Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ശ്രീദേവി ടീച്ചര്‍

ശ്രീദേവി ടീച്ചര്‍

ബാത്റൂം ക്ലോസെറ്റ് സീറ്റിലിരുന്നു് കണ്ണുകളടച്ച് തന്‍റെ 7 ഇഞ്ച് നീളമുള്ള സാമാനം കയ്യില്‍ പിടിച്ച് മൃദുവായി ആട്ടി കൊണ്ട് , തലച്ചോറിലെ പ്രൊജക്റ്റര്‍ ഓണ്‍ ചെയ്ത് മനസ്സിന്‍റെ വെള്ളിത്തിരയില്‍ സിനിമ കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്നു ജെയിംസ്. മന:സ്ക്രീനില്‍ വന്ന നായകി മറ്റാരുമായിരുന്നില്ല…. അവന്‍റെ കണക്കു ട്യൂഷന്‍ ടീച്ചര്‍ ശ്രീദേവി. വെളുത്ത് തടിച്ചു കൊഴുത്ത ശ്രീദേവി…. അഞ്ചടി ആറിഞ്ച് ഉയരം… ആരേയും വശീകരിയ്ക്കുന്ന മുഖം… മനോഹരമായ കണ്ണുകള്‍…. ശോഭ വിതറുന്ന ആ ശരീര കാന്തിയ്ക്ക് ഒരു കോണ്‍ട്രാസ്റ്റ് എന്നോണം കറുത്ത നീണ്ട തലമുടി…. തടിച്ചുരുണ്ട പപ്പക്കായ് പോലുളള മുലകള്‍. മുലകളുടെ മുന്‍ഭാഗം കറുത്ത കരിവട്ടങ്ങളാല്‍ അലങ്കരിച്ച മുലക്കാമ്പുകള്‍. ഇടുങ്ങിയ അരക്കെട്ടിനു് താഴെ ഉരുണ്ട് തിരണ്ട നിതംബം. ഒരു വരിയില്‍ പറഞ്ഞാല്‍ ‘സാരിയ്ക്കുള്ളില്‍ നൃത്തം ചെയ്യുന്ന ഒരു സ്വര്‍ഗ്ഗം’

ജെയിംസിന്‍റെ മന:ത്തിരയില്‍…..

അവളുടെ വീട്ടില്‍ വെച്ച് കര്‍ട്ടനിടയിലൂടെ കണ്ട ദൃശ്യങ്ങളായിരുന്നു… ശ്രീദേവി അവളുടെ വസ്ത്രങ്ങള്‍ മാറുന്നു. സാരി അഴിച്ച് ചുരുട്ടി കുനിഞ്ഞ് അരികിലിരുന്ന കൂടയിലിടുന്നു. കുനിയുമ്പോള്‍ ജാക്കറ്റിനു് വെളിയിലേയ്ക്ക് തള്ളുന്ന മുലകള്‍ പകുതിയില്‍ കൂടുതല്‍ ദര്‍ശനം നല്‍കുന്നു…. ജെയിംസിന്‍റെ കൈവേഗത കൂടുന്നു……

ശ്രീദേവി നിവര്‍ന്നു് ജാക്കറ്റിന്‍റെ ഹുക്കുകള്‍ ഓരോന്നായി അഴിച്ച് കൈകളുയര്‍ത്തി ജാക്കറ്റ് ഊരുമ്പോള്‍ കക്ഷത്തെ കറുത്തു ചുരുണ്ട രോമങ്ങള്‍…. ഹുംംംം…. ബ്രായെ തള്ളി കൊണ്ട് നില്‍ക്കുന്ന ആ മുലകള്‍….. ബ്രായുടെ സ്റ്റ്രാപ്പുകള്‍ക്കു് വായുണ്ടായിരുന്നെങ്കില്‍ അവ പറഞ്ഞേനേ… ‘ഇത്രയും ഭാരം ഞാന്‍ ചുമക്കണോ…..’ അവള്‍ കൈകള്‍ പുറകില്‍ കൊണ്ട് ചെന്നു് ഹുക്കഴിച്ചപ്പോള്‍ ടപ് എന്നു സ്റ്റ്രാപ്പുകളെ വിടുതലാക്കി ഓമക്ക മുലകള്‍ മുന്നോട്ടു കുതിച്ചു. അവളുടെ തോളില്‍ ബ്രായുടെ സ്റ്റ്രാപ്പിന്‍റെ ചുവന്ന പാടുകള്‍. ബ്രാ ഇറുകി പിടിച്ച് കിടന്നിരുന്ന ഭാഗങ്ങളില്‍ അവള്‍ അവളുടെ കൈകളാല്‍ തലോടുന്നു. മുലകള്‍ രണ്ടിനേയും ഉള്ളം കയ്യാല്‍ തൂക്കി മുലഞെട്ടുകളെ വിരലുകളാല്‍ പിടിച്ചു നീട്ടുന്നു. പാവാടയുടെ ചരടഴിച്ച് കുനിഞ്ഞ് പാവാട അഴിച്ച് മാറ്റുന്നു. കുനിയുമ്പോള്‍ അവളുടെ മുലകള്‍ രണ്ടും തൂങ്ങിയാടുന്നു….. കറവക്കായ് നില്‍ക്കുന്ന ആടിന്‍റെ അകിട് പോലെ പോലെ തോന്നി നീണ്ട മുലക്കാമ്പുകള്‍ കണ്ടപ്പോള്‍ ജെയിംസിനു്.

താന്‍ ഒരു കറവക്കാരനായി ഒരു പാത്രം താഴെ പിടിച്ച് അവളുടെ മുലകള്‍ പിഴിയുന്നതായി സങ്കല്‍പ്പിച്ചു അവന്‍. ഹാ..ഹാ…ഹാ എന്ത് മുലകള്‍ ജെയിംസിന്‍റെ കൈകളുടെ വേഗത കൂടി, അവന്‍റെ മന:ക്കണ്ണാടിയിലെ ചിത്രങ്ങള്‍ തുടര്‍ന്നു…

വെറും ജെട്ടി മാത്രമണിഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്ന ശ്രീദേവി തന്‍റെ മുലകള്‍ പിടിച്ച് കശക്കി, ജെട്ടിയുടെ മേലേക്കൂടി തന്‍റെ ഉള്ളം കയ്യാല്‍ കവക്കിടയില്‍ കുറച്ചു നേരം മസാജ് ചെയ്തു……

ഹുംംംംം….. ഹാാാാാാ…. ജെയിംസ് സുഖത്തിന്‍റെ ഉച്ചകോടിയിലെത്തുന്നു. തോക്കില്‍ നിന്നു് വെടിയുണ്ട കണക്കെ കുണ്ണയില്‍ നിന്നു് ശുക്ലത്തുള്ളികള്‍ തെറിച്ച് ബാത്റൂം തറയില്‍ വീണു. അവന്‍ ഫോസെറ്റ് എടുത്ത് അതെല്ലാം വെള്ളമടിച്ച് കഴുകി.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *