പിന്നെ കെട്ടുന്നവന് പണ്ണാന്‍ ഒരു സുഖവും കാണില്ല.  പിന്നെ ഞാനില്ലാത്ത അവസ്ഥയില്‍ നീ കഴപ്പൊതുക്കാന്‍ നന്നേ വിഷമിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് എനിക്കറിയാം.  ഇനിയും വിരലു കേറ്റി തൊളകൊളമാക്കല്ലേ മോളേ.  എന്നു കരുതി മറ്റെന്തെങ്കിലും കേറ്റി അപകടം വരുത്തി വെയ്ക്കരുത്.  കൃത്രിമലിംഗം മാത്രം ഉപയോഗിച്ചാല്‍ മതി.  അല്ലാതെ എനിക്കു പകരം കൂലിക്ക് ആളെ വിളിപ്പിച്ച് കളിപ്പിക്കുക വല്ലതും ചെയ്താല്‍ ഞാന്‍ വരുമ്പോള്‍ കൂലി തീര്‍ക്കുമെന്ന് കരുതണ്ട.  എന്‍റെ തങ്കം കൃത്രിമത്തെ അകത്തുവെച്ച് തന്നെ കിടന്നുറങ്ങിക്കൊ.  അതാ നല്ലത്.  ഒളിമങ്ങാത്ത നിന്‍റെ ചന്തിയുടെ പ്രകാശം ഞാനിവിടിരുന്ന് കാണുന്നുണ്ട്.  ആചന്തിയുടെ മുമ്പില്‍ പൂട നിറഞ്ഞു കവിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന ചിരിക്കുന്ന കളിച്ചെപ്പും വട്ടയപ്പോം എല്ലാം ഞാന്‍ കാണുന്നു. ങ്ങ്ഹാ.. ഞാനങ്ങ് വരട്ടെ.  എല്ലാം ഷേവ് ചെയ്ത് വൃത്തിയാക്കി നക്കി തിന്നുന്നുണ്ട്.  എന്‍റെ പൊന്നു മോളെ ഇപ്പോള്‍ ഇതോക്കെ ഓര്‍ത്തിരുന്ന് കാലത്തും ഉച്ചക്കും വൈകീട്ടും രത്രിയിലും വെളുപ്പിനേയും അഞ്ചു തവണയായി വാണമടിച്ചു കഴിയുകയാണ്.  നിന്‍റെ വട്ടയപ്പത്തിന്‍റെ കളിച്ചെപ്പു തുറക്കാന്‍ സ്വര്‍ണ്ണത്താക്കോലുമായി എനിക്കങ്ങെത്താന്‍ ഇനിയും ആറുമാസം കൂടി കഴിയണം.  അതുവരെ വട്ടയപ്പവും, മുലകളും ചുണ്ടും ചന്തിയും തുടകളുമൊക്കെ ഭദ്രമായി സൂക്ഷിക്കുക..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *