Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / സാവൻ & സാറ – ഒരു പ്രണയ കഥ 1

സാവൻ & സാറ – ഒരു പ്രണയ കഥ 1

by Saavan Sam 

kalikuttan Kambikatha ഇത്‌ നടന്ന ഒരു സംഭവം ആണ്. ഞാന്‍ കേരത്തിലെ ഒരു പ്രശസ്ത engineering collegil പടിക്കുന്ന സമയം. എന്നെ കുറിച്ച്‌ പറയുകയാണെങ്കില്‍ കാണാന്‍ നല്ല ലൂകുള്ള പയ്യന്‍ . പേരു സാവൻ. പെണ്‍കുട്ടികളോട്‌ സംസാരിക്കാന്‍ വളരെ മടി ആയ്‌ര്‍ന്നു എനിക്ക്. അവര്‍ ഇങ്ങോട്ട്‌ വന്നു സംസാരിക്കാറുന്ടര്‍ന്നെങ്കിലും വളരെ പെട്ടെന്നു തന്നെ ഒഴിഞ്ഞു മാറി പോകുമായ്ര്‍ന്നു ഞാന്‍. അങ്ങനെ ഒരു 3rd year ആയപ്പൊയ്ക്കും ഞാന്‍ അത്യാവശ്യം ഒക്കെ മിണ്ടിത്തുടങ്ങി. അത്യാവശ്യം നല്ല ഭംഗി ഉണ്ടായത്‌ കൊണ്ട്‌ കുറേ പെണ്‍കുട്ടികളെല്ലാം സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി, പക്ഷേ ആരോടും എനിയ്ക്‌ പ്രണയം തോന്നിയില്ലാര്‍ന്നു. അങ്ങനെ ഞാന്‍ മറ്റൊരു ബ്രാഞ്ചിലെ നല്ല ഭംഗിയുള്ള ഒരു പെണ്‍കൊച്ചിനെ കണ്ടു. ഞ്ഞജങ്ങളുടെ ആര്‍ട്സ്‌ ഡേ ആയ്‌ര്‍ന്നു അതു. എന്റെ ക്ലാസ്സിലെ ഫ്രണ്ട്സ് ആണ് അവളെ പരിചയപ്പെടുത്തിയത്‌. നല്ല വെളുത്ത തുമ്ബപൂ പോലത്തെ മൂഘമുള്ള അവളെ എനിക്ക് പെട്ടെണ്ണങ്ങു ഇഷ്ടായി. കണ്ടാല്‍ തന്നെ നല്ല അടക്കവും ഒതതുക്കവുംമുള്ള പെണ്‍കൊച്ച്. നല്ല സ്ലിമ് ആയിട്ട്‌ നല്ല ഡ്രെസിംഗ് സെന്‍സുള്ള സുന്ദരി. അവളുടെ മുടി വളരെ സില്കി സ്മൂത്ത് ആയ്‌ര്‍ന്നു. ഞങ്ങള്‍ സംസാരിച്ചിരുന്നു ആ ഒറ്റ ദിവസം തന്നെ ഞങ്ങള്‍ വല്ലാതെ അടുത്ത്. സാറ എന്നായ്ര്‍ന്നു അവള്‍ടെ പേരു. ഞങ്ങള്‍ നംബര് കൈമാറി ചാറ്റിംഗ്‌ തുടങ്ങി. ചുരുങ്ങിയ ദിവസങ്ങള്‍കുള്ളില്‍ തന്നെ ഞങ്ങള്‍ ഒടുക്കത്തെ പ്രണയത്തിലായി. collegile ഫ്രണ്ട്സേല്ലാം ബെസ്റ്റ് pair എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ്‌ കളിയക്കാന്‍ തുടങ്ങി.
അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ നൈറ്റ് കാല്ലിങ് ഒക്കെ തുടങ്ങി, ബട് ഞങ്ങള്‍ രണ്ടുപേരും ആത്മാര്‍ഥമായി സ്നേഹിക്കുകയര്‍ന്നു. അങ്ങനെ സംസാരം എല്ലാത്തിനേം കുറിച്ചായി. ഒരു നൈറ്റ് അവിചാരിതമായി സെക്സ് സംസാരത്തിലേക്ക് കടന്നു വന്നു. അവള്‍ അവളുടെ ശരീര വതിവ്‌ പോരാ എന്നു പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ പറഞ്ഞു നിന്റേത് പര്ഫെക്ട് ആണെന്ന്. അവസാനം വളരെ മടിയോടെ അവള്‍ പറഞ്ഞു എന്റെ മുലയുദെ സൈസ് 34 ആണ് ചെറുതാണെന്ന്. അങ്ങനെ സംസാരം മറ്റു പെണ്‍കുട്ടികളുടെ സൈസ് ഒക്കെ ആയി. അങ്ങനെ കൂടെ ഉള്ളവരുടെ എല്ലാം സൈസ് ഞ്ഞജന്‍ അറിഞ്ഞു. ബട് അവളുടെ സ്ട്രക്ചര് എനിയ്ക്‌ നല്ളിഷ്ടയ്ര്‍ന്നു. അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ ദിവസവും സെക്സ് സംസാരിച്ചു സ്നേഹിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. രണ്ടുപേര്‍ക്കും kalikuttan Kambikatha പരസ്പരം മറന്നസ്വദിക്കാന്‍ , ശരീരവും മനസ്സും ഒന്നീപ്പിക്കാന്‍ കൊതി തോന്നി. അതിനുള്ള ഒരവസാരവും ഒത്തു വന്നില്ല.
അവസാനം ഞങ്ങള്‍ ഒരു ദിവസം നാടിലേകുള്ള ടികെട് ഒരുമിച്ച്‌ ഏസീ ഇല്‍ ബുക് ചെയ്തു. അങ്ങേനെ ആ ദിവസം വന്നു. ഞങ്ങള്‍ ട്രൈനില്‍ കയറി . ഞങ്ങള്‍ക് upper birthum middle birthum ആണ് കിട്ടിയത്‌, ഞങ്ങളുടെ കൂടെ തൊട്ടടുത്ത സീട് കളില്‍ 2 വയ്സ്സായ ഒരു അച്ഛനും അമ്മയും ആയ്‌ര്‍ന്നു ഉണ്ടായ്‌ര്‍ന്നത്‌. ഞങ്ങള്‍ ഒരു 9 മണിയായപ്പോ മുകളില്‍ കയറി ഒരുമിച്ചിരുന്നു സംസാരിച്ചിരുന്നു. ഞാന്‍ അവളെ നോക്കി, അവള്‍ നല്ല ഭംഗിയായി ഒരു മറൂണ്‍ നിറത്തിലുള്ള സാല്‍വാരും പാന്റ്സും ആണ് ധരീച്ചത്‌. ഞങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെ കൈ പിടിച്ച് ഓരോന്ന് സംസാരിച്ച്‌ കൊണ്ടിരുന്നു,ആരും ശ്രാധിക്കുന്നുണ്ടയ്‌ര്‍ണില്ല ഞങ്ങളെ. ഞാണവളുടെ കൈപിടിച്ച് സംസാരിക്കുമ്പോ മെല്ലെ ചുംബിച്ച്. അങ്ങനെ ഒരു 10 മണിയായപ്പോ ലൈട് ഓഫ്ഫ് ചെയ്തു. ഞാണവളുടെ മുഖത്തു നോക്കിഇരുന്നു അവാളെന്തേ കണ്ണുകളിലേക്‌ നോക്കി, ഞങ്ങള്‍ക് പ്രണയം വിധുമ്പി നിന്ന്, ഞാണവളുടെ മുഖം കയ്യിലേടിത് കവിളില്‍ ഒന്നു ചുംബിച്ച്. അവള്‍ നാണം കൊണ്ട് മുഖം തത്തി. അവളുടെ കവില് ആകെ ചുവന്നു തുടുത്തു. അവള്‍ വീണ്ടും എന്നെ നോക്കിയിരിപ്പായി ആ സമയം തന്നെ ഞാന്‍ അവള്‍ടെ കവിളില്‍ തലോടി അവള്‍ടെ ചുണ്ടിലൂടെ വിരല്‍ ചലിപ്പിച്ചിരുന്നു..ഇത്രയും ആയപ്പോള്‍ അവള്‍ എന്റെ കാവില്ള് പിടിച്ചിട്ട്‌ എന്റെ ചുണ്ടില്‍ ഉമ്മ വെച്ചു എന്നിറ്റ് വേഘം മാറിക്കളഞ്ഞു. പിന്നെ ഞാന്‍ ടൈമ് വേസ്ട് ചെയ്തില്ല, അവളെ വാരിപ്പുനര്‍ന്നു ആ ചുണ്ടുകള്‍ എന്റെ വായിലാക്കി ഊംപി കുടിച്ചു. എന്റെ നാവ്‌ അവളുടെ വായിക്കുളിലേക്‌ ഇട്ടിട്ട്‌ അവളുടെ ഉമിണീറെല്ളാം ഞാന്‍( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *