Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / സൈറാ ബാനു

സൈറാ ബാനു

ഉമ്മയും കൂട്ടി അവള്‍ അവിടെ എത്തുമ്പോ നേരം ഇരുട്ടിയിരുന്നു. ഡോക്ടറെ കണ്ടു അഡ്മിഷന്‍ ചീട്ടു വാങ്ങി നാലാം നിലയിലെ റൂമിലേക്ക്‌ അവള്‍ ഉമ്മയെയും കൊണ്ട് നടന്നു. കൂടെ അറ്റണ്ടര്‍ പഴനി സ്വാമിയും

ഇപ്പൊ ചൂട് തുടങ്ങിയില്ലേ. അതാ ആള്‍ക്കാര്‍ കുറവ്. ഇല്ലെങ്കി മുഴുവന്‍ ഫില്‍ ആയേനെ…….ഇതിപ്പോ നാലാം നിലയില്‍ നിങ്ങളും പിന്നെ ഓപ്പോസിറ്റ് ഉള്ള റൂമില്‍ വേറെ ഒരു കൊച്ചി ക്കാരനും മാത്രമേ ഉള്ളൂ……

അയാള്‍ പറയുന്ന കേട്ട് അവള്‍ക്കു ഇത്തിരി ആവലാതി ഇല്ലാതില്ല. കാരണം ഇനി 60 ദിവസത്തോളം അവിടെ തങ്ങേണ്ടാതാണ്. കുളിമുറിയില്‍ വഴുക്കി തണ്ട്‌എല്ലിനു പരിക്ക് പറ്റിയ ഉമ്മയെ ചികിത്സിക്കാന്‍ ആണ് അവര്‍ മലയോരത്തെ പ്രശസ്തമായ ആ ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിയത്. 2 മാസത്തോളം വേണ്ടി വരും എന്ന് ഡോക്ടര്‍ ആദ്യമേ പറഞ്ഞു. ഏട്ടത്തി മാരൊക്കെ കുട്ടികളും കുടുംബവും ആയി മാറി താമസിക്കുന്നു. കെട്ടിയോന്‍ ഇട്ടേച്ചു പോയ സുന്ദരി ആയ സൈറ  ബാനു മാത്രമേ ഉമ്മയ്ക്ക് ഒരു സഹായത്തിനു ഉള്ളൂ…….

അവര്‍ നാലാം നിലയില്‍ എത്തി. പഴനി സ്വാമി കതകു തുറന്നു സാദനങ്ങള്‍ അകത്തു വച്ചു . അകത്തു കയറും മുന്‍പേ സൈറ  ഓപ്പോസിറ്റ് റൂമിലേക്ക്‌ ഒന്ന് നോക്കി. അടഞ്ഞു കിടപ്പാണ്. ആണുങ്ങള്‍ അന്നോ അതോ പെണ്ണോ……ഒന്ന് സംസാരിച്ചിരിക്കാന്‍ എങ്കിലും ഒരാള്‍ ഉണ്ടായാല്‍ മതിയായിരുന്നു. അവള്‍മനസ്സില്‍ ചിന്തിച്ചു.

എത്തിയ പാടെ അവിടെ നിന്നും കൊടുത്ത കഞ്ഞി കുടിച്ചു ഉമ്മ കിടന്നുറങ്ങി. അവള്‍ ഒരു തോര്‍ത്തും എടുത്തു കുളിമുറിയില്‍ കയറി. ഇട്ടിരുന്ന ചുരിദാര്‍ ഊരി പാന്റീസ് ഉം ബ്രായും ഊരി മാറ്റി. അവള്‍ സ്വയം രണ്ടു മുലയിലും പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു. രണ്ടു മുലകള്‍ക്കും ഒരു ഉടവും വന്നിട്ടില്ല. സ്വന്തം മുലകളുടെ ഭംഗി ഓര്‍ത്തു അവള്‍ക്കും അഭിമാനം തോന്നി, ഈയിടെ ആയി വല്ലാത്ത ഒരു പരവേശം ആണ്. ഒരു പുരുഷന്‍റെ ചൂടും അവന്‍ നല്‍കുന്ന സുഖവും അറിഞ്ഞിട്ടു മാസങ്ങള്‍ ആയി. അവളുടെ ചിന്ത പോയ കാലത്തിലേക്ക് നീങ്ങി.കെട്ടിയോന്‍ ഉണ്ടായിരുന്നപ്പോ എന്നും പണിയും. പക്ഷെ അവള്‍ക്കു സുഖിക്കാന്‍ പറ്റുന്നത് വാവും ശങ്ക്രന്തിയും വരുന്ന പോലെ മാത്രം ആയിരുന്നു. കാരണം അയാള്‍ക്ക് സ്വന്തം കാര്യം മാത്രം ആണ് . വന്നു കിടന്നാല്‍ പാവാടയും നൈറ്റിയും കൂടി പൊക്കി വച്ചു അയാളുടെ ഉണ്ട മുളകിന്‍റെ അത്രേം പോന്ന സാദനം പൂറ്റില്‍ തള്ളി കേറ്റും. നാലോ അഞ്ചോ അടി…അതിനുള്ളില്‍ അയാള്‍ക്ക് പോകും. പിന്നെ തിരിഞ്ഞു കിടന്നു ഒരുറക്കം ആണ്. വല്ലാതെ മനസും ശരീരവും ആഗ്രഹിക്കുന്ന നിമിഷങ്ങളില്‍ അവള്‍ അയാളുടെ പരാക്രമത്തിനു ശേഷം സ്വയം രണ്ടു വിരല്‍ ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റി ഇറക്കി സുഖിക്കും. പലപ്പോഴും അത് അയാള്‍ കാണുകയും അവളെ ചീത്ത പറയുകയും ചെയ്യും……അതിനൊന്നും അവള്‍ മറുപടി പറയാറില്ല. പുരുഷന് മാത്രം അവകാശപെട്ടതാണ് ലൈംഗിക സുഖം എന്ന് ചിന്തിക്കുന്നവരുടെ കൂട്ടത്തില്‍ ആയി പോയി അവളുടെ ഭര്‍ത്താവും . എന്നാലും പലപ്പോഴും അവള്‍ ചീറ്റി ഒഴുകുന്ന ഷവറിനു കീഴെ നിന്നും സ്വയം മുലകള്‍ ഞെരിടിയും താമര പോലെ വിടര്‍ന്നു നില്‍ക്കുന്ന അവളുടെ പൂറിന്റെ മുകളിലെ മുല്ല മൊട്ടിനെ കൈകള്‍ക്ക് ഇടയില്‍ ആക്കി ഞെരിച്ചും സ്വയം ആനന്ദിച്ചു. അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം അവളുടെ മാമന്‍റെ മോള്‍ സീനു വീട്ടിലേക്കു വന്നു. ശരിക്കും പറഞ്ഞാല്‍ നല്ല കടി മൂത്ത ഒരു പെണ്ണ്. അവള്‍ എന്ത് സംസാരിച്ചു തുടങ്ങിയാലും അവസാനം എത്തുക സെക്സ് ഇല്‍ ആണ്. സത്യത്തില്‍ ഞാന്‍ അവളെ ഇഷ്ടപെട്ടിരുന്നു. കാരണം അവള് പറയുന്ന ഓരോ കഥകള്‍ കേട്ട് ഞാന്‍ ചൂട് പിടിക്കും. എന്‍റെ കുഞ്ഞു മോള്‍ പശ ഒളിപ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങും. അവസാനം എന്‍റെ പാന്റി മുഴുവന്‍ മദജലം കൊണ്ട് നനയും. അന്ന് രാത്രി ഇക്കാക്ക എന്നെ പരിപാടി ചെയുമ്പോ ഒന്ന് തൊട്ടാല്‍ മതി. എനിക്കും വെള്ളം പോകും. കാരണം എന്‍റെ മനസ്സില്‍ ഞാന്‍ അത്രത്തോളം ഉത്തേജിത ആയിരിക്കും. അവള്‍ വന്നു കേറിയ ഉടനെ  എന്‍റെ റൂമിലേക്ക്‌ വന്നു….

ഹായ് മൊഞ്ചത്തി ഒന്ന് കൂടി ചീര്‍ത്താല്ലോ……ഇക്കാക്ക നല്ലോണം കുണ്ണ പ്പല് കറന്നു തരുന്നുണ്ടാല്ലേ…..?

ഛെ…..പോടീ….ഒരു നാണവും മാനവും ഇല്ലാത്ത പെണ്ണ്.www.kalikuttan.com

പിന്നെ നിങ്ങള്ക്ക് ചെയ്യാം പിന്നെ പറയുന്ന എനിക്കാണോ കുറ്റം……..സത്യം പറ. ഇന്നലെയും കളിചില്ലേ നിങ്ങള്‍…..?

എടി സീനു നിനക്ക് ഇങ്ങനത്തെ കാര്യം അല്ലാതെ വേറെ ഒരു ചിന്തയും ഇല്ലേ…….?( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *