Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / കളിച്ചാലും കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 2

കളിച്ചാലും കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 2

kalikuttan kambikathakal ആഷാറാണിയെയും കൂട്ടി അവളുടെ അമ്മയും അഛനും വീട്ടിലെത്തി. വിവാഹത്തിനുശേഷം അവള്‍ ആദ്യമായിട്ടാണു വീട്ടില്‍ വരുന്നത്. ഭര്‍ത്താവില്ലാതെ ആയതിനാല്‍ വീട്ടുകാര്‍ക്കു അല്‍പ്പം വിഷമം ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നാല്‍ മോളെ വീണ്ടും തനിച്ചു വീട്ടില്‍ ഒരാഴ്ചയെങ്കിലും താമസിപ്പിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞതില്‍ അവര്‍ സന്തോഷിച്ചു. എന്നാല്‍ അവരെക്കാള്‍ യഥാര്‍ത്ത ത്തില്‍ സന്തോഷിച്ചത് വേലക്കാരന്‍ രാജു ആയിരുന്നു. ആഷക്കൊച്ചമ്മ വന്നെന്നറിഞ്ഞ്തോടെ അവന്‍ കൊച്ചമ്മയെ പരിപാടി നടത്താനുള്ള സ്വപ്നം കാണാന്‍ തുടങ്ങി. ആഷാറാണി തന്‍റെ അലമാര ഒക്കെ പരിശോധിച്ചപ്പോള്‍ തന്‍റെ അടിവസ്ത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം തന്നെ നഷ്ടപ്പെട്ടിരിക്കുന്നതായി കണ്ടു. അവള്‍ അമ്മയോടു ചോദിച്ചു ‘അമ്മേ എന്‍റെ പഴയ തുണി ഒക്കെ എവിടെ ?’ അമ്മക്കറിയില്ല. ‘ആ രാജു കുറെ പെറുക്കി പാവങ്ങള്‍ക്കു കൊടുത്തായിരുന്നു നീ പുതിയതു വേണേല്‍ അച്ചന്‍റെ കൂടെ ടൊവ്ണില്‍പ്പോയി വാങ്ങിക്കു’ .ആഷാറാണിക്കു സെക്സ് ഒരു ഭ്രാന്തായി മാറിയിരുന്നു. ഒരു മാസത്തിനുള്ളില്‍ അവള്‍ ആണും പെണ്ണുമായി പലരോടൊപ്പവ്ും സുഖിച്ചതിനാല്‍ സെക്സ് ഇല്ലാത്ത ഒരു ദിവസം അവള്‍ക്കു സംകല്‍പ്പിക്കാന്‍ കൂടി കഴിയാതായി. പിറ്റേന്നു രാവിലെ അവള്‍ ഉണര്‍ന്നു രാജു ചായയുമായി വരുമ്പോള്‍ അവനെ ഒന്നു കൊതിപ്പിക്കാനായി അവള്‍ പഴയ മുട്ടൊപ്പമെത്തുന്ന ഒരു ബേബി ഡോള്‍ എടുത്തണിഞ്ഞു. ഷഡ്ഡിയും ഇട്ടില്ല. അവള്‍ രാജുവിന്‍റെ വരവും പ്രതീക്ഷിച്ചു തുടവരെ നില്‍ക്കുന്ന ആ വസ്ത്രത്തില്‍ കിടന്നു അപ്പോള്‍ താഴെ രാജുവും ആ കാഴ്ചക്കായി തുടിക്കുകയായിരുന്നു ‘കൊച്ചു കൊച്ചമ്മക്കു കാപ്പി കൊണ്ടുകൊടുക്കട്ടെ കൊച്ചമ്മാ?’ അവന്‍ ചോദിച്ചു രാജു തന്നെ കപ്പും സാസറും ഒക്കെയെടുത്തു കാപ്പി പകര്‍ന്നു പടികള്‍ കയറി. ആഷയുടെ അമ്മയും മോള്‍ക്കെന്താ രാവിലെ ബ്രേക്കു ഫാസ്റ്റിനു എന്നു തിരക്കാനായി അവന്‍റെ പുറകേ മുറിയിലെത്തി കതകു പാതി തുറന്നപ്പോള്‍ തന്നെ രാജുവിന്‍റെ സാമാനം നിക്കറില്‍ ഒരു ഭാഗത്തു ഉരുക്കുകമ്പിപോലെ നിന്നു.

ആഷ അവന്‍ കാണട്ടെയെന്നു കരുതി ഒന്നു തിരിഞ്ഞു. അതോടെ അവളുടെ ചന്തിവരെയുള്ള ഭാഗം രാജുവിനു കാണാന്‍ പറ്റി. അവന്‍ ട്രേയ് ടീപ്പോയിയില്‍ വച്ചു കൊച്ചമ്മേടെ കുണ്ടിയില്‍ ഒന്നു പിടിക്കാനായി മുന്നോട്ടു നീങ്ങുമ്പോഴേക്കും പിറകില്‍ കാല്പെരുമാറ്റം കേട്ടു തിരിഞ്ഞു. ആഷയുടെ അമ്മയും മോളുടെ ഗുദവും കുത്തിയുള്ള ഉറക്കം കണ്ടൊന്നു ഞെട്ടി. എന്നിട്ടു രാജുവിനെ താഴേക്കോടിച്ചു. എന്നിട്ടു അവര് ആഷയുടെ കട്ടിലില്‍ ഇരുന്നു ബേബി ദോള്‍ പിടിച്ചു നേരെയിട്ടു. ‘എന്താ മോളേ ഇതു ഇങ്ങിനെയാണോ രാവിലെ കിടക്കുന്നത് ആ ചെറുക്കന്‍ കണ്ടാല്‍ മോശമല്ലെ. എണീക്കു കാപ്പി കുടി, പറ, ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റിനെന്തോ വേണം? ബ്രേഡ് ബട്ടര്‍ ഓംലറ്റോ, അതോ ഇഡ്ഡലി ദോശയോ? എല്ലാം മോള്‍ പറഞ്ഞിട്ടെ ഉണ്ടാക്കുന്നുള്ളു എല്ലാം റെഡിയാണു’ ആഷ അപ്പോള്‍ ഉണര്‍ന്നപോലെ ഒന്നു മൂരി നിവര്‍ന്നു ‘അമ്മാ ഞാന്‍ കുറച്ചുകൂടി ഉറങ്ങട്ടെ ഹാവൂ’ ‘മോളെ ഇനി എഴുനേല്‍ക്കു നീ പണ്ടത്തെ കൊച്ചുകുട്ടിയല്ല ഭാര്യയായി ഇനി ഒരു കൊച്ചിന്‍റെ തള്ളയും ആവും വേഗം’ എന്നിട്ടു അവര്‍ ഇടംകണ്ണിട്ടു ആഷയുടെ റെസ്പോണ്‍സു ശ്രധിച്ചു ആഷ ഒരു പിടിയും കൊടുത്തില്ല. അവര്‍ പിന്നെ തുറന്നു തന്നെ ചോദിച്ചു ‘മോളേ വിശേഷം വല്ലതും ഉണ്ടോ?’ ‘എന്തു വിശേഷം അമ്മാ അവിടെ എല്ലാര്‍ക്കും സുഖം’ ആഷ പറഞ്ഞു. ‘അതല്ല മോളെ നിനക്കു പീരീഡ് മിസ്സായൊ?’. ‘ഒന്നു പോ അമ്മാ ആറു മാസം ഞങ്ങള്‍ ഹണിമൂണാണു അതൊന്നും ചോദിക്കരുത്’. ‘എടീ മോളേ ഹണിമൂണൊക്കെ ശരി മേനോന്‍ ഫാമിലിയില്‍ ഒരു ആണ്‍കുട്ടി ഉണ്ടായിട്ടു വര്‍ഷങ്ങള്‍ ആയി . അതിനാല്‍ എത്രയും പെട്ടെന്നു ഒരു കുഞ്ഞിനെ പ്രസവിക്കാന്‍ നോക്കു. പ്ലാനിങ്ങെന്നും പറഞ്ഞിരുന്നാല്‍ പിന്നെ ആഗ്രഹിക്കുമ്പോള്‍ കൊച്ചിനെ കിട്ടത്തില്ല.
‘രാജേഷിനു നിന്നെ കാര്യമല്ലിയോ’
‘പിന്നെ വളരെ’kalikuttan kambikathakal
‘അവിടെ സുഖമല്ലേ’
‘ഉം’ ആഷയുടെ ഒഴുക്കന്‍ മറുപടികേട്ടിട്ട് അവര്‍ക്കു ത്രപ്തി വന്നില്ല ‘എടീ മോളെ നിന്നെ അവന്‍ പണ്ണുന്നുണ്ടോ’ യെന്നു എങ്ങിനെ ചോദിക്കും അതാ മര്യാദക്കു ചോദിച്ചത.് ഈ പെണ്ണിനു ഒന്നും അറിയത്തില്ലെന്നാ തോന്നുന്നത്. മരുമകനും ബിസിനസ്സ് എന്നും പറഞ്ഞുനടപ്പാണു. ഈ കോട്ടും സൂട്ടും ഇട്ടവരൊക്കെ പണ്ണാന്‍ പിറകോട്ടാണു അതാണു തന്‍റെ ഒരു സംശയം. ‘എത്രയും പെട്ടെന്നു ഒരു കൊച്ചുണ്ടായാല്‍ പിന്നെ ദമ്പത്യം അതിന്‍റെ വഴിക്കു നടന്നോളും ആണ്‍കുട്ടിയായാല്‍ രക്ഷപെട്ടു പിന്നെ ഒന്നും പേടിക്കാനില്ല മേനോന്‍ ഫാമിലി നമ്മളേക്കാള്‍ വലിയ ആള്‍ക്കാര്‍! അവകാശി ഉണ്ടായില്ലെങ്കില്‍ അവര്‍ നിന്നെ പഴിക്കും. അതുകൊണ്ട് എത്രയും വേഗം ഒരു കൊച്ചിനെ പ്രസവിക്കാന്‍ നോക്ക് ‘ ‘ശരി അമ്മേ’ യെന്നു പറഞ്ഞു ആഷാറാണി ടോപ്പിക്കു മാറ്റി. അമ്മ താഴെ അടുക്കളയിലേക്കു പോയി.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *