Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / അമ്മായിയമ്മയും മരുമകളും പിന്നെ വേലക്കാരിയും part 2

അമ്മായിയമ്മയും മരുമകളും പിന്നെ വേലക്കാരിയും part 2

മാജിയുടെ ബാത്റൂമില്‍ മസാജിനുള്ള സൗകര്യങ്ങള്‍ ഒക്കെ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്…. കടക്കാനായി ഉയരം കൂടിയ വീതിയുള്ള മേശ. കയറിക്കിടക്കാന്‍ ഒരു സ്റ്റെപ്പുമുണ്ട്. ആശ ചെല്ലുമ്പോള്‍ സുമന്‍ ബാത്റൂമെല്ലാം റെഡിയാക്കി നില്പാണു്. മേശപ്പുറത്ത് റബ്ബര്‍ഷീറ്റ വിരിച്ചൊരുക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു. സുമന്‍ തന്നെ അവളുടെ ഗൗണ്‍ ഊരിയെടുത്തു ഹാങ്ങറില്‍ തൂക്കി. ബ്രായും പേന്‍റീസും അണിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന ആശയെ നോക്കി പറഞ്ഞു… ഊരുന്നില്ലേ എണ്ണയാകും…. ആശ മടിച്ച് ബ്രാ ഊരി അവളുടെ കയ്യില്‍ കൊടുത്തു… ങ്ഹാ ഇതിരുന്നോട്ടെ…. പേന്‍റീസ് ഊരാതെ അവള്‍ മേശയില്‍ കയറി കിടന്നു. സുമനെ ഒന്നു ടീസ് ചെയ്യാനായിരുന്നു അവളുടെ പ്ലാന്‍. വെണ്ണക്കല്ലില്‍ കൊത്തിയെടുത്ത പോലുള്ള അവളുടെ മുലകള്‍ കണ്ട് തന്നെ സുമനു് മതിയായിരുന്നു. അവള്‍ ആശയുടെ ശരീരം മുഴുക്കെ എണ്ണ തേക്കാന്‍ ആരംഭിച്ചു. മാജിയുടെ സുഗന്ധക്കൂട്ടുള്ള എണ്ണയുടെ മണം തന്നെ കാമവികാരം ഉണര്‍ത്തുന്നതായിരുന്നു. എണ്ണ പുരണ്ട അവളുട ശരീരം തീക്കനല്‍ പോലെ തളങ്ങി. സുമന്‍റെ പരിചയ സമ്പന്നമായ കൈവിരലുകള്‍ അവളുടെ മേനിയില്‍ തന്മയത്വമായി പെരുമാറിത്തുടങ്ങി. കമിഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന അവളുടെ പുറത്തും തോളുകളിലും സുമന്‍ നല്ല ഒരു ഉഴിച്ചലുകാരിയെ
പോലെ തടവി തടവി നിതംബത്തില്‍ എത്തി. ബെഹന്‍ജി… കച്ച (പേന്‍റീസ്)…?

അവിടെ വേണ്ട ……kalikuttan Kambikathakal

സുമനതല്പം വിഷമമുണ്ടാക്കിയെങ്കിലും, കാര്യമാക്കാതെ താഴെ തുടകളിലും കാലുകളിലും എണ്ണപുരട്ടി തടവി കൊടുത്തു. അവളുടെ കൈവിരലുകള്‍ അകം തുടകള്‍ക്കിടയില്‍ പെരുമാറിയപ്പോള്‍ ആശ ഇക്കിളികൊണ്ട് പുളഞ്ഞു പോയി….

അവിടെ മതിയെന്നേയ്….

അയ്യേയ്…. ഞാന്‍ തൊടുമ്പോള്‍ ഇക്കിളയോ….. അപ്പോള്‍ ഭായിസാബ് (അശോക്) തൊടുമ്പോഴോ….? സുമനും അവളെ ടീസ് ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങി. ആശ നാണത്തില്‍ കുതിര്‍ന്ന പുഞ്ചിരിയോടെ സുഖിച്ചു കിടന്നു. പുറത്തെ മസ്സാജിനിടയില്‍ സുമന്‍ തന്ത്രപൂര്‍വ്വം ഇടക്കിടെ
അവളടെ പേന്‍റിയുടെ ഇലാസ്റ്റിക്കിനടിയിലൂടെ കൈ കടത്തി ചന്തികളില്‍ ഒന്നു രണ്ടു തവണ മാവു കുഴയ്ക്കുന്ന പോലെ കുഴച്ചു. ആദ്യവട്ടം ആശ ഒരു അപസ്വരം പുറപ്പെടുവിച്ചെങ്കിലും
കാര്യമായ എതിര്‍പ്പ് പിന്നീട് കണ്ടില്ല. സുമന്‍ അവസരം മുതലെടുത്ത്, ഉഴിഞ്ഞുഴിഞ്ഞ് അരക്കെട്ടിലെത്തുമ്പോള്‍ പേന്‍റിക്കടിയില്‍ കൈകടത്തി ചന്തി ഞെക്കിക്കൊടുത്തു. തടസ്സമൊന്നും പിന്നീട് കാണാഞ്ഞപ്പോള്‍ അടുത്ത തവണ സുമന്‍ പേന്‍റി ചന്തികളില്‍ നിന്നു്
കുറച്ച് താഴ്ത്തി നഗ്നമായ നിതംബ മാംസത്തില്‍ പീച്ചിയതിനൊപ്പം ചന്തിപ്പാളികള്‍ പടിച്ചകത്തി ‘ബുര്‍’ചാലിന്‍റെ ആരംഭം കാണാനും ശ്രമിച്ചു നോക്കി. പക്ഷെ അവള്‍ക്കു് ആശയുടെ മനോഹരമായ റോസപ്പൂ കൂതിപ്പൊട്ട് മാത്രമെ കാണാന്‍ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ. ജെട്ടി അങ്ങിനെ തന്നെ
വെച്ച് അവള്‍ കാലുകളിലേയ്ക്ക് പോയി. കാല്‍പ്പാദങ്ങള്‍ തന്‍റെ തോളില്‍ വെച്ച് തിരുമ്മി കൊടുക്കുമ്പോള്‍ അവള്‍ ആശയുടെ മനോഹരമായ നിതംബങ്ങളുടെ സൗന്ദര്യം .kalikuttan Kambikathakalകാണുകയായിരുന്നു. വെണ്ണകുഴച്ചുവെച്ചപോലെ എന്തൊരു മിനുമിനുപ്പ്, ഒരൊറ്റ പാടുപോലുമില്ല അതും നല്ല വിരിഞ്ഞ കുണ്ടികള്‍, അശോക് സാബിന്‍റെ ഒരു ഭാഗ്യം. അടുത്ത തവണ അവള്‍
ധൈര്യമവലംബിച്ച് ആശയുടെ കൊതച്ചാലിലൂടെ നടുവിരല്‍ കൊണ്ട് അമര്‍ത്തി തടവി. ഷൗചം ചെയ്യുന്ന പോലെയുള്ള ആ തടവലില്‍ ആശ പുളഞ്ഞു പോയി. രണ്ടാമത്തെ തേപ്പില്‍ സുമന്‍
മനപ്പൂര്‍വ്വം തന്‍റെ വിരല്‍ തുമ്പ് അവളുടെ ഗുദത്തില്‍ അമര്‍ത്തുകയും ചെയ്തപ്പോള്‍ ആശ പ്രതികരിച്ചു…

ഛീ … എന്താ നീ ചെയ്യുന്നെ…..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *