Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / കടിഞ്ഞാണില്ലാത്ത രാധിക

കടിഞ്ഞാണില്ലാത്ത രാധിക

ഞാന്‍ ഇവിടെ അവതരിപ്പിക്കാന്‍ പോകുന്നത് രാധികയുടെ കഥയാണ്. കാമദാഹത്തിന്‍റെ തിരതള്ളലില്‍ രതിയുടെ മലവെള്ളപ്പാച്ചിലില്‍ കടിഞ്ഞാണില്ലാത്ത കുതിരയെപ്പോലെ പാഞ്ഞ് ഒടുവില്‍ കിതച്ചുവീണ രാധികയുടെ കഥ.www.kalikuttan.com

അവളുടെ കോളേജ് ജീവിതത്തിലായിരുന്നു എല്ലാത്തിന്‍റേയും തുടക്കം. കാമത്തിന്‍റെ നാമ്പുകള്‍ പൂത്തുലയുന്ന ആ പ്രായത്തില്‍ മറ്റു പെണ്‍കുട്ടികളെപ്പോലെ അവളും മോഹിച്ചു.. ഒരു ആണിന്‍റെ കരുത്തറിയാന്‍… ഒരു പുരുഷന്‍റെ കാമത്തിന്‍റെ അഗ്നിയില്‍ കത്തിപടരാന്‍ .. തന്‍റെ മദജലം കൊണ്ട് ആ കാമാഗ്നിയെ ശമിപ്പിക്കാന്‍ എല്ലാം അവള്‍ ആഗ്രഹിച്ചു.

അന്നു വൈകുന്നേരം പതിവുപോലെ കുളികഴിഞ്ഞ് അവള്‍ സ്വന്തം മുറിയിലെത്തി. തന്‍റെ മുറിയുടെ സ്വകാര്യതയില്‍ അവള്‍ കണ്ണാടിയുടെ മുന്‍പില്‍ എത്തി. തുള്ളിത്തുളുമ്പി നില്‍ക്കുന്ന സ്വന്തം മാറിലെ തേന്‍കുടങ്ങള്‍ കണ്ട് അവള്‍ അഭിമാനം കൊണ്ടു. ഷേവ് ചെയ്തു വൃത്തിയാക്കിയ തടിച്ചുന്തിയ പൂറിലേക്കു നോക്കി അവള്‍ നെടുവീര്‍പ്പിട്ടു. എന്നാണ് ഒരു ആണിന്‍റെ കരുത്തറിയാന്‍ എന്‍റെയീ അലുവാപ്പൂറിന് ഭാഗ്യമുണ്ടാവുക ? അവളുടെ കൈകള്‍ അവളറിയാതെ തന്നെ പൂറിന്‍റെ വിടവിലേക്കു നീങ്ങി. പൂറു വിടര്‍ത്തി അതിന്‍റെ ഇതളുകളില്‍ അവള്‍ മെല്ലെ വിരലോടിച്ചു. ഓമനക്കന്ത് വലിച്ചു നീട്ടി അവള്‍ ആശ്വാസം കണ്ടു. തന്‍റെ ഉള്ളില്‍ എന്തൊക്കെയോ കത്തിപ്പടരുന്നത് അവള്‍ അറിഞ്ഞു. അവളുടെ ശരീരമാസകലം ഒരു വികാരത്തിരതള്ളല്‍ ഉണ്ടായി. പുറത്തുനിന്നും അമ്മയുടെ ശബ്ദം കേട്ടു.

മോളേ ഞങ്ങള്‍ അമ്പലത്തില്‍ പോകുന്നു.വാതില്‍ അടച്ചേക്കൂ.www.kalikuttan.com

അവള്‍ ജനലിലൂടെ എത്തി നോക്കി. അമ്മയും അച്ചനും ഗേറ്റ് കടന്ന്  പൊകുന്നത് അവള്‍ കണ്ടു. അവള്‍ ഒരു ഗൗണ്‍ എടുത്ത് ചുറ്റിക്കൊണ്ട് മുന്‍വശത്തെ മുറിയില്‍ എത്തി. വാതില്‍ അടക്കാന്‍ തുടങ്ങവേ പെട്ടെന്ന് ആരോ സംസാരിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ടു. അവള്‍ നോക്കിയപ്പോല്‍ അവളുടെ അനുജന്‍ അപ്പു പട്ടിയെ കുളിപ്പിച്ചു കൂട്ടില്‍ കയറ്റുന്നു. അവന്‍ പട്ടിയോട് എന്തൊക്കെയോ സംസാരിക്കുന്നതു കണ്ട് അവള്‍ക്കു ചിരി വന്നു. അവള്‍ വീണ്ടും മുറിയിലെത്തി. ജനലിലൂടെ അപ്പുവിന്‍റെ ചെയ്തികള്‍ നോക്കിനിന്നു. അവന് ഒരു പതിനഞ്ചു വയസ്സു കാണും. ഒരു നിക്കര്‍ മാത്രമാണ് ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. അവന്‍റെ തുടുത്ത ദേഹവും കൊഴുത്തുരുണ്ട തുടകളും കണ്ടപ്പോള്‍ അവളുടെ മനസ്സില്‍ പെട്ടെന്ന് ഒരു ആശയം ഉദിച്ചു. ഇന്ന് ഇവനെക്കൊണ്ട് തന്‍റെ കാമം ശമിപ്പിക്കണം. അവള്‍ അതിനൊരു ഉപായം ആലോച്ചിച്ചു. ഒടുവില്‍ അവള്‍ ഒരു തീരുമാനത്തിലെത്തി. അപ്പു പട്ടിയെ കുളിപ്പിച്ച് കഴിഞ്ഞ് പൂന്തോട്ടത്തില്‍ ചെടികള്‍ നനക്കാന്‍ തുടങ്ങിയിരുന്നു. പെട്ടെന്നാണ് രാധികച്ചേച്ചിയുടെ മുറിയില്‍ നിന്നും ഒരു നിലവിളി കേട്ടത്.

അയ്യോ അപ്പൂ ഓടിവായോwww.kalikuttan.com

അപ്പു ഓടിപ്പാഞ്ഞ് രാധികയുടെ മുറിയില്‍ എത്തി. രാധിക നിലത്ത് കുത്തിയിരുന്ന് കാലു തടവുന്ന കാഴ്ചയാണ് അവന്‍ കണ്ടത്.

അയ്യോ ചേച്ചീ എന്തു പറ്റി ?

കാലു തെന്നിയതാ അപ്പൂ. വല്ലാത്ത വേദന. നീ എന്‍റെ കാലൊന്ന് തിരുമ്മിത്താ

അവള്‍ കട്ടിലില്‍ ഇരുന്ന് കാല് നീട്ടിവച്ച് പുറകോട്ട് ചാഞ്ഞിരുന്നു. അപ്പു അടുത്തു ചെന്ന് നിലത്ത് ഇരുന്നു. രാധികയുടെ കൊഴുത്ത കണങ്കാലില്‍ പിടിച്ച് അമര്‍ത്തി തിരുമ്മി. രാധികക്ക് എന്തെന്നില്ലാത്ത ഒരു സുഖം തോന്നി.

അപ്പൂ കുറച്ചു കൂടി മോളില്‍ തിരുമ്മ്

അപ്പുവിന്‍റെ കൈകള്‍ മുകളിലേക്ക് ചലിച്ചു. അവളുടെ മുട്ടില്‍ അവന്‍ തിരുമ്മിത്തുടങ്ങി.

അപ്പൂ ഇനിയും മുകളില്‍

അപ്പുവിന്‍റെ കൈകള്‍ ഇപ്പോള്‍ രാധികയുടെ കൊഴുത്ത തുടകളില്‍ അമര്‍ത്തി ഞെക്കുകയാണ്. രാധിക ആ സുഖത്തില്‍ കട്ടിലിലേക്കു മലര്‍ന്നു കിടന്നു. അവള്‍ ചെറുതായി ഞരങ്ങു ന്നുണ്ടായിരുന്നു. അപ്പുവിനും ഇപ്പോള്‍ കാര്യങ്ങള്‍ ഏതാണ്ടു പിടികിട്ടി. ചേച്ചിക്ക് എന്താണ് വേണ്ടതെന്ന് അവന് മനസ്സിലായി. അവന്‍റെ സാധനം നിക്കറിനുള്ളില്‍ വീര്‍പ്പുമുട്ടിത്തുടങ്ങിയിരുന്നു. ചേച്ചിയുടെ കാലുകള്‍ മെല്ലെ അകലുന്നത് അവന്‍ കണ്ടു. ചേച്ചിയുടെ വീര്‍ത്തുന്തിയ പൂറു കണ്ട് അവന്‍റെ ഹൃദയമിടിപ്പിന്‍റെ താളം കൂടി. വടിച്ചു മനോഹരമാക്കിയ പൂറ്. അവളുടെ കാലുകള്‍ കവച്ചിരിക്കുന്നത് കൊണ്ട് പൂറിന്‍റെ വിടവ് സ്വല്പം അകന്നാണ് ഇരിക്കുന്നത്. അതിന്‍റെ ഉള്ളിലെ ഇളം ചുവപ്പുനിറം കണ്ട് അവന്‍ വെള്ളമിറക്കി.

എന്താ അപ്പൂ നിര്‍ത്തിയത് ? തിരുമ്മെടാwww.kalikuttan.com

അപ്പു ഞെട്ടി ചേച്ചിയെ നോക്കി. ചേച്ചി കണ്ണുകള്‍ അടച്ച് ഒരു മയക്കത്തിലെന്നപോലെ കിടക്കുകയാണ്. കാമം മുറ്റിനില്‍ക്കുന്ന ആ ഭാവം കണ്ട് അവന്‍ തീര്‍ച്ചപ്പെടുത്തി ഇന്ന് ചേച്ചിയുടെ പൂറ് ഞാന്‍ തുളക്കും. അവന്‍റെ കൈകള്‍ പതുക്കെ ചേച്ചിയുടെ തുടയിലൂടെ ഉള്ളിലേക്ക് ഇഴഞ്ഞു കയറി. വെണ്ണ പോലത്തെ ആ തുടയിലെ തിരുമ്മല്‍ അവന്‍ ശരിക്കും ആസ്വദിച്ച് ചെയ്തു. കൈ ഉള്ളിലേക്കു കയറി കയറി രാധികയുടെ ചൂടുപൂറില്‍ മുട്ടിയതും അപ്പു ഞെട്ടി കൈ പിന്‍വലിച്ചു. രാധിക ഒരു പുളച്ചിലോടെ ചാടിയെഴുന്നേറ്റു. അപ്പുവിനെ വലിച്ചു കട്ടിലിലേക്കിട്ട് അവനെ ഇറുകെ പുണര്‍ന്നു.

എന്തായിത് ചേച്ചീ, പേടിച്ചുപോയല്ലോ

എന്‍റെ അപ്പൂ എനിക്കു സഹിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല. ചേച്ചിയുടെ കടി ഒന്നു മാറ്റിത്താടാ

ഞാന്‍ എന്താ വേണ്ടത് ചേച്ചീ ? ഒന്നും അറിയാത്തവനെപ്പോലെ അപ്പു ചോദിച്ചു..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *