Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / എന്‍ അത്തയ്ക്കു നാന്‍ അടിമൈ

എന്‍ അത്തയ്ക്കു നാന്‍ അടിമൈ

ഞാന്‍ പാലക്കാടിനടുത്തുള്ള ഒരു ഗ്രാമത്തിലാണു ജനിച്ചതു. പഠിക്കാന്‍ മിടുക്കനായിരുന്നതിനാല്‍ എനിക്കു ചെന്നയില്‍ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ എഞ്ചിനീയറിങ്ങിനു അഡ്മിഷന്‍ കിട്ടി പക്ഷെ ആദ്യവര്‍ഷം ഹോസ്റ്റല്‍ സൗകര്യം ഇല്ലായിരുന്നു. സ്വന്തമായി താമസിക്കാന്‍ പണവും കുറവ്. എന്തു ചെയ്യുമെന്നു കരുതി വിഷമിച്ചപ്പോഴാണു അപ്പാവിന്‍റെ സിസ്റ്റര്‍ (ഞങ്ങള്‍ അത്തയ് എന്നു വിളിക്കും മലയാളത്തില്‍ അപ്പച്ചി) യുടെ വീടു കൊടമ്പക്കത്താണല്ലോ എന്നു അമ്മ പറഞ്ഞതു. വളരെ ചെറുപ്പത്തില്‍ തന്നെ അത്ത ഒരു പ്രേമവും ഒളിച്ചോടി കല്യണവും നടത്തി യാഥാസ്ഥിതികനായ എന്‍റെ അപ്പാ അതോടെ അത്തയുമായുള്ള ബന്ധം ഉപേക്ഷിച്ചു.അത്ത ഒരു നോണ്‍ബ്രാഹ്മിണ്‍ നെയാണു കല്യാണം കഴിച്ചതു. പ്രേമവിവാഹം ആയിരുന്നു .അതില്‍ പിന്നെ എന്‍ അപ്പാവുക്കു അവളോടു വലിയ ദേഷ്യമായിരുന്നു. വര്‍ഷങ്ങളായി കത്തുകുത്തു ഒന്നുമില്ല. അത്ത ഒരിക്കല്‍ ഭര്‍ത്താവുമൊത്തു നാട്ടില്‍ വന്നുവെങ്കിലും എന്‍റെ അപ്പാ അവരുടെ അടുത്തു മിണ്ടിയില്ല, എന്‍റെ അമ്മ അവര്‍ക്കു കാപ്പി ഒക്കെ കൊടുത്തു. ഇപ്പോള്‍ എന്‍റെ താമസ പ്രശ്നം വന്നപ്പോള്‍ അമ്മയാണു അപ്പാവെ അത്തയുടെ അടുത്തു എഴുതാന്‍ പറഞ്ഞത്.
എന്നാല്‍ അത്തയുടെ ജീവിതം ഒരു ട്രാജെഡിയായിരുന്നു അവരുടെ ഭര്‍ത്താവ് അവര്‍ക്കു 32 വയസ്സുള്ളപ്പോള്‍ ഹ്രദ്രോഗം മൂലം മരിച്ചുപോയി.kalikuttan Kambikathakal. അപ്പോള്‍ എന്‍റെ അപ്പാവും മറ്റും പോയിരുന്നു. പിന്നെ അവര്‍ക്കു 39 വയസ്സുള്ളപ്പോള്‍ മകളെ വിവാഹം കഴിപ്പിച്ചുവിട്ടു. ഡെല്‍ഹിയില്‍ ജോലിയുള്ള ഒരു ഉയര്‍ന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥനാണു കല്യാണം കഴിച്ചത്. അതില്‍പിന്നെ അത്ത അവരുമൊത്ത് കോടമ്പക്കതിനടുത്തുള്ള ഒരു രണ്ടു നില വീട്ടില്‍ ആണു താമസിച്ചിരുന്നത്. അപ്പാവിന്‍റെ കത്തു കിട്ടിയ ഉടന്‍ തന്നെ അത്ത മറുപടി അയച്ചു എന്നെ അവിടെ താമസിപ്പിക്കുന്നതിനു സ്വാഗതം പറഞ്ഞായിരുന്നു കത്ത്. ഞാനും അപ്പാവും കോടമ്പാക്കം സ്റ്റേഷനില്‍ ഇറങ്ങിയപ്പോള്‍ അത്തയും അത്തയുടെ മരുമകനും മകളും കാത്തു നില്‍പ്പുണ്ടായിരുന്നു. അത്തയും അപ്പാവും അന്നാണു വളരെ കൊല്ലങ്ങള്‍ക്കുശേഷം സംസാരിക്കുന്നത.് രാത്രി അവര്‍ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കരയുന്നതും ഞാന്‍ കണ്ടു. അപ്പാ എന്നെ കോള്ളേജില്‍ ചേര്‍ത്ത ശേഷം തിരികെപ്പോയി. രണ്ടു മാസങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ അത്തയുടെ മരുമകന്‍ അത്തയുടെ മകളെയും കൂട്ടി ഡെല്‍ഹിക്കു തിരിച്ചുപോയി. അത്തയുടെ വീടു ഒരു ഇരുനില വീടായിരുന്നു അതിന്‍റെ താഴത്തെ നില വാടകക്കു കൊടുത്തിരുന്നു. മുകളിലത്തെ നിലയില്‍ രണ്ടു ബെഡ് റൂം ഉണ്ടു. ഞാന്‍ വിസിറ്റിങ് റൂമില്‍ ആയിരുന്നു കിടക്കുന്നത.് എന്നാല്‍ അത്തയുടെ മകള്‍ പോയപ്പോള്‍ എനിക്കു ആ ബെഡ് റൂം തന്നു. ഞാന്‍ അതില്‍ വളരെ സന്തോഷിച്ചു കാരണം എനിക്കു സ്വാഭാവികമായി വികാരം കൂടുതല്‍ ഉള്ള പ്രായമായിരുന്നു എന്‍റെ കൂട്ടുകാര്‍ തരുന്ന കമ്പിബുക്കുകളും പ്ലേബോയ് തുടങ്ങിയ പ്രസിധീകരണങ്ങളും ഒളിച്ചിരുന്നു വായിക്കുകയും വാണം വിടുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു എല്ലാവരും ഉറങ്ങിയിട്ടാണു ഇതൊക്കെ ഞാന്‍ ചെയ്തിരുന്നത് ഇനിയിപ്പോള്‍ ആരെയും പേടിക്കാതെ അതൊക്കെ എന്‍റെ റൂമില്‍ തന്നെ ചെയ്യാന്‍ പറ്റും എന്നതായിരുന്നു എന്‍റെ സന്തോഷത്തിനു കാരണം.
ഞാന്‍ വല്ലാതെ സെക്സിനു അടിപ്പെട്ടിരുന്ന സമയമായിരുന്നു അതു. അത്തയുടെ വീടിന്‍റെ ചുറ്റും കുടിലുകളൊക്കെയാണു. തടിച്ച തമിഴത്തികള്‍ എരുമപ്പാല്‍ വിറ്റു കഴിയുന്ന ഒരു ഏരിയയാരുന്നു അതു. പൈപ്പിന്‍റെ മൂട്ടില്‍ തടിച്ചു കറുത്ത തമിഴത്തി പെണ്ണുങ്ങള്‍ കുളിക്കുകയും തുണി അലക്കുകയും ചെയ്യുന്നതു ജന്നലില്‍കൂടി കാണാം, എന്തൊരു ചരക്കുകള്‍ ആണവ, എല്ലാം കറുത്തവര് ആണെങ്കിലും ഭയങ്കര കുണ്ടിയും മുലകളും പൈപ്പിന്‍റെ കീഴില്‍ കുളിക്കുമ്പോള്‍ അവരുടെ നഗ്നത ആവോളം എനിക്കു കാണാമായിരുന്നു, നേരിട്ടു അവരെ നോക്കിയാല്‍ ചീത്ത വിളിക്കും, ജന്നലില്‍ കൂടിയാകുമ്പോള്‍ ആരുമറിയില്ല, പല തമിഴത്തി പുണ്ടകളും (പെണ്ണുങ്ങളുടെ സാമാനത്തിനു തമിഴില്‍ പുണ്ടയെന്നാണു പറയുന്നത്) ഞാന്‍ കണ്ടു വാണം വിട്ടു
എന്‍റെ അത്ത നാല്‍പ്പതു വയസ്സായെങ്കിലും നല്ല ചരക്കായിരുന്നു അത്ത പണ്ടെ വീടു വിട്ടുപോയതിനാല്‍ അവരൊടു എനിക്കു അത്ര അടുപ്പം ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അതിനാല്‍ അത്തയുടെ മുലയും ചന്തിയും ഒക്കെ നോക്കി ആസ്വദിക്കുന്നതില്‍ എനിക്കു പാപബോധം ഒന്നും തോന്നിയിരുന്നില്ല .ഒരു വാടകവീട്ടില്‍ താമസിക്കുന്നതുപോലെയെ എനിക്കു അവിടെ തോന്നിയുള്ളു. അത്തക്കു ഒരു അഞ്ചടി ആറിഞ്ച്ചു ഉയരം വരും. ഭയങ്കര തടിച്ച മുലകളാണു കോടമ്പാക്കം ക്ലയ്മറ്റിന്‍റെതായിരിക്കും എല്ലാത്തിനും ഭയങ്കര മുലയാണു അത്തയുടെ കുണ്ടിയും ഒരു ടണ്‍ ഉണ്ടു. അത്ത വീട്ടില്‍ ഒരു റവുക്കയും പാവാടയും ഒരു ചേലയുമാണു ഉടുക്കുന്നതു. ബ്രായിടുന്നതു ഞാന്‍ കണ്ടിട്ടേയില്ല മുലയൊക്കെ ഇപ്പോള്‍ പുറത്തുവരും എന്ന മട്ടില്‍ ബ്ലവുസു പൊട്ടിച്ചു നില്‍ക്കുകയാണു. മുലകളുടെ വിടവു തന്നെ താഴെ കുളിക്കാന്‍ വരുന്ന ഒരു പാണ്ടിച്ചിയുടെ ഗുദത്തിന്‍റെ വിടവിന്‍റെ അത്ര വരും അവള്‍ എന്നും എന്‍റെ ജന്നലിനു നേരെ തിരിഞ്ഞാണു ചന്തിയുടെ തുണിപൊക്കി സോപ്പുതേക്കുന്നത് അതിനാല്‍ അവളുടെ കരിങ്കുണ്ടിയും ആനഗുദവും എനിക്കു കാണാപ്പാഠം ആയിരുന്നു അതോര്‍ത്തു ഞാന്‍ വിട്ട വാണങ്ങള്‍ക്കു നോ ഹാന്‍ഡ് ആന്‍ഡ് മാത്തമാറ്റിക്സ് ,എന്നു വച്ചാല്‍ കയ്യും കണക്കുമില്ല!!!.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *