kambi kathakal Other

യമുന കാമം -2

യമുന ലൈറ്റുമിട് താഴേക്കു നടന്നു ടോയ്ലറ്റിന്റെ വാതിൽ തുറന്നു കിടക്കുന്നുണ്ട്.. അവിടെയും ഇല്ല.. അമ്മയോട് പറയാം.. മൃദുല അമ്മയുടെ റൂമിനടുത്തെത്തി.. വാതിൽ ചാരിയിട്ടുണ്ട് അവൾ പതുകെ വാതിൽ തള്ളിയപ്പോൾ തുറന്നു വന്നു…. അകത്തു കയറാൻ നിന്നതും ആ കാഴ്ച അവളെ ശെരിക്കും ഞെട്ടിച്ചു….
‘അമ്മ മലർന്നു കിടന്നു പുളയുകയാണ്.. അമ്മയുടെ കാലിനടയിൽ.. അവൾ ഒന്നും കൂടി നോക്കി.. അതെ അത് സുനിലേട്ടൻ തന്നെ.. ഒരു നിമിഷം യമുന തരിച്ചു പോയി..
അവൾ അപ്പൊ തന്നെ പുറത്തു കടന്നു.. എന്താണ് കണ്ടത്.. സുനിലേട്ടൻ ഇങ്ങനത്തെ ആളാണോ.. വിശ്വസിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല..അവൾ റൂമിലേക്കു നടക്കാനൊരുങ്ങിയെകിലും ആ കാഴ്ച കണ്ണിനു മുമ്പിൽ തന്നെ.. അവരെന്താണ് ചെയ്യുന്നത് ആദ്യമായിട്ടാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു കാഴ്ച നേരിട്ടു കാണുന്നത്.. തന്റെ ഭർത്താവാണെങ്കിലും എന്തോ ഒന്ന് തന്നെ പുറകോട്ടു വലിക്കുന്നു.. ആ കാഴ്ച ശരിക്കും ഒന്നും കൂടി നോക്കിയാലോ.. അവൾ പിന്നെ മടിച്ചു നിന്നില്ല.. അവർക്കു തെറ്റു ചെയ്യാമെങ്കിൽ എനിക്കതു കാണുന്നതിലും തെറ്റില്ല..kalikuttan Kambikathakal 
പതിയെ അവൾ വാതിൽ ഒന്നും കൂടി തുറന്നു.. ‘അമ്മ അങ്ങനെ തന്നെ കിടക്കുന്നു നല്ല നിലാവുള്ള രാത്രി ആയോണ്ട് ഓടിനിടയിലൂടെയുള്ള വെളിച്ചത്തിൽ അമ്മയുടെ വെളുത്ത ശരീരം തിളങ്ങി.. ഒരു 45 വയസുണ്ടാകും സ്തനങ്ങൾ ഉടഞ്ഞു തൂങ്ങി നിൽക്കുന്നു.. സുനിലേട്ടൻ അവരുടെ കാലിനിടയിൽ തല പൂഴ്ത്തി വെച്ച് എന്താണ് ചെയ്യുന്നത്.. യമുനയുടെ ഉള്ളിൽ കാമത്തിന്റെ നനവുകൾ പൊടിയാൻ തുടങ്ങി.. സുനിലേട്ടൻ എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യുന്നത്.. അമ്മയുടെ കാൽമുട്ടുകൾ മടക്കി വച്ചു അതിലേക്കു വിരലുകൾ കയറ്റാൻ തുടങ്ങി.. നല്ല പ്രയോഗം.. ഒരു നിമിഷം അത് താനാണെന്ന് സങ്കല്പിച്ചു യമുന സ്വന്തം ശരീരത്തിലൂടെ കൈകൾ ഓടിച്ചു.. ആ നിലാവെളിച്ചത്തിൽ അവർ പിന്നെയും എന്തൊക്കെയോ ചെയ്തു.. കൂടുതൽ പിടിച്ചു നില്കാനാകാതെ യമുന മുറിയിലേക്കു നടന്നു കതകടച്ചു.. കിടക്കയിലേക്ക് മലർന്നു കിടന്നു.. സുനിലേട്ടൻ വരുന്നതിനു മുൻപ് എനിക്കും ഒരു ഒരു ആശ്വാസം വേണം.. അവൾ നെറ്റി മുകളിക് പൊക്കി താഴേക്കു കൈ കൊണ്ട് പോയി.. അടിവസ്ത്രത്തിനു പുറത്തേക്കു വന്ന നനവിൽ അവൾ വിരൽ അമർത്തി.. കല്യാണത്തിന് മുന്നേ സ്ഥിരമായിട് ചെയ്ത കാര്യങ്ങൾ.. വീണ്ടും.. പക്ഷേ ഇന്ന് കണ്ട കാഴ്ചകൾ.. വീണ്ടും ചെയ്യണം.. അവൾ അടിവസ്ത്രം താഴേക്കു വലിച്ചെഴുച്ചു.. കാലുകൾ അകത്തി.. വിരലുകൾക്ക് എന്തോ നല്ല സുഖം തരാൻ പറ്റുന്നുണ്ട്.. അവൾ വിരലുകൾ വലിച്ചും കയറ്റിയും പുളഞ്ഞു.. കൈകൾ ഒട്ടിപിടിക്കാൻ തുടങ്ങായി.. അവൾ വിരലുകളിൽ ഒന്ന് കൂടി കയറ്റി.. അവളറിയാതെ അതിന്റെ വേഗത കൂടി.. ഒരു നിമിഷത്തില് രതി മൂര്ച്ഛയിൽ അവൾ ഉയർന്നു താഴ്ന്നു.. യമുന തളർന്നു.. കൈകളിലെ നനവുകൾ അവൾ കിടക്കയിൽ തുടച്ചു.. കമിഴ്ന്നു കിടന്നു എപ്പോഴോ ഉറങ്ങി..
രാവിലെ എണീറ്റപ്പോൾ കിടക്കയിൽ സുനിലേട്ടൻ കിടക്കുന്നുണ്ട്.. ഒന്നുമറിയാത്ത ഭാവത്തിൽ യമുന എണീറ്റ് നടന്നു.. ഇന്നലത്തെ പതിവ് കാര്യങ്ങൾ തന്നെ ഇന്നും.. ചായ കുടിച്ചോണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ ‘അമ്മ അവളെ വിളിച്ചു.. യമുന ഒന്ന് ഞെട്ടി ഇന്നലെ അവരെന്നെ കണ്ടെങ്കിൽ.. അറിയട്ടെ എല്ലാം.. എനിക്കും ചോദിക്കണം.. യമുന സുനിലിന്റെ അടുത്ത് നിന്നു.. രണ്ടു പേരും മുഖത്തു നോക്കുന്നില്ല സുനിലേട്ടൻ പറഞ്ഞു “എനിക്കിന്ന് സെക്രട്ടറിയറ്റിൽ ഒരു സമ്മേളനം ഉണ്ട്.. രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞേ വരൂ ” യമുന ഒന്ന് മൂളി.. ഇനി ഉണ്ടായിട്ടും എനിക്കെന്താ കാര്യം അവള് മനസിൽ പറഞ്ഞു.
കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ സുനിലേട്ടൻ ബാഗും എടുത്തിറങ്ങി.

രാവിലെ ചായകുടിയും പണികളുമെല്ലാം കഴിഞ്ഞു യമുന മുകളിലത്തെ മുറിയിലെ റൂമിലേക്ക് പോകാനൊരുങ്ങിയപ്പോ ‘അമ്മ വിളിച്ചു.. “മോളെന്തു ചെയ്യാൻ പോകുവാ ”
“ഒന്നുമില്ല ഞാൻ ചുമ്മാ എന്തേലും ബുക്ക്സ് ഉണ്ടേൽ വായിക്കാൻ ” യമുനയ്ക് അമ്മയോടെന്തെലും സംസാരിക്കാൻ തന്നെ തോന്നുന്നില്ല.. ഇന്നലത്തെ ആ കാഴ്ചച്ചകൾ.. അവൾ പോകാനൊരുങ്ങിയപ്പോൾ ‘അമ്മ പറഞ്ഞു ” നീ എന്റെ മുറിയിലോട് വാ എനിക്കു കുറച്ചു സംസാരിക്കാനുണ്ട് ” യമുനയ്ക് ദേഷ്യം വന്നെങ്കിലും പുറത്തു കാണിച്ചില്ല.. അവൾ അമ്മയുടെ പുറകെ അനുഗമിച്ചു.. ‘അമ്മ കിടക്കയിൽ ഇരുന്നു.. ഇന്നലെ ഇവർ ഇവിടെ വച്ചല്ലേ.. യമുനയ്ക് പിന്നേം ദേഷ്യം കൂടി.. ‘അമ്മ പറഞ്ഞു നീ ഇരിക്ക്.. അതും പറഞ്ഞു അവര് കിടക്കയിൽ ഇരുന്നു കാൽ നീട്ടി വച്ചു.. നെറ്റി പൊക്കി.. “നീ കാലൊന്നു തിരുമ്മി തന്നെ ” യമുനയ്ക് എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയില്ലായിരുന്നു നല്ല വെണ്ണ കല്ല് പോലത്തെ തുടകൾ.. അവരെന്റെ കാമം മുതലെടുക്കുകയാണോ..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com