Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 4

കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 4

പിറ്റെ ദിവസം രാജേഷ് മേനോനാണു ആഷയെ ആശ്രമത്തില്‍ എത്തിച്ചത്. അയാള്‍ ആശയെ സ്വാമിജിയുടെ മുറിയിലേക്കു അനുഗമിച്ചു. അപ്പോള്‍ അയാളുടെ ഉള്ളില്‍ , താന്‍ ഫോറിന്‍ കൊളബൊറേറ്ററുമാരുമായി രാവിലെ ഫിക്സു ചെയ്തിരുന്ന മീറ്റിങ് നടക്കാതെ പോകുമോ എന്ന ഭയമായിരുന്നു. രാജേഷിന്‍റെ ഗാര്‍മെന്‍റ് ബിസിനസ്സ് അല്‍പ്പം കുഴഞ്ഞു മറിഞ്ഞു കിടന്ന സമയമായിരുന്നു. സാറ്റിന്‍ നിര്‍മ്മിതമായ പാവാടകളുടെ ഒരു ഷിപ്പ്മെന്‍റ് സ്റ്റോക്ക് അമേരിക്കയില്‍ നിന്നും തിരികെ അയച്ചതു അയാള്‍ക്കു ഒരു ആഘാതമായിപ്പോയി. അതിനാല്‍ അയാള്‍ ആകെ വിഭ്രാന്തിയില്‍ ആയിരുന്നു. അമേരിക്കന്‍ കൊളബൊറേറ്റര്‍മാരുമായി നടക്കാനിരുന്ന മീറ്റിങ് ഈ അവസരത്തില്‍ വളരെ പ്രധാനമായിരുന്നു. സ്വാമിജി അയാളെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു എന്നിട്ടു ഇപ്രകാരം പ്രതിവചിച്ചു ‘മകനേ ശാന്തി ശാന്തി, അതിനാണു ഈ ലോകത്തില്‍ എല്ലാവരും ഉഴറുന്നതു, നിന്‍റെ എല്ലാ പ്രയാസങ്ങളും മാറുന്നതാണു. ഇപ്പോള്‍ നീ അനുഭവിക്കുന്ന വിഷമങ്ങള്‍ ഉടനെ മാറും. പുതിയ കൂട്ടുകെട്ടുകള്‍ നിന്നെ കൂടുതല്‍ ധനികനാക്കും. നിന്‍റെ ഭാര്യ താമസിയാതെ ഒരു പുത്രനെ പ്രസവിക്കും. അവന്‍ കുടുംബത്തില്‍ കൂടുതല്‍ സമ്പത്തു കൊണ്ടു വരും ‘ രാജേഷിനു ത്രുപ്തിയായി സ്വാമിജി തന്നെ കണ്ടപ്പോള്‍ തന്നെ തന്‍റെ പ്രശ്നങ്ങള്‍ മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കുന്നു , ഭാഗ്യം!! ‘സ്വാമി എനിക്കു അധികം ഇരിക്കാന്‍ സമയമില്ല ഞാന്‍ ഉച്ച കഴിഞ്ഞു വരാം ‘ ‘അങ്ങിനെയാകട്ടെ മകനെ ‘ സ്വാമിജി താലത്തില്‍ നിന്നും ഒരു പിടി കര്‍പ്പൂരം, കല്‍ക്കണ്ടം, ബദാം പിന്നെ ഒരു വെളുത്ത പരിപ്പും കൂടിയ മിശ്രിതം അയാള്‍ക്കു ചവക്കാന്‍ നല്‍കി. രാജേഷ് ആഷയോടു കണ്ണുകള്‍ കൊണ്ടു അനുവാദം വാങ്ങി പുറത്തേക്കു പോയി സ്വാമിജി ആഷയെ നിര്‍ന്നിമേഷനായി ഒന്നു നോക്കി. പിന്നെ ഭര്‍ത്താവു പോയ വഴിയിലെക്കും നോക്കി ആഷ ചൂളിപ്പോയി തന്‍റെ ഭറത്താവു തന്നെ സെക്ഷ്വ്വലായി കാര്യമായി ഒന്നും ചെയ്യുന്നുണ്ടാവില്ലെന്ന കാര്യം ആര്‍ക്കും ഊഹിച്ചെടുക്കാവുന്ന തരത്തില്‍ ആയിപ്പോയതില്‍ അവള്‍ മനസ്സാ തപിച്ചു. പണ്ണല്‍ വീരനായ സ്വാമിജി തന്‍റെ അസിസ്റ്റന്‍റായ മ്രുഗനയനിയോടു ആഷയെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപായി പൂജക്കു ഒരുങ്ങാന്‍ പറഞ്ഞു. അതിനുശേഷം അയാള്‍ മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു ദര്‍ശനം നല്‍കുന്നതില്‍ വ്യാപരിച്ചു. മ്രുഗനയനി ആഷയെ അകത്തേക്കു കൊണ്ടുപോയി.kalikuttan kambikathakal

മൃഗനയനി ആഷയെ കുളിമുറിയിലേക്കു നയിച്ചു. അവിടെ രണ്ടു സ്ത്രീകള്‍ ആഷയുടെ വസ്ത്രങ്ങള്‍ അഴിച്ചു മാറ്റി. ഒരു സ്ത്രീ മൂര്‍ച്ചയുള്ള ഒരു കത്തിയെടുത്തു ആഷയുടെ ഉയര്‍ന്നു തടിച്ച യോനീ പീഢം ഷേവു ചെയ്യാന്‍ ആരംഭിച്ചു. അല്‍പ്പനിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ അതു വീണ്ടും രോമ രഹിതമായി മാരി. പിന്നീടു അവള്‍ ആഷയോടു കുനിഞ്ഞു നില്‍ക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ആഷ അവരെ അനുസരിച്ചു. ആഷയുടെ വെളുത്ത പൃഷ്ടം പാല്‍പ്പാട നിറഞ്ഞ പാത്രതില്‍ മധ്യത്തായി ഒരു തുള്ളി തേന്‍ വീണുപടര്‍ന്നതുപോലെ ഗുദദ്വാരം കാണാറായി. മ്രുഗനയനി അതിനു ചുറ്റും വളര്‍ന്നു നിന്നിരുന്ന കറുത്ത ഒറ്റ രോമങ്ങള്‍ പിടിച്ചു വലിച്ചു ഇംഗിതം മനസ്സിലാക്കിയതു പോലെ മറ്റെ സ്ത്രീ ശ്രധാപൂറ്വം ആ രോമങ്ങള്‍ വടിച്ചു മാറ്റി. അപ്പോള്‍ ചെറിയ നീറ്റല്‍ ആഷക്കു അനുഭവപ്പെട്ടു അടുത്ത നിമിഷം തന്നെ അവളുടെ ഷേവു ചെയ്ത്ത ഭാഗങ്ങളില്‍ തണുപ്പുള്ള ഒരു പദാര്‍ഥം ലേപനം ചെയ്യപ്പെട്ടു. അതെന്താണെന്നു അവള്‍ക്കു മനസ്സിലായില്ല ടയിഗര്‍ ബാം പുരട്ടിയതുപോലെ ഒരു തണുപ്പും നീറ്റലും മാത്രം അവള്‍ അനുഭവിച്ചു പെട്ടെന്നു അവളുടെ നിതംബത്തില്‍ സാന്‍ഡ് പേപ്പര്‍ ഉരയുന്നതുപോലെ അവള്‍ക്കു തോന്നി അവള്‍ ഞെട്ടി തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോള്‍ മ്രുഗനയനി തന്‍റെ കുറ്റിമുടിയുള്ള പൂര്‍ അവളുടെ ഗുദത്തിലും ചന്തിവിടവിലും വെച്ചു ഉരക്കുന്നതാണു കണ്ടതു. ഒരു ചെറുബാലിക അവളുടെ തൂങ്ങിയാടുന്ന മുലകളില്‍ ഒരു പശുക്കുട്ടി നക്കുന്നതുപോലെ നക്കി. ആ നിമിഷം തന്നെ മറ്റെ രണ്ടു സ്ത്രീകള്‍ അവളെ ഒരു പശുവിനെപ്പോലെ കറക്കാന്‍ ആരംഭിച്ചു താമസിയാതെ മുതിര്‍ന്ന സ്ത്രീകള്‍ അവളുടെ മുലക്കണ്ണുകള്‍ പിടിച്ചു വലിക്കാനും ഞെരടാനും തുടങ്ങി ആഷ ഒന്നു അമറി വിളിച്ചു. മ്രുഗനയനിയുടെ കുറ്റി രോമങ്ങള്‍ അവളുടെ ചന്തിയില്‍ ഉരഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു. അവളുടെ യോനിയില്‍ നിന്നും കൊഴുത്ത ദ്രാവകം പുറത്തേക്കൊഴുകി അതു ഇറച്ചിക്കടയിലെ കൊഴുപ്പു പോലെ പുറത്തേക്കൊഴുകി മ്രുഗനയനിയുടെ യോനി അതില്‍ കുതിര്‍ന്നു മയപ്പെട്ടു. അപ്പോള്‍ ആഷയുടെ കവക്കിടയിലൂടെ ഇഴഞ്ഞു വന്ന ചെറുബാലികയുടെ റോസപ്പൂപോലെ മൃദുലമായ നാവു പൊക്കിള്‍ ചുഴിയിലും പിന്നെ താഴേക്കു പോയി യോനിത്രികോണത്തിന്‍റെ ചാലിലും ഇഴഞ്ഞു നടന്നു. എല്ലാ ഭാഗത്തു നിന്നുമുള്ള ആക്രമണങ്ങള്‍ ആഷാറാണിയെ വികാര പരവശയാക്കി സ്ത്രീകള്‍ക്കു തന്നെ ഇങ്ങിനെ വികാരവതിയാക്കാന്‍ കഴിയുന്നല്ലോ എന്നവള്‍ അമ്പരന്നു ഇവരുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോള്‍ തന്‍റെ ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ കിടക്കറയിലെ പെര്‍ഫോര്‍മന്‍സ് എത്ര അപര്യാപ്തമാണു എന്നവള്‍ അറിഞ്ഞു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *