kambi kathakal Nishidha sangamam

കുടുംബത്തിലെ കൂട്ടക്കളി part 1

കൊച്ചുനാളില്‍ നാടുവിട്ടുപോയ രാജനു് അവിചാരിതമായാണ് സ്വന്തം വീട്ടിലേയ്ക്ക് ഒന്നു് പോകണമെന്ന ആഗ്രഹമുായത്. രാജന്‍റെ മനസ്സ് ഭൂതകാലങ്ങളിലേക്കു് പറന്നുയര്‍ന്നു. മദ്യപാനിയായ അച്ഛന്‍ എന്നും വീട്ടില്‍ വഴക്കായിരുന്നു, ഒട്ടും വിട്ടുകൊടുക്കാത്ത അമ്മയും. ലൈംഗിക വിഷയങ്ങളില്‍ രുപേര്‍ക്കും പ്രായമായ ചേച്ചിയും, കുട്ടിയാണെങ്കിലും തിരിച്ചറിവായ താനും വീട്ടിലുന്നെ ഒരു ചിന്തയുമില്ലാതെ തോന്നുമ്പോഴെല്ലാം ഇണചേരുന്ന പ്രകൃതം. ഒരു മുറി മാത്രമുള്ള ആ കൊച്ചുവീട്ടില്‍ മണ്ണെണ്ണ വിളക്കിന്‍റെ അര വെളിച്ചത്തില്‍ അച്ഛന്‍റേയും അമ്മയുടേയും കാമകേളികള്‍ കാണു് താന്‍ വളര്‍ന്നത്. പതിനാറ് വയസ്സിന്‍റെ പിരിമുറുക്കത്തില്‍ നിന്നിരുന്ന ചേച്ചിയുടെ നെടുവീര്‍പ്പുകള്‍ പലപ്പോഴും തന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ചേച്ചി കടിച്ചമര്‍ത്തിയിരുന്നു. താനന്നു പഠിച്ചിരുന്ന ഗവണ്മെന്‍റ് പ്രൈമറി സ്കൂള്‍…. ദാരിദ്രരേഖയ്ക്ക് താഴെയുള്ള കുടുംബങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള കുട്ടികള്‍ മാത്രം സഹപാഠികള്‍. മിക്കവരുടേയും അവസ്ഥയെല്ലാം തന്‍റേതു പോലെ ഒക്കെ തന്നെ. പകലന്തിയോളം പണിയെടുത്ത് ക്ഷീണിച്ചെത്തുന്ന മാതാപിതാക്കډാര്‍ അല്പം അന്തിക്കള്ളടിയ്ക്കുന്നത് ആ കാലഘട്ടങ്ങളില്‍ സാധാരണമായിരുന്നു. പക്ഷെ അതിനു ശേഷം തങ്ങളുടെ ചെറ്റക്കുടിലുകളുടെ സ്ഥലപരിമിതികളെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാനുള്ള ഇച്ഛാശക്തി അവര്‍ക്കില്ലായിരുന്നു. വിവേകം വികാരങ്ങള്‍ക്കു് വഴിമാറിക്കൊടുക്കുമ്പോള്‍ മക്കള്‍ സമീപത്തുന്നെ കാര്യം അവരൊക്കെ സൗകര്യപൂര്‍വ്വം മറക്കുകയാണു് പതിവ്. അതിനാല്‍ സഹപാഠികള്‍ക്കെല്ലാം ആ ചെറുപ്രായത്തില്‍ തന്നെ സെക്സിനെ പറ്റി സാമാന്യം നല്ല അറിവായിരുന്നു. പലര്‍ക്കും സ്വന്തം അമ്മയുടേയും, സഹോദരിമാരുടേയും നഗ്നതകള്‍ കതും പല രതി സംഗമങ്ങളുടേയും കഥകള്‍ പറയാനുായിരുന്നു. തന്‍റെ ഉത്തമ സുഹൃത്ത് അശോകനില്‍ നിന്നാണു് അവന്‍റെ അച്ഛന്‍ സ്വന്തം മകളെ, അതായത് അവന്‍റെ ചേച്ചിയെ ഊക്കാറുന്നെ കാര്യം അറിഞ്ഞത്. അനാരോഗ്യത്താല്‍ കിടപ്പിലായ അവന്‍റെ അമ്മയ്ക്ക് കണ്ണടയ്ക്കുകയേ നിവൃത്തിയുായിരുന്നുള്ളൂ. ഇന്നും അവന്‍ ഡോക്ടര്‍ അവന്‍റെ ഇളയമ്മയുടെ പ്രസവം എടുക്കുന്നത് ഒളിഞ്ഞു നിന്നു് ക വിജ്ഞാനം വളിമ്പിയത് ഓര്‍ത്ത് താന്‍ ചിരിക്കാറു്. ഒന്നാം ക്ലാസ്സില്‍ പഠക്കുന്ന കാലത്തെ സംഭവമാണെന്നോര്‍ക്കണം. അക്കാലങ്ങളില്‍ പ്രസവമെല്ലാം വയറ്റാട്ടി അഥവാ മിഡ്വൈഫ് കൈക്കാര്യം ചെയ്തിരുന്ന കാര്യങ്ങളാണു്. അവര്‍ക്കു് കഴിയാതെ വന്നാലേ അലോപ്പതി ഡോക്ടേഴ്സിനെ തേടാറുായിരുന്നുള്ളൂ. അങ്ങിനെ അവന്‍റെ ഇളയമ്മക്കു് ഡോക്ടറെ കൊുവരേി വന്നതാണു് വിഷയം. ഡോക്ടര്‍ എത്തിയതോടെ എല്ലാവരും വീടിനു പുറത്തായി. അവന്‍റെ വീടിന്‍റെ ഭിത്തി എല്ലാം ഓല കൊാണു്. അതിനിടയിലൂടെ വിദ്വാന്‍ അകത്തു നടക്കുന്നത് ജിജ്ഞാസയോടെ ഒളിഞ്ഞു നോക്കിക്കു. ഇളയമ്മ കാലും കവച്ച് തുണിയൊന്നുമില്ലാതെ കിടക്കുന്നു. സായിപ്പ് (അന്നെല്ലാം പേന്‍റ് ധരിക്കുന്നവര്‍ സായിപ്പډാരാണു്) ഇളയമ്മയുടെ കവക്കിടയില്‍ നിന്നു് കുണ്ണ സാമാനത്തിലേക്കു് കയറ്റി, അച്ഛനമ്മമാരുടെ സംഭോഗം കിട്ടുള്ളതുകൊ് തെറ്റിദ്ധരിച്ചതാകാം. കുറച്ചു നേരം പരിപാടി നടത്തിയപ്പോള്‍ കൊച്ച്, സായിപ്പിന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ കയറിപ്പിടിച്ചു, അപ്പോള്‍ അങ്ങേരു് പതിയെ കുണ്ണ വലിച്ച് കൊച്ചിനെ പുറത്തെടുത്തതെന്നു്. അതായിരുന്നു അകത്തു നടന്ന പ്രസവം അവ്യക്തമായിക്ക അവന്‍റെ വിവരണം. തനിക്കു് വെള്ളം വെച്ചു തുടങ്ങിയ കാലത്ത് സ്വാഭാവികമായും അടുത്ത് അവയിലബിള്‍ ആയിരുന്ന പൂറുകള്‍ അമ്മയുടേയും ചേച്ചിയുടേതുമായിരുന്നെന്നു് പറയേതില്ലല്ലോ. പലപ്പോഴും അവര്‍ കുളിക്കുന്നതും മൂത്രമൊഴിക്കാനിരിക്കുന്നതും മെല്ലാം ഒളിഞ്ഞ് നോക്കി വാണം വിടാറുായിരുന്നു. ചേച്ചിക്കു് അടുത്തൊരു വീട്ടിലെ ചേട്ടനുമായി സ്വല്പം ചുറ്റിക്കളിയുായിരുന്നതിനാല്‍ തന്നെ അത്ര കണക്കിലെടുത്തിരുന്നില്ല. അമ്മയെ മുട്ടി നോക്കാന്‍ ഭയമായിരുന്നു, അത്ര തന്‍റേടിയായിരുന്നു അവര്‍. വായിലിരിക്കുന്ന പുളിച്ച തെറി സ്ഥലകാല ഭേദമന്യെ വിളിച്ചു കൂവുവാന്‍ ഒരു മടിയുമില്ലായിരുന്നു. തരത്തിനു കിട്ടിയാല്‍ ചേച്ചിയുടെ മുലക്കും സാമാനത്തിനും പിടിക്കുവാന്‍ അവസരങ്ങള്‍ ഉായിരുന്നു. ഒരിക്കല്‍ അവളുടെ ഏതോ കാര്യ സാദ്ധ്യത്തിനായി സമീപിച്ചപ്പോള്‍, അവസരം മുതലെടുത്ത് പണ്ണാന്‍ ചോദിച്ചതും, അവസാനം അവള്‍ പൂര്‍ കാട്ടിത്തരാമെന്നും, നോക്കി വേണേല്‍ വാണമടിച്ചോളാന്‍ സമ്മതിച്ചതുമെല്ലാം രാജനോര്‍ത്തു. തന്‍റെ ശരീരത്തില്‍ തൊടില്ല എന്ന ഗ്യാരിയില്‍ മാത്രം അവള്‍ അന്നു് അറക്കപ്പൊടി (മരം അറക്കുുമ്പോള്‍ കിട്ടുന്ന പൊടി, അക്കാലങ്ങളില്‍ അടുപ്പ് കത്തിക്കുന്നതിനു് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു) നിറച്ചു വെച്ചിരിക്കുന്ന ചാക്കു് കെട്ടിനു് മുകളില്‍ കവച്ചിരുന്നു് പാവാട പൊക്കി സാമാനം കാട്ടിത്തന്ന ദൃശ്യം അവനോര്‍ത്തു. ആദ്യമായായിരുന്നു പ്രായപൂര്‍ത്തി ആയ ഒരു പെണ്ണു് സ്വമേധയാ തന്‍റെ പൂറ് അവനു് പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചത്. അന്നു് ക ആ പൂര്‍ അവനു് ജീവിതത്തില്‍ ഒരിക്കലും മറക്കാന്‍ പറ്റുമോ? ഇരു നിറമാണെങ്കിലും ചേച്ചിയുടെ ആ കരിംപൂറിന്‍റെ മാസ്മര ശക്തി ഒന്നു് വേറെ തന്നെയായിരുന്നു. ഒരിക്കല്‍ പോലും ഷേവ് ചെയ്യാത്ത ആ മദനപീഠം തടിച്ചുന്തി നിന്നിരുന്നു. അവിടവിടെയായി കറുകറുത്ത പട്ടുരോമങ്ങള്‍. എണ്ണക്കുറവായതിനാല്‍ പൂര്‍മെത്തയുടെ ദൃശ്യം ഒട്ടു മറച്ചില്ല ആ മൈരുകള്‍. അതുനോക്കി അതിവേഗത്തില്‍ കുണ്ണ കുലുക്കിക്കൊിരുന്ന താന്‍, ഒരു കൈകൊ് ആ സാമാനത്തിലൊന്നു തൊടുവാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍, അവള്‍ കൈ തട്ടിമാറ്റി, പാവാട താഴ്ത്തിയതും, പിന്നീട് താന്‍ കെഞ്ചി പറഞ്ഞപ്പോള്‍ അവള്‍ തന്‍റെ പൂര്‍ ചുുകള്‍ വിരലുകള്‍ കൊ് പിളര്‍ത്തി കാക്കക്കുഞ്ഞിന്‍റെ വായ്ക്കകം പോലിരുന്ന കടുംചുവര്‍പ്പാന്ന തന്‍റെ അന്തരംഗം കാട്ടി, തന്നെ സ്കലനത്തിലെത്തിച്ചതും അവന്‍റെ മനോമുകുരത്തില്‍ മിന്നിമറഞ്ഞു. ആ വാണം ഒരു വാണം തന്നെ ആയിരുന്നു. കയ്യെത്താത്ത ദൂരത്തിലായിരുന്നെങ്കിലും ശുക്ലഗുുകള്‍ വെടിയുകണക്കെ ചേച്ചിയുടെ പൂറ്റിനുള്ളിലേക്കു് തന്നെ ലക്ഷ്യം തെറ്റാതെ ചീറ്റിയതും, ‘പോ അസത്തേ, ഇതിനിത്രക്കധികം വെളളം വെച്ചോ’ എന്നു് പ്രാകി പാവാട കൊ് തുടച്ച് ചേച്ചി എണീറ്റ് പോയതുമെല്ലാം അവനോര്‍ത്തു. പിന്നീടൊരിക്കല്‍ അടുത്ത വീട്ടിലെ ജോസേട്ടന്‍ വീട്ടിലാരുമില്ലാത്ത അവസരത്തില്‍ ചേച്ചിയുമായി പരിപാടി നടത്തിയത് കയ്യോടെ പിടികൂടിയത് അമ്മയോട് പറയാതിരിക്കാന്‍ വേി തനിക്കൊന്നു് കിടന്നു തരാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടതും, അവസാനം ഒന്നു് ഊമ്പിത്തരാം എന്ന കോംപ്രമൈസില്‍ എത്തിയതും, എല്ലാം ഇന്നലെയെന്നോണം അവനു് തോന്നി. അതായിരുന്നു ആദ്യത്തെ വദന സുരതം. ചേച്ചി അതിലൊരു എക്സ്പര്‍ട്ട് തന്നെ. ഇന്നത്തെ പോലെ ഗര്‍ഭനിരോധന ഉറകളും, ഗുളികകളും സുലഭമല്ലാതിരുന്ന അക്കാലങ്ങളില്‍ സ്ത്രീകള്‍ കാമുകരെ അധികവും വായ് കൊും തുടക്കിടയിലും ആയിരുന്നു തൃപ്തിപ്പെടുത്തിക്കൊിരുന്നത്. കുറച്ചുകൂടി പുരോഗമിച്ചവര്‍ മലദ്വാരത്തിലും സമ്മതിച്ചിരുന്നു. വീട്ടിലെ കളി ഇത്രയൊക്കെ ആയപ്പോള്‍ അടുത്ത വീടുകളിലെ മേച്ചില്‍ പുറങ്ങള്‍ തേടിത്തുടങ്ങി. തൊട്ട വീട്ടിലെ കല്യാണിച്ചേച്ചി ഒരുഗ്രന്‍ ചരക്കു് തന്നെ ആയിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവെന്ന ഒരു കാസരോഗിയുങ്കെിലും ആ താപ്പാനയ്ക്ക് അതെന്താകാന്‍. ആരോ മരിച്ചതിനു് അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചതിനാല്‍ സ്കൂളില്‍ നിന്നു് നേരത്തെ വീട്ടിലെത്തി അമ്മയും ചേച്ചിയുമെല്ലാം ജോലിയ്ക്ക് പോയിരുന്നു. മൂളിപ്പാട്ടും പാടി നടക്കുന്ന തന്നെ നോക്കി കല്യാണി ചേച്ചി ചോദിച്ചു… എന്താ ഭാഗവതരിന്നു് ക്ലാസ്സില്‍ പോയില്ലേ? എന്നെ ചേച്ചി പലപ്പോഴും അങ്ങിനെയാ വിളിക്കാറ്. ഇന്നു് ക്ലാസ്സില്ല ചേച്ചി…. ന്നാ… ഇങ്ങോട്ട് പോരേ.. നമ്മള്‍ക്കു് കവടി കളിക്കാം… അങ്ങിനെ ഞാനും ചേച്ചിയും കവടികളി (കബഡ്ഡിയല്ല) തുടങ്ങി. കാലുനീട്ടിയിരുന്ന് കളിക്കുന്ന ചേച്ചി കവടിയെടുക്കാന്‍ ചെരിയുമ്പോള്‍, ഞാന്‍ അത് ശ്രദ്ധിച്ചു….ചേച്ചിയുടെ മുലകള്‍…. അത് ബ്ലൗസിനുള്ളില്‍ കിടന്നു് ചാഞ്ചാടുന്നു. എന്‍റെ ശ്രദ്ധ കളിയില്‍ നിന്നു് മാറുന്നത് ക് ചേച്ചി ചോദിച്ചു….എവിടേക്കാടാ ഭാഗവതരേ നോക്കിയിരിക്കുന്നത്….. ‘ചേച്ചി ബോഡീസിട്ടിട്ടല്ല്യാല്ലേ…..’ എടാ വീരാ പെണ്ണുങ്ങള്‍ ബോഡീസിടാത്തതെല്ലാം നോക്കിത്തുടങ്ങി അല്ലേ…. നിന്‍റെ അമ്മയോടൊന്നു് പറയട്ടെ അന്നും പറഞ്ഞ് ചേച്ചി എന്‍റെ അകം തുടയില്‍ ഒരു പിച്ച് വെച്ച് തന്നു. എനിക്കു് വല്ലാതെ നൊന്തു. അയ്യൊ ചേച്ചീ എന്നു പറഞ്ഞ് ഞാന്‍ ചിണുങ്ങിയപ്പോള്‍, സാരല്ലിടാന്നും പറഞ്ഞ് പതിയെ തടവി തന്നു. കല്യാണി ചേച്ചിയുടെ മൃദുലമായ കൈകള്‍ തന്‍റെ അകംതുടകള്‍ തലോടിയപ്പോള്‍, ട്രൗസറിനുള്ളില്‍ തന്‍റെ പൂവ്വാളനു് ചെറിയ ഒരു അനക്കം. ചേച്ചി നിക്കറിന്‍റെ കാലുകള്‍ക്കിടയിലൂടെ കൈകടത്തി തന്‍റെ കോലില്‍ കയറിപ്പിടിച്ചിട്ട് പറഞ്ഞു…. ‘ചെറുക്കന്‍ ആളങ്ങ് വലുതായി’ ഞാന്‍ നാണിച്ച് ചിരിച്ചു. ചേച്ചി പിടി വിട്ടില്ല. പതിയെ പതിയെ സാമാനത്തിന്‍റെ തോല്‍ മേലോട്ടും കീഴോട്ടും ആക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി. പിന്നെയുാേ കമ്പിയാകാന്‍ താമസം. ചേച്ചി എന്നെ അവരുടെ മടിയിലോട്ട് ചരിച്ചു. ആ നിറഞ്ഞ മാറില്‍ ഞാന്‍ തല ചായ്ച്ച് ചേച്ചിയുടെ കരപരിലാളനം ആസ്വദിച്ച് കിടന്നു. ചേച്ചി എന്‍റെ ചെവിയില്‍ സ്വകാര്യം പറഞ്ഞു… ‘ഭാഗവതര്‍ക്കു് എന്‍റെ ഉമ്പായി (മുല) കുടിക്കണോ….’ ങ്ഹാ….ഞാന്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ പറഞ്ഞു. ‘കൊതിയന്‍’ ചേച്ചി ബ്ലൗസില്‍ കുത്തിയിരുന്ന പിന്നുകള്‍ ഊരാന്‍ തുടങ്ങി. വെള്ളരിക്ക പോലുള്ള മുലകള്‍ വെളിയില്‍ ചാടി. എന്തൊരു നിറമാണാ മുലകള്‍ക്കു്. ഇടത്തെ മുലയുടെ ഉള്‍ ഭാഗത്ത് ഒരു വലിയ മറുക് എന്നെ വല്ലാതെ ആകര്‍ഷിച്ചു. വലിയ വട്ടത്തിലുളള കറുകറുത്തപരിവട്ടം മുലക്കണ്ണകള്‍ക്കു ചുറ്റും. വലിയ കറുത്ത മുന്തിരിങ്ങകള്‍ പോലെ എഴുന്നു നില്‍ക്കുന്ന മുലക്കണ്ണുകള്‍….ഒട്ടും താമസിക്കാതെ ഞാനൊരു മുന്തിരിങ്ങ വായിലാക്കി നുണയാന്‍ തുടങ്ങി. മറുകൈകൊ് അടുത്ത മുലയെ കയ്യിലാക്കി പിഴിയാനും….. ചേച്ചി എന്‍റെ തലമുടിയില്‍ വിരലുകളാല്‍ കോതിക്കൊ് തന്‍റെ മുലകളിലുളള കലാപരിപാടികള്‍ ആസ്വദിച്ച് മയങ്ങിക്കിടന്നു. ഞാന്‍ ചപ്പലും ഞെരടലും തുടര്‍ന്നു. ചേച്ചിയുടെ മുലക്കണ്ണുകള്‍ വിജ്ജ്രംബിച്ചു് ചക്കക്കുരുപോലെ വലുതാകാന്‍ തുടങ്ങി. ‘പാല് കിട്ടുന്നുാടോ കുട്ടാ….’ ചേച്ചി ചോദിച്ചു. ഊ..ങ്ഹൂ…ഞാന്‍ നിഷേധാര്‍ത്ഥത്തില്‍ മൂളി. ‘നിനക്കു് പാല്‍ വേണോ? ങ്ഹാാാ…. ചേച്ചി എന്‍റെ ചെവിയില്‍ തന്‍റെ വായമര്‍ത്തിയിട്ട് ചെവിയില്‍ നാവുകൊ് തുഴഞ്ഞു. എന്നെ വളരെ അധികം വികാരാധീനനാക്കിയ ഒരു പ്രവര്‍ത്തിയായിരുന്നു അത്. എന്‍റെ പൂവ്വാളന്‍ ഞെട്ടിത്തെറിച്ചപോലെ എണീറ്റ് നിന്നാടുവാന്‍ തുടങ്ങി. ചേച്ചി അവനെ തന്‍റെ വിരലുകള്‍ കൊ് പിടിച്ച് തൊലി മേലോട്ടും കീഴോട്ടും ചലിപ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ചേച്ചിയുടെ ചലനങ്ങള്‍ക്കൊത്ത് ഞാനും അരക്കെട്ട് പണ്ണല്‍ മോഷനില്‍ ചലിപ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ‘ധൃതി വെക്കാതെടാ… വാണമടി എല്ലാം പതിവാണല്ലേ….’ ചേച്ചി കളിയാക്കി. ഞാനവരുടെ മുലക്കണ്ണുകളില്‍ കടിക്കാനും, ഊറ്റി വലിക്കാനും തുടങ്ങി. അവിടെ എത്ര കടിച്ചാലും പിടിച്ചാലുമൊന്നും പാല് കിട്ടില്ലടാ…… പാല്‍ വേണമെങ്കിലേ…………….

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com