kambi kathakal Other

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 1

ഷമീനയ് ക്കു അന്നാകെ വിഷമമായിരുന്നു അവളെ നീന്തല്‍ മല്‍സരങ്ങളിലേക്കു സ്കൂളില്‍ നിന്നും സെലെക്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. പക്ഷെ മല്‍സരത്തിനു പോകുമ്പോള്‍ ജെര്‍സി ഇടണം. അതുകൊണ്ടു പൂറിലെ രോമമെല്ലാം വടിച്ചു ക്ലീനാക്കി വയ്ക്കണമെന്നു അവളുടെ സ്കൂളിലെ റ്റീച്ചര്‍ സിസ്റ്റര്‍ ജെയിന്‍ അവളോടു പറഞ്ഞിരുന്നു. പക്ഷെ തന്‍റെ സാമാനത്തിലാണെങ്കില്‍ നിറയെ പൂട!! അവള്‍ക്കു പത്തു വയസ്സായപ്പോഴെ സാമാനത്തില്‍ പൂട കിളിച്ചു തുടങ്ങി. ആദ്യം ഉമിക്കരി വാരി വിതറിയപോലെ കുരുകുര കറുത്ത മൊട്ടുകള്‍ പോലെ. അപ്പോള്‍ അവള്‍ക്കു അസഹ്യമായ കടി തോന്നി പൂറൊക്കെ മാന്തിപ്പൊളിക്കാനുള്ള ഒരുതരം വ്യഗ്രത, പക്ഷെ ഒരു ആഴ്ചകൊണ്ടതു മാറി. അവള്‍ കുളിക്കാനായി കയറുമ്പോഴാണു കുറിച്ചി പരിശോധിക്കുന്നത്. അപ്പോഴത നല്ല ചെമ്പന്‍ രോമങ്ങള്‍ ആ പൂര്‍ ത്രികോണത്തിലാകെ നിരന്നുകഴിഞ്ഞു. എന്തൊരു ഭങി. അവള്‍ക്കു താന്‍ ഒരു ചരക്കായതുപോലെ തോന്നി ഒരു വര്‍ഷം കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും ചെംബന്‍ രോമമൊക്കെ കറുത്തു ചുരുണ്ടു അഴകുള്ളതായി. തനിക്കു മറ്റു കൂട്ടുകാരികളെക്കാള്‍ കുറിച്ചിയില്‍ രോമങ്ങള്‍ ആദ്യമെ വന്നു, അഴകുമുണ്ടു. അതില്‍ അവള്‍ അഭിമാനിച്ചിരുന്നു. അവളുടെ ചില കൂട്ടുകാരികള്‍ ഒരു ക്രീം പുരട്ടി രോമം കളയുമായിരുന്നു. വളരെ എളുപ്പമാണത്രെ. ഒരു മണമുള്ള റോസ് നിറമുള്ള ക്രീമാണത്. അതു നന്നായി പുരട്ടണം കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു ഒരു മുടി കരിഞ്ഞ മണം വരും പിന്നെ ഒരു തുണിയെടുത്തു തുടച്ചാല്‍ മതി പൂടയെല്ലാം കരിഞ്ഞു ക്രീമിനൊപ്പം തുണിയില്‍ പുരണ്ടുപോകും കുറിച്ചി മൊട്ടയാകും സംഗതി ക്ലീന്‍. പക്ഷേ അവള്‍ക്കു ക്രീം കിട്ടാണ്‍ മാര്‍ഗമില്ല അവളുടെ ഉമ്മാ പൂര്‍ വടിക്കാറില്ല .അതുമല്ല ഉമ്മായോടെങ്ങനെ ഇതൊക്കെ പറയും. നീന്താന്‍ പോകുന്ന കാര്യം അറിഞ്ഞാല്‍ തന്നെ വീട്ടില്‍ അനുവദിക്കുകയില്ല. അപ്പോഴാണു അവള്‍ തന്‍റെ മൂത്തമ്മയുടെ മകന്‍ അമീറിന്‍റെ ഷേവിങ് സെറ്റ് കുളിമുറിയില്‍ കണ്ടകാര്യം ഓര്‍ത്തത്. kalikuttan kambikathakal

ഷമീനയുടെ മൂത്തമ്മയുടെ മകന്‍ അമീറിനു പതിനാറു വയസ്സുണ്ട് അവന്‍ +2 വില്‍ പഠിക്കാനായി ഷമീനയുടെ വീട്ടില്‍ നില്‍ക്കുകയാണു. അവന്‍ ഷേവു ചെയ്തു തുടങ്ങിയിരുന്നു. അപ്പോള്‍ അമീര്‍ അവിടെയില്ലായിരുന്നു. ഷമീന അവന്‍റെ ഷേവിങ്സെറ്റെടുത്തു കുളിമുറിയില്പോയി. ഉമ്മാ താഴെ അടുക്കളയിലാണു. അവള്‍ ഒരു തോര്‍ത്തു മാത്രം ഉടുത്തു കുളിമുറിയില്‍ കയറി വാതിലടച്ചു തോര്‍ത്തഴിച്ചു തന്‍റെ പൂറാകെ ഒന്നു പരിശോധിച്ചു. എന്‍റെ പൊന്നോമന കുറിച്ചീ നീ മൊട്ടയാവാന്‍ പോകുകയാണു മോളെ!! നല്ല അഴകുള്ള കറുത്ത നനുനനുത്ത രഹസ്യരോമങ്ങള്‍ വടിച്ചു കളയാന്‍ അവള്‍ക്കു മനസ്സു വന്നില്ല. പക്ഷേ എന്തു വഴി സിസ്റ്റര്‍ നാളെ തുണി പൊക്കി നോക്കും ടീമില്‍ എടുക്കത്തില്ല!! അവള്‍ റേസര്‍ എടുത്തു ബ്ലേഡിന്‍റെ മൂര്‍ച്ച നോക്കി. അവളുടെ അത്ത ബീറന്‍ ഹാജി ഷേവു പണ്ടു ചെയ്തിരുന്നു ഇപ്പോള്‍ താടി വളര്‍ത്തും ഹാജിയുടെ ഷേവു വലിയ കത്തി വച്ചാണു. സോപ്പുപത പുരട്ടി ഷമീന പൂര്‍ റോമങ്ങള്‍ നനച്ചു പതപ്പിച്ചു എന്നിട്ടു പതുക്കെ ഒരു സയിഡില്‍ നിന്നും വടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി പകുതി ആയപ്പോള്‍ ഷേവിങ്സെറ്റു പൂട നിറഞ്ഞു ബ്ലേഡ് വര്‍ക്ക്ചെയ്യാതായി. അവള്‍ അതൊക്കെ ഇളക്കി ഒരു മഗ് വെള്ളം ഒഴിച്ചു കളഞ്ഞു പിന്നെയും ഷേവു ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണു അമീറിന്‍റെ ശബ്ദം .
‘എടീ എന്‍റെ ഷേവിങ് സെറ്റെടുത്തു നീയെന്തോ ചെയ്യുകയാ അവിടെ ?’ അവള്‍ ഞെട്ടിപ്പോയി. അമീര്‍ എപ്പോള്‍ വന്നു അവനെങ്ങനെ മനസ്സിലായി താനാണു സെറ്റ് എടുത്തതെന്നു. അപ്പോള്‍ ടൊയ്ലെറ്റിന്‍റെ ചെറിയ വിടവിലൂടെ അമീറിന്‍റെ കണ്ണുകള്‍ കണ്ടു .ഛീ മയിരന്‍ പെങ്ങള്‍ കുളിക്കുമ്പോള്‍ ഒളിഞ്ഞു നോക്കുന്നു. ഒരമ്മ പെറ്റതല്ലെങ്കിലും താന്‍ എളെമ്മായുടെ മകളല്ലെ? നാറി!!!! ഇനി എന്തു ചെയ്യും അവനു മനസ്സിലായി ഏതായാലും പകുതി ഷേവു ചെയ്തും പോയി .

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com