kambi kathakal Nishidha sangamam

മമ്മി എന്‍റെ മണവാട്ടി part 2

മനോജ് ഇമ വെട്ടാതെ അവന്‍റെ അമ്മയെ അംഗപ്രത്യംഗം നോക്കി. എന്നിട്ട് അവരെ ചേര്‍ത്തു പിടിച്ച് ആ മുഖത്തും ചുണ്ടിലും തെരുതെരെ ഉമ്മ വെച്ചു. അവന്‍റെ കൈകള്‍ അവരുടെ ദേഹത്തു പെരുമാറാന്‍ തുടങ്ങി.ആ മാറിടങ്ങള്‍ തലയിണ പോലെ അവന്‍റെ മാറില്‍ അമര്‍ന്നു.മനോജ് അമ്മയുടെ ഗൗണ്‍ ഊരി മാറ്റി . അടിയില്‍ ഒന്നും ധരിക്കാത്തതിനാല്‍ പൂര്‍ണനഗ്നയായി, അവര്‍ അവന്‍റെ മകന്‍റെ മുന്നില്‍ നിന്നു. വെണ്ണപോലത്തെ ആ ശരീരം കണ്ട് മനോജ് തരിച്ചുനിന്നു. ചെറുപ്പമായിരുന്നപ്പോള്‍ താന്‍ പാല്‍ ഊമ്പിക്കുടിച്ച ആ കൊഴുത്തുരുണ്ട മുലകള്‍ അവനെ മാടിവിളിക്കുന്നു.

മനോജ് അവന്‍റെ അമ്മയെ മലര്‍ത്തിക്കിടത്തി . കാലുകള്‍ രണ്ടും പിടിച്ച് പൊക്കി വച്ചു. കവച്ച് കാലു മടക്കിക്കുത്തി കിടക്കുന്ന അമ്മയുടെ മുഖത്തേക്ക് അവന്‍ നോക്കി . പകുതിയടഞ്ഞ ആ കണ്ണുകളില്‍ കാമദാഹം കത്തിജ്വലിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവന്‍ അമ്മയുടെ കാല്‍മുട്ടില്‍ രണ്ടിലും പിടിച്ച് അകത്തി. ശാരദ ചന്തി പൊക്കി, തന്‍റെ മദനപീഡം മകന്‍റെ വായിലേക്ക് വരത്തക്കവണ്ണം കിടന്നു. സില്‍ക്കു് രോമങ്ങളാല്‍ അലംകൃതമായ ആ യോനീമുഖം അവനെ ഹരം കൊള്ളിച്ചു. തേന്‍ ഇറ്റു നില്ക്കുന്ന ആ യോനിയില്‍ അവന്‍ തലോടി . അതു പതുക്കെ പൊങ്ങുകയും താഴുകയും ചെയ്യുന്നത് അവന്‍ നോക്കി നിന്നു. മനോജ് കയ്യെത്തിച്ച് അമ്മയുടെ കൊഴുത്ത മുലകളില്‍ തലോടി . മുലകള്‍ വായിലിട്ടു നുണയാന്‍ തുടങ്ങി. അതോടെ ഒരു പെരുപ്പു ശാരദയുടെ ഓരോ ശരീര കൊശങ്ങളിലും നിറഞ്ഞു.എഴുന്നു നില്ക്കുന്ന ആ മുലഞെട്ടില്‍ അവന്‍ വിരലുകള്‍ കൊണ്ട് മൃദുവായി ഞെരടി . മകന്‍റെ തലോടലുകല്‍ ശാരദയുടെ മുലക്കണ്ണുകളെ കോരിത്തരിപ്പിച്ചു.

മനോജ് അവന്‍റെ മുഖം അമ്മയുടെ അരക്കെട്ടിലേയ്ക്ക് അടുപ്പിച്ചു. അവനാ യോനി മുകര്‍ന്നു് അതില്‍ കനിയ്ന്ന തേന്‍ തുള്ളികള്‍ നക്കിയെടുക്കാന്‍ കൊതിച്ചു.അതുകണ്ടപ്പോള്‍ ശാരദ അവന്‍റെ വലതു കയ്യിന്‍റെ നടുവിരലും ചൂണ്ടു വിരലും യൊനിയുടെ വരമ്പുകളുടെ ഇരുപുറത്തുമായി വെച്ചു് പതിയെ അകത്തി അവരുടെ  ഗുഹ്യതയുടെ അഃന്തരംഗം മലര്‍ക്കെ തുറന്നു. അതിന്‍റ ഉള്‍ഭാഗത്തിന്‍റെ രക്തവര്‍ണ്ണത്തിലുള്ള യോനീപേശികള്‍ മീനിന്‍റെ ചെകിള പോലെ വികസിക്കുകയും, സങ്കോചിയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്ന്ത് കണ്ടപ്പോള്‍ അവന്‍റെ ഹൃദയം പെരുമ്പറ കൊട്ടി. അവന്‍ അതില്‍ മുഖം അമര്‍ത്തി ചുംബിച്ചു. ശാരദ കണ്ണുകളടച്ച് മകന്‍റെ അധരപ്രയോഗം ആസ്വദിക്കാന്‍ തുടങ്ങി.

മനോജ് എല്ലാം മറന്നു് അമ്മയുടെ അരക്കെട്ടില്‍ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് ചുവന്നു തുടുത്ത ആ കീഴ്ചുണ്ടുകളില്‍ മുഖം അമര്‍ത്തി നക്കിത്തുടക്കാന്‍ തുടങ്ങി. മനോജ് നാക്കു കൂര്‍പ്പിച്ച് അമ്മയുടെ യോനീവിടവിലേക്ക് ഇറക്കി . യോനിയുടെ ഇതളുകള്‍ മനോജ് നാക്കു കൊണ്ടു വിടര്‍ത്തി .ശാരദ ഒന്നു പിടഞ്ഞു. അത് അവര്‍ക്ക് ഒരു പുതിയ അനുഭവമായിരുന്നു. അവന്‍റെ ഭര്‍ത്താവ് ചെയ്തിട്ടില്ലാത്ത കാര്യമാണ് അവന്‍റെ മകന്‍ ചെയ്യുന്നത്..

അവന്‍റെ അമ്മയുടെ യോനിയില്‍ അവന്‍റെ നാക്ക് ആഞ്ഞു പണിതു. അവിടുത്തെ മദഗന്ധം അവനെ മത്തുപിടിപ്പിച്ചു. അവരുടെ  ഓമനക്കന്തിനെ അവന്‍റെ നാക്ക് നക്കിത്തുടച്ചു. അവന്‍ അത് വായിലിട്ട് ഉറുഞ്ചിയപ്പോള്‍ അവര്‍ സീല്‍ക്കാരം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ശാരദ സുഖലഹരിയില്‍ ഞെളിപിരി കൊള്ളുകയായിരുന്നു. അവര്‍ അരക്കെട്ട് ഉയര്‍ത്തുകയും അവന്‍റെ മകന്‍റെ തല പിടിച്ച് തന്‍റെ യോനിയിലേക്ക് അമര്‍ത്തുകയും ചെയ്യ്തു. അമ്മയുടെ കടി ശരിക്കും ഇളകി എന്ന് മനോജിനു മനസ്സിലായി . ഇനി അവന്‍റെ സാധനം അമ്മയുടെ സാമാനത്തില്‍  കയറിയിറങ്ങിയാലേ അതു മാറൂ എന്ന് അവന്‍ ഉറപ്പിച്ചു. അവന്‍ ആഞ്ഞ് നക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു. മനോജ് അവന്‍റെ അമ്മയുടെ കന്ത് ചുണ്ടുകള്‍ കൊണ്ടു വലിച്ചു നീട്ടി. ഒരു കയ്കൊണ്ട് അതിന്‍റെ തൊലി മേലോട്ടു തെന്നിച്ചിട്ട് അതിനെ നക്കി. അതില്‍ നിന്നും ചൂടു തേന്‍ അവന്‍റെ നാവിലേയ്ക്കൊലിച്ചിറങ്ങി. അവന്‍ ആ ചുണ്ടുകള്‍ക്കിടയില്‍ നിന്നും തേന്‍ വലിച്ചീമ്പി.

ശ്..ശ്..ശ്… എന്നൊരു ശബ്ദം ശാരദയില്‍ നിന്നും പുറപ്പെട്ടു. കാല്‍ പൊക്കി വെച്ചവള്‍ നിന്നു പുളഞ്ഞാടി. www.kalikuttan.com

ശാരദയുടെ യോനിയുടെ ഉള്ളില്‍ ഞരമ്പുകള്‍ വെട്ടിത്തെറിയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങി. അവിടെയാകെ ഒരു വെട്ടലും വലിയലും. മനോജിന്‍റെ മുഖത്തു കൂടി അവരുടെ  യോനിയിലെ തേനുറവ ഒഴുകാന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍റെ തലപിടിച്ച് ആ കുഴഞ്ഞ യോനിയിലിട്ടവളുരച്ചു. നാക്കുകൊണ്ട് ആകാവുന്ന ശക്തിയില്‍ അവനാ യോനിയിലാകെ നക്കിത്തുടച്ചു.

ശാരദയുടെ കന്ത് മാര്‍ദ്ദവമേറി ചുവന്നു തുടുത്തു വലുതായി. അതില്‍ അവന്‍റെ മകന്‍റെ നാക്കു തൊടുന്ന ഓരോ സ്പര്‍ശനത്തിലും കാരദ നിന്നു ഞെട്ടി.

‘ മോനേ നിര്‍ത്തല്ലേടാ. അമ്മക്കു വരുന്നൂ… ആഞ്ഞു നക്ക് മോനേ..’ ശാരദ പുലമ്പി.

‘ ഊ..ഊ..ഊ..ഊ.ഊ.. അവന്‍റെ… പൊ..ന്നു…മോ…നേ…..ഓ…ഓ….ഓ…’

ഒടുവില്‍ ഒരു പുളച്ചിലോടെ ശാരദ മദജലം ചുരത്തി.അരക്കെട്ടു മൊത്തം വെട്ടിച്ചുകൊണ്ട് തുടരെത്തുടരെ നിന്നു ഞെട്ടി. അവരുടെ  ആ വികാരത്തിരതള്ളലില്‍ ശാരദ മനോജിന്‍റെ തല പിടിച്ച് അവന്‍റെ യോനിയിലേക്ക് അമര്‍ത്തി വച്ചു. അമ്മയുടെ ഓരോ ഞെട്ടലും അവന്‍റെ മുഖത്തമര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്ന യോനീമുഖത്തില്‍ അവനറിഞ്ഞു.മനോജിനു ശ്വാസം മുട്ടിയെങ്കിലും അമ്മയുടെ വികാരമൂര്‍ച്ച അവന്‍ ശെരിയ്ക്കും ആസ്വദിച്ചു. ഒരു മിനിട്ടു നേരത്തേ വെട്ടലിനു ശേഷം അവരുടെ  കൈ അയഞ്ഞു. എന്നിട്ടും അവനാ കന്തില്‍ നക്കിനുണഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു. ശാരദ ഞെളിപിരികൊണ്ട് കിടന്നു കിതച്ചു. അഞ്ചു മിനിട്ടെങ്കിലും അവരങ്ങനെ കിടന്നു കാണും. പിന്നെ അവന്‍റെ മകന്‍റെ നേരേ തിരിഞ്ഞ് അവന് ശ്വാസം മുട്ടുന്ന തരത്തില്‍ ഒരാവേശത്തോടെ ശക്തിയായി കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. അവന്‍റെ കണ്ണിലും കവിളിലും അവളുമ്മകള്‍ ചൊരിഞ്ഞു.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *