Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / ബാബു മോന്‍ hot incest

ബാബു മോന്‍ hot incest

വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കു് ശേഷം കുവൈറ്റില്‍ നിന്നു് ലീവില്‍ നാട്ടിലെത്തിയപ്പോള്‍ ബാബുമോനു് കിട്ടയ സുഖത്തിന്‍റെ കഥയാണു് സുഖം സുഖം. മമ്മി ഷെര്‍ളിയ്ക്ക് കുവൈറ്റില്‍ സ്റ്റാഫ് നെഴ്സായി ജോലികിട്ടിയപ്പോഴാണു് ബാബുമോനും മമ്മിയും ഡാഡിയോടൊപ്പം കുവൈറ്റില്‍ താമസം തുടങ്ങിയത്, അന്നവനു് വെറും 7 വയസ്സ്. നാട്ടിലെ പല പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്കും പരിഹാരം കാണാനായി അവര്‍ ലീവ് കഴിയുന്നതും ഒഴിവാക്കിയതിനാലാണു് ഇത്രയും നീകാലത്തിനു് ശേഷം അവര്‍ നാട്ടിലെത്തുന്നത്. ഇന്നു് 12 വയസ്സായെങ്കിലും ഇപ്പോഴും അവനെ കണ്‍ാല്‍ എട്ടോ ഒമ്പതോ തോന്നിയ്ക്കൂ. ഒരു പയ്യന്‍സ് ലുക്കു്. പക്ഷെ അവന്‍റെ വളര്‍ച്ച മുഴുവന്‍ കിട്ടുന്നത് അവന്‍റെ കാലിന്‍റെ ഇടയിലെ കോപ്പിനാണു്. ഒരു ഇടത്തരം പൂവന്‍ പഴത്തിന്‍റെ സൈസുണ്‍്. ചെറുപ്പത്തില്‍ മമ്മി കുളിപ്പിയ്ക്കുമ്പള്‍ പറയാറുണ്‍ായിരുന്നത് അവനിപ്പോഴും ഓര്‍മ്മയുണ്‍് ….. ‘ഇതെന്തൊരു കോപ്പാടാ നിന്‍റെ’. പിന്നെ അവന്‍റെ കോപ്പിനു് വളര്‍ച്ച കൊടുക്കാന്‍ പറ്റിയ വൈറ്റമിന്‍സ് ട്യൂഷന്‍ ടീച്ചര്‍ അമ്മിണി കൊടുത്തിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവ് നാട്ടിലായിരുന്ന അമ്മിണി ടീച്ചര്‍ക്കു്, ഇന്‍ഡ്യന്‍ സ്കൂളിലെ ജോലിയ്ക്ക് ശേഷം പല വീടുകളിലും ട്യൂഷനും ഉണ്‍ായിരുന്നു. അങ്ങിനെ വൈകീട്ട് ട്യൂഷനു വരുന്ന ടീച്ചറും ബാബു മോനും പല ദിവസങ്ങളിലും ഒറ്റക്കായിരുന്നു. കാരണം ഷെര്‍ളിയുടെ ആഫ്റ്റര്‍നൂണ്‍ ഡ്യൂട്ടി. ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ സാമീപ്യം കിട്ടാത്ത അവര്‍ ഒരിക്കല്‍ ബാബുമോനെ ഒന്നു വളച്ചു നോക്കി. അവന്‍റെ നിന്തുരുവടി കണ്‍ു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ പിന്നെ ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ ആവശ്യം അവര്‍ തല്‍ക്കാലത്തേയ്ക്ക് മറന്നു. എന്നും ട്യൂഷനു വരുമ്പോള്‍ ഷെര്‍ലിയ്ക്ക് ആഫ്റ്റര്‍നൂണ്‍ ആകണേ എന്നായിരുന്നു അവരുടെ പ്രാര്‍ത്ഥന. ഇത്രയും ഫ്ളാഷ് ബേക്കു്. നാട്ടിലെത്തിയ ഷെര്‍ലിയും കുടുംബവും, തന്‍റെ സഹോദരി സൂസിയെക്കാണാന്‍ അവളുടെ ഹോസ്റ്റലിലേയ്ക്ക് ചെന്നു. സൂസി ഇത് രണ്‍ാം വര്‍ഷം ബി.ടെക്കിനു് പഠിക്കയാണു്. പെയ്മെന്‍റ് സീറ്റില്‍ സ്വാശ്രയ കോളേജില്‍ കയറിപ്പറ്റിയ അവള്‍, ഹോസ്റ്റല്‍ സൗകര്യമൊന്നുമില്ലാത്തതിന്‍റെ പേരില്‍ കോളേജിനടുത്തുള്ള ഒരു വീട്ടില്‍ പ്ലസ് 2 വിനു് തന്നോടൊപ്പം പഠിച്ചിരുന്ന കഴപ്പി സുനന്ദയുമൊരുമിച്ച് പെയിംങ്ങ് ഗെസ്റ്റായി കൂടിയിരിക്കയാണു്. സൂസിയ്ക്ക് ബാബുമോനെ കണ്‍പ്പോള്‍ കൊച്ചു നാളില്‍ താലോലിച്ച് നടന്നിരുന്ന ഓര്‍മ്മകളെല്ലാം ഓടിയെത്തി. അവള്‍ക്കിപ്പോഴും അവനെ ഒരു 7 വയസ്സുകാരനായി മാത്രമെ കാണാന്‍ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ. ബാബുമോനും, മേമയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടന്നുറങ്ങിയ മാതൃവാല്‍സല്യ ഓര്‍മ്മകള്‍. പക്ഷെ മേമയെ ഇപ്പോള്‍ കാണുമ്പോള്‍ അമ്മിണിടീച്ചറെ കാണുന്ന ഒരു സുഖമാണു് തോന്നുന്നത്. തന്‍റെ ട്രൗസറിനുള്ളില്‍ ഒരനക്കം പോലെ. 5 വര്‍ഷം 2  കൊണ്‍് മേമ തടിച്ച് കൊഴുത്തുരുണ്‍് സുന്ദരിയായിരിയ്ക്കുന്നു. സൂസിയ്ക്ക് ബാബുമോനെ അന്നു് തന്‍റെ കൂടെ നിര്‍ത്താന്‍ മോഹം. കുവൈറ്റില്‍ പോകുന്നതിനു മുന്‍പ് അവര്‍ തമ്മിലുണ്‍ായിരുന്ന സ്നേഹം അറിയാവുന്ന ഷെര്‍ളി എതിര്‍ത്തില്ല, അനിയത്തിയുടെ ആഗ്രഹമല്ലേ. അവര്‍ക്കെല്ലാം ഇപ്പോഴും ബാബുമോന്‍റെ ശരീരപ്രകൃതി കാണുമ്പോള്‍ ഒരു കൊച്ചുകുട്ടിയായാണു് കരുതുന്നുന്നത്. പക്ഷെ ഷെര്‍ളി അവന്‍റെ നിന്തുരുവടിയെ ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നെങ്കില്‍ ഇതാകുമായിരുന്നില്ല കഥ. പെയിംഗെസ്റ്റ് ഫാമലിയ്ക്കും പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും തോന്നിയില്ല. മുറിയില്‍ അവര്‍ കൊച്ചു കുട്ടികളെപ്പോലെ കട്ടിലില്‍ കിടന്നു് കെട്ടി മറിഞ്ഞ് കളിച്ചു. അടിയില്‍ ഒന്നുമില്ലാതെ നൈറ്റിമാത്രം ഇട്ടിരുന്ന സൂസിയുടെ റബ്ബര്‍ പന്ത് മുലകളും തുടിയ്ക്കുന്ന യോനിയും തന്‍റെ മേലുരയുമ്പോള്‍ ബാബുമോനു് നല്ല സുഖം തോന്നി. മേമയുടെ ശരീരത്തില്‍ നിന്നു് ഉയരുന്ന മാദകമായ പെര്‍ഫ്യൂമിന്‍റെ മണം അവനെ കൂടുതല്‍ ഉത്തേജിതനാക്കി. അവന്‍റ പൂവ്വാളന്‍ തലപൊക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഇക്കിളിയിട്ട് കളിച്ചിരുന്ന സൂസിയ്ക്ക് പെട്ടെന്നു് ഒരു സംശയം, ബാബുവിന്‍റെ ട്രൗസറിന്‍റെ പോക്കറ്റില്‍ വല്ലതുമുണ്‍ോ, എന്തോ തന്‍റൈ ശരീരത്തില്‍ കുത്തുന്ന പോലെ. അവള്‍ ചോദിച്ചു.. എന്താ മോനേ നിന്‍റെ പോക്കറ്റില്‍… അവള്‍ പതിയെ തപ്പി നോക്കി. അതവന്‍റെ മൊട്ടക്കായ ആണെന്നു് മനസ്സിലായപ്പോള്‍ അവള്‍ ഞെട്ടി, ഈ കുട്ടിയ്ക്ക് ഇത്ര വലിപ്പമോ. അയ്യോട… ചെറുക്കനങ്ങ് വളന്നു് പോയല്ലോ…. അതുവരെ അവരെ ശ്രദ്ധിക്കാതെ പുസ്തകം പഠിച്ചുകൊണ്‍ിരുന്ന സുനന്ദ കട്ടിലിലേയ്ക്ക് നോക്കി. സൂസിയുടെ കൈ അവന്‍റെ നിക്കറിനുള്ളില്‍. എന്താ അവിടെ മോനും മേമയും തമ്മില്‍ പരിപാടി. ബാബു ആകെ ചമ്മിപ്പോയി, സുനന്ദചേച്ചിയും തന്‍റെ രഹസ്യമറിഞ്ഞെന്നറിഞ്ഞപ്പോള്‍ അവനു് വല്ലാത്ത ഷെയിം തോന്നി. അവള്‍ വീണ്‍ും വായന തുടര്‍ന്നെങ്കിലും ഒരു കണ്ണു് കട്ടിലിലോട്ട് ഉണ്‍ായിരുന്നു. സൂസിയും സുനന്ദയും ഉറ്റ സുഹൃത്തുക്കളാണു്, രണ്‍ു പേരും ഒരു കട്ടിലിലാണു് ഉറക്കം. ചട്ടിയടി തന്നെ പരിപാടി, പൂറും മുലകളും തമ്മിലിട്ട് ഉരച്ച് ഉരച്ച് രതിസുഖം നേടി കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഉറങ്ങും. ഇതുവരെ ഒരു പുരുഷായുധം നേരില്‍ കാണാന്‍ ഒത്തിട്ടില്ല. ഇന്‍റര്‍ നെറ്റിലൂടെ കിട്ടുള്ള ചിത്രങ്ങളും, വായിച്ചിട്ടുളള കഥകളും മാത്രമെ ഉള്ളൂ. ഏകദേശം അത്ര വലിപ്പത്തിലുള്ള ഒന്നു് വിജ്ജ്രംബിച്ച് കയ്യില്‍ കിട്ടിയപ്പോള്‍ സൂസി പിടി വിട്ടില്ല. അവള്‍ അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് അവന്‍റെ നിക്കറിനുള്ളിലെ വീരനെ തലോടാന്‍ തുടങ്ങി. ബാബുവിനു് വല്ലാതായി. മേമ തലോടുന്നതില്‍ നല്ല സുഖമുണ്‍് പക്ഷെ സുനന്ദചേച്ചി അവിടെ ഇരിയ്ക്കുന്നത് അവനെ അസ്വസ്ഥനാക്കി. അവന്‍ മേമയുടെ ചെവിയില്‍ പറഞ്ഞു…. വിട് മേമേ… സുനന്ദ ചേച്ചി…. 3 kalikuttan  പുസ്തക വായനയെന്ന വ്യാജേന എല്ലാം ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്ന സുനന്ദ, ഒരു തോര്‍ത്തെടുത്ത് ഞാന്‍ കുളിച്ചിട്ട് വരാമെന്നു് പറഞ്ഞ് ബാത്റൂമില്‍ കയറി. സൂസി തന്ത്രപരമായി എല്ലാം കൈക്കാര്യം ചെയ്യട്ടെ വളഞ്ഞു കിട്ടിയാല്‍ ഇന്നു് ശിവരാത്രിയാക്കാം എന്നവള്‍ മനസ്സില്‍ കണ്‍ു. സൂസി അവനെ മാറോടണച്ച് കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഉമ്മ കൊടുത്തു. സുനന്ദ സ്ഥലം വിട്ടപ്പോള്‍ ബാബുവിനും ഉഷാറായി. സൂസി അവന്‍റെ നിക്കറിനുള്ളില്‍ നിന്നു് ലഗാനെ പുറത്തെടുത്തു, നല്ല വെളുത്ത് റോസാപ്പൂ പോലെ ചുവന്നു തുടുത്ത തുമ്പോടുകൂടിയ സുന്ദരപുരുഷന്‍. അവളതിന്‍റെ തൊലി പതിയെ കീഴോട്ടാക്കി നോക്കി, മുഴുവന്‍ കീഴോട്ട് വരുന്നില്ല. എന്നാലും അതിന്‍റെ റോസപ്പൂ പോലെ ചുവന്ന ലിംഗ മകുടം കണ്‍പ്പോള്‍ അവളുടെ വായില്‍ വെള്ളമൂറി. വീഡിയോ ക്ലിപ്പുകളില്‍ തരുണികള്‍ അത് വായിലാക്കി ഊമ്പുന്നത് കണ്‍ിട്ടുണ്‍്, പക്ഷ അത്ര പെട്ടെന്നു് അത് ചെയ്ത് നോക്കിയാല്‍ ബാബുവിന്‍റെ റിയാക്ക്ഷന്‍ എന്താകുമോ എന്നു് ഭയന്നു് അവള്‍ അവന്‍റെ സുന്ദരപുരുഷനെ മൃദുവായി തൊലിച്ചടച്ചു കൊണ്‍ിരുന്നു. എന്നാല്‍ ബാബുവാകട്ടെ മേമ ഇപ്പോള്‍ തന്‍റെ മൊട്ട വായിലാക്കി, അമ്മണി ടീച്ചറെപ്പോലെ ചപ്പിക്കുടിയ്ക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലായിരുന്നു. അവളുടെ ടീസിംങ്ങ് അവനെ വല്ലാതാക്കി അവന്‍ അരക്കെട്ട് പണ്ണല്‍ മോഷനില്‍ ചലിപ്പിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. സുഖമുണ്‍ോ കുട്ടാ…. ഉം… അവന്‍ പതിയെ മൂളി. അവന്‍റെ ഒരു കാല്‍മുട്ട് അപ്പോള്‍ സൂസിയുടെ സാമാനത്തില്‍ മുട്ടിയിരുന്നു. ആ നെയ്യപ്പത്തിന്‍റെ ചൂട് അവന്‍റെ കാല്‍മുട്ടിലൂടെ ശരീരത്തിലേയ്ക്ക് പടര്‍ന്നു് കയറി. പെണ്ണിന്‍റെ പൂറ് പുരുഷ ശരീരത്തില്‍ എവിടെ തൊട്ടാലും അതിന്‍റെ സിഗ്നല്‍ ഉടനെ അവന്‍റെ തലച്ചോറിലെത്തിയ്ക്കുന്ന സംവിധാനമാണല്ലോ ബ്രഹ്മാവ് സ്ത്രീയോനിയില്‍ കോണ്‍ഫിഗര്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നത്. ബാബുവിനും ആ സിഗ്നല്‍ കിട്ടി, അവന്‍ തന്‍റെ കാല്‍മുട്ടുകൊണ്‍് മേമയുടെ നെയ്യപ്പത്തില്‍ അമര്‍ത്താനും ഉരക്കാനും തുടങ്ങി. സുനന്ദയുടെ മുടിയപ്പം തന്‍റേതിലട്ട് ഉരയ്ക്കുന്നതിലും സുഖം തോന്നി സൂസിയ്ക്കപ്പോള്‍. ആണും പെണ്ണും ഇണചേരലിലേയ്ക്ക് ആനയിക്കാന്‍ വേണ്‍ിയുളള പ്രകൃതിയുടെ സൂത്രം. തന്‍റെ മേമയ്ക്ക് കാമകേളികളില്‍ ഒന്നും വലിയ മുന്‍പരിചയമില്ലെന്നു് തോന്നി അവനു്. അവന്‍ അവളുടെ അമ്മിഞ്ഞാക്കു് പിടിച്ച് ഞെക്കി കൊണ്‍്, സൂസിയുടെ ചെവിയില്‍ ചോദിച്ചു… ഞാന്‍ മേമേടെ ഇവിടെ ഉമ്മവെക്കട്ടെ….? തികച്ചും ന്യായമായ ആവശ്യമെന്നു് അവള്‍ക്കു തോന്നി, കുട്ടിയല്ലേ അമ്മിഞ്ഞ കുടിക്കാന്‍ മോഹം കാണുമായിരിയ്ക്കും. അവള്‍ ഉടനെ നൈറ്റിയുടെ മുകള്‍ ബട്ടണുകള്‍ തറന്നു് അവനെ കുടിക്കാന്‍ ക്ഷണിച്ചു. നഗ്നമാക്കപ്പെട്ട ആ കമ്പളി നാരങ്ങ മുലകളില്‍ അവന്‍ പിടച്ച് ഞെക്കി കൊണ്‍ു പറഞ്ഞു… ഇതല്ല…. ഇവിടെ… എന്നും പറഞ്ഞ് അവന്‍ കാല്‍മുട്ടുകള്‍കൊണ്‍് അവളുടെ വെണ്ണപ്പൂറിനു മുകളില്‍ അമര്‍ത്തി ഉരച്ചു. 4  ഹെടാ വീരാ…. നീ ആളു കൊള്ളാമല്ലോ…. !!!! നിനക്കിഷ്ടാ മേമേടെ അവിടെ ഉമ്മവെക്കാന്‍…? അവന്‍ നാണത്തോടെ മൂളി. അപ്പം നീ പെണ്ണുങ്ങളുടെ അവിടെ ഇതിനു മുന്‍പ് ഉമ്മ വെച്ചിട്ടുണ്‍ോ…? ഹേയ്…. അവന്‍ കളളം പറഞ്ഞു. എനിയ്ക്ക് മേമേടെ….. ഹു… ഹു … അത് കാണാന്‍ ഒരു പൂതി. മേമേടെ ഏത്… ? അവനൊന്നും മിണ്‍ിയില്ല. പറയടാ കുട്ടാ മേമേടെ എവിട്യാ നിനക്കു് ഉമ്മ വെക്കേണ്‍ത്…. കുറുമ്പാടുമെ…. അവന്‍ നാണിച്ച് നാണിച്ച് പറഞ്ഞു. എന്നിട്ട് അവളുടെ ചെവിയില്‍ പതുക്കെ കടിച്ചു. സത്യം പറയടാ… നീ ആരുടെ കുറുമ്പാടാ മുമ്പ് കിട്ടുള്ളത്…. അവള്‍ അവനെ ഒന്നു വിരട്ടി നോക്കി. ഇല്ല മേമേ….kalikuttan  ഇതുവെരെ കണ്‍ിട്ടില്ല, ഒന്നു കാണിച്ചു താ ന്നേയ്…. അവന്‍ കിണുങ്ങി കൊണ്‍് പറഞ്ഞു. അവനറിയാം മേമ അവനെതിരെ ഒരിക്കലും തിരിയില്ലാ എന്നു് അത്ര ദൃഡമായിരുന്നു അവര്‍ തമ്മിലുള്ള സ്നേഹ ബന്ധം. അമ്മിണി ടീച്ചര്‍ അവനെക്കൊണ്‍് സത്യം ചെയ്യിച്ചിട്ടുണ്‍് അവരുടെ കളികള്‍ വേറെ ഒരാളൊടും പറഞ്ഞു പോകരുതെന്നു്. കളികള്‍ ഇഷ്ടമായപ്പോള്‍ അവന്‍ വീണ്‍ും വീണ്‍ും ആവശ്യപ്പെടാന്‍ തുടങ്ങി, അപ്പോള്‍ അങ്ങിനെയൊരു സത്യം ചെയ്യിക്കാന്‍ അമ്മണി ടീച്ചര്‍ക്കു് വലിയ പ്രയാസമുണ്‍ായില്ല. ഇല്ലെങ്കില്‍ പൂറ് കൊടുക്കില്ല എന്ന ഭീഷണി മതിയല്ലോ. സൂസി അവനെ മാറില്‍ നിന്നു് അടര്‍ത്തി മാറ്റി, തന്‍റെ നൈറ്റി മെല്ലെ മേലോട്ട് പൊക്കി. അവളുടെ വെളുത്ത തുടകള്‍ കാണപ്പെട്ടു. ബാബു ആര്‍ത്തിയോടെ അവളുടെ പൂറ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടാന്‍ വായും പൊളിച്ച് നോക്കിയിരുന്നു. അവള്‍ നൈറ്റി കാല്‍ക്കവരത്തില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ നിറുത്തി, എന്നിട്ട് അവനെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്‍് പറഞ്ഞു…. കള്ളന്‍റെ കൊതി കണ്‍ോ. പൊക്കു് മേമേ…. അവനക്ഷമനായി, അവന്‍റെ കൈകള്‍ തന്‍റെ കാല്‍ക്കൂട്ടിലേയ്ക്ക് വരുന്നതു കപ്പോള്‍ സൂസി തന്‍റെ രണ്‍് കൈകൊണ്‍ും പൂറ്, നൈറ്റി കൂട്ടി പൊത്തിപ്പിടിച്ചു. എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു….. 5  നീ വല്ലവരോടും പറയുമോ…. ? ഗോഡ് പ്രോമിസ് ആരോടും പറയത്തില്ല, അവനവളുടെ കൈകള്‍ പിടിച്ചു മാറ്റാന്‍ ശ്രമിച്ചു. അവന്‍റെ ആശ കണ്‍് അവള്‍ പതിയെ കൈകള്‍ അയച്ചു. അവന്‍ നൈറ്റി അവളുടെ നാഭി വരെ പൊക്കി. ഹായ് എന്ത് രസികന്‍ കുറുമ്പാട്, നല്ല വെണ്ണക്കല്‍ മാര്‍ബിള്‍ പോലുള്ള പ്രതലം, അവന്‍ തടവി നോക്കി. രോമ വളര്‍ച്ച തീരെ കുറവുള്ള കൂട്ടത്തിലാണു് സൂസി, വളരെ സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയാലെ ചെറിയ ചെമ്പന്‍ രോമങ്ങള്‍ കാണൂ. ഇതു വരെ അവള്‍ തന്‍റെ സാമാനം ഷേവ് ചെയ്തിട്ടില്ല. അതിനും വേണ്‍ി സുനന്ദയുടെ പൂറില്‍ ഒരു കൊച്ചു സൈലന്‍റ് വാലിയാണു്. വല്ല വന്യമൃഗങ്ങളും കയറി പാര്‍പ്പ് തുടങ്ങും എന്നു് സൂസി എപ്പോഴും അവളെ കളിയാക്കാറു്. എന്നാലും അവളുടെ രോമക്കാട് തന്‍റെ മിനുമിനുത്ത സാമാനത്തില്‍ ഉരയുന്നത് ഒരു സുഖം തന്നെ ആയിരുന്നു. ബാബു അവളുടെ മനോഹരമായ കുറുമ്പാടും, അമ്മണി ടീച്ചറുടെ പൂറുമായി ഒരു താരതമ്യ പഠനം നടത്തി. വലിയ പെണ്ണുങ്ങളുടെ സാമാനത്തിനു്, കുറമ്പാടെന്നല്ല, പൂറെന്നാണു് പറയുകയെന്നും, പക്ഷെ അത് ചീത്ത വാക്കാണെന്നും മറ്റും അവന്‍ കൂട്ടുകാരില്‍ നിന്നു് മനസ്സിലാക്കിയിട്ടുണ്‍്. വലിപ്പം അമ്മണി ടീച്ചറുടേതിനാണു്, ഒരു നെടുവരിയന്‍ ചക്ക വെട്ടി വെച്ചതു പോലാണു്, അതെപ്പോഴും സ്മൂത്ത് ഷേവ് ആയിരിയ്ക്കുമെന്നതിനാല്‍ സ്ത്രീ യോനിയില്‍ മുടി വളരുമെന്ന പ്രതിഭാസം അവനിപ്പോഴും അജ്ഞാതമായിരുന്നു. ടീച്ചറുടെ വിണ്‍് പൊളിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന പൂര്‍ചുണ്‍കള്‍ക്കിടയിലുളള ചക്കച്ചുള ചെവികളും മേല്‍ഭാഗത്തുള്ള കപ്പലണ്‍ി വലിപ്പത്തിലുള്ള കന്തും എല്ലാം ഈ കൊച്ചു വെണ്ണപ്പൂറിനകത്ത് കാണുമോ എന്നു് അവനു് സംശയം. ഒരു വര പോലെ കാണുന്ന വിടവിനകത്ത് അതെല്ലാം മേമ ഒളിപ്പിച്ച് വെച്ചിരിയ്ക്കുമോ. ഇനി എല്ലാ പെണ്ണുങ്ങളുടേതും ഒരു പോലെ ആകില്ലാന്നുണ്‍ോ…. സംശയങ്ങളായിരുന്നു ആ ബാല മനസ്സു മുഴുവന്‍. എന്താടാ പന്തം കണ്‍ പെരുച്ചാഴിയെ പോലെ മിഴിച്ചിരിയ്ക്കുന്നത് ഉമ്മ വെക്കണ്‍െ…? സൂസി ചോദിച്ചു. മേമ ഇതിന്‍റെ ഉള്ള് ഒന്നു് കാണിച്ചു തരോ…? അവനവിടെ തൊടാനൊരു ഭയം. എന്താ പേടിച്ചു പോയോ, അവന്‍റെ മുഖഭാവം കണ്‍് സൂസി കളിയാക്കി, അവള്‍ക്കു തോന്നി പയ്യന്‍സ് ആദ്യമായാണു് പൂറ് കാണുന്നത് എന്നു്. കൊച്ചന്‍ പൂറുകളുടെ ഘടനെയെപ്പറ്റി ഒരു തിസിസ് തയ്യാറക്കാനുള്ള തിരക്കിലാണെന്നുണ്‍ോ പാവം സൂസി അറിയുന്നു. വേണേല്‍ തുറന്നു നോക്കിക്കോ, അവള്‍ അനുവാദം കൊടുത്തു. ബാബു അവളുടെ ഒരു വരപോലെ കാണപ്പെട്ട വിടവിനു് ഇരുവശത്തും തന്‍റെ കൊച്ചുവിരലുകള്‍ വെച്ച് പതിയെ അകത്തി നോക്കി. രക്തവര്‍ണ്ണത്തിലുള്ള ഉള്‍ഭാഗം, വളരെ ചെറിയ ഫ്ളാപ്പ് പോലുള്ള ഉള്‍ചുണ്‍ുകള്‍, മേല്‍ ഭാഗത്ത് സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയപ്പോള്‍ കണ്‍ു, പയറുമണി പോലുള്ള സുബ്ബന്‍, അവന്‍റെ കൂട്ടുകാരന്‍റെ ഭാഷയാണു് കന്തിനു്. ഇതു വായിലാക്കി നുണയാന്‍ സ്വല്പം ബുദ്ധിമുട്ടണം, അവന്‍ മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞു. എന്നാലും മേമയുടെ സാമാനത്തിനു് ഒരു ഐശ്വര്യമെല്ലാം ഉള്ള പോലെ. ആനക്കന്തും ചെവിയുമെല്ലാം ഉള്ള ടീച്ചറുടേതിനേക്കാളും ഒരു 6  കുലീനത്വം മെല്ലാം ഉണ്‍് തന്‍റെ മേമയുടെ കുറുമ്പാടിനു്. അവന്‍ നല്ലവണ്ണം പിളര്‍ത്തി നോക്കി, അകത്ത് ചെറിയൊരു ദ്വാരമുണ്‍്, ടീച്ചറുടേതില്‍ ഒരു 100 ഫില്‍സിന്‍റെ നാണയം ഈസിയായി എങ്ങും തൊടാതെ പോകാന്‍ മാത്രം വലിപ്പമുള്ള തുളയാണു്. തന്‍റെ പാളയംകൊടന്‍ പഴം ഇതിനകത്ത് കുത്തി കയറ്റാന്‍ പറ്റില്ലേ… അവനു് സംശയം തോന്നി. അമ്മണി ടീച്ചറുടേതില്‍ അല്ല സുഖമായി കയറുമായിരുന്നു. പക്ഷെ ടീച്ചര്‍ കാലുകള്‍ കൂട്ടി ഇറുക്കിപ്പിടിയ്ക്കുമ്പോഴായിരുന്നു സുഖം മുഴുവന്‍. ആ നിലയ്ക്ക് ഇതിനകത്ത് കയറിപ്പറ്റിയാല്‍ പരമ സുഖമായിരിയ്ക്കും, അവന്‍റെ ഇളം മനസ്സ് പറഞ്ഞു. എന്താ ഡോക്ടറേ…. പരിശോധന കഴിഞ്ഞില്ലേ…? അവന്‍ നാണത്താല്‍ മുഖം കുനിച്ച് ആ പിളര്‍ന്ന പൂറില്‍ നക്കി കൊണ്‍ൊരു ഉമ്മ കൊടുത്തു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *