kambi kathakal Nishidha sangamam

കുടുംബത്തിലെ കൂട്ടക്കളി part 2

പിടി നല്ല ബലത്തിലായതിനാലോ അതോ തുണിയുടെ പഴക്കമാണോ എന്തോ ബ്ലൗസ്സിന്‍റെ മുന്‍ ഭാഗം നല്ല പൊലെ കീറി. ചേച്ചിയുടെ കയ്യിലകപ്പെട്ട തോര്‍ത്ത് തിരച്ചു പിടിക്കാന്‍ ഇളയമ്മ ഒരു വിഫല ശ്രമം നടത്തിയെങ്കിലും വിജയിച്ചില്ല. മുന്‍ ഭാഗം നഷ്ടപ്പെട്ട ബ്ലൗസ്സിനടിയില്‍ ഇളയമ്മയുടെ ഇളനീര്‍ക്കുടങ്ങള്‍ കെട്ടുബോഡീസിനുള്ളില്‍ തുള്ളിത്തുളുമ്പുന്നത് കൈകള്‍ മാറില്‍ ഗുണനചിഹ്നത്തില്‍ പിടിച്ച് എന്നില്‍ നിന്നു് മറച്ചു. ‘ഓ…ഹോ…. ഇവളുടെ ഒരു നാണം, നിന്‍റെ അമ്മിഞ്ഞ അവനൊന്നു് കാല്‍ ഒന്നും വരില്ലടി പെണ്ണെ…’ എന്നും പറഞ്ഞ് ചേച്ചി ഇളയമ്മയുടെ കൈകള്‍ പിടിച്ചുമാറ്റാന്‍ ബലപ്രയോഗം തന്നെ നടത്തി. ‘അയ്യോ എന്താ ഈ ചേച്ചി കാണിയ്ക്കുന്നത്…’ എന്നും പറഞ്ഞ് കുതറി മാറി ഇളയമ്മ അടുക്കളയിലോട്ട് ഓടിക്കളഞ്ഞു.’ 0പിന്നാലെ ചേച്ചിയും അടുക്കളയിലോട്ട് ചെന്നു. പിന്നെ അവിടെ അടക്കിപ്പിടിച്ച സംസാരമായിരുന്നു. ഞാന്‍ വാതിലനടുത്തോട്ട് ചെന്നു് ശ്രദ്ധിച്ചു. ഇളയമ്മയുടെ പതിഞ്ഞ സ്വരം.. ‘എനിക്കങ്ങിനെ അവന്‍റെ മുന്‍പില്‍ നിന്നു് അഴിഞ്ഞാടാനൊന്നും പറ്റില്ല ചേച്ചീ… വിളക്കൂതി കിടന്നതിനു ശേഷം പിന്നെ എന്താ വേത് എന്നു വെച്ചാലായിക്കോട്ടെ…..’ അങ്ങിനെ കവ പൊളിച്ച് വെച്ച് കൊടുക്കണ പെണ്ണങ്ങളെ കിട്ടാനൊന്നും അവനു് വിഷമമുാകില്ല, ഈ ആണുങ്ങളെ വളക്കണമെങ്കിലേ…. അവരങ്ങിനെ കുടിച്ച് രസിച്ചിരിയ്ക്കുമ്പൊ പൂറും മൊലേം കൊതോം ഒക്കെക്കാട്ടി കമ്പിയാക്കിക്കണം….ന്നാലേ ഇവരൊക്കെ നമ്മുടെ കൂത്തീം മണപ്പിച്ച് പിന്നാലേ കൂടൂ… അങ്ങിനെ ഒരിക്കല്‍ വലയിലാക്കിയാല്‍ മതി….പിന്നെ എന്നും നമ്മടെ കവക്കിടയില്‍ കിടന്നോളും. നിന്‍റെ ഗുണത്തിനാ ഞാനീ കൊണദോഷിക്കണെ…മനസ്സുങ്കെില്‍ കേട്ടോ….. ‘ ന്നാലും ചേച്ചീ…. ആദ്യത്തെ പ്രാവശ്യായതിനാലാ…..എനിക്കിത്ര മടി….ഒന്നൂക്കിക്കഴിഞ്ഞാല്‍ എല്ലാം ശര്യാവും…’ കല്യാണി ചേച്ചി ഓവ് മുറിയില്‍ കയറിയപ്പോള്‍ ഇളയമ്മ ഞാനിരുന്ന മുറിയിലേക്കെത്തി നോക്കി ചോദിച്ചു…..’ചോറിടട്ടെ മോനേ….’ ഭക്ഷണം വലിയ സംഭവ വികാസങ്ങള്‍ ഒന്നുമില്ലാതെ അവസാനിച്ചു. ചേച്ചിയ്ക്ക് അപ്പോഴും ബോഡീസും ഒന്നരയും മാത്രമെ ഉായിരുന്നുള്ളൂ. ഇളയമ്മ ഇതിനകം പുതിയ ബ്ലൗസ്സ് ഇട്ടിരുന്നു. 0ഞാന്‍ ഒരു സിഗററ്റും പുകച്ച് വരാന്തയിലിരുന്നു. ചേച്ചിയും ഇളയമ്മയും പാത്രങ്ങള്‍ കഴുകി വെയ്ക്കുന്ന പണികള്‍ കഴിച്ച് ഉറങ്ങാനുള്ള ഏര്‍പ്പാടുകള്‍ തുടങ്ങി. നേരം വളരെയായി എന്നുള്ള ഒഴിവുകഴിവില്‍ ചേച്ചി അന്നു് അവിടെ തങ്ങാനുള്ള ആസൂത്രിത പ്ലാന്‍ ഞാന്‍ കേള്‍ക്കാനെന്നപോലെ പറഞ്ഞു. ന്നാ പിന്നെ നമുക്കു് എല്ലാവര്‍ക്കും ഇവിടെ കിടക്കാമെന്ന അനൗണ്‍സ്മെന്‍റ്െ ചേച്ചിയുടെ വക. സാധാരണ ഞാന്‍ വരാന്തയിലും ഇളയമ്മ നടയിലകത്തും വിലാസിനി അവളുടെ കൊച്ചു മുറിയിലുമാണു് കിടക്കാറ് പതിവ്. ഇളയമ്മ ജ്യാള്യതയോടെ പകച്ചു നിന്നു. ‘പായും തലയിണയുമെല്ലാം എടുത്തിടടി ഇവിടെ’ കല്യാണിചേച്ചിയുടെ താക്കീത്. ഇളയമ്മ എന്‍റെ പ്രതികരണം കേള്‍ക്കാന്‍ കാത്തു നിന്നു കുറച്ചു നേരം. ഒന്നും കേള്‍ക്കാതായപ്പോള്‍ വേഗം പോയി പായും മറ്റും കൊു വന്നിട്ടു. ‘വാമോനേ നമുക്കു് കിടക്കാം’ ചേച്ചിയുടെ ക്ഷണനം കേട്ട് ഞാന്‍ അകത്തു ചെന്നപ്പോള്‍ 3 പായ് ഇട്ടിരുന്നതില്‍ ഇടത്തെ അറ്റത്തേതില്‍ കല്യാണി ചേച്ചി സ്ഥലം പിടിച്ചിരുന്നു. എന്നെ ചേച്ചി തൊട്ടടുത്തുള്ള നടുവിലെ പായിലേയ്ക്ക് ആംഗ്യത്താല്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ഞാന്‍ കിടന്നു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ഇളയമ്മയ്ക്ക് വേറെ വഴിയൊന്നുമില്ലല്ലോ, എന്‍റെ അടുത്ത പായിലേയ്ക്ക് നോക്കി പകച്ചു നിന്നു. ‘വിളക്കു കെടുത്തട്ടേ….’ അന്നെല്ലാം മണ്ണെണ്ണ വിളക്കായിരുന്നു എന്നു് പറയേതില്ലല്ലോ. ഇളയമ്മയുടെ ചോദ്യത്തിനു്, ചേച്ചി മറുപടി പറഞ്ഞു…. 0’അതങ്ങ് ചുരുക്കി നിര്‍ത്തിയേയ്ക്ക് സുമതീ…’ വേന്നേയ് അത് വേണേല്‍ അപ്പൊ കത്തിക്കാം എന്നു പറഞ്ഞ് ഇളയമ്മ വിളക്കൂതി കെടുത്തി. കുറ്റാക്കൂരിരുട്ടായിരുന്നു മുറിയില്‍. അല്പസമയത്തിനുള്ളില്‍ ഇളയമ്മ ഒരു നിശ്വാസത്തോടെ പായില്‍ കിടന്നത് എനിയ്ക്ക് മനസ്സിലാക്കാന്‍ പ്രയാസമുായില്ല. കല്യാണി ചേച്ചി പതുക്കെ എന്‍റെ പായിലേയ്ക്ക് നീങ്ങി എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. അപ്പോള്‍ മനസ്സിലായി ചേച്ചി ഇതിനകം തന്‍റെ ബോഡീസും ഒന്നരയും ഊരി മാറ്റി കഴിഞ്ഞിരുന്നെന്നു്. ചേച്ചി തന്‍റെ വലതു കാലെടുത്ത് എന്‍റെ അരക്കെട്ടില്‍ കയറ്റി വെച്ചു. തന്‍റെ മുട്ടുകാലുപയോഗിച്ച് എന്‍റെ ലഗാനെ തടവാന്‍ തുടങ്ങി. കുണ്ണ കനം വെച്ചു തുടങ്ങി എന്നു മനസ്സിലായതോടെ ചേച്ചി എന്‍റെ ലുങ്കി വലിച്ചു പറിച്ചെറിഞ്ഞു. പിന്നീടെന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചപ്പോള്‍ ചേച്ചിയുടെ ചൂടുള്ള ഇസ്തിരിപ്പെട്ടി എന്‍റെ ഇടത്തെ എളിയില്‍ ചൂട് പകരാന്‍ തുടങ്ങി. എന്‍റെ കുട്ടാ എന്നുള്ള വിളിയോടെ ചേച്ചി എന്‍റെ മാറിലും ലഗാനിലും തടവാന്‍ തുടങ്ങി. അയ്യോ ഇളയമ്മ…. ഞാന്‍ പതുക്കെ പറഞ്ഞു ‘അതിനെന്താ….ടീ സുമതീ… നീയും ഇങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞ് കിടക്കടീ….’ അയ്യോ എന്താ ഈ ചേച്ചി പറയുന്നേ…. ഇളയമ്മയുടെ പരിഭവം…. ‘…ന്നാ അവള് അവിടെ കിടന്നു് വിരലിടട്ടടാ രാജാ…. മോനിങ്ങ് തിരിഞ്ഞ് കിടക്കു്…’ എന്നും പറഞ്ഞ് ചേച്ചി എന്നെ അവരുടെ നഗ്നമായ മാറിലേയ്ക്ക് ആശ്ലേഷിച്ചു. ചേച്ചിയുടെ ഫുട്ബോള്‍ മുലകള്‍ എന്‍റെ മാറിലമര്‍ന്നു. 0അവര്‍ എന്‍റെ മുഖമെല്ലാം നക്കിതോര്‍ത്താന്‍ തുടങ്ങി. ഒരു കൈകൊ് കുണ്ണയില്‍ പിടിച്ച് തൊലി കീഴോട്ടും മേലോട്ടും ചലിപ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാനും ഇടയിലേയ്ക്ക് കൈ കടത്തി ചേച്ചിയുടെ പൂറിലെ രോമങ്ങള്‍ വകഞ്ഞു മാറ്റി പൂര്‍ചാലില്‍ വിരലിട്ടിളക്കി. ചേച്ചി ഇളയമ്മയെ കേള്‍പ്പിക്കാനെന്നോണം പറഞ്ഞു. ‘ഇതെന്തൊരു കുണ്ണയാടാ മോനേ…. ഇത് കേറ്റണമെങ്കില്‍ ഭരണിപ്പാട്ടില്‍ പറയണ പോലുള്ള മുറത്തിന്‍റെ വലിപ്പമുള്ള പൂറ് വേണല്ലോ കുട്ടാ…..’ ഇളയമ്മയുടെ നിശ്വാസങ്ങള്‍ എനിയ്ക്ക് പിന്നില്‍ നിന്നു് കേള്‍ക്കാമായിരുന്നു. ഞാന്‍ പതിയെ ചേച്ചിയുടെ മേലെ കയറാനുള്ള ശ്രമം തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ ചേച്ചി തടഞ്ഞു, അവര്‍ക്കതില്‍ താല്‍പര്യമില്ലെന്നു് തോന്നുന്നു. അവര്‍ എന്‍റെ ചെവിയില്‍ സ്വകാര്യം പറഞ്ഞു…. ‘ആദ്യം നീ ഇളയമ്മയെ ഒന്നു് ഊക്കു്’ അയ്യോ അത്….ഞാന്‍ വിഷമവൃത്തത്തില്‍ നിറുത്തിയപ്പോള്‍, ചേച്ചി തുടര്‍ന്നു… ‘ നീ അങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞ് കിടന്നു് സുമതീടെ മൊലക്കൊന്നു് പിടിച്ച് നോക്കു് അവള്‍ ഒന്നും പറയില്ല കുട്ടാ…. അവള്‍ അങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞ് കിടക്കല്യോ…. ഈ കുന്തം കൊ് അവളുടെ ചന്തിക്കിടയില്‍ കുത്തിയാല്‍ അവളപ്പൊ മുഴിച്ചു തരും… നീ നോക്ക്….’ ന്നാലും ചേച്ചീ…. ഇളയമ്മ….. 0’ഒരു എന്നാലും ഇല്ല…’( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com