kambi kathakal Nishidha sangamam

മമ്മി എന്‍റെ മണവാട്ടി part 1

“എന്താ ആന്‍റീ മനൊജേട്ടന്‍ എതുവരെ വന്നില്ലേ?” അയലത്തെ വനജയുടെ ചൊദ്യം കെട്ടാണ് ശാരദ മയക്കത്തില്‍ നിന്നും ഉണര്‍ന്നത്. അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ഫൂട്ബാള്‍ കളിക്കാരനാണ് ശാരദയുടെ മകന്‍ മനോജ്. ട്രയിനിങ്ങ് ഇല്ലാത്ത ദിവസങ്ങളില്‍  സാധാരണ അഞ്ചു മണിക്കു വരാരുള്ള മനോജ് അന്ന് ആറു മണി ആയിട്ടും വന്നിരുന്നില്ല. മകനെ കാത്തു സിറ്റൗട്ടില്‍ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു ശാരദ.

“ഇല്ല എതുവരെ വന്നില്ല. നിങ്ങള്‍ എവിടെ പൊകുവാ? ”

” ആശുപത്രിയില്‍ പൊകുവാ.നീതുമൊള്‍ക്കു ചെറിയ പനി. വിജയന് അത്യാവശ്യമായി ഒരിടം വരെ പൊകാനുള്ളത് കൊണ്ട് ഞാനും കൂടെ പൊകാം എന്നു വിചാരിച്ചു.”വനജയുടെ അച്ചന്‍ ആണ് മറുപടി പറഞ്ഞത്.www.kalikuttan.com

വനജയുടെ ഭര്‍ത്താവ് വിജയന്‍ ദുബായിയില്‍ നിന്നും വന്നിട്ടു രണ്ടു ദിവസമെ ആയിരുന്നുള്ളു. കൂട്ടുകാരേ കാണാന്‍ പൊകാനുണ്ടായിരിക്കും. ശാരദ ആത്മഗതം ചെയ്തു.

കൈക്കുഞ്ഞിനെയും കൊണ്ട് വനജയും അവളുടെ അച്ചനും  പൊകുന്നതു കണ്ടപ്പൊള്‍ ശാരദ തന്‍റെ മകനെക്കുറിച്ച് ഓര്‍ത്തുപോയി. മനോജിന്‍റെ വിവാഹത്തിനായി പെണ്‍കുട്ടിയ്ക്കുവേണ്ടിയുള്ള തിരച്ചില്‍ ശാരദ തുടങ്ങിയിരുന്നു. ഒന്നും ഇതുവരെ ഒത്തു വന്നില്ല. ഇരുപത്താറു വയസല്ലെ അയിട്ടുള്ളു ഇനിയും സമയം ഉണ്ടല്ലൊ. ശാരദ ആശ്വസിച്ചു.

ശാരദയെ കണ്ടാല്‍ ഇരുപത്താറ് വയസുള്ള ഒരു മകന്‍ ഉണ്ടെന്ന് ആരും തന്നെ പറയില്ല. വടിവൊത്ത ശരീരമായിരുന്നു അവരുടേത്. അഞ്ചടി നാലിഞ്ച് ഉയരം വരും. അല്പം തടിച്ച വയറും സാമാന്യത്തില്‍ കവിഞ്ഞ വലിപ്പമുള്ള മാറും കൊഴുത്തുരുണ്ട് രൂപമൊത്ത  ചന്തികളും അവര്‍ക്ക് ഒരു മുപ്പതുകാരിയുടെ പ്രൗഢി നല്‍കി.

ശാരദയുടെ വിവാഹ ജീവിതത്തിന്‍റെ തുടക്കം തന്നെ ഒരു ദുരന്തമായിരുന്നു. മനോജിന് മൂന്നു വയസ്സുള്ളപ്പോള്‍ അവരുടെ ഭര്‍ത്താവ് ഒരു അപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. അതിനു ശേഷം മനോജിന് അച്ഛനും അമ്മയുമെല്ലാം ശാരദയായിരുന്നു.

അയല്‍ക്കാരി മാധവിയും അവരുടെ മകള്‍ വനജയുമായിരുന്നു ഒഴിവുസമയങ്ങളിലെ ശാരദയുടെ ഏക ആശ്രയം.

മനോജ് വരുന്നതു വരെ മാധവിയുടെ വീട്ടില്‍ പൊയിരുന്ന് കൊച്ചുവര്‍ത്തമാനം പറയാം എന്നു കരുതി ശാരദ വീടും പൂട്ടി മാധവിയുടെ വീട് ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു.

വീടിന്‍റെ പടിഞ്ഞാറുവശത്തുകൂടി പൂമുത്തേക്ക് നടക്കുമ്പോള്‍ അകത്ത്നിന്നും മാധവിയുടെ അടക്കിപ്പിടിച്ചുള്ള സംസാരം കേട്ടു. ശാരദ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ ജനാലയ്ക്കല്‍ എത്തി കാതോര്‍ത്തു. കൂടെ വേറേ ആരോ ഉണ്ട്.. അവര്‍ ജനാലയുടെ വാതില്‍ ശകലം കൂടി തുറന്ന് കര്‍ട്ടന്‍റെ കോണില്‍കൂടി അകത്തെക്ക് നോക്കി. മാധവി ധൃതിയില്‍ സാരി ഊരുകയാണ്. അവരുടെ കനത്ത മുലകള്‍ ബ്ലൗസും ബ്രായും പൊട്ടിച്ച് പുറത്തു ചാടാന്‍ വെമ്പല്‍ കൊണ്ടു നില്‍ക്കുന്നു.

‘ഒന്നു വേഗം വേണേ. വനജ വന്നാല്‍ കുഴപ്പമാകും.’

മാധവി ബ്ലൗസിന്‍റെ ഹുക്കഴിച്ചോണ്ട് പറഞ്ഞു. ആരോടാണ് മാധവി സംസാരിക്കുന്നത് എന്ന് ശാരദക്ക് കാണാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. മാധവി ബ്ലൗസൂരിയപ്പോഴേക്കും ജട്ടി മാത്രം ധരിച്ച ഒരു പുരുഷന്‍ അടുത്തു വന്നു അവരെ വരിഞ്ഞു മുറുക്കി. പക്ഷെ അവന്‍ പുറം തിരിഞ്ഞു നിന്നിരുന്നതിനാല്‍ അത് ആരാണെന്ന് ശാരദക്ക് മനസിലായില്ല.www.kalikuttan.com

‘ആര്‍ത്തി കാണിക്കാതെ വിജയാ.’ മാധവി ഇക്കിളിയെടുത്ത് കിണുങ്ങിച്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

ശാരദ ഞെട്ടിപ്പോയി. മാധവിയും അവരുടെ മരുമകനുമായി ഇങ്ങനെയൊരു ബന്ധമുണ്ടെന്ന് അവള്‍ക്ക് വിശ്വസിക്കാനായില്ല. അത്യാവശ്യമെന്ന് പറഞ്ഞ് വനജയെയും അച്ചനെയും ആശുപത്രിയിക്ക് അയച്ചത് ഇതിനായിരുന്നൊ?

വിജയന്‍ അമ്മായിയമ്മയുടെ ബ്ലൗസും ബ്രായും അഴിച്ചുമാറ്റി മുലകള്‍ രണ്ടും സ്വതന്ത്രമാക്കി. അവന്‍ അവരുടെ സമൃദ്ധമായ മുലകളില്‍ ഉമ്മ വെക്കുകയും ഊമ്പുകയും മുലഞെട്ടുകളില്‍ കടിക്കുകയും ചെയ്തു. മാധവിയാണെങ്കില്‍ മരുമകന്‍റെ ഓരോ പണിയിലും കോള്‍മയിര്‍കൊണ്ട് അടുത്തുള്ള മേശയില്‍ കൈചാരി നിന്ന് സുഖിക്കുകയാണ്. “ആ..ആ..ആ.. അയ്യോ” എന്നൊക്കെ അവര്‍ ചിലമ്പാന്‍ തുടങ്ങി. ശാരദക്ക് തന്‍റെ കണ്ണുകളെ വിശ്വസിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല.

അപ്പോഴേക്കും വിജയന്‍ തന്‍റെ അമ്മായിയമ്മയുടെ പാവാടയുടെ ചരടഴിച്ചു. പാവാട ഊര്‍ന്ന് നിലത്തുവീണു.

വിജയന്‍ അവന്‍റെ അമ്മായിയമ്മയെ പൊക്കിയെടുത് മേശമേല്‍ ഇരുത്തി. മാധവി ഒരു കൊച്ചുകുട്ടിയെ പൊലെ മരുമകന്‍റെ ഇംഗിതത്തിനു വഴങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു. മരുമകന്‍ തന്‍റെ കാലുകള്‍ പിടിച്ച് അകത്തിയപ്പൊള്‍ മാധവി പുറകിലേക്ക് കുനിഞ്ഞ് രണ്ടു കയ്യും മേശയില്‍ കുത്തി കാലുകല്‍ പരമാവധി അകത്തികൊടുത്തു. മാധവിയുടെ തടിച്ച തുടകള്‍ വിജയന്‍ ഇരു കൈകളും കൊണ്ട് ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിച്ചു. അതിനുശേഷം മുട്ടുകുത്തിനിന്ന് ആ തടിച്ച യോനിമുഖം  ചുംബിച്ചു. വിജയന്‍ അവരുടെ യൊനിയുടെ ചുണ്ടുകള്‍ പിളര്‍ത്തി അവന്‍റെ നാവ് അതിനുള്ളിലേക്ക് കടത്തി നക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ചോര തുടിക്കുന്ന മാധവിയുടെ കന്ത് അവന്‍ തന്‍റെ ചുണ്ടിനും പല്ലിനും ഇടയിലാക്കി പതിയെ നുണയാന്‍ തുടങ്ങി. അതിനനുസ്സരിച്ച് മാധവി തന്‍റെ കാലുകല്‍ കൂടുതല്‍ കവച്ചു കൊടുത്തു. മറ്റാരെങ്കിലും തന്നെ ശ്രദ്ധിയ്ക്കുന്നുണ്ടോ എന്നറിയാന്‍ ശാരദ ചുറ്റുംനോക്കി.

മാധവിയുടെ കണ്ണില്‍ കാമാവേശം ഇരച്ചുകയറുന്നത് ശാരദ കണ്ടു. കണ്ണുകള്‍ രണ്ടും അടച്ച്പിടിച്ച് മാധവി സുഖിക്കാന്‍ തുടങ്ങി, അല്പം നേരം കഴിഞ്ഞപ്പൊള്‍ മാധവി തന്നെ മരുമകനെ മുടിയില്‍ പിടിച്ചു പൊക്കി എഴുന്നെല്പ്പിച്ചു.

‘മോനേ..തിന്നതു മതി.. വേഗം നിന്‍റെ സാധനം എടുത്ത് അകത്തോട്ട് വെക്ക്.”

വിജയന്‍ തന്‍റെ ജട്ടി ഊരിമാറ്റി തന്‍റെ ലിംഗം കയ്യിലെടുത്ത് തഴുകി.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com