Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / ലെസ്ബിയന്‍ പ്രണയിനികള്‍

ലെസ്ബിയന്‍ പ്രണയിനികള്‍

കേരളത്തിലെ ഒന്നാംതരം യൂണിവേഴ്സിറ്റികളില്‍ ഒന്നാണു കൊച്ചിന്‍ യൂണിവേര്‍സിറ്റി , എറണാകുളത്തു നിന്നും കുറച്ചു വടക്കു തൃക്കാക്കരയാണു അതിന്‍റെ കാമ്പസ് കാമ്പസ്സെന്നുവച്ചാല്‍ നല്ല വിശാലമായ ഒട്ടനവധി ഡിപ്പാര്‍ട്ടുമെന്‍റുകളും ഇടക്കിടെ കെട്ടിടങ്ങളും നല്ല പ്രകൃതിഭംഗിയാര്‍ന്ന ഒരു മനോഹരമായ കാമ്പസ്സ്. അവിടെ പാര്‍ട്ടി വഴക്കും കത്തിക്കുത്തും ഒന്നുമില്ല. അവിടെ അഡ്മിഷന്‍ കിട്ടിയാല്‍ പിന്നെ എല്ലാവരും പഠിച്ചു മിടുക്കരായിട്ടേ ഇറങ്ങു.പഠിച്ചിറങ്ങിയാല്‍ ഉടന്‍  ജോലി കിട്ടുന്ന കോഴ്സുകള്‍ മാത്രമെ അവിടെയുള്ളു. നല്ല അധ്യാപകര്‍. ഡാക്ടര്‍ കേ ജീ അടിയോടിയുടെ ഭരണം ആണു അതിനെ ഇത്ര പുരോഗതിയിലേക്കു നയിച്ചത്. കൊച്ചിന്‍ യൂണിവേര്‍സിറ്റിയിലെ ഒരു ഡിപ്പാര്‍ട്ടുമെന്‍റില്‍ ആണു ഈ കഥ നടക്കുന്നത.് യഥാര്‍ഥ കഥയായതിനാല്‍ കഥാപാത്രങ്ങളുടെ പേരുകള്‍ മാറ്റിയിട്ടുണ്ട് ഇതിനെ പറ്റി ആരും കിള്ളിക്കിള്ളി ചോദിക്കരുത.്  ഞാന്‍ ഒന്നും പറയില്ല. ഇനി കഥ തുടങ്ങാം.www.kalikuttan.com

പുരുഷډാര്‍ക്കും സ്ത്രീകള്‍ക്കും പ്രത്യേകം പ്രത്യേകം ഹോസ്റ്റലുകള്‍ അവിടെയുണ്ട് എല്ലാവരും അവിടെ താമസിച്ചുതന്നെയാണു പഠ്ിക്കാറുള്ളത് കാരണം നല്ല ഭക്ഷണം, ചെലവു കുറവ്, ത്രിക്കാക്കരയില്‍ നിന്നും ഏറണാകുളം പോകാനുള്ള ദൂരം, കാമ്പസിലെ ഒന്നാംതരം ലൈബ്രറികള്‍, ഇതൊക്കെതന്നെ. ഷിപ് റ്റെക്നോളജിയുടെ ഹോസ്റ്റല്‍ വലിയ കുട്ടികളുടെകൂടെയാണു ഷിപ് ടെക്നോളജിയില്‍ പുതുതായി അഡ്മിസ്സന്‍ കിട്ടിയെത്തിയതാണു ഷീബ, ദേവികുളം ആണു അവളുടെ സ്വദേശം. അവളുറ്റെ അമ്മ മരിച്ചുപോയി ഇഷ്ടം പോലെ പണമുള്ള അവളുടെ അച്ചായന്‍ പഠ്ിത്തത്തില്‍ മിടുക്കിയായ ഷീബയെ ഇന്‍റെര്‍റ്വ്യൂ കഴിഞ്ഞു ഫീസ് ഒക്കെ അടച്ചു ഹോസ്റ്റലില്‍ ചേര്‍ക്കാനായി മേട്രണ്‍ അംബുജത്തിന്‍റെ മുറിക്കുമുമ്പില്‍ കാത്തുനിന്നു. മേട്രണ്‍ അംബുജം പുതിയ കുട്ടികളെ ഓരോരുത്തരായി ഇന്‍ടര്‍റ്വ്യൂ നടത്തി റൂം നല്‍കിക്കൊണ്ടിരുന്നു. കൂടെ സഹായത്തിനു അസ്സിസ്റ്റന്‍റ് മേട്രണ്‍ ഉഷാ റാണിയും ഉണ്ട്. അംബുജം ഒരു താപ്പാനയാണു അവള്‍ക്കില്ലാത്ത ബിസിനസ് കുറവ്, ചിട്ടി, ബ്ലേഡ്, മണി ചെയിന്‍ ഫാഷന്‍ ഷോ ഇങ്ങിനെ പണം ഉണ്ടാക്കാനുള്ള എല്ലാതരം പരിപാടികളും അംബുജത്തിന്‍റെ കയ്യിലുണ്ട് മേട്രണ്‍ ആയ അവര്‍ ഹോസ്റ്റലില്‍ എപ്പോഴും കാണണമെന്നാണു വ്യവസ്ഥയെങ്കിലും അവര്‍ അവിടെ താമസിക്കാറില്ല .അസിസ്റ്റന്‍റ് മേട്രണ്‍ ഉഷാറാണിക്കാണു ചുമതല. ഉഷാറാണിയുടെ ഭര്‍ത്താവ് ഗള്‍ഫിലാണു. അയാള്‍ അവളെ കുണച്ച കാലം മറന്നു. നാല്‍പ്പതുവയസ്സിന്‍റെ കടിയും മൂത്തു എന്നാല്‍ കാമശമനത്തിനു വഴിയില്ലാതെ പൊറുതിമുട്ടുകയാണു ഉഷാറാണി. അങ്ങിനെയിരിക്കുമ്പോഴാണു ഹോസ്റ്റല്‍ മേട്രണ്‍ ആയി അവള്‍ക്കു അംബുജം ജോലി കൊടുത്തത്. ഉഷാറാണിക്കു അതൊരു സൗകര്യമായി, അവള്‍ തന്‍റെ കാമശമനത്തിനായി ലെസ്ബിയനിസം തെരഞ്ഞെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരുന്നു.  നല്ല സുന്ദരികളായ കൊച്ചുപെണ്‍പിള്ളേരുടെ ചുമതല, ഇടക്കു സമ്മതമുള്ള ചില പെണ്‍കുട്ടികള്‍ ഉഷാറാണിക്കു വഴങ്ങും, അവര്‍ക്കു ഉഷാറാണി എല്ലാ സ്വാതന്ത്രവും നല്‍കും, അവര്‍ക്കു താമസിച്ചു വരാം, ജൂനിയര്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ റാഗ് ചെയ്യാം ,അതൊക്കെ ഉഷാറാണി ഒതുക്കിക്കൊള്ളും, നല്ല ഭരണ പാടവം അവള്‍ക്കുണ്ട്, പേരുദോഷം ഒഴിവാക്കാന്‍ ഉഷാറാണി നേരിട്ടു ഒരു പെണ്‍കുട്ടിയുടെ അടുത്തും പോകാറില്ല, ഉഷാറാണിയുടെ സില്‍ബന്ധികള്‍ പുതിയ പെണ്‍കുട്ടികളെ വശത്താക്കി പതുക്കെ ഉഷാറാണിയുടെ കിടക്കയില്‍ എത്തിക്കും. മേട്രണ്‍ അംബുജം ഇടക്കിടെ ഇതിനു പ്രതിഫലമായി ഉഷാറാണിയുടെ കയ്യില്‍ നിന്നും ആയിരങ്ങള്‍ കടം വാങ്ങും.ഒരു കടവും തിരിച്ചുകൊടുത്തിട്ടില്ല എന്നതു ചരിത്രസത്യം.www.kalikuttan.com

സുമലതയാണു ഉഷാറാണിയുടെ ഇഷ്ടഭാജനം.അവള്‍ പഠിക്കാന്‍ ബഹുമിടുക്കി.നല്ല സുന്ദരി നല്ല തലയെടുപ്പ്, നല്ല സ്പോര്‍ട്സ് ചാമ്പ്യന്‍,കോളേജില്‍ അവള്‍ക്കു ആരാധകരേയുള്ളു, പക്ഷെ അവള്‍ ഒരു പൂര്‍ണ്ണ ലെസ്ബിയന്‍ ആയിരുന്നു.വലിയ തോട്ടം എസ്ടേറ്റു മുതലാളിയാണു അവളുടെ അപ്പന്‍, അവള്‍ക്കു ഇഷ്ടം പോലെ പണമുണ്ട്, മേട്രണ്‍ അംബുജം കടം വാങ്ങുന്ന മറ്റൊരു കക്ഷിയാണു സുമലത.സുമലതക്കു ആ ഹോസ്റ്റലില്‍ ഇല്ലാത്ത സ്വാതന്ത്രമില്ല. അവള്‍ക്കു നല്ല ഒരു മുറിതന്നെ ഉണ്ട്. അതില്‍ മാത്രം അറ്റാച്ഡ് ബാത് റൂം ഉണ്ട.് ലെക്ചറര്‍മാര്‍ക്കു മാത്രമുള്ള സൗകര്യമാണത്. പക്ഷേ റൂം ഒരു ലെക്ച്ചററിന്‍റെ പേരില്‍ കൊടുത്തിട്ടു അതില്‍ സുമലതയെ താമസിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണു മേട്രണ്‍. സുമലതയുടെ കൂടെ ആരും ആറുമാസത്തില്‍ കൂടുതല്‍ താമസിക്കാറില്ല. അവള്‍ ഒന്നുകില്‍ തന്‍റെ വരുതിക്കു നില്‍ക്കാത്തവരെ പുറത്താക്കും. പലരും രണ്ടു മാസംകൊണ്ടുതന്നെ ഒഴിഞ്ഞുപോകും. ഒരിക്കല്‍ ഒരു ഡി ഐ ജിയുടെ മകള്‍ സുമലതയുടെ കൂടെ താമസമായി സുമലതയുടെ ശല്യം സഹിക്കാതെ അവള്‍ മേട്രണു പരാതി കൊടുത്തു. മേട്രണ്‍ അംബുജം അവളെ വേറെ ഒരു മുറിയിലാക്കി. അതു പറ്റില്ല തനിക്കു സുമലതയുടെ മുറിതന്നെ വേണമെന്നവള്‍. ഡി ഐ ജി ഇടപെട്ടതിനാല്‍ മുറിയില്‍ നിന്നും ഒരു ദിവസത്തേക്കു സുമലത പുറത്തായി. പക്ഷേ പിറ്റെ ദിവസം പാവം പെണ്ണു ഡി ഐ ജി പുത്രി ഹോസ്റ്റല്‍ തന്നെ ഉപേക്ഷിച്ചു സ്ഥലം വിട്ടു എന്നതു ചരിത്രം. അവളുടെ ഷഡ്ഡിയില്‍ ആരൊ നായ്കുരണപ്പൊടി വിതറിയിരുന്നു അതുമിട്ടു കോളേജിലേക്കു പോയ പെണ്ണു പിന്നെ എത്തിയതു സ്കിന്‍ സ്പെഷലിസ്റ്റിന്‍റെ ചികില്‍സയില്‍. അവള്‍ യൂണിവേഴ്സിറ്റി തന്നെ മതിയാക്കിപ്പോയി അങ്ങിനെ ഹോസ്റ്റലിലെ കിരീടമില്ലാത്ത രാജ്ഞിയായി സുമലത, അവളെ എല്ലാവര്‍ക്കും പേടിയായിരുന്നു. പലരും അവള്‍ കേള്‍ക്കാതെ അവളെ രാക്ഷസ രാജ്ഞിയെന്നു വിളിച്ചു.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *