Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / അമ്മായിയമ്മയും മരുമകളും പിന്നെ വേലക്കാരിയും

അമ്മായിയമ്മയും മരുമകളും പിന്നെ വേലക്കാരിയും

വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ബോംബെയിലെ ഭര്‍ത്തൃവീട്ടിലെത്തിയ ആശയ്ക്ക് ആ സിറ്റി ലൈഫും വടക്കെ ഇന്‍ഡ്യന്‍ സംസ്ക്കാരവുമായി ഇണങ്ങിച്ചേരാന്‍ വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടു തോന്നി. തലമുറകളായി ബോംബയില്‍ സ്ഥിരതാമസക്കാരായ ഭര്‍ത്തൃവീട്ടുകാര്‍ തകച്ചും ആ സംസ്ക്കാരത്തോട് ഇണങ്ങിച്ചേര്‍ന്നു കഴിഞ്ഞവരായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും ഭര്‍ത്താവും അമ്മയും എന്തിനു് വീട്ടിലെ വേലക്കാരി സുമനും ആശയെ വളരെ സ്നേഹത്തോടെയാണു് കരുതിയിരുന്നത്. പക്ഷെ അവളെ വളരെ വിഷമിപ്പിച്ചത് ഭര്‍ത്താവിനു് ജോലിക്കയറ്റമായി ദുബായിയിലേയ്ക്ക് പോയതാണു്. ദിവസങ്ങളോളം മാത്രം നീണ്ടു നിന്ന മധുവിധു….. വീസ വരുന്നതും കാത്ത് അവള്‍ അക്ഷമയോടെ കാത്തിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവ് പകര്‍ന്നു തന്ന സുഖാനുഭൂതികള്‍ അയവിറക്കി അവള്‍ ദിനരാത്രങ്ങള്‍ തള്ളി നീക്കി. അന്യപുരുഷന്മാരെ നോക്കുന്നതിനുപോലും അവള്‍ ഭയപ്പെട്ടു. അവള്‍ അശോകിനെ അത്രയ്ക്ക് കണ്ട് സ്നേഹിച്ചിരുന്നു. അശോകിന്‍റെ പി.സി.യില്‍ ഇന്‍റര്‍നെറ്റിലൂടെ അവള്‍ പല സെക്സ് സൈറ്റുകളും സന്ദര്‍ശിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. പക്ഷെ അവള്‍ക്കപ്പോളെല്ലാം ലെസ്ബിയന്‍ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോക്ലിപ്പുകളും കാണുന്നതിലാണു് ആനന്ദം കണ്ടത്. മറ്റൊരു സ്ത്രീയെ കാമക്കണ്ണുകളാല്‍ നോക്കുന്നതില്‍ അവള്‍ക്കു വലിയ കുറ്റബോധമൊന്നും തോന്നിയില്ല. പക്ഷെ പരപുരുരുഷ സംഗമം അവളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം വലിയ പാപമായാണു് തോന്നിയത്.
അന്നൊരു ശനിയാഴ്ചയായിരുന്നു. സമയം കൊല്ലാനായി ഒന്നുമില്ലാത്തതിനാല്‍ അവള്‍ ഭര്‍ത്താവുമായുള്ള കാമകേളികള്‍ അയവിറക്കി കൊണ്ട് കട്ടിലില്‍ കിടന്നു. അറിയാതെ അവളുടെ കൈകള്‍ ഗൗണിന്‍റെ ബട്ടണുകള്‍ക്കിടയിലൂടെ തന്‍റെ വിങ്ങുന്ന കുചകുംഭങ്ങള്‍ തലോടാന്‍ തുടങ്ങി. അശോക് അവയെ ലാളിച്ചിരുന്നതും അതിന്‍റെ കണ്ണുകള്‍ വായിലാക്കി നുണഞ്ഞിരുന്നതിന്‍റേയും സുഖാനുഭൂതികള്‍… ഹോ ആലോചിയ്ക്കുമ്പോള്‍ കോരിത്തരിയ്ക്കുന്നു.kalikuttan
കള്ളന്‍ ഒരു നാണവുമില്ല, തന്നെ കാലുകള്‍ വിടര്‍ത്തി വെപ്പിച്ച് കിടത്തി തന്‍റെ — ബുര്‍ എന്നാണത്രെ ഹിന്ദിയില്‍ പറയുക, മലയാളത്തില്‍ പറയുന്നതും ഏകദേശം അതുപോലാണല്ലോ. ചൂത് എന്നും പറയൂത്രെ. കണ്ണുപൊത്തി കിടന്നിരുന്ന തന്‍റെ അതില്‍…
അയ്യേ… ഈ ആണുങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു നാണവുമില്ല…. പിന്നെ ഇന്‍റര്‍നെറ്റില്‍ കാണുമ്പോഴാ
മനസ്സിലായത് വായ് കൊണ്ടുള്ള കളികളാ എല്ലാവരും അധികം ചെയ്യുന്നത്. എന്തായാലും ചേട്ടന്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ നല്ല സുഖം തോന്നി. അശോകിന്‍റെ താടി നല്ലപോലെ വടിച്ചാല്‍ മതി. പക്ഷെ രാത്രിയാകുമ്പോഴേയ്ക്കും കുറ്റിരോമങ്ങള്‍ തടയാന്‍ തുടങ്ങും. ങാ… ചേട്ടന്‍റെ ഇഷ്ടമല്ലേ, കുറച്ച് സഹിച്ചു കിടക്കും. ന്നാലും കുറിച്ചീന്നു് വരണ വെള്ളത്തിനു് നല്ല സ്വാദാന്നു് പറയുന്നത് കേള്‍ക്കുമ്പോള്‍ ഒരു സംതൃപ്തി കിട്ടും. ഒരിക്കലേ ചേട്ടന്‍റെ അതീന്നു് വരുന്ന പാലുപോലുള്ള സാധനം കുടിക്കാന്‍ പറ്റിയുള്ളൂ… ഇനി ചെല്ലട്ടെ എന്നും പാലു തരണംന്നു് പറയും. ചേട്ടന്‍റെ കമ്പിയായി നില്‍ക്കുന്ന അത്…. എന്താ പറയാ ലണ്ട് … കേള്‍ക്കാന്‍ തന്നെ നല്ല ഇമ്പം. ഒരു ലഢു പോലെ തന്നെയാ അതിന്‍റെ ബള്‍ബ് പോലുള്ള തുമ്പ്… അതിന്‍റെ ശക്തീം ബലവുമൊക്കെ കാണുമ്പോള്‍ ആ കു- രാജാവിന്‍റെ അടിമ ആയതു പോലെ തോന്നും, അതു പോലുള്ള ചെങ്കോലല്ലെ അത്. പറഞ്ഞിട്ടെന്താ കാര്യം. ഇനി അതൊക്കെ കണികാണാന്‍ എത്ര നാളുകള്‍ കഴിയണമാവോ…? തല്‍ക്കാലത്തേയ്ക്ക് എന്താ ഒരു നിര്‍വൃത്തി. അവള്‍ വിരലുകള്‍ താഴെ തുടകള്‍ക്കിടയില്‍ പൊങ്ങി നില്‍ക്കുന്ന അപ്പത്തില്‍ നൈറ്റിയ്ക്കു മേലേക്കൂടി തലോടി,
ഹൗ എന്തൊരു സുഖം. അറിയാതെ കൈ ഗൗണിനിടയിലൂടെ പേന്‍റീസിനു മുകളിലെത്തി. വിരലുകള്‍ സാമാനത്തിന്‍റെ ചാലിലമര്‍ന്നപ്പോള്‍… അയ്യേ… രാജകുമാരി കരയുന്നു. പേന്‍റീസിന്‍റെ ആ ഭാഗം മുഴുക്കെ നനഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു. തല്‍ക്കാലം ആ സുമനെ കൊണ്ട് വല്ലതും ചെയ്യിക്കാന്‍ പറ്റുമോ ആവോ. ആള്‍ മറാഠിയാണേലും ചെറുപ്പത്തിലേ ഈ വീട്ടില്‍ വന്നു നിന്നതിനാല്‍ മലയാളം എല്ലാം ഒരു വിധം പറയും. വടക്കെ ഇന്‍ഡ്യന്‍ ഗ്രാമപ്രദേശത്തു നിന്നായതിനാല്‍ വലിയ യജമാന ഭക്തിയെല്ലാമാണു്. പഴയ നമ്മുടെ നാട്ടിലെ ഫ്യൂഡല്‍
വ്യവസ്ഥിതി പോലെ. ഇപ്പോള്‍ അതൊക്കെ മാറി, ഇപ്പോഴത്തെ കമ്യൂണിസ്റ്റ് പ്രസ്ഥാനങ്ങള്‍ അവരെ ഒക്കെ വല്ലാതെ ഉദ്ധരിപ്പിച്ചു കളഞ്ഞില്ലോ… നാട്ടിലെ ഇപ്പോഴത്തെ വേലക്കാരികള്‍ക്കു് യജ നത്തി ആവശ്യം വരികയാണേല്‍ സുഖിപ്പിച്ചു കൊടുക്കണം എന്നെല്ലാം അഖില കേരള വീട്ടുവേലക്കാരി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഡിമാന്‍റ് വെച്ചു കളയും….!! തല്‍ക്കാലം ഒന്നു നടപ്പില്ല, കൈ തന്നെ ശരണം… അവള്‍ പേന്‍റീസ് ഒരു വശത്തേയ്ക്ക് നീക്കി കൊച്ചുസില്‍ക്ക് രോമങ്ങള്‍
അങ്ങിങ്ങായി നില്‍ക്കുന്ന അപ്പത്തില്‍ തലോടി സുഖിക്കാന്‍ ആരംഭിച്ചു. ചണ്ടൂുവിരല്‍ അവളറിയാതെ തന്‍റെ ചെറുചൂടുള്ള തേന്‍ കനിയുന്ന മാംസചുഴിയിലേയ്ക്ക് പൂണ്ടിറങ്ങി. അല്പനേരം ആ കൈക്രിയ തുടര്‍ന്നപ്പോള്‍ അവളുടെ അരക്കെട്ട് ബെഢില്‍ നിന്നു് ഉയരാനും നീ ണ്ട നെടുവീര്‍പ്പുകള്‍ ഉയരാനും തുടങ്ങി.kalikuttanഅങ്ങിനെ ആശ ക്ലൈമേക്സിനോടടുത്തപ്പോഴാണു് സുമന്‍ മുറി തൂത്തുവാരാനായി എത്തിയത്. ബഹു (വീട്ടിലെ മരുമകള്‍) എന്താണു് ചെയ്യുന്നത് എന്നു് അവള്‍ക്കു് ഒറ്റ നോട്ടത്തില്‍ തന്നെ മനസ്സിലായതിനാല്‍ കുറച്ചു നേരം അവള്‍ കാത്തു നിന്നു. ആശയുടെ പരാക്രമമൊന്നു്
അടങ്ങിയപ്പോള്‍ അവള്‍ ചോദിച്ചു…
ബഹുറാണി…. എന്താ അസുഖം വല്ലതുമുണ്ടോ…? ആശ വല്ലാതായെങ്കിലും, വൈക്ലബ്ബ്യം മറക്കാനായി പറഞ്ഞു… ഒരു വല്ലാത്ത വയറു വേദന…. ഞാന്‍ ദീദിയെ (അശോകിന്‍റെ അമ്മയെ) വിളിക്കട്ടോ…? ആശ തലയാട്ടി സമ്മതം കൊടുത്ത് രോഗിയെ പോലെ കിടന്നു. അതു കണ്ട് സുമന്‍ പോയി( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *