Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / അടവുകള്‍ പതിനെട്ടും പഠിച്ചവള്‍ അമ്മു

അടവുകള്‍ പതിനെട്ടും പഠിച്ചവള്‍ അമ്മു

വളരെ നാളത്തെ പരിശ്രമ ഫലമായാണു് കോയമ്പത്തൂരിലേയ്ക്ക് ഒരു ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ സംഘടിപ്പിക്കാനായത്. ബേങ്കില്‍ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന ഭാര്യ അവളുടെ കുടുംബസ്വത്തായി കിട്ടിയ വീട്ടില്‍ തനിച്ചു താമസം. തനിച്ചെന്നു് പറയാന്‍ കഴിയില്ല, അപ്സ്റ്റെയര്‍ ഒരു തമിഴ് ഫേമലിയ്ക്കും അതിനു മുകളിലെ നില ഒരു പയ്യനും (അടുത്ത മെഡിക്കല്‍ കോളേജില്‍ പഠിയ്ക്കുന്നു) വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തിട്ടുണ്‍്. പിന്നെ അവള്‍ക്കു് കൂട്ടിനായി പ്ലസ് വണ്ണിനു് പഠിയ്ക്കുന്ന അനുജത്തി, അവളുടെ സ്കൂളും അടുത്തു തന്നെയാണു്. നോര്‍ത്തിന്‍ഡ്യയില്‍ ഒരു ഓണം കേറാമൂലയില്‍ ഉള്ള ബ്രാഞ്ചില്‍ നിന്നു് വിടുതല്‍ കിട്ടിയത് എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഒരു ലോട്ടറി അടിച്ച പോലായിരുന്നു. www.kalikuttan.com  ലാലു പ്രസാദ് യാദവിനേയും കുടുംബത്തേയും സുഖസമൃദ്ധിയിലേയ്ക്ക് എത്തിയ്ക്കാന്‍ മാത്രമറിയാവുന്ന ഉണങ്ങിക്കരിഞ്ഞ ജീവികളുടെ നാട്. കാണാന്‍ കൊള്ളാവുന്ന ഒരു പെണ്ണും ആ ഗ്രാമത്തില്‍ കണ്‍ിട്ടില്ല. പ്രേമിച്ചു വിവാഹം കഴിച്ച ഞാനും ഭാര്യയും അങ്ങിനെ വിരലിട്ടും കൈപിടിച്ചും കഴിഞ്ഞിരുന്ന ആ കാലഘട്ടത്തില്‍ ഒരുമിച്ചു കഴിയാന്‍ കിട്ടിയ അവസരം ഭാഗ്യക്കുറിയെന്നല്ലാതെ പിന്നെന്തു പറയും…!!! അവളുടെ അനുജത്തിയുടെ അവിടത്തെ താമസം, ഭാര്യ (രാധിക) ഒറ്റയ്ക്കായിരുന്നപ്പോള്‍ ഒരു വലിയ അനുഗ്രഹമായാണു് തോന്നിയിരുന്നതെങ്കിലും, അവിടേയ്ക്ക് എനിയ്ക്ക് ട്രാന്‍സ്ഫറായപ്പോള്‍, അത് ഞങ്ങളുടെ സ്വൈരവിഹാരങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു തടസ്സമാവില്ലേ എന്ന സ്വാര്‍ത്ഥത മനസ്സില്‍ നാമ്പെടുക്കാന്‍ തുടങ്ങി. കാരണം സെക്സില്‍ ഞങ്ങള്‍ വളരെ ഉന്നത നിലവാരം പുലര്‍ത്തുന്നവരാണു്. വിവാഹത്തിനു മുന്‍പും അവള്‍ക്കു് കമ്പിക്കാര്യങ്ങള്‍ പറയാനും ഇണചേരുമ്പോള്‍ യാതൊരു നിയന്ത്രണവുമില്ലാതെ വിളിച്ചു കൂവുന്നതും മറ്റും അവളുടെ നിയന്ത്രിക്കാനാവാത്ത സ്വഭാവങ്ങളാണു്. ഇതൊക്കെ പ്രായമായ അനുജത്തി വീട്ടിലുള്ളപ്പോള്‍ നടക്കുമോ എന്ന ഭയം എന്നെ വളരെ അലട്ടിയിരുന്നു. സ്ഥലത്തെത്തി കുറച്ചു നാള്‍ വലിയ ബുദ്ധിമുട്ട് തന്നെയായിരുന്നു. പലപ്പോഴും അവള്‍ക്കു് ഹരം കയറി തുടങ്ങിയാല്‍ പിന്നെ അവളുടെ വാ പൊത്തിപ്പിടിക്കേണ്‍ ഗതികേട്. എടീ തൊട്ട മുറിയില്‍ അനുജത്തിയുണ്‍െന്നും ഒച്ചവെക്കരുതെന്നും മറ്റും പറഞ്ഞാല്‍ അവള്‍ക്കു് യാതൊരു മാറ്റവുമില്ല. ഇതൊക്കെ ഇപ്പോഴത്തെ കുട്ടികള്‍ക്കു് അറിയാവുന്ന കാര്യങ്ങളാണു് ചേട്ടാ… അതൊന്നും സാരമില്ലാ എന്നാണു് അവളുടെ മറുപടി. എന്തൊക്കെ ആയാലും ഞങ്ങളുടെ മാറ്റിവെച്ച ഹണിമൂണ്‍ ഞങ്ങള്‍ അടിച്ചു പൊളിച്ചു. എന്‍റെ കമ്പനിയ്ക്ക് കോയമ്പത്തൂര്‍ ഓഫീസ് ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ വീട് തന്നെയാണു് ഓഫീസ്. കസ്റ്റമേഴ്സിനെ വിസിറ്റ് ചെയ്യേണ്‍ത് മാത്രമാണു് ജോലി, ബാക്കിയെല്ലാം വീട്ടിലിരുന്നു് ചെയ്യേണ്‍ പേപ്പര്‍ വര്‍ക്സ് മാത്രം. അതിനാല്‍ ഓഫീസില്‍ പോകലോ വര്‍ക്കിംങ്ങ് ഹവേഴ്സ് എന്ന റുട്ടീനോ ഒന്നുമില്ല. എല്ലാം സ്വന്ത ഇഷ്ടത്തിനു്. കാര്യമായ ജോലിയില്ലാത്ത ദിവസങ്ങളില്‍ രാധിക വരുന്നതും കാത്ത് ഇരിയ്ക്കും, വന്നാലുടനെ മുറിയില്‍ കയറി വാതിലടാച്ചല്‍ പിന്നെ മാമാങ്കമാണു്. അതിനാല്‍ അനുജത്തി അമ്മിണിയെ (ഞങ്ങള്‍ അമ്മൂന്നു് വിളിയ്ക്കും) ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല. പക്ഷെ അവളാകെ തടിച്ചു കൊഴുത്തിരിയ്ക്കുന്നു. സ്കൂളില്‍ നിന്നു് മുട്ടിറങ്ങാത്ത സ്കര്‍ട്ടും ഷര്‍ട്ടും ടൈയുമായി വെള്ള സ്റ്റോക്കിംങ്ങ്സുമിട്ട് നടന്നു വരുന്ന കാണുമ്പോള്‍ കമ്പിയാകാറുണ്‍്. ഈയിടെ അവള്‍ക്കെന്നെ കാണുമ്പോള്‍ ഒരു തരം വല്ലാത്ത പുഞ്ചിരി. എന്തോ അര്‍ത്ഥം വെച്ചുള്ള മാതിരി. അവള്‍ ഞങ്ങളുടെ മുറിയില്‍ നിന്നുയരുന്ന ശബ്ദങ്ങളും മറ്റും ശ്രദ്ധിയ്ക്കുന്നുണ്‍ാകും. ഭാര്യയുമായി കളിച്ച് കളിച്ച് സ്വല്പം അടക്കം വന്നപ്പോളാണു് അമ്മുവിനെ കൂടുതല്‍ ശ്രദ്ധിച്ചു തുടങ്ങിയത്. സംഗതി എല്ലാ പെണ്ണുങ്ങളുടേയും കാലിനിടയില്‍ ബ്രഹ്മാവ് വെച്ചു പിടിപ്പിച്ചിരിയ്ക്കുന്നത് ഒന്നാണെങ്കിലും, മാറി മാറി രുചിച്ചു നോക്കുവാനുള്ള പരുഷന്‍റെ ബലഹീനതയും ബ്രഹ്മാവ് തന്നെയാണല്ലോ കൊടുത്തത്. യാതൊരു കാരണവശാലും സൃഷ്ടി കര്‍മ്മത്തിനു് തടസ്സം വന്നു കൂടെന്നു് മൂപ്പര്‍ കരുതി കാണും. അല്ലാതെ ഇങ്ങിനെയുണ്‍ോ ഒരു സുനാപ്പി…??? തരത്തിനും തഞ്ചത്തിനും പൂര്‍ കണ്‍ാല്‍ പൊങ്ങാത്ത കുണ്ണയുണ്‍ോ…? അതിനിപ്പൊ ബന്ധങ്ങള്‍ക്കു് ഒന്നും ഒരു തടസ്സവും കാണുന്നില്ല. അമ്മ പെങ്ങډാരെന്നൊന്നും സാഹചര്യം ഒത്തുവന്നാല്‍ ചിന്തക്കാനുള്ള വിവേകം ബ്രഹ്മാവ് തന്നെയല്ലേ എടുത്തു കളഞ്ഞത്. അതോ മനുഷ്യനുണ്‍ാക്കിയ നിയന്ത്രണമോ…? ങ്ഹാ… അതെന്തെങ്കിലുമാകട്ടെ, നമുക്കു് കഥയിലേയ്ക്ക് തിരിച്ചു വരാം. അമ്മുവിനെ പല തവണ മുട്ടി നോക്കി, പക്ഷെ അവളടുക്കുന്ന ലക്ഷണമില്ല. അവളുടെ മുറിയിലേയ്ക്കും കുളിമുറിയിലേയ്ക്കും ഒളിഞ്ഞു നോക്കി 2 നഗ്നത കാണാന്‍ ഒത്തിരി ശ്രമിച്ചെങ്കിലും നടന്നില്ല. കാണാന്‍ കിട്ടാതാവുമ്പോളാണല്ലോ മോഹങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ ശക്തമാവുക. പതിവു പോലെ അവളില്ലാത്ത  www.kalikuttan.com നേരത്ത് മുറി പരിശോധന തുടങ്ങി. ആദ്യം നോട്ടമെത്തുക മുഷിച്ചിട്ടിരിയ്ക്കുന്ന അടിവസ്ത്രങ്ങള്‍ തന്നെ. ഒരു മധുര പതിനാറുകാരിയുടെ ചൂടുള്ള പൂറിന്‍റെ മണം നുകരാന്‍ പറ്റിയ പേന്‍റീസ് തന്നെ കയ്യില്‍ കിട്ടി. അമ്മുവിന്‍റെ വിടരുന്ന കുസുമത്തിന്‍റെ വിടവിലേയ്ക്ക് കയറാന്‍ മാത്രം വിധിച്ച പേന്‍റീസിന്‍റെ ആ ഭാഗത്തെ തുണിയിലെ ഈര്‍പ്പവും അമോണിയാ ഗന്ധവും നുണഞ്ഞു തൃപ്തിയടഞ്ഞു. ഭാര്യ പറഞ്ഞറിയാം, കാമവികാരമുണരുമ്പോള്‍ അവരുടെ യോനിയില്‍ നിന്നു് കാമരസം ഒഴുകുമെന്നു്. അതിനു് കാലവും സമയവുമൊന്നുമില്ല, ഓഫീസില്‍ ഇരിയ്ക്കുമ്പോളും ബസ്സില്‍ യാത്രചെയ്യുമ്പോളുമെല്ലാം. അവള്‍ പച്ചയായി തന്നെ പറയും… ചേട്ടനു് ഒരു പെണ്ണു് സെക്സിയായി നടക്കുന്ന കാണുമ്പോള്‍ കുണ്ണ പൊങ്ങാറില്ലേ… അതു പോലെ തന്നെ ഞങ്ങള്‍ക്കും… അവള്‍ സെക്ച്വലി ലിബറേറ്റഡാണു്. പക്ഷെ അതുകൊണ്‍ൊന്നും ഇതു വരെ അന്യപുരുഷډാര്‍ക്കു് കൊടുത്തിട്ടില്ല, അത്ര ആവശ്യം വന്നിട്ടില്ലാ എന്നാ പറയുന്നേ. അതിനര്‍ത്ഥം ആവശ്യമായി വന്നാല്‍ അതും ചെയ്യുമെന്നു്… ങ്ഹാ ആയിക്കോട്ടേ… അമ്മു മിക്കവാറും ഫസ്റ്റ് ഫ്ളോറിലെ ഫേമലിക്കാരുടെ കൂടെയായിരിയ്ക്കും ഒഴിവുസമയങ്ങളില്‍. അവിടെ ഒരു ചെറിയ കുട്ടിയുണ്‍്. അതിനേയും കളിപ്പിച്ച് അങ്ങ് കൂടും. ഒരു പക്ഷെ ഞാനിവിടെ തനിച്ചായതിനാല്‍ കുഴപ്പങ്ങള്‍ ഒന്നുമുണ്‍ാകേണ്‍െന്നു് കരുതിയാകാം. ഭാര്യ വന്നതിനു ശേഷമേ അധികവും വീട്ടിലുണ്‍ാകൂ. അതിനാല്‍ എനിയ്ക്ക് കൂടുതല്‍ അടുക്കുവാന്‍ അവസരങ്ങള്‍ കുറവായി. അന്നൊരിയ്ക്കല്‍ അമ്മു മുകളിലാണു്, അപ്പോഴാണു് മുകളിലെ ഫേമലിക്കാര്‍ പുറത്തു നിന്നു് വരുന്നത് കണ്‍ത്. ശ്ശെടാ… അപ്പോള്‍ ഈ നേരമത്രയും അമ്മു എവിടെയായിരുന്നിരിയ്ക്കാം…!!! അതാ ഇരിയ്ക്കുന്നു മെഡിക്കല്‍ സ്റ്റുഡന്‍റിന്‍റെ ബൈക്കു് പോര്‍ച്ചില്‍. മനസ്സില്‍ കുനുട്ട് ബുദ്ധി ഉടനെ പറഞ്ഞു… എന്തോ ചുറ്റിക്കളിയുണ്‍് മോനേ.. ദിനേശാ…. ചുമ്മാ മുകളിലേയ്ക്ക് കയറി. പോകുമ്പോള്‍ ഫേമലി പാണ്‍ിച്ചി ചോദിച്ചു… എന്നാച്ച്…? അന്ത വാട്ടര്‍ ടാങ്കിലെ എതാവത് പ്രച്ചനം… തണ്ണി കീളേ വരമാട്ടുങ്കളേ… അവര്‍ പിന്നീടൊന്നും ചോദിച്ചില്ല. സെക്കന്‍റ് ഫ്ളോറില്‍ വീടടഞ്ഞു കിടക്കുന്നു. ചുറ്റപറ്റി നടപ്പോള്‍ ഒരു വെന്‍റിലേറ്റര്‍ തുറന്നു കിടപ്പുണ്‍്. മുകളിലെ ടെറസ്സിലേയ്ക്ക് കയറാനുള്ള ഇരുമ്പു കോണിയില്‍ നിന്നാല്‍ മുറിയ്ക്കകം വ്യക്തം. ഊഹം തെറ്റിയില്ല പയ്യനും അമ്മുവും സോഫയിലിരുന്നു ടി വി കാണുകയാണു്… അമ്മുവിന്‍റെ മുഖത്തെ ഭാവരസങ്ങള്‍ കാലറിയാം പ്രോഗ്രാം നോണ്‍ വെജിറ്റേറിയനാണെന്നു്. ശബ്ദം തീരെ കുറച്ചു വെച്ചിരിയ്ക്കുന്നത് കണ്‍പ്പോളേ സംശയം തോന്നിയിരുന്നു. ഇതെല്ലാം നീങ്ക പുരുഷډാര്‍ക്കു് വേണ്‍ി പടച്ചത്… അമ്മുവിന്‍റെ കമന്‍റ് കേട്ടപ്പോള്‍ കാര്യം പിടികിട്ടി… ബ്ലു കാണുകയാണു് എന്നാ… യു ഡോണ്‍ട് ലൈക് ഇറ്റ് …. അമ്മു ? സീ ആള്‍ തിംങ്ങ്സ് ആര്‍ ഫോര്‍ മെയില്‍ എന്‍റര്‍ടൈന്‍മെന്‍റ്… ഫീമെയില്‍ ഹിയര്‍ ഈസ് ഓണ്‍ലി ഏന്‍ ഒബ്ജക്റ്റ് ദാറ്റ് ഐ എഗ്രീ… ബട്ട് യു കാണ്‍ട് എന്‍ജോയ് ഇറ്റ്…? നോട്ട് എറ്റോള്‍ അമ്മു…? ഇന്‍ ദാറ്റ് പ്രസ്പെക്റ്റീവ്… ലിറ്റില്‍, ബട്ട് നോട്ട് വെരിമച്ച്… ഹോ അവര്‍ കാര്യമായ ചര്‍ച്ചയിലാണു്. സുനില്‍ അവളോട് ചേര്‍ന്നാണു് ഇരിയ്ക്കുന്നത്. ഉദ്ദേശിച്ച പോലെ തന്നെ അവന്‍റെ കൈകള്‍ അവളുടെ ഓറഞ്ച് മുലകളെ തലോടുന്നുണ്‍്. സംഗതി ഫിലിം കാണാന്‍ വലിയ താല്‍പര്യമില്ലെങ്കിലും അമ്മുവിനു് അവന്‍റെ കൈ പെരുമാറ്റം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്‍്. അവനവളുടെ മുഖം തിരിച്ച് ചുണ്‍ുകളില്‍ അമര്‍ത്തി ചുംബിയ്ക്കുന്നു. യാതൊരു എതിര്‍പ്പും കാണുന്നില്ല. അപ്പോള്‍ ഇവര്‍ പരിപാടികളെല്ലാം മുന്‍പേ തുടങ്ങിയവരാണു്. കൊള്ളാം ഇവളെ വളയ്ക്കാന്‍ പ്രയാസമുണ്‍ാകില്ല. ഇനി വല്ല ദിവ്യപ്രേമമോ 3 മറ്റോ ആണെങ്കിലേ തകരാറുള്ളൂ. അവന്‍റെ കൈകള്‍ പതിയെ സാല്‍വാറിന്‍റെ മുകളിലൂടെ കവക്കിടയില്‍  www.kalikuttan.com പെരുമാറുന്നു. അവള്‍ ഇക്കിളിയോടെ …. യു നോട്ടീ… അമ്മു പ്ലീസ്… ലെറ്റ് മി സക് യുവര്‍ പുസ്സി… പ്ലീസ്… നീങ്ക ഡോക്ടര്‍ ബോയ്സ് … നൊ ഹൈജീനിക് സെന്‍സ്…!!! ബുട്ട് പുസ്സി ഈസ് ഓള്‍വെയ്സ് സ്വീറ്റ് യാ… അതേ അതേ… നീങ്ക പേഷ്യന്‍റ്സ് പുസ്സിയെല്ലാം നെറയെ പാത്തിരിയ്ക്കില്ല്യയേ… അതെല്ലാം സ്വീറ്റ് താനേ…? അതുക്കെല്ലാം ഇപ്പോത് ചാന്‍സ് കെടയ്ക്കാതെടീ… ഇപ്പം ഡെഡ് ബോഡി മട്ടും പാക്കറത്… അന്ത ഡെഡ് ബോഡി പുണ്‍യിലും നീങ്ക ഫിങ്കര്‍ പണ്ണുമാ…? പൈത്യക്കാരന്‍… എന്നെടീ ഇത്… വിളയാടാതെ.. ശീഘ്രം സാല്‍വാറെ കഴറ്റെടീ… കീളെ മച്ചാനിരിക്കെടാ… ഇന്നെയ്ക്ക് വേണ്‍െടാ…. ചുമ്മാ ഇരി… പിക്ച്ചറെല്ലാം പാര്‍ത്ത് റൊമ്പം ഹോട്ടായിരിക്കേ… പ്ലീസ്…. ഇതാ പാരു്…. അവന്‍ തന്‍റെ പൈജാമ ലൂസാക്കി കുലച്ചു നില്‍ക്കുന്ന കുണ്ണ പുറത്തെടുത്ത് കാട്ടുന്നു… പയ്യന്‍ കൊള്ളാം നല്ല വെളുത്ത് ചുവന്ന ആറിഞ്ച് നീളമുള്ള ഉരുപ്പടി. അതിന്‍റെ ഭംഗി കണ്‍് എനിയ്ക്കു പോലും ഒന്നു് വായിലാക്കി നുണയാന്‍ തോന്നി. അവനത് അവളുടെ ചുണ്‍ുകളില്‍ മുട്ടിക്കേണ്‍ താമസം, അമ്മുക്കുട്ടി അത് നിഷ്പ്രയാസം ഊമ്പിക്കുടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഇത്ര ചെറുപ്പത്തിലേ ഇവളിത് എങ്ങിനെ പഠിച്ചു. എന്‍റെ ഭാര്യയ്ക്ക് വരെ ഇങ്ങിനെ ഡീപ്ത്രോട്ട് ചെയ്യാനറിയില്ല. ഇവളെ ഒന്നു് വശത്താക്കിയേ പറ്റൂ…. മനസ്സ് മന്ത്രിച്ചു. കമോണ്‍ അമ്മു…. ലെറ്റ് മി സീ യുവര്‍ പുസ്സി…. സുനില്‍ ആ പറഞ്ഞത് തന്നെ ആയിരുന്നു എന്‍റെ മനസ്സിലും. ആ മധുര പതിനാറുകാരിയുടെ ഇറുക്കമുള്ള മണിപ്പൂര്‍ കണാനാനുള്ള അഭിവാഛ: ശരിയ്ക്കും പറഞ്ഞാല്‍ ഭാര്യയുടെ അനുജത്തിമാരുടെ ശരീരത്തില്‍ കല്യാണം കഴിച്ചയയ്ക്കുന്ന വരെ അല്പസ്വല്പം തൊട്ടു തലോടാനുള്ള അവകാശമെല്ലാം ചേച്ചിയുടെ ഭര്‍ത്താക്കാډാര്‍ക്കു് എന്നാണല്ലോ പ്രമാണം. അമ്മുക്കുട്ടി ലിംഗം വായില്‍ നിന്നു് എടുത്ത് പറഞ്ഞു… ലുക് സുനില്‍ ഐ ആം നോട്ട് സെയിഫ്…. സൊ നൊ ഫക്കിംങ്ങ് പ്ലീസ്… മോര്‍ഓവര്‍ ഹി ഈസ് ദെയര്‍ ഡൗണ്‍…. ഹേയ് അവന്‍ ഇങ്കേ വരമാട്ടേന്‍… ഹി ഈസ് എ തറൊ ജെന്‍റ്റില്‍മേന്‍… ആ പറഞ്ഞത് എന്‍റെ മനസ്സാക്ഷിയെ കുത്തി നോവിച്ചെങ്കിലും, പിന്നീടുണ്‍ായ സംഭാഷണം അത് മായ്ച്ചു കളഞ്ഞു. അപ്പടിയൊന്നും അല്ലാങ്കേ… ഹി ഈസ് ഓഗ്ലിംങ്ങ് അറ്റ് മി നൗ എ ഡെയിസ്…. ദാറ്റീസ് ന്വേച്ചറല്‍ അമ്മു… പുരുഷനുക്കു് പുതിശാ പുണ്‍ൈ പാര്‍ക്കറത് ആള്‍വെയിസ് എ വീക്നെസ്സ്.. അതെനക്കു് തെരിയും…. നീങ്കളും എന്‍ ചേച്ചി മേലെ എപ്പഴും ഒരു കണ്‍ വെക്കറത്… ഷി ഈസ് ലൗലി…യാര്‍… എവ്വളവ് പെരിശ് മുലൈ… ആന്‍റ് ഹെര്‍ ബോട്ടം വര്‍ഫുള്‍…. ഫുട്ബോള്‍ സൈസ് കുണ്‍ി…

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *