Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / ഉമ്മച്ചിയും അമ്മച്ചിയും part 1

ഉമ്മച്ചിയും അമ്മച്ചിയും part 1

kalikuttan kambikathakal രാജുവിന്‍റെ മനസ്സ് തന്‍റെ ഭൂതകാല സ്മരണകള്‍ അയവിറക്കാന്‍ തുടങ്ങി. വീടിനോട് ചേര്‍ന്നുള്ള ഒരു ഭാഗം പാത്തുമ്മയുടെ കുടുംബത്തിനു് വാടകയ്ക്കുകൊടുത്തതു മുതലാണു് തന്‍റെ മനസ്സില്‍ അധമവികാരങ്ങള്‍ തല പൊക്കാന്‍ തുടങ്ങിയത്. തനിയ്ക്കന്നു് പ്രായം വെറും 13 വയസ്സ്. മുഴുക്കുടിയനായ അപ്പച്ചന്‍, വല്ലപ്പോഴും വീട്ടില്‍ വന്നെങ്കിലായി. വരുന്നത് തന്നെ നാല് കാലുകളിലായിരിയ്ക്കും. വീട്ടിലെ ദാരിദ്ര്യം മൂലമായിരുന്നു വീടിന്‍റെ പകുതി വാടകയ്ക്കു കൊടുക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചത്. പ്രായമായി വരുന്ന ലീല ചേച്ചി, പത്താം ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നു. പറമ്പില്‍ നിന്നു കിട്ടുന്ന ആദായം മാത്രമായിരുന്നു ഏക വരുമാനം. പാത്തുമ്മായ്ക്ക് അന്നു് ചെറുപ്പമായിരുന്നു 7 വയസ്സുള്ള ആമിനക്കുട്ടിയുടെ ഉമ്മയാകാനുള്ള പ്രായമേ തോന്നൂ. പക്ഷെ പത്തിരുപത് വയസ്സുള്ള സലീം ഇക്കയുടെ ഉമ്മയായത് എങ്ങിനെയാണെന്നത് നാട്ടുകാര്‍ക്കു് വലിയ ആശ്ചര്യമായിരുന്നു.

ലീല ചേച്ചിയുമായി ചെറുപ്പത്തില്‍ സാമാനത്തില്‍ പിടിച്ചു കളി ഉണ്‍ണ്ടായിരുന്നു. പിന്നീട് പ്രായമായതോടെ താനുമായി കൂട്ടുകൂടാന്‍ അവള്‍ വിമുഖയായി. തനിയ്ക്ക് വെള്ളം വെച്ചു വരുന്ന പ്രായത്തില്‍ കൂട്ടുകാരില്‍ നിന്നു കിട്ടിയ സെക്സിന്‍റെ അറിവുകൂടി ആയപ്പോള്‍ ഒരു മുതിര്‍ന്ന പെണ്ണിന്‍റെ പൂറ് കാണുവാന്‍ മനസ്സ് തുടിച്ചു. ബോഡീസിടാത്ത പാത്തുമ്മായുടെ കുപ്പായത്തിനടിയിലെ കുലുങ്ങുന്ന കുചകുംഭങ്ങള്‍ കാണുന്നത് എല്ലാം അന്നൊരു ഹരമായിരുന്നു. കൂട്ടുകാര്‍ തരാറുള്ള കൊച്ചുപുസ്തകങ്ങളിലെ കഥകള്‍ വായിച്ച് വാണമടി പരിപാടി തുടങ്ങി.

പാത്തുമ്മായ്ക്ക് പാല്‍ കറവയുള്ള ഒരാടുണ്ടണ്‍് . അതിനെ കറക്കാന്‍ കുത്തുകാലില്‍ ഇരിയ്ക്കുന്ന ഉമ്മാന്‍റെ കയറ്റി കുത്തിയ മുണ്ടണ്‍ിനിടയിലൂടെ അവരുടെ പൂറു കാണാന്‍ കുറെ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും ഉള്‍തുടകള്‍ വരെയേ കണ്ണെത്തിയിരുന്നുള്ളൂ, പിന്നീടെല്ലാം ബ്ലേക്ക ഔട്ട്. ആ ആടിനു് രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ടണ്‍് ഒന്നു് മുട്ടനാട് എന്നെ പോലെ കൗമാരത്തില്‍ നിന്നു് യവ്വനത്തിലേയ്ക്ക് കാലുകുത്തുന്ന പ്രായം. (യെവന്‍ ആ തള്ളയുടെ തന്നെ കുട്ടിയാണെന്നു് പിന്നീടാണു് അറിഞ്ഞത് കേട്ടോ) അടുത്തത് ചെറിയ മുലകുടിയ്ക്കുന്ന കുട്ടി. ഈ മുട്ടനാട് ആള് അല്പം പിശകാണു് ഇടക്കിടെ അവനു് കമ്പിയടിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയിരിയ്ക്കുന്നു. അവന്‍റെ ചുവന്ന ശിപ്പന്‍ നന്നായി പുറത്തേയ്ക്ക് നീണ്‍ണ്ടു വരുന്നു. കയറൂരി വിട്ടാല്‍ ഉടനെ തള്ളയാടിന്‍റെ പുറത്ത് കയറലാണു് പണി. അതൊക്കെ കുട്ടികളുടെ ചാപല്യം പോലേ പാത്തുമ്മ kalikuttan kambikathakal കണക്കാക്കിയിരുന്നുള്ളൂ. ദിവസം ചെല്ലും തോറും അവന്‍റെ കളിവിളയാട്ടങ്ങള്‍ ഗൗരവമാകാന്‍ തുടങ്ങി. തള്ളയാടിനും അത് രസിയ്ക്കുന്ന പോലെ. ആടിനു് കാടി കൊടുത്താല്‍ പാത്തുമ്മ മുട്ടനെ കുറച്ചു നേരം അഴിച്ചു വിടാറുണ്ടണ്‍്. അന്നേരം അവന്‍റെ ലീലാവിനോദങ്ങള്‍ താനും ശ്രദ്ധിക്കന്‍ തുടങ്ങി. അവന്‍ തള്ളയാടിന്‍റെ പിന്‍ ഭാഗത്ത് വന്നു് നിന്നു് അതിന്‍റെ യോനിയും കൂതിയും മണപ്പിക്കാനും നാക്കു് നീട്ടി നക്കാനും തുടങ്ങുന്നു. തള്ളയാട് തിരിഞ്ഞു നിന്നു് കുത്തി അവനെ അകറ്റാന്‍ ആദ്യമെല്ലാം ശ്രമിച്ചിരുന്നു. ഈയിടെയായി അവള്‍ക്കു അത് രസിയ്ക്കുന്ന പോലെ. ഇടക്കിടെ അവള്‍ മൂത്രമൊഴിയ്ക്കുന്നു. ആ മൂത്രം അവന്‍ നാക്കു നീട്ടി രുചിയ്ക്കുന്നു. പിന്നീട് മൂത്രകണങ്ങള്‍ പറ്റി നില്‍ക്കുന്ന യോനീ ചുണ്‍ണ്ടുകളില്‍ ഒത്തിരി നേരം നക്കിത്തുടയ്ക്കുന്നു. കൊച്ചുപുസ്തകങ്ങളില്‍ സ്ത്രീയും പുരുഷനും തമ്മില്‍ ചെയ്യുമെന്നു് പറയുന്ന അതേ കാര്യങ്ങള്‍. അവന്‍റെ ചുവന്ന കുണ്ണ നീണ്‍ണ്ടു വരുന്നതുപോലെ തന്‍റെ ലഗാനും കമ്പിയാകുന്നു. അവന്‍ കുനിഞ്ഞ് സ്വയം തന്‍റെ ലിംഗാഗ്രം വായിലാക്കി നുണയുന്നു. അതിനു തനിയ്ക്ക് സാധിയ്ക്കുന്നില്ലല്ലോ എന്നോര്‍ത്ത് തനിയ്ക്ക് വിഷമം. കൊച്ചുപുസ്തകം കഥകളില്‍ പെണ്ണുങ്ങള്‍ പുരുഷډാരുടെ കുണ്ണ ഊമ്പിക്കൊടുക്കുമെന്നാണു് പറയുന്നത്, എന്നാല്‍ ഇവിടെ തള്ളയാട് അത് ചെയ്യുന്നില്ല. അവള്‍ക്കു് അതിനു് നാണമായിരിയ്ക്കും അങ്ങിനെ പബ്ലിക്കായി ചെയ്യാന്‍. അവന്‍ അവളുടെ പാല്‍ നിറഞ്ഞ അകിടില്‍ മുകരുകയും ഇടക്കിടെ മുലക്കാമ്പ് ചപ്പി പാല്‍ കുടിയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *