Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / കളിച്ചാലും കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 1

കളിച്ചാലും കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 1

kambikathakal ഹണിമൂണ്‍ ട്രിപ്പു കഴിഞ്ഞു തിരികെ വരുകയാണു ആഷാറാണിയും ഭര്‍താവ് രാജേഷ് മേനോനും. മൂന്നാറിലെ ഒരു സുഹ്രത്തിന്‍റെ ബംഗ്ലാവില്‍ ആയിരുന്നു അവരുടെ ഹണിമൂണ്‍. രാജേഷ് മേനോന്‍ വലിയ ബിസിനസ്സ് കാരന്‍ ആണു. അയാളുടെ അച്ചന്‍ തുടങ്ങിയ ബിസിനെസ്സ് വളര്‍ത്തിവലുതാക്കിയത് രാജേഷ് ആയിരുന്നു. തന്‍റെ അഭാവത്തില്‍ കമ്പനിയില്‍ എന്തുനടന്നുകാണും എന്ന ചിന്തയിലാണു അയാള്‍. കല്യാണം അയാള്‍ക്കൊരു വലിയ കാര്യം ഒന്നുമല്ല .ബിസിനെസ്സ് റ്റ്രിപ്പുകളില്‍ അയാള്‍ ധാരാളം പെണ്‍കുട്ടികളെയും സിനിമാതാരങ്ങളെയും സീര്യല്‍ നടികളെയും കളിച്ചിട്ടുണ്ടു തന്‍റെ ബിസിനെസ്സ് ആവശ്യത്തിനായി പല കക്ഷികള്‍ക്കും ബാങ്ക് മാനേജര്‍മാര്‍ക്കും അവരെ കൂട്ടിക്കൊടുത്തിട്ടുമുണ്ടു. അങ്ങിനെയൊക്കെയാണു ഇന്നറിയപ്പെടുന്ന ബിസിനെസ്സ് സാമ്രാജ്യം അയാള്‍ വെട്ടിപ്പിടിച്ചത,് സ്ത്രീകള്‍ ,മദ്യം ,ആഡംബരം എന്നിവയൊക്കെ അയാള്‍ക്കു തന്‍റെ ബിസിനെസ്സ്ലോകത്തില്‍ വെറും ബിസിനെസ്സ് വര്‍ധിപ്പിക്കാനുള്ള ഉപാധികള്‍ മാത്രം ആയിരുന്നു, അതുകൊണ്ടുതന്നെ തിരികെ കമ്പനിയില്‍ എത്തിച്ചേരാനായിരുന്നു അയാളുടെ തിടുക്കം ,ആഷാറാണിക്കാകട്ടെ തന്‍റെ ഹണിമൂണ്‍ വളരെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു, രാജേഷ് ദിവസവും മൂന്നു പ്രാവശ്യമെങ്കിലും അവളുമായി സം യോഗം നടത്തി. സാധാരണ ഹണിമൂണ്‍ പോകുന്നവരൊക്കെ വളിച്ച മുഖവുമായിട്ടാണു തിരികെ വരാറുള്ളത് കാരണം പലര്‍ക്കും പരിചയക്കുറവു മൂലം പരിപാടി നടത്താന്‍ കഴിഞ്ഞെന്നു വരുകയില്ല. പരിചയം ഇല്ലാത്തവര്‍ സാവകാശം വഴിയൊക്കെ കണ്ടുപിടിച്ചു വേദന ഒക്കെ മാറ്റി മതി ഹണിമൂണിനു പോകുന്നത്. അല്ലെങ്കില്‍ ആണുങ്ങളുടെ വിധി, പെണ്ണിന്‍റെ ദ്വാരം തപ്പി സമയം കളയുകയും പെണ്ണുങ്ങള്‍ക്കാണെങ്കില്‍ ഇരുമ്പുലക്കപോലുള്ള കുണ്ണകള്‍ കുത്തിക്കയറി പൂര്‍ പൊളിഞ്ഞു, ഹണിമൂണ്‍ കഴിഞ്ഞു കാലും കവച്ചു നടക്കാന്‍ വയ്യാതെ തിരികെയെത്തി, യൂറിനറി ഇന്‍ഫെക്ഷ്ന്‍ ഇങ്ങിനെയൊക്കെയുള്ള ഓമനപ്പേരില്‍ തുറന്നു വല്ല ഡോക്റ്റര്‍മാരുടെയും മുമ്പില്‍ തന്‍റെ പൂറും സാമാനവും തുറന്നിട്ടു കിടക്കാനായിരിക്കും വിധി. അതുകൊണ്ടു കല്യാണത്തിനുമുമ്പു പരിപാടി നടത്തിയിട്ടില്ലാത്ത വായനക്കാരോടു ഉപദേശിക്കുകയാണു, അഞ്ചാറു കളിയെങ്കിലും കളിക്കാതെ ഹണിമൂണിനു പോകരുത്.

ആഷറാണിക്കു മുമ്പു കളിച്ചു പരിചയം ഒന്നുമില്ല പക്ഷെ അവളുടെ വീട്ടില്‍ രാജു എന്നു പേരുള്ള ഒരു വേലക്കാരന്‍ അവളെ തുടക്കു വെക്കുകയും കുണ്ണ തീറ്റിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ രാജേഷ് മേനൊന്‍റെ കുണ്ണ തള്ളിക്കയറ്റാന്‍ വരുന്നതു കണ്ടിട്ടു അവള്‍ക്കു പേടി ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു. രാജുവിന്‍റെ ഉലക്കയുടെ പകുതിപോലുമില്ല അവളുടെ ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ കുണ്ണ. മേനൊന്‍റെ വീടു ഒരു കൂട്ടുകുടുംബം ആയിട്ടാണു കഴിയുന്നതു. എല്ലാവര്‍ക്കും അവരുടെ കമ്പനിയില്‍തന്നെ പണികൊടുത്തിട്ടുണ്ട്. വല്യ ഒരു അടുക്കളയും ധാരാളം വേലക്കാരും അവിടെയുണ്ട്. പെണ്ണുങ്ങള്‍ക്കു കുട്ടികളെ നോക്കുകയും ക്ലബ്ബില്‍ പോവുകയും ഒക്കെത്തന്നെ പണി. ആഷാറാണിയുടെ കുണ്ടിയും മുലകളും ഇതിനകം തന്നെ അവിടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി. എല്ലാ വേലക്കാരും ആഷാറാണിയുടെ അമ്മായി അപ്പന്‍ ശ്രീമാന്‍ വിശ്വനാഥമേനോന്‍ തന്നെയും ആഷാറാണിയെ ഓര്‍ത്തു മനസ്സില്‍ ഇതിനകം പലപ്രാവശ്യം സംഭോഗം നടത്തിക്കഴിഞ്ഞു. പെണ്ണുങ്ങള്‍ക്കുപോലും ആഷായുടെ കുണ്ടിയും മുലകളും കണ്ടിട്ടു അസൂയ പെരുത്തു. എരിതീയില്‍ എണ്ണഒഴിക്കാനെന്നവണ്ണം ആഷാറാണി തന്‍റെ ടൈറ്റായ ചൂരിദാറുകളും കക്ഷം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്ന സ്ലീവ്ലെസ്സ് ബ്ലൗവ്സുകളും അണിഞ്ഞു അവരെയൊക്കെ കൂടുതല്‍ കമ്പിയാക്കി.

രാവിലെ ബ്രേക്ഫാസ്റ്റ് വിളമ്പുമ്പോള്‍ ആഷാറാണി അണിഞ്ഞിരുന്ന സീ ത്രൂ നൈറ്റികളില്‍ക്കൂടി അവളുടെ തടിച്ച തുടകളും കറുത്ത ബ്രായ് ക്കകത്തു തിങ്ങിഞെരുങ്ങിനില്‍ക്കുന്ന മുലകളും, ചമ്മന്തിയും മറ്റും വിളമ്പുമ്പോള്‍ നയിറ്റിയുടെ മുന്‍ഭാഗത്തുകൂടി കാണാന്‍ പറ്റുന്ന മുലയുടെ വിടവും, ജട്ടി ഇടാത്തതിനാല്‍ തുള്ളിതുളുമ്പുന്ന രണ്ടു ഉഗ്രന്‍ ചന്തികളും ഒക്കെക്കൂടി അമ്മായി അപ്പന്‍റെ കുണ്ണ വടിപോലെയാക്കി, രാജേഷ് മേനോന്‍ തന്‍റെ ഭാര്യ വീട്ടില്‍ സ്രഷ്ടിക്കുന്ന കോളിളക്കത്തെക്കുറിച്ചു ബോധവാനായിരുന്നതുമില്ല. അയാള്‍ക്കു ഫാക്ടറിയില്‍ എത്താന്‍ നേരം വൈകുമോയെന്നായിരുന്നു ചിന്ത. ആഷാറാണി തന്‍റെ സൗന്ദര്യത്തിലും സെക്സ് അപ്പീലിലും ആള്‍ക്കാര്‍ മയങ്ങുന്നതു കണ്ടു സന്തോഷിച്ചു അവള്‍ക്കതില്‍ ഒരു സംതൃപ്തി തോന്നി. അവള്‍ കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ നേരിയ ഡ്രെസ്സുകള്‍ അണിഞ്ഞും ജട്ടി ഇടാതെ പ്രകാശമുള്ള സ്ഥലങ്ങളില്‍ നിന്നു, തന്‍റെ ഷേപ്പുള്ള ശരീരം ആള്‍ക്കാരെ കാട്ടി അവര്‍ ഞെളിപിരികൊള്ളുന്നതു കണ്ടു അകമേ സന്തോഷിച്ചു .അമ്മായി അമ്മക്കു അതൊന്നും ഇഷ്ടമായില്ലെങ്കിലും അവര്‍ പുതുപെണ്ണിന്‍റെ അടുത്തു ഒന്നും പറയാന്‍ ധൈര്യപ്പെട്ടില്ല. തന്‍റെ ഭര്‍ത്താവു പോലും ഉറക്കത്തില്‍ ആഷാ! ആഷാ! എന്നു പിച്ചും പേയും പറയുന്നതും വെള്ളം കുടിക്കാനായി പണ്ടില്ലാത്ത വിധം ഇടക്കിടെ അടുക്കളയില്‍ വരുന്നതും അവരെ അസ്വസ്ഥയാക്കി. പുതിയ മരുമകള്‍ ഒരു പറ വെടി തന്നെ എന്നു അവര്‍ക്കു മനസ്സില്‍ തോന്നി. പക്ഷേ രാജേഷ് മേനോന്‍ ആ വീട്ടിലെ ഏറ്റവും ബഹുമാനിക്കപ്പെട്ട അംഗം ആയിരുന്നു. അതിനാല്‍ ആഷാറാണിയെയും എല്ലാവരും ബഹുമാനിച്ചു..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *