kambi kathakal Nishidha sangamam

ഉമാഭാരതി കുഞ്ഞമ്മ

Written By: Maneesh

പടിഞ്ഞാറ് മാനം ചുവന്നു തുടുത്തു സൂര്യന്‍ സമുദ്ര സ്നാനത്തിനു ഇറങ്ങി മോഹന് ഏറ്റവും ഇഷ്ടപെട്ട കാഴ്ചയാണ് അത്. ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്നും എടുത്ത പുസ്തകങ്ങളുമായി അവന്‍ വീട്ടിലേക്കു മടങ്ങി. മോഹന്‍ പ്ലസ്‌ ടു വില്‍ പഠിക്കുകയാണ്.പോടീ മീശ കിളിര്‍ത്തു വരുന്ന പ്രായം.  നോവല്‍ വായന ആണ് ഇഷ്ട വിനോദം.  വായിച്ച പുസ്തകങ്ങള്‍ അവന്‍ ജയ രേഖയ്ക്ക് കൈമാറും. അവന്‍റെ കുഞ്ഞമ്മയുടെ മകളാണ് ജയ. കുഞ്ഞമ്മയുടെ പേര് ഉമാ ഭാരതി. ഉമാ ഭാരതി പണ്ട് ഒരു പാട് പടങ്ങളില്‍ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സത്യത്തില്‍ അവന്‍ അവിടെ പോകുന്നത് തന്നെ കുഞ്ഞമ്മയെ കാണാന്‍ ആണ്.

പ്ലസ്‌ ടൂ ആണ് പഠിക്കുന്നത് എങ്കിലും അവനു നല്ല ശരീര പുഷ്ടി ഉണ്ട്. കാണാന്‍ സുന്ദരന്‍. അവന്‍റെ കയ്യില്‍ ഇല്ലാത്ത വേലത്തരങ്ങള്‍ ഒന്നും ഇല്ല. അവന്‍റെ മൊബൈല്‍ സത്യത്തില്‍ ഒരു വീഡിയോ ലൈബ്രറി ആണ്. സോറി തുണ്ട് ലൈബ്രറി ആണ്. എങ്ങനെ ഏതു നാട്ടുകാരുടെ വേണം എന്ന് മാത്രം പറഞ്ഞാല്‍ മതി. എന്നാല്‍ കുഞ്ഞമ്മയുടെയും ജയ രേഖയുടെയും മുന്നില്‍ അവന്‍ പൂച്ച ആണ്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ അവനെ രണ്ടു പേര്‍ക്കും ജീവന്‍ ആണ്.

പൊക്കം കുറവാണ് ഉമാ ഭാരതിക്ക്. തലമുടി ചന്തിയില്‍ തോടും. വിടര്‍ന്ന നെറ്റി. ശ്രദ്ധയോടെ ത്രെഡ് ചെയ്തു സൂക്ഷിക്കുന്ന പുരികം. ലൈനര്‍ ഇട്ട കണ്‍ പീലികള്‍. നടക്കുമ്പോള്‍ ഇടത്തോട്ടും വലത്തോട്ടും കുഴഞ്ഞു മറിയുന്ന ചന്തി കുടങ്ങള്‍. ചുണ്ടില്‍ നനുത്ത രോമ രാജികള്‍. വെളുത്ത കസവ് സാരി ആണ് ഇഷ്ട വേഷം. അതും ഉടുത്തു ഒരു നിലവിളക്കും എടുത്തു നിന്നാല്‍ സാക്ഷാല്‍ ദേവി പ്രത്യക്ഷപെട്ട പോലെ തോന്നും. ഇറക്കി വെട്ടിയ കഴുത്തുള്ള ബ്ലൌസിനെ ഇറക്കവും നന്നേ കുറവാണു. കുഞ്ഞമ്മ കൈ പൊക്കുമ്പോള്‍ ആ മുലകളുടെ താഴെ ഭാഗം ബ്ലൌസിന് വെളിയിലേക്ക് ഇറങ്ങി വരും. അത് കണ്ടാല്‍ മോഹന്‍ കുറഞ്ഞത്‌ 2 വാണം എങ്കിലും വിടും .www.kalikuttan.com

കുഞ്ഞമ്മയുക്ക് ഇപ്പൊ 39 വയസാണ് പ്രായം. കുഞ്ഞമ്മയുടെ ഭര്‍ത്താവ് അവര്‍ക്ക് 26 വയസുള്ളപ്പോ മരിച്ചു പോയതാണ്. അടക്കിപിടിച്ച ഉമാ ഭാരതിയുടെ കാമ ദാഹം ഇടയ്ക്കെങ്കിലും കയറു പോട്ടിക്കാരുണ്ട് . അവരുടെ സ്വത്തുക്കള്‍ നോക്കി നടത്തുന്നത് ജഗന്നാഥന്‍  ആണ്. മോഹന്‍ അന്ന് ഒരു ഓണക്കാലത്ത് കണ്ട കാഴ്ചകളെ ഒര്മിചെടുത്തു.

ഒരു ഓണ അവധിക്കു 10 ദിവസം മോഹന്‍ കുഞ്ഞമ്മുടെ വീട്ടില്‍ ആയിരുന്നു. അവന്‍ ഒരു ദിവസം രാത്രി നേരത്തെ ഉറങ്ങി പോയി. പെട്ടന്ന് ഉറക്കം ഞെട്ടിയ മോഹന്‍ കുഞ്ഞമ്മയെ നോക്കിയപ്പോ കണ്ടില്ല.  അടുക്കളയോട് ചേര്‍ന്ന ഒരു ഗസ്റ്റ് റൂം ഉണ്ട്. അവിടെ വെളിച്ചം കണ്ടു മോഹന്‍ അങ്ങോട്ട്‌ നടന്നു. മുറിയില്‍ ആരോ ഉണ്ട്. അവന്‍ മെല്ലെ പതുങ്ങി പിന്നിലേക്ക്‌ നടന്നു. ചാരിയിട്ട ജനല്‍ പാളികള്‍ക്ക്‌ ഉള്ളിലൂടെ അവന്‍ അകത്തേക്ക് നോക്കി. കാര്യസ്ഥന്‍ ജഗന്നാഥനും കുഞ്ഞമ്മയും ബിയര്‍ കുടിക്കുന്നു. ചാരി ഇരിക്കുന്ന അയാളുടെ മുന്നില്‍ സ്ലീവ് ലെസ്സ് ബ്ലൌസ് ഇട്ടു രോമത്തിന്റെ നിഴല്‍ വീശിയ കക്ഷം കാട്ടി അയാളെ നോക്കി മാദകമായി ചിരിച്ചു കുഞ്ഞമ്മയും. കുഞ്ഞമ്മ കാല്‍ കിടക്കയിലേക്ക് കയറ്റി വച്ചു അയാളുടെ കാല്‍ പാദത്തില്‍ ഇടയ്ക്കിടെ കാലു കൊണ്ട് അമര്‍ത്തുന്നു. ഓരോ തവണ അമര്തുമ്പോഴും അവള്‍ ചുണ്ട് കടിച്ചു കൊണ്ട് അയാളെ നോക്കി വശ്യമായി പുഞ്ചിരിക്കുന്നു.  കുഞ്ഞമ്മ എഴുന്നേറ്റു സാരി തുംബ് അയാളുടെ കയ്യില്‍ കൊടുത്തു സിനിമയില്‍ നായിക നൃത്തം ചെയ്യും പോലെ രണ്ടു തവണ കരങ്ങിയപ്പോ സാരി ഊര്‍ന്നു നിലത്തേക്ക് വീണു.

ഭാരതി……….www.kalikuttan.com

അയാള്‍ അവളുടെ അര്‍ദ്ധ നഗ്ന മേനിയില്‍ നോക്കി വികാര വിവശനായി വിളിച്ചു. അവള്‍ കൈകള്‍ ഉയര്‍ത്തി പോടീ രോമങ്ങളില്‍ തടവി അയാളെ നോക്കി നാവു കൊണ്ട് ചുണ്ട് നനച്ചു.

ഭാരതി……എന്‍റെ ഭാരതി……അയാള്‍കു ആ കാഴ്ച കണ്ടു സഹിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല.

അവള്‍ തിരിഞ്ഞു നിന്നു തന്‍റെ സമ്രിധമായ നിതംബത്തിന്റെ ഭംഗി അയാള്‍ക്ക് കാട്ടി കൊടുത്തു. ഒട്ടും ഉടയാത്ത അവളുടെ കനത്ത കുണ്ടി ആരിലും വികാരം ജനിപ്പിക്കും.

അയാള്‍ എഴുനേറ്റു വന്നു അവളുടെ ചുമലില്‍ കൈ വച്ചു….എനിട്ട്‌ ചെവിയോടു ചേര്‍ത്ത് അയാളുടെ ചുണ്ടുകള്‍ വച്ചു മൊഴിഞ്ഞു….

ഭാരതി ഇത് പോലെ കടഞ്ഞെടുത്ത ചന്തി അപൂര്‍വ്വം ചിലര്‍ക്കെ കാണൂ.ഭാരതി ഭാഗ്യവതി ആണ്. ഒന്ന് നിര്‍ത്തി കൊണ്ട് അയാള്‍ പറഞ്ഞു. ആ ചന്തിയുടെ ഉടമയെ സ്നേഹിക്കുന്ന ഞാനും.

ഭാരതി ഞാന്‍ ഇത് ഊരി എടുക്കട്ടെ…..?

അയാള്‍ അവളുടെ ബ്ലൌസ്നു മുന്നിലേക്ക്‌ കൈകള്‍ കൊണ്ട് പോയി അവളോട്‌ ചോദിച്ചു. അയാള്‍ അവളുടെ ബ്ലൌസ് ന്‍റെ ഹുക്കുകള്‍ ഓരോന്നായി ഊരി എടുത്തു. കുഞ്ഞമ്മയുടെ മുലകള്‍ ബ്രായുടെ അകത്തു പോരിനു ഒരുങ്ങി പുറത്തേക്കു ചാടാന്‍ വെമ്പി നിന്നു. ഭാരതി തന്നെ അടിപാവടയുടെ ചരടില്‍ പിടിച്ചു വലിച്ചു. അത് ഊര്‍ന്നു താഴേക്ക്‌ വീണു. കുഞ്ഞമ്മയുടെ അപ്പം മാത്രം മറയുന്ന കുഞ്ഞു പാന്റിയും വെള്ളി അരഞ്ഞാണവും ബ്രായും മാത്രം ഇട്ടു നില്‍ക്കുന്ന ആ മാദക സുന്ദരിയുടെ ചന്തിയില്‍ അയാളുടെ കുണ്ണ കുത്തി കൊണ്ടു .( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com