Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / പതിനഞ്ചു വയസില്‍ തുടങ്ങിയ കാമശാസ്ത്ര പഠനം part 4

പതിനഞ്ചു വയസില്‍ തുടങ്ങിയ കാമശാസ്ത്ര പഠനം part 4

എനിക്കു പാന്‍റ്സ് വലിഞ്ഞു പൊട്ടുന്ന പോലെ, അവളുടെ മുമ്പില്‍ വെച്ചു ഒന്നു അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാന്‍ നാണം. അതു മനസ്സിലാക്കിയ പോലെ അവള്‍ പറഞ്ഞു.

‘ വിജയ് … വിഷമിക്കണ്ട… എല്ലാം വലിച്ചു പിടിച്ചു നേരെ വെച്ചോളൂ… അന്നത്തേ കാര്യങ്ങള്‍ ഓര്‍ക്കുമ്പോള്‍ എനിക്കും നല്ല വെറ്റ് ആകുന്നുണ്ട്… ബട്ട് ഐ ഡോണ്ട് കെയര്‍…’

അവള്‍ അവളുടെ പാന്‍റിന്‍റെ മുന്‍വശത്ത് ഒന്നമര്‍ത്തു തൂത്തു. എന്നിട്ട് ഒന്നിളകിയിരുന്നു. അതു കണ്ട് ഞാനും എന്‍റെ മുന്‍വശം ഒന്നമര്‍ത്തി തിരുമ്മി ഇരുന്നു. ഇപ്പോള്‍ ഒരാശ്വാസം.

സൂര്യന്‍ ചായാന്‍ തുടങ്ങിയിരുനു. ഇതെന്തു കഥ എന്നറിയാന്‍ എനിക്കും ആകാംക്ഷ. ഒരു കേട്ടുകേള്‍വിയും ഇല്ലാത്ത അവിശ്വസനീയമായ കഥ.

‘ ങാ.. എന്നിട്ട്.. പറ.. പറ…’ എനിക്കാകാംക്ഷയായി.

‘ ഞാന്‍ കാത്തിരുന്നു. …ആന്‍റി… പതുക്കെ ആന്‍റിയുടെ ഉടുപ്പു പൊക്കി. എന്നിട്ടെന്നോടു പറഞ്ഞു താഴെ ഇരിയ്ക്കാന്‍. ഞാന്‍ താഴെ കുത്തിയിരുന്നു. തല തോര്‍ത്തിക്കൊണ്ടിരുന ടോണിയും അടുത്ത് വന്ന് എന്‍റെ കൂടെയിരുന്നു.

‘ മക്കളു ഇപ്പം എന്താ കാണുന്നേ…’ ഉടുപ്പ് അരയ്ക്കുമേല്‍ പൊക്കിപ്പിടിച്ച് അവര്‍ ചോദിച്ചു. കറുത്തു ചുരുണ്ട രോമങ്ങള്‍ നിറഞ്ഞ ഒരു ഹെയറി ഫോറസ്റ്റ്. അത് ആ വെയിസ്റ്റു മുഴുവനും സ്പ്രെഡു ചെയ്തു കിടക്കുന്നു. ആന്‍റീടെ സാമാന്യം വെളുത്തു തടിച്ച തുടകളില്‍ എന്തൊക്കെയോ പാടുകളും. അകംതുടകളിലും നീണ്ട രോമങ്ങള്‍ വളഞ്ഞുപുളഞ്ഞ് ചിതറി കിടന്നിരുന്നു. ഞാനും ടോണിയും അന്യോന്യം നോക്കി.

‘ ഇപ്പം ആന്‍റീടെ പുസ്സി… ജുസ്റ്റ് ഫര്‍ ഒള്ളി….’ ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.

ഉടനേ ടോണി പറഞ്ഞു.’ ഫര്‍ തന്നെയല്ല… അതിന്‍റെ ഫോള്‍ഡും കാണാം….’

‘ കണ്ടോ.. ഇതാണു നിങ്ങള്‍ തമ്മില്‍, അതായത് ആണും പെണ്ണും തമ്മിലൊള്ള വ്യത്യാസം. ഫിലോ നോക്കീട്ട് വെറും രോമങ്ങളേ കണ്ടൊള്ളു.. അതേ സമയം ടോണി നോക്കിയപ്പം നന്നായിട്ടു നോക്കി. അതാ അവന്‍. അവന്‍ പുസ്സീടെ മടക്കും ഒക്കെ കണ്ടു പിടിച്ചു. ഫിലോയ്ക്ക് ഒന്നും പുത്തരിയല്ല. നിനക്ക് ഒന്നും തോന്നുകയുമില്ല….ടോണി… ഷോ മി യുവര്‍ ഡിക്…’ ആന്‍റി ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ടോണി അവന്‍റെ കാലുകള്‍ അല്പം ഇരുന്നുകൊണ്ടു തന്നെ അകത്തി. ആശ്ഛര്യം.. അതു വലുതായി ബലം വെച്ചിരുന്നു.

‘ സീ.. ഫിലോ… ആണുങ്ങള്‍ പെണ്ണുങ്ങളുടെ പുസ്സി കാണുമ്പം അവര്‍ക്ക് എളക്കം വരും, ദേ കണ്ടോ, അവന്‍റെ കൊച്ചുകുണ്ണ വടിപോലെയായത്…. എന്നാ പെണ്ണുങ്ങക്ക് പെണ്ണുങ്ങളുടേത് കണ്ടാ ഒന്നും തോന്നത്തില്ല, ചുരുക്കം ചെലരൊഴിച്ച്…’

‘ അതാരാ ആന്‍റീ.. അ ചെലര്…?..’ ഞാന്‍ ചോദിച്ചു.

‘ അത് ഞാന്‍… പിന്നെ പറയാം…. ഇനി മോള്‍ എഴുന്നേറ്റ് ആന്‍റീടെ പുസ്സി ഒന്നു സ്മെല്ലു ചെയ്തേ… ‘

ഞാന്‍ എഴുന്നേറ്റു അല്പം കുനിഞ്ഞ് അവരുടെ കവക്കൂട്ടില്‍ മണത്തു.

‘ അയ്യേ… വിയര്‍പ്പു നാറ്റം.. പിന്നെ യൂറിനും മണക്കുന്നു… ഈ ആന്‍റി ഇവിടം ഇന്നു കഴുകീട്ടേ ഇല്ല… ‘ ഞാന്‍ തല പെട്ടെന്നു വലിച്ചു. താഴേയ്ക്കിരുന്നു.

‘ ഇനി ടോണിമോനൊന്നു മണത്തേ…’ ടോണി എഴുന്നേറ്റു മണത്തു.

‘ ഹയ്.. പുസ്സീടെ നല്ല മണം… ഇച്ചിരെ ഒന്നു തൊറന്നേ ആന്‍റീ…’

അവര്‍ ഒരു കാല്‍പൊക്കി ടബ്ബിന്‍റെ മുകളില്‍ വെച്ചു, എന്നിട്ട് രണ്ടുവിരല്‍ കൊണ്ട് അവരുടെ തടിച്ചു കറുത്ത പൂറിന്‍റെ പുറംചുണ്ടുകള്‍ അകത്തി. അതിനുള്ളില്‍ നിന്നും ഞൊറിഞ്ഞു മടങ്ങിയിരുന്ന അകച്ചുണ്ടുകള്‍ വെളിയിലേയ്ക്ക് തല നീട്ടി നിന്നു വിറച്ചു.. ടോണി അതില്‍പിടിച്ച് വലിയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ ആന്‍റി പറഞ്ഞു.

‘ വേണ്ട … നീ ഇപ്പം അതേ തൊടണ്ട… കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞതല്ലേ… ചെലപ്പം കയ്നാറും… മണത്തു നോക്കിയാ മതി…’ ആന്‍റി പറഞ്ഞതനുസരിച്ച് ടോണി കയ് പിന്‍വലിച്ചു. പിന്നെ അവരുടെ വിടര്‍ന്നു തള്ളിനിന്ന ആ ഇലകള്‍ക്കിടയില്‍ ഒന്നു മണത്തു.

‘ ശ് ശ് ശ് ശ്..’ ഹുംംംം ….. നല്ല രസികന്‍ മണം… ആന്‍റീടെ ആ ഉള്ളില് എന്തൊക്കെയോ ചുരുങ്ങി ഇരിക്കുന്നല്ലോ… ഫിലോയ്ക്കതില്ല.. എന്തൊരു വെല്യ ക്ലിറ്റാ …ആന്‍റീ ആ ക്ലിറ്റ് ഞാനൊന്നു തൊട്ടോട്ടേ…’ ടോണി ചോദിച്ചു

‘ വരട്ടെടാ… മോനേ എല്ലാത്തിനും തരാം നെനക്ക്.. തൊടാനും തിന്നാനും ഒക്കെ… ആദ്യം നിങ്ങളിതൊക്കെ ഒന്നു കണ്ടു മനസ്സിലാക്ക്…. ഇനി മോളൊന്നു മണത്തു നോക്കിക്കേ…’

ഞാന്‍ അതിന്‍റെ ഡാര്‍ക്ക്റെഡ് കളറിലൊള്ള അകം ഒന്നു മണത്തു. പെട്ടെന്നു തല വലിച്ചു. ശെരിയ്ക്കു പറഞ്ഞാ.. ഓക്കാനം വന്നു. വിയര്‍പ്പും പഴകിയ മൂത്രോം കൂടിയ ഒരു മണം.. പിന്നെ ഒണക്കമീന്‍റെ പോലൊരു നാറ്റോം. പക്ഷേ പുറത്തു കാണിച്ചില്ല. മനസ്സിന്‍റെ ഉള്ളില്‍ എനിയ്ക്ക് അതു അങ്ങനെ കണ്ടോണ്ടിരിക്കാന്‍ ഒരു കൊതി. പക്ഷേ ആ മണം. ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.

‘ അകത്ത് ഒണക്കമീന്‍റെ പോലൊരു സ്മെല്ലാ ആന്‍റീ… രാവിലെ എന്‍റെ പുസ്സീലും ചെലപ്പം ആ മണം ഒണ്ട്… ഞാന്‍ രാവിലേ ആദ്യം തന്നേ അതു കഴുകിക്കളേം…..’

‘ നീ പറഞ്ഞത് ശെരിയാ.. പക്ഷേ ടോണി പറഞ്ഞത് നീ കേട്ടോ… അവനാ മണം ഇഷ്ടപ്പെട്ടു… ഇതെന്തിനാ ഞാനിപ്പം നിങ്ങളേ കാണിച്ചതെന്നറിയാവോ…ഇതായിരിയ്ക്കും ഒറിജിനല്‍ പുസ്സീടെ മണം… എല്ലാ.. പെണ്ണുങ്ങടേം കാലിന്‍റെടേല്‍ അടച്ചുപിടിച്ച് പുഴുങ്ങി വെച്ചിരിക്കുന്ന സാധനം… പെണ്ണിനെ സൃഷ്ടിച്ചപ്പം പൂറു മാത്രം ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കിവെച്ചത് ഇതിനാ… ഈ മണം.. ആണിനേ എളക്കാനൊള്ള മണം ഒണ്ടാകാന്‍ വേണ്ടിയാ… അല്ലെങ്കില്‍ ഇങ്ങനെ മടക്കൊന്നും ഇല്ലാതെ വട്ടത്തില്‍ ഒരു തുള വെച്ചാ പോരാരുന്നോ എവിടെയെങ്കിലും ? അതും കവക്കെടേല്‍ തന്നെ കൊണ്ടു വെച്ചത്… മടങ്ങിയിരിക്കാന്‍ വേണ്ടി… കേട്ടോടാ ടോണി… ഇതു പോലൊരെണ്ണം കണ്ടാ.. ഒടനെ അങ്ങു ചാടി വീഴരുത്… ആണുങ്ങടെ ഗമ പോകും… വിലയും പോകും… ഇത് നീ കൊറേ കണ്ടു ശീലിക്കണം… ഇല്ലെങ്കില്‍ നീ വെറും പെണ്‍കോന്തനാകും….’

ആന്‍റി ഉപദേശത്തിന്‍റെ കെട്ടഴിച്ചു.

‘ അപ്പോ, ഞാനെന്തിനാ ഇതു കാണുന്നതാന്‍റീ…?..’ എനിയ്ക്കു സംശയം..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *