kambi kathakal swavarga pranayinikal

കോണ്‍വെണ്ടിലെ കൂട്ടകളികള്‍

Kalikuttan kambikathakal ഞങ്ങളുടെ സ്കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പാല്‍ 50 വയസ്സോളം പ്രായമുള്ള സിസ്റ്റര്‍ മേരി എന്ന കന്യാസ്ത്രീ ആയിരുന്നു. കയ്യില്‍ എപ്പോഴും ഒരു ചൂരല്‍ വടിയുമായി നടക്കുന്ന അവരെ എല്ലാകുട്ടികള്‍ക്കും ഭയമാണ്. അസ്സിസ്റ്റന്‍റ് ആയിരുന്ന സിസ്റ്റര്‍ ആലീസ് വളരെ സൗമ്യയായിരുന്നു. ഒരിക്കലും ഞങ്ങളെ ശിക്ഷിച്ചിരുന്നില്ല. പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഉപദേശിക്കാറേ പതിവുള്ളൂ. ഞങ്ങളുടെ ഡ്രില്‍ ടീച്ചര്‍ സിസ്റ്റര്‍ ജെയിന്‍ നല്ല ഉറച്ച ശരീരമുള്ള കന്യസ്ത്രീ, ഞങ്ങളുടെ ഡ്രസ്സുകളൊക്കെ എന്നും പരിശോധിച്ചിരുന്നു. ശരിയായ സൈസ് ബ്രാ ഇടാത്തവരെ എല്ലാം മുറിയില്‍ കൊണ്ടുപോയി ശിക്ഷിക്കും, മിക്കവാറും ചന്തിയില്‍ അയ്യഞ്ചടിയാണു് പതിവ്. ഹോസ്റ്റല്‍ വാര്‍ഡന്‍ സിസ്റ്റര്‍ മാര്‍ത്തയ്ക്കും 40 വയസ്സോളം പ്രായം കാണും, ഞങ്ങളെ മ്യൂസിക് പാഠങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ചിരുന്നതും അവരായിരുന്നു. ഞാനാറാം സ്റ്റാന്‍റേര്‍ഡില്‍ പഠിയ്ക്കുമ്പോള്‍ തന്നെ എന്‍റെ മുലകള്‍ ഉരുണ്ടുകൂടി ചെറുനാരങ്ങയോളം പോന്നതായി. എന്‍റെ റൂംമേറ്റ് തെരേസയാണു് എന്‍റെ മുലകള്‍ വളരാന്‍ തുടങ്ങിയ കാര്യം എന്നോട് ആദ്യം പറഞ്ഞത്. ഞങ്ങള്‍ ഒറ്റക്കാകുന്ന സമയത്ത് അവളത് പിടിച്ച് നോക്കും. അവള്‍ അപ്പോഴേ ഋതുമതിയായിരുന്നു. അവളാണു എനിയ്ക്ക് മാസക്കുളിയെ പറ്റിയും കെയര്‍ഫ്രീയും മറ്റും കാട്ടിതന്നുന്നത്.
ഒരുദിവസം തെരേസ ഞങ്ങള്‍ തനിച്ചായിരുന്ന സമയത്ത് എന്നോട് മുറിയുടെ കതകടക്കാന്‍ പറഞ്ഞു, എന്നിട്ട് തലയിണക്കടിയില്‍ നിന്നു് ഒരു പുസ്തകമെടുത്ത് കാട്ടിതന്നു, ആണുങ്ങളും പെണ്ണുങ്ങളും വൃത്തികെട്ട കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്യുന്ന പടങ്ങള്‍ ഉളള പുസ്തകം. ഞാന്‍ ആകെ പേടിച്ചു, ഒരു മദാമ്മയുടെ കുറിച്ചിയിലേയ്ക്ക് ഒരു സായിപ്പ് അവന്‍റെ വലിയ മൊട്ട കയറ്റുന്നു. ഞാന്‍ ആണുങ്ങളുടേയും പെണ്ണുങ്ങളുടേയും നഗ്നത കാണുന്നത് അപ്പോള്‍ ആദ്യമായായിരുന്നു. ഞാനൊരിക്കലും ഇങ്ങിനെ ആണുങ്ങള്‍ അവരുടെ സാധനം ഞങ്ങളുടെ സാമാനത്തിലേയ്ക്ക് കയറ്റുമെന്നു് അറഞ്ഞിരുന്നില്ല. ആ സായിപ്പിന്‍റെ മൊട്ടയ്ക്ക് നല്ല വലിപ്പമുണ്ടായിരുന്നു, അതിന്‍റെ കടയ്ക്കല്‍ രോമവും. മദാമ്മയുടെ സാമാനം നടു പൊളിഞ്ഞ ഒരു ചുവന്ന ഇറച്ചിക്കഷ്ണം പോലെ, അതിന്‍മേലും ധാരാളം മുടി. തെരേസ എന്‍റെ പകച്ചുള്ള നില്‍പ്പ് കണ്ടിട്ട് പറഞ്ഞു തന്നു, എല്ലാവരും ഇങ്ങിനെയൊക്കെ ചെയ്യും, നമ്മുടെ മാതാപിതാക്കډാരും ഈ പണി ചെയ്തതു കൊണ്ടാണു നമ്മളൊക്കെ ഉണ്ടായതെന്നു് മറ്റും. എനിയ്ക്ക് വിശ്വാസമായില്ല. അവള്‍ പറഞ്ഞു അവളുടെ ഡാഡി, മമ്മിയുടെ സാമാനത്തിലേയ്ക്ക് ഡാഡിയുടെ കുണ്ണ കയറ്റുന്നത് അവള്‍ ഉറക്കം നടിച്ച് കിടന്നു് ഒരു രാത്രിയില്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ടത്ര. തെരേസ അടുത്ത പേജ് മറച്ചു, അതില്‍ ഒരുത്തന്‍ കുനിഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്ന പെണ്ണിന്‍റെ പിന്നില്‍ കൂടി ചെയ്യുന്നതായിരുന്നു. അയാള്‍ ആ പെണ്ണിന്‍റെ മുലകള്‍ പാല് കറക്കുന്ന പോലെ ഞെക്കിപ്പിഴിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. തെരേസ പറഞ്ഞു പെണ്ണുങ്ങള്‍ക്കു് ഇങ്ങനെ മുലകളില്‍ പിടിക്കുമ്പോള്‍ നല്ല സുഖം കിട്ടുമെന്നു്. പക്ഷെ ഞാനത് വിശ്വസിച്ചില്ല. ആ ചിത്രത്തിലെ പെണ്ണ് കരയുന്നപോലെയാണു എനിയ്ക്കു് തോന്നിയത്. തെരേസ എന്‍റെ ഷര്‍ട്ടിനുള്ളിലേയ്ക്ക് കൈ കടത്തി എന്‍റെ കുരുന്നു മുലകളെ തലോടാന്‍ തുടങ്ങി. എനിയ്ക്ക് ഇക്കിളിയായെങ്കിലും ഒരു പുതിയ സുഖം തോന്നി. അവള്‍ രണ്ട് ബട്ടണ്‍ വിടര്‍ത്തി രണ്ടു കൈകൊണ്ടും എന്‍റെ കുഞ്ഞുമുലകളെ പിടിച്ച് ഞെക്കി, പിന്നെ തുമ്പില്‍ പിടിച്ച് പറിച്ചെടുക്കുന്നതു പോലെ വലിച്ചു. അവള്‍ ചിത്രത്തിലെ പുരുഷനെ പോലെ എന്‍റെ പിന്നില്‍ നിന്നുകൊണ്ടാണു ഇതെല്ലാം ചെയ്തത്. പിന്നീട് അവള്‍ എന്‍റെ സ്കര്‍ട്ട് പിന്നില്‍ നിന്നു് പൊക്കി എന്‍റെ Kalikuttan kambikathakal ചന്തിവിടവുകള്‍ക്കിടയിലൂടെ അവളുടെ തുടകൊണ്ട് ഉരക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാന്‍ അടിയില്‍ ജെട്ടി ഇട്ടിരുന്നില്ല. തെരേസയുടെ തുടകളില്‍ ഉണ്ടായിരുന്ന ചെറിയ രോമങ്ങള്‍ എന്‍റെ ചന്തിവിടവിലും കൂതിയിലും ഒരു ബ്രഷ് പോലെ തോന്നി എനിയ്ക്ക്. അടുത്ത പേജ് മറയ്ക്കുമ്പോളാണു പുറത്ത് വാര്‍ഡന്‍റെ കാലൊച്ച കേട്ടത്. അവര്‍ നടക്കുമ്പോള്‍ അവരുടെ ചെരിപ്പ് തറയില്‍ ഉരച്ചുകൊണ്ടാണു നടക്കാറ്. തെരേസ ഉടനെ പുസ്തകം അവളുടെ ജെട്ടിയില്‍ ഒളിപ്പിച്ച് കതകിന്‍റെ ബോള്‍ട്ട് തുറന്നു് വെച്ച് വേഗം പഠിക്കാനുള്ള ഒരു പുസ്തകെടുത്ത് വായന തുടങ്ങി. ഞാനും അതു തന്നെ ചെയ്തു. അല്പ സമയത്തിനുള്ളില്‍ സിസ്റ്റര്‍ മാര്‍ത്ത മുറില്‍ കയറി വന്നു. അവര്‍ ഞങ്ങള്‍ വായിച്ചിരുന്ന പുസ്തകങ്ങള്‍ വാങ്ങി നോക്കി. പിന്നീട് തെരേസ കട്ടിലില്‍ കിടന്നു് വായിയ്ക്കുന്നതിനു് വഴക്കു് പറഞ്ഞ് പുറത്തു പോയി. രാത്രി 9.30 കഴിഞ്ഞാല്‍ ലൈറ്റണച്ച് കിടക്കണം എന്നാണു ഹോസ്റ്റല്‍ റൂള്‍. അതുപോലെ മറ്റൊരാളുടെ ബെഡ്ഡില്‍ കിടക്കാന്‍ പാടില്ലെന്നും.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com