Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / ബാലികമാരുടെ മാരകേളി

ബാലികമാരുടെ മാരകേളി

വലിയൊരു കൂട്ടുകുടുംബത്തിലായിരുന്നു എന്‍റെ ജനനം. സാമ്പത്തികമായി അത്ര വലിയ ചുറ്റുപാടൊന്നുമില്ലായിരുന്നെങ്കിലും ഒരു ഇടത്തരം തറവാട്. പണ്ട് കാരണവന്മാര്‍ ഉാക്കിയിട്ടിരുന്ന വലിയൊരു വീടും പുരയിടവും മാത്രമാണു് ആകെയുള്ള കുടുംബസ്വത്ത്. എന്നാല്‍ എല്ലാവരും വളരെ ഒത്തൊരുമിച്ച് സൗഹൃദത്തില്‍ ആണു് കഴിഞ്ഞെിരുന്നതെന്ന കാര്യം ഇപ്പോഴും ഓര്‍ക്കുന്നു. ഇളയമ്മമാരും, അമ്മായിമാരും എല്ലാം ചേര്‍ന്നുള്ള ഒരു കൂട്ടുകുടുംബം എങ്ങിനെ ഇത്ര സൗഹൃദത്തില്‍ കഴിഞ്ഞു കൂടി എന്നത് ഇപ്പോഴും എനിയ്ക്ക് ഒരു അത്ഭുതമാണു്. ആ വീട്ടില്‍ ആദ്യമായി പിറന്ന ഒരു ആണ്‍തരി ഞാനാണു് എന്നുള്ളതാണു് ഇതിലെ മുഖ്യകഥാതന്തു. ഒരു വീട് നിറയെ പെണ്ണുങ്ങള്‍ മാത്രമുള്ള തറവാട്ടില്‍ പിറന്ന ആണ്‍കുഞ്ഞിനു് ലഭിയ്ക്കാവുന്ന ലാളനയും സ്നേഹവും എത്രമാത്രമായിരിയ്ക്കുമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ഊഹിക്കാമല്ലോ. സമപ്രായക്കാരും മുതിര്‍ന്നവരുമായ ഏതു പ്രായത്തിലും പെട്ട സ്ത്രീകള്‍ സുലഭമായ ഒരു ചുറ്റുപാടില്‍ ഞാനൊരു ശ്രീകൃഷ്ണനായിട്ടായിരിയ്ക്കും വളര്‍ന്നു വന്നതെന്നു് ഒരു പക്ഷെ നിങ്ങള്‍ വിചാരിയ്ക്കുന്നുണ്ടാകാം…. പക്ഷെ നിങ്ങള്‍ക്കു തെറ്റി പോയി. അമിതമായ വാത്സല്യത്തില്‍ വളര്‍ന്നതുകൊണ്ടോ എന്തോ ഞാന്‍ തികച്ചും ഒരു മക്കുണ്ണിയായിരുന്നു. എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ചെയ്തു തരാന്‍ വെമ്പല്‍ പൂണ്ട് നില്‍ക്കുന്ന ഒരു പെണ്‍പടയുടെ മുന്നില്‍ എനിയ്ക്കൊരു അപകര്‍ഷതാ ബോധമായിരുന്നു എപ്പോഴും. പലതരത്തിലുള്ള സ്ത്രീയോനികള്‍ സുലഭമായി കണ്ടുവളര്‍ന്ന എനിയ്ക്ക്, എന്‍റെ കാലിനിടയിലെ പൂഞ്ഞാണി എന്തോ ഒരു അപാകതയാണെന്നാണു് എപ്പോഴും തോന്നിയിരുന്നത്. പല അമ്മായിമാരും ഇളയമ്മമാരും

അതില്‍ പിടിച്ച് കളിയാക്കാറുണ്ടെന്നുള്ളതും ഒരു കാരണമായിരുന്നിരിയ്ക്കാം. തറവാട്ടിലെ മുല വളര്‍ന്ന പെണ്ണുങ്ങള്‍ എല്ലാവരും തന്നെ എന്നക്കൊണ്ട് അവരുടെ അമ്മിഞ്ഞ കുടിപ്പിച്ചിരുന്ന

കാര്യം (പലരും രഹസ്യമായിട്ടാണു്) ഇപ്പോഴും എന്‍റെ ബാലമനസ്സിന്‍റെ ഓര്‍മ്മകളില്‍ പതിഞ്ഞു കിടക്കുന്നുണ്ട്.എന്‍റെ ചിപ്പന്‍ തലപൊക്കാന്‍ തുടങ്ങിയതോടെയാണു് കാര്യങ്ങള്‍ മാറി തുടങ്ങിയത്. അടുത്ത വീട്ടില്‍ താമസിച്ചിരുന്ന കല്യാണി ചേച്ചി…. അവരാണെന്നാണു് എന്‍റെ ഓര്‍മ്മ, സെക്സിന്‍റെ ബാലപാഠങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ചു തന്ന ഗുരുനാഥ. അവരെ പിന്നീട് പരിചയപ്പെടുത്താം. വീട്ടിലെ പെണ്‍ പട തന്നെ എന്‍റെ ഉദ്ദാരണ ശേഷി കണ്ട് വാ പൊളിച്ച് നില്‍ക്കാന്‍ തുടങ്ങിയതോടെ എന്നിലെ അപകര്‍ഷതാ ബോധം വീണ്ടും ശക്തി പ്രാപിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. പെണ്ണുങ്ങളുടെ കൂട്ടത്തില്‍ കിടന്നുറങ്ങിയിരുന്ന എന്‍റെ ചിപ്പന്‍ പുലര്‍കാലങ്ങളില്‍ കമ്പിയടിച്ചു നില്‍ക്കുന്നത് കണ്ട് അവര്‍ അന്യോന്യം രഹസ്യം പറയുന്നതു കാണുമ്പോള്‍ ഞാന്‍ വല്ലാതാകും. എനിയ്ക്കെന്തോ മാരക രോഗമാണെന്നായിരുന്നു അന്നത്തെ എന്‍റെ കൊച്ചു മനസ്സ് പറഞ്ഞിരുന്നത്. കുറുമ്പാടുകളും കുറിച്ചികളും പൂറുകളും ഏത് പ്രായത്തിലുള്ളതു കാണുവാന്‍ ഒരു പഞ്ഞവുമില്ലാതിരുന്ന ആ കാലങ്ങളില്‍ എനിയ്ക്കു മാത്രമിതെന്തേ ഇങ്ങിനെ ഒരു എടാകൂടം കാലിനിടയില്‍ മുളച്ചു വന്നത്…? എന്ന ചിന്തയായിരുന്നു എപ്പോഴും മനസ്സില്‍. പക്ഷെ പിന്നീട് അവരെല്ലാം ഒരു ആരാധനാ മനോഭാവത്തോടെയാണു് അത് കാണുന്നത് എന്ന കാര്യം മനസ്സില്‍ വളരാന്‍ തുടങ്ങി. അതോടെ അവരുടെ രഹസ്യഭാഗങ്ങള്‍ കാണുന്നതില്‍ ഒരു തരം സുഖവും. പല ചേച്ചിമാരും കുളിപ്പിയ്ക്കുമ്പോള്‍ രഹസ്യമായി ചിപ്പനെ പിടിച്ച് വാണമടിച്ച് നോക്കാന്‍ തുടങ്ങി. വളരെ ചെറുപ്പത്തില്‍ തന്നെ എന്‍റെ ലിംഗത്തിന്‍റെ തൊലി കീഴോട്ട്

ഉരിഞ്ഞു എന്നാണെന്‍റെ ഓര്‍മ്മ. അവര്‍ കൈപിടിച്ചു തരുമ്പോള്‍ എന്തോ ചെറിയൊരു സുഖവും. പക്ഷെ അതോടെ വീട്ടിലെ പെണ്ണുങ്ങളുടെ പെരുമാറ്റത്തിലും വലിയ മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രകടമായി തുടങ്ങി. പണ്ടൊക്കെ യാതൊരു മടിയുമില്ലാതെ എന്‍റെ മുന്നില്‍ വെച്ച് വസ്ത്രങ്ങള്‍ മാറുകയും നഗ്നരായി കുളിയ്ക്കുകയും ചെയ്തിരുന്ന അവര്‍ അതൊക്കെ നിര്‍ത്തി.

അത്തരം സന്ദര്‍ഭങ്ങളില്‍ എന്നെ ശാസിച്ച് അകറ്റി നിര്‍ത്താനും തുടങ്ങി. അതോടെയാണു് എനിയ്ക്ക് അവരുടെ യോനി കാണുന്നതിനുള്ള ആര്‍ത്തി ഉണ്ടായിത്തുടങ്ങിയത് എന്നാണു് ഓര്‍മ്മ. പാത്തും പതുങ്ങിയും ഞാന്‍ അതിനവസരങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കി. വലിയൊരു പെണ്‍പട തന്നെയുള്ള വീട്ടില്‍ അതിനൊന്നും വലിയ ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ഒരു ചുരുങ്ങിയ കാലഘട്ടം കൊണ്ടു തന്നെ സകലവളുമാരുടേയും (അമ്മയുടേയും അമ്മൂമ്മയുടേതടക്കം) യോനിയുടെ ഭൂമിശാസ്ത്രം ഞാന്‍ മന:പ്പാഠമാക്കി.  ഇത്രയൊക്കെയായിട്ടും പെണ്‍പിള്ളാരോ സ്ത്രീകളുമായോ ഒരു ശാരീരിക ബന്ധം തുടങ്ങാന്‍ അറിയുകയോ അതിനുളള അവസരങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുകയോ ചെയ്തില്ല. പെണ്ണുങ്ങളെ നഗ്നരായി\ കാണുന്നതിനും അതോര്‍ത്ത് ചിപ്പന്‍ കയ്യിലിട്ട് കുലുക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോള്‍ സുഖമുണ്ട് എന്നു മാത്രമേ അറിയൂ. ഇന്നും ആദ്യമായി അതിനവസരം കിട്ടിയത് മനസ്സിലുണ്ട്. അന്നെന്തോ വിശേഷ ദിവസമായിരുന്നു. വീട്ടില്‍ ഒരു കോഴിയെ കൊന്നു് കറിവെയ്ക്കാനുള്ള ഒരുക്കമാണു്. കോഴിയെ വകവരുത്തി പപ്പും തൂവലുമെല്ലാം കളഞ്ഞ് അമ്മായി അത് കഴുകി കൊണ്ടു വരാനയി മകള്‍ നളിനിയെ ഏല്‍പ്പിച്ചു. ഈ വിചിത്രമായ കാഴ്കള്‍ (അന്നെല്ലാം അതൊക്കെ അപൂര്‍വ്വമായിരുന്നു.) കണ്ടു കൊണ്ടിരുന്ന ഞങ്ങള്‍ പിള്ളാരെല്ലാം നളിനിയുടെ പുറകെക്കൂടി.

അവള്‍ക്കും അന്നു് എന്നേക്കാള്‍ വലിയ പ്രായക്കൂടുതല്‍ ഒന്നുമില്ല, പക്ഷെ മുല മുളച്ചു വരാന്‍ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് നെല്ലിക്ക പരുവത്തില്‍. കൂട്ടത്തില്‍ ഉള്ളത് ഇളയമ്മയുടെ മകള്‍ രമ, മറ്റൊരമ്മായിയുടെ മകള്‍ പുഷ്പ, പിന്നെ ശോഭന, തടിച്ചിക്കുട്ടി പാര്‍വ്വതി, പിന്നെ വെള്ളച്ചി

എന്നു് ഞങ്ങള്‍ കളിയാക്കി വിളിക്കാറുള്ള വെളു വെളുത്ത രമണി. എല്ലാത്തിനും പത്തു പന്ത്രണ്ട് വയസ്സിനിടയില്‍ പ്രായം. അവരെല്ലാം ഒരു ഗേംങ്ങാണു്. എപ്പോഴും കുശുകശുത്തോണ്ടിരിയ്ക്കും. ഞാന്‍ അടുത്ത് ചെന്നാല്‍ ഓടിയ്ക്കും. എന്തോ അസന്മാര്‍ഗ്ഗിക കാര്യങ്ങളാണു്

അവരുടെ ചര്‍ച്ചാ വിഷയം എന്നത് ഉറപ്പാണു്. അതായിരിയ്ക്കും എന്നെ കൂട്ടാത്തത്. നളിനിയ്ക്കു മാത്രമാണു് എന്നോട് അല്പം മയം. കോഴിയെ കഴുകുന്നത് കാണുവാന്‍ ഞാനും ചെന്നപ്പോള്‍ അവരെന്നെ ഒഴിവാക്കി, നീ വരണ്ട….. എന്തോ നളിനി ഇടപെട്ട് എന്നേയും കൂട്ടി. കിണറ്റിന്‍ കരയില്‍ ചെന്നു് വെള്ളം കോരി കോഴിയെ കഴുകി കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോളാണു് അവരതിന്‍റെ അനോട്ടമിയെ പറ്റി ചര്‍ച്ച തുടങ്ങിയത്. അവരെന്നെ നോക്കി ചോദിച്ചു…. ഇതെന്തിനാടാ കോഴിയ്ക്ക് ഇവിടെ രണ്ട് ദ്വാരം….?

ഞാനും അതപ്പോഴാണു് ശ്രദ്ധിച്ചത്, ശരിയാ രണ്ട് ദ്വാരങ്ങള്‍ ഉണ്ട്. ഉടനെ ഞാന്‍ പറഞ്ഞു,

അതൊന്നു് കാഷ്ടിക്കാന്‍ പിന്നെ ഒന്നു് മൂത്രിക്കാന്‍…

കോഴി മൂത്രിക്കോടാ പൊട്ടാസേ… നളിനിയുടെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോള്‍ മറ്റുള്ളവരെല്ലാം

കളിയാക്കി ചിരിച്ചു.

പിന്നെന്തിനാ….?

മുട്ടയിടാനാടാ പോത്തേ…

ഞാനും അമ്പരന്നു, ഓ അതിനു് വേറെ വഴിയുണ്ടല്ലേ…. അതുവരെ അതും

കാഷ്ടിയ്ക്കുന്നിടത്തൂടെ ആയിരിയ്ക്കുമെന്നാ ഞാന്‍ കരുതിയിരുന്നത്.

ഞാന്‍ വാ പൊളിച്ച് നില്‍ക്കുന്ന കണ്ടപ്പോള്‍ നളിനി പറഞ്ഞു, പെണ്ണുങ്ങള്‍ക്കു് അങ്ങിനെ ഒരു

ഓട്ട കൂടുതല്‍ ഉണ്ട് മോനേ…

നിങ്ങള്‍ക്കുമുണ്ടോ….?

ഉം..

അതിനു് നിങ്ങള്‍ മുട്ടയിടില്ലല്ലോ…?

കുട്ടികളെ പെറാനാടാ മണ്ടൂസേ…

അതൊന്നു് കാട്ടിരുമോടീ പ്ലീസ്…

അയ്യടാ അവന്‍റെ ആശകണ്ടില്ലേടീ നളിനീ…. കുറിച്ചി കാണാന്‍… തടിച്ചി പാര്‍വതിയുടെ കമന്‍റ്.

സാരമില്ലെടീ…. അവനു് നമ്മളൊക്കെ അല്ലെ ഉള്ളോടീ…. പുഷ്പ ഒന്നു് കാണിച്ചു കൊടുക്കെടീ,ലീഡര്‍ നളിനി പ്രൊപ്പോസ് ചെയ്തു.

അയ്യേ എനിയ്ക്ക് നാണാവും…. പിന്നെ അവന്‍ അത് അമ്മയോട് പറയും… സ്വതെ പേടിത്തൊിയായ

പുഷ്പ പറഞ്ഞു.

ഹേയ് നീ അമ്മായിയോട് പറയുമോടാ…?

ഇല്ല സത്യം… ഞാന്‍ ഉടനെ സത്യം ചെയ്തു. സംഗതി ഞാന്‍ അവള്‍ ഉറങ്ങി കിടക്കുമ്പോള്‍ അവളുടെ കുറുമ്പാട് ശരിയ്ക്കും നോക്കി കണ്ടതാണു്. പക്ഷെ അതിന്‍റെ ഉള്ളറകളുടെ രഹസ്യങ്ങള്‍ ഒന്നും മനസ്സിലായിട്ടില്ല. അതും അവള്‍ സ്വമേദയാ തുറന്നു കാട്ടി തരുമ്പോളുള്ള സുഖം ഒന്നു വേറെ തന്നെയല്ലേ….( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *