kambi kathakal Other

സീതകുട്ടിയുടെ കള്ള ചെക്കന്‍

അന്നൊക്കെ ഞങ്ങളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ഒന്നിച്ചായിരുന്നു കുളിസീന്‍ കാണല്‍. അതൊക്കെ ഒരു രസമായിരുന്നു. അല്ല,. ആണുതാനും. എന്‍റെ ഭാഗ്യമെന്നതു എന്‍റെ വീടു പുഴയുടെ അടുത്തായതിനാല്‍ ഞാന്‍ ഇടക്കിടെ പ്രത്യകിച്ചും ഉച്ച സമയത്തു ആരും കാണാതെ ഒറ്റക്കു പോയിരുന്നു സീന്‍ കണ്ടു രസിക്കുമായിരുന്നു. അന്നെരമാകുമ്പോള്‍ ഒരുപാടു പെണ്‍ങ്കുട്ടികള്‍ കുളിക്കാന്‍ വരും. കൂട്ടത്തില്‍ ആണ്‍കുട്ടികളും.

അങ്ങിനെ ഒരു ദിവസം ഉച്ച നേരത്തു ഞങ്ങളെല്ലാം കുളിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു കൂട്ടം പെണ്‍ കുട്ടികള്‍ ഞങ്ങളുടെ പ്രായക്കാരും ചെറുതും വലുതുമയുള്ള ഒരു 6 7 പേര് കുളിക്കാനായി എത്തി. ഞങ്ങളുടെ ഗാങ് പെണ്‍കുട്ടികളെ രസിപ്പിക്കുന്നതിലും തരം കിട്ടിയാല്‍ അവരുടെ അവിടെയും ഇവിടെയുമൊക്കെ തൊടുന്നതിലും വിരുതډാരായിരുന്നു. കൂട്ടത്തില്‍ അവരെയൊക്കെ നീന്താനും മുക്കിളി ഇടാനും പടിപ്പിക്കുമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടു എല്ലായ്പ്പോഴും ഞങ്ങളോടു വല്യ ഇഷ്ടമായിരുന്നു. അങ്ങിനെ ആ ഗാങും കൂടി വന്നപ്പൊള്‍ ഞങ്ങള്‍ പിള്ളാരെ കൊണ്ടു ആ കടവു നിറഞ്ഞു. മുതിര്‍ന്നവരെല്ലം അപ്പുറത്തെ കടവിലേക്കു പോയി.

ഞങ്ങള്‍ അങ്ങിനെ കുളിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടക്കു തൊട്ടു കളി തുടങ്ങി. തൊടാതിരിക്കാനായി ഒരോരുത്തരും മുങ്ങിയും നീന്തിയും ദൂരെയോ കൈതകള്‍ക്കിടയിലൊ പോയി ഒളിചിരിക്കുമായിരുന്നു. ഇങ്ങനെ മുങ്ങി കളിക്കുമ്പോഴാണു ഞങ്ങള്‍ മിക്ക പെണ്‍കുട്ടികളെയും തൊടാറു. പോരാത്തതിനു പെണ്‍കുട്ടികള്‍ വെള്ളത്തില്‍ ഇറങ്ങിയാല്‍ അവരുടെ പാവടയോ ഉടുപ്പോ പൊങ്ങുന്നതു കൊണ്ടു അവരുടെ മാദക തേന്‍ കുടം കാണമല്ലൊ. ഞങ്ങള്‍ മുങ്ങി ചെന്നു ചിലപ്പൊഴൊക്കെ ഒരൊ നുള്ളും കൊടുക്കാറുണ്ടു. അങ്ങിനെ അന്നും ഞങ്ങള്‍ അതുപോലെ കളി തുടങ്ങി. എന്നെ ആകര്‍ഷിച്ചതു സീതകുട്ടി ആയിരുന്നു. അവള്‍ വിടര്‍ന്നു പുഷ്പമാകാന്‍ തുടങ്ങുന്ന ഒരു മൊട്ടായിരുന്നു. അവള്‍ ഒരു അടിയുടുപ്പായിരുന്നു (പെറ്റിക്കോട്ട്) ഇട്ടിരുന്നതു. അവള്‍ വെള്ളത്തില്‍ നിന്നപ്പോല്‍ അവളുടെ മേനിയാകെ തെളിഞ്ഞു കാണമായിരുന്നു. ഞാന്‍ അവളെ ഒന്നു വീക്ഷിച്ചു. അവളുടെ മുലകള്‍ വളര്‍ന്നു പകുതിയോളമാകുന്നതെ ഉള്ളു. മുലഞെട്ടുകള്‍ കൂര്‍ത്തു നില്‍ക്കുന്നു. ഞാന്‍ പതുക്കെ മുങ്ങി വെള്ളത്തിലൂടെ അവളുടെ അടുത്തു ചെന്നു അവളുടെ തുടകളിലും ഒരൊ നുള്ളു കൊടുത്തു. ഏന്നിട്ടു അല്പം അകലെ പൊങ്ങി അവളുടെ പ്രതികരണം നോക്കി. അവള്‍ എന്നെ നോക്കി കണ്ണുരുട്ടിയിട്ടു

‘ദെ.. വിജയെട്ടാ.. കളിക്കല്ലെ’www.kalikuttan.com

എന്നു പറഞ്ഞു ദേഷ്യപെട്ടു. എന്നിട്ടു എന്നെ നോക്കി ഒരു ചെറിയ പുഞ്ചിരിയും. ഞാന്‍ അവളെ കൂടുതല്‍ ദേഷ്യപെടുത്താന്‍ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. എന്നിട്ടു വീണ്ടും മുങ്ങി ചെന്നു അവളുടെ ചന്തികളില്‍ പിടിച്ചു നുള്ളി. എന്നിട്ടു വീണ്ടും അല്പമകലെ പൊങ്ങി നോക്കി. ഇത്തവണ അവള്‍

‘ഞാനും നുള്ളുമേ..’ എന്നു പറഞ്ഞു കൊണ്ടു മുങ്ങി എന്‍റെ അടുത്തേക്കു വരാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാന്‍ പതുക്കെ മുങ്ങി മണലില്‍ പിടിച്ചു മണലിനൊടു ചെര്‍ന്നു മലര്‍ന്നു കിടന്നു. അവള്‍ എന്‍റെ നേരെ മുകളില്‍ വന്നു എന്നെ നുള്ളനായി കൈകള്‍ നീട്ടിയതും അവളെ വലിച്ചു ഇക്കിളിയിടുന്നതു പോലെ അവളുടെ കക്ഷങ്ങളിലും കൈയിടുക്കുകളിലും പിടിക്കുന്നതിനൊപ്പം അവളുടെ മുലകളിലും പിടിച്ചു പിതുക്കുകയും കൂര്‍ത്ത മുലഞെട്ടുകള്‍ വിരലുകളാല്‍ തിരുമ്മുകയും ചെയ്തു. ഞങ്ങള്‍ രണ്ടുപേരും ശ്വാസം വിടാനായി മുകളിലെക്കുയര്‍ന്നു.  ഞാന്‍ അവളെ വീക്ഷിച്ചു. അവളുടെ ചുണ്ടുകളില്‍ ഒരു മന്ദഹാസം ഉണ്ടായിരുന്നു. മാത്രമല്ല ഒരുതരം നാണം അവള്‍ക്കു തോന്നി തുടങ്ങിയോ എന്നെനിക്കു തോന്നി. അതു കണ്ടപ്പോള്‍ എനിക്കു വീണ്ടും കുസൃതി കാണിക്കാന്‍ തോന്നി. ഇത്തവണ എന്‍റെ നൊട്ടം വേറെ ചില സ്ഥലങ്ങളായിരുന്നു. ഞാന്‍ വീണ്ടും മുങ്ങി ചെന്നു അവളുടെ അടിയുടുപ്പു പൊങ്ങി നിന്നതിനാല്‍ അവളുടെ ഷഡ്ഡി നന്നായി കാണമായിരുന്നു. വെള്ളത്തിനടിയിലാണെങ്കിലും അവളുടെ അരകെട്ട് കാണാന്‍ നല്ല ഭംഗിയായിരുന്നു. അവളുടെ നനഞ്ഞ ഷഡ്ഡി എന്നെ മത്തു പിടിപ്പിക്കുന്നതു പോലെ തോന്നി. ഞാന്‍ ആ ഷഡ്ഡിക്കു മുകളിലൂടെ പതുക്കെ ഒന്നു നുള്ളി. അവള്‍ കൈകള്‍ താഴ്ത്തി അവിടെ പൊത്തി പിടിച്ചു. ഞാന്‍ ഉയര്‍ന്നു വീണ്ടും അവളെ നോക്കി. ഇത്തവണ അവള്‍ നാണം കൊണ്ടു ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു.

‘അയ്യോ ഈ ചെക്കന്‍ എന്തൊക്കെയാ കാണിക്കണെ. ആരെങ്കിലും കാണും’( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com