Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / മുറിച്ചുണ്ടന്‍ അപ്പുണ്ണി

മുറിച്ചുണ്ടന്‍ അപ്പുണ്ണി

written by: jessy

ആദ്യ ഭാഗം : റാണി ചേച്ചി

ഇത് അപ്പുണ്ണിയുടെ കഥയാണ്. മുച്ചിറി ഉള്ള , വരി തെറ്റിയ പല്ലുകള്‍ ഉള്ള , ബുധിക്കുറവുള്ള പൊട്ടന്‍ അപ്പുണ്ണിയുടെ കഥ. അവനെ പെറ്റിട്ടപ്പോ തന്നെ അവന്‍റെ അമ്മ പരലോകം പൂകി. ആകെ ഉണ്ടായിരുന്ന അച്ഛന്‍ വേറെ കല്യാണം കഴിച്ചു. ചെറിയമ്മ ആയി വന്ന സ്ത്രീക്ക് അപ്പുണ്ണിയെ കാണുന്നതെ ചതുര്‍ഥി ആണ്.  മൂന്നാം ക്ലാസ് വരെ പഠിക്കാന്‍ പോയി. പിന്നെ കുട്ടികളുടെ കളിയാക്കല്‍ സഹിക്കാന്‍ പറ്റാതെ ആയപ്പോ സ്കൂളില്‍ പോക്ക് നിര്‍ത്തി. അന്ന് മുതല്‍ തുടങ്ങിയതാണ് നാട് തെണ്ടാന്‍, ആരെങ്കിലും കൊടുക്കുന്ന ഭക്ഷണം കഴിച്ചും ആള്‍ക്കാര്‍ക്ക് ചക്കയും തേങ്ങയും മാങ്ങയും എന്ന് വേണ്ട കടയില്‍ പോയി സാദനം വാങ്ങി കൊണ്ട് കൊടുക്കാന്‍ വരെ അപ്പുണ്ണി ഉണ്ടാകും. ചിലര്‍ വല്ല ചില്ലറ കൊടുക്കും ചിലര്‍ ഭക്ഷണം കൊടുക്കും, അതും അല്ലാണ്ട് ചിലര്‍ കാര്യം കഴിഞ്ഞാല്‍ ആട്ടി ഓടിക്കും. എന്നാലും നാട്ടില്‍ എല്ലാര്ക്കും അവനെ ഇഷ്ടം ആയിരുന്നു.  അവനു ആരോടും ദേഷ്യം ഇല്ല, രാത്രി ആകുമ്പോ വീട്ടില്‍ പോകും, രണ്ടാനമ്മ മനസുണ്ടെങ്കി എന്തെങ്കിലും കൊടുക്കും, അല്ലെങ്കി രാത്രി പട്ടിണി തന്നെ, അപ്പുണ്ണി വളര്‍ന്നു എങ്ങനെ ഒക്കയോ, 17  വയസില്‍ അവനു 25 കാരന്‍റെ ആരോഗ്യം ഉണ്ടായിരുന്നു, ഉറച്ച മസിലുകള്‍, എത്ര തെങ്ങില്‍ കേറിയാലും അവന്‍ തളരില്ല എത്ര ജോലി ചെയ്താലും അവന്‍ തളരില്ല,

വയസു 17  ആയെങ്കിലും അവനു സെക്സില്‍ വല്യ അറിവില്ലായിരുന്നു. പലപ്പോഴും പെണ്ണുങ്ങളും കുളിക്കുകേം നനക്കുകേം ഒക്കെ ചെയ്യുമ്പോ അവരുടെ മുലയും കുണ്ടിയും കാണുമ്പോ അവനു കാലിന്നിടയില്‍ ഏതാണ്ട് പൊങ്ങി വരും. അത് കണ്ടു നില്‍ക്കാന്‍ അവനു ഇഷ്ടവും ആണ്, എന്നാല്‍ വാണം അടിയുടെ ബാല പാഠങ്ങള്‍ പറഞ്ഞു കൊടുക്കാന്‍ ഉള്ള ഒരു സുഹൃത്ത്‌ അവനില്ലാതെ പോയി. അത് കൊണ്ട് തന്നെ അവന്‍ അന്ന് വരെ വാണം അടിച്ചില്ല.  അവനില്‍ കാമത്തിന്‍റെ വിത്ത് ആദ്യം ആയി എറിഞ്ഞത് റാണി ചേച്ചി ആണ്…..www.kalikuttan.com

റാണി ചേച്ചി സുഗുണന്‍ ചേട്ടന്‍റെ ഭാര്യ ആണ്,നാട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഉറക്കം കെടുത്തുന്ന ആന ചന്തിയും മത്തങ്ങാ മുലകളും ജിലേബിയുടെ നിറവും ഉള്ള റാണി .  മംഗലാപുരത്ത് ലോഡ്ഗും ബിസിനെസ്സ്,ഒക്കെ ഉണ്ട്, വല്യ കാശുകാര്‍, ഒരിക്കല്‍ അവിടെ ആലയുടെ ഓട് മാറ്റി ഇടാന്‍ അപ്പുണ്ണിയെ വിളിച്ചു. അപ്പുണ്ണി നേരത്തെ എത്തി ഇടിരുന്ന ഷര്‍ട്ട്‌ അഴിച്ചു അയയില്‍ തൂക്കി…..ഒരു ഏണി വച്ചു കഴുക്കൊലിനു മേലേക്ക് കേറി . ജനലിനുള്ളിലൂടെ ഇതെല്ലാം കണ്ടു നില്‍ക്കുക ആയിരുന്നു റാണി. താഴെ പണിക്കാരി ജാനുവും ഓട് എടുത്തു കൊടുക്കാന്‍ നില്‍ക്കുന്നുണ്ട്, മേലെ കേറി മുട് കയറ്റി ഇരുന്ന അപ്പുണിയെ നോക്കി ജാനു ഊറി ചിരിച്ചു. അവള്‍ കൈ മാടി പുറം പണി ചെയ്യുന്ന മറിയാമ്മ ചേടത്തിയെ വിളിച്ചു അവരും വന്നു മേലേക്ക് നോക്കി ജാനുവിനെ പിടിച്ചൊരു നുള്ള് കൊടുത്തു. അവര്‍ പരസ്പരം എന്തൊക്കയോ പറയുകയും അതിശയത്തോടെ മേലേക്ക് നോക്കുന്നതും ജലയിലൂടെ റാണി കണ്ടു. അവരുടെ മുഖ ഭാവത്തില്‍ നിന്നും ഏകദേശം കാര്യങ്ങള്‍ റാണിക്ക് മനസിലായി. മുണ്ടിനിടയിലൂടെ തൂങ്ങി കിടക്കുന്ന സാമാനം അവര്‍ കണ്ടു കാണും.  എന്നാലും ഇങ്ങനെ നോക്കി വികാരം കൊള്ളാന്‍ വേണ്ടി മാത്രം എന്താണ് അവിടെ.  എങ്കില്‍ അതൊന്ന് കാണണം. അവളുടെ മനസ്സില്‍ ഒരു മോഹം. പക്ഷെ പുറത്തേക്കു പോയാല്‍ ഞാന്‍ ഉദ്ദേശിച്ച പോലെ തന്നെ ആണ് കാര്യങ്ങള്‍ എങ്കില്‍ ജാനുവിന്റെ മുന്നില്‍ വച്ചു…….ഛെ അത് വേണ്ട. റാണി വേറെ വഴി കണ്ടുപിടിച്ചു.

ജാനു…..എടി ജാനു…….

കൊച്ചമ്മ വിളിച്ചോ…….

എടി പുറത്തെ പണി കഴിഞ്ഞാല്‍ അവനോടു ഒന്ന് അകത്തേക്ക് വരാന്‍ പറ.  മേലെ മച്ചില്‍ രണ്ടു മൂന്ന് ദിവസം ആയി എന്തോ ശബ്ദം കേള്‍ക്കുന്നു. ഒന്ന് കേറി നോക്കാന്‍ പറയണം…..

ശരി കൊച്ചമ്മേ……..

ജാനു പോയി കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ജനലില്‍ കൂടെ വീണ്ടും അവള്‍ അപ്പുണ്ണിയെ നോക്കി. ശരിക്കും ഉറച്ച ശരീരം. മുകാതെ വിരൂപത ഇല്ലായിരുന്നെങ്കി അവനെ കാമികാന്‍ ഇപ്പൊ ആള്‍ക്കാര്‍ വരി നിന്നേനെ…..

പറഞ്ഞ പോലെ അവന്‍ പെട്ടന്ന് ജോലി തീര്‍ത്തു വാതില്‍ക്കല്‍ ചെന്ന് നിന്നു,

ആ കേറി വാ……

അവന്‍ ഒന്ന് മടിച്ചെങ്കിലും അവന്‍ അവളുടെ പിന്നാലെ ചെന്നു……

നീ ഇതിനു മുകളിലേക്ക് കേറി നോക്കിയേ…..മേലെ വല്ല പെരിച്ചയിയോ ഉടുമ്പോ മറ്റോ ഉണ്ടോന്നു……

രണ്ടാം നിലയില്‍ നിന്നും മച്ചിലേക് കയറാന്‍ ഏണി  ഇല്ല…കയറണം എങ്കില്‍ പുരതുന്നു ഏണി കൊണ്ടുവരിക ആണ് പതിവ്…..www.kalikuttan.com

അപ്പുണ്ണി അവിടേം ഇവിടേം ഒക്കെ ചട്ടി മേലേക്ക് സര്‍ക്കസ് കാരനെ പോലെ  ഒരു ചാട്ടം അവന്‍ മേലെ കുത്തിയിരുന്ന് എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു. ഇപ്പൊ എനിക്ക് മനസില്ലായി ജാനു നേരത്തെ എന്താണ് നോക്കി അന്തംവിട്ടു നിന്നത് എന്ന്.. വലിയ നാടന്‍ കുല പോലെ ഉള്ള ഒരു ഊക്കന്‍ കുണ്ണ. അത് കണ്ടിട്ട് എനിക്ക് വിശ്വസിക്കാന്‍  പറ്റിയില്ല. അത് പോലെ വലിപ്പവും വണ്ണവും. ഞാന്‍ ആകെ കൂടി കണ്ടിട്ടുള്ളത് എന്‍റെ ഭര്‍ത്താവ് സുഗുണന്‍ ചേട്ടന്‍റെ സാമാനം ആണ്. അത് ഇതിന്‍റെ മൂന്നില്‍ ഒന്ന് പോലും വരില്ല എന്ന് തോനുന്നു. ഇപ്പൊ ഇങ്ങനെ ഉണ്ടെങ്കി അത് കമ്പി ആയാല്‍ എന്താകും അവസ്ഥ. അവളുടെ കഴുത്തിലും മുഖത്തും ഒക്കെ വിയര്‍പ്പു പൊടിയാന്‍ തുടങ്ങി . ശരീരവും മനസും ചൂടില്‍ എരിയും പോലെ ഒരു തോന്നല്‍. ഇത് വരെ സുഗുനേട്ടനെ വഞ്ചിക്കണം എന്ന് തോന്നിയിട്ടില്ല. എന്നാല്‍ ഇന്ന്……വിരൂപന്‍ ആയ ഇവനോട് എനിക്ക് എന്തൊക്കയോ ഒരു തോന്നല്‍. അവന്‍ താഴേക്ക്‌ ഇറങ്ങി വന്നതും സാരി തലപ്പ്‌ കൊണ്ട് അവന്‍റെ നെഞ്ചും മുഖവും ഒക്കെ തുടച്ചു കൊടുത്തു. അവന്‍ അവളെ നോക്കി ഒരു ഇളിബ്യന്‍ ചിരി പാസാക്കി. അവളെ കൊച്ചക്കിയതല്ല. സത്യത്തില്‍ അവനു അതേ അറിയൂ…..

എടാ അപ്പുണ്ണി…….ഞാന്‍ ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞാല്‍ നീ ആരോടെങ്കിലും പറയോ……?

എന്താ രാണിച്ചി……( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *