Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / സ്പെഷ്യല്‍ ട്യൂഷന്‍…

സ്പെഷ്യല്‍ ട്യൂഷന്‍…

By harish kollam
സുഗന്ധി ടീച്ചര്‍ മൂന്ന് പേരെയും അകത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ച് ഇരുത്തി.. ഡിഗ്രി ഒന്നാം വര്‍ഷം പഠിക്കുന്ന ഡാനിയും, വിനുവും, ഷാഫിയും അക്കൗണ്ടന്‍സിക്ക് പരീക്ഷ പ്രമാണിച്ച് സ്പഷ്യെല്‍ ട്യൂഷന്‍ ഉണ്ടെന്ന് വീട്ടില്‍ ധരിപ്പിച്ചാണ് മുപ്പത്തിയേഴുകാരിയായ സുഗന്ധി ടീച്ചറിന്‍റെ വീട്ടിലെത്തിയത്.. സ്പെഷ്യല്‍ ട്യൂഷന് മുന്നിലെ ഉദ്ദേശ്യം അവര്‍ക്ക് നാലുപേര്‍ക്കും മാത്രം അറിയാവുന്ന പരമമായ രഹസ്യവും…kalikuttan kambikathakal
സുഗന്ധി ടീച്ചറുടെ ഭര്‍ത്താവ് ദീര്‍ഘകാലമായി ഗള്‍ഫിലാണ്.. കൂടെ വയസ്സായ ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ അമ്മയും.. സുഗന്ധി ടീച്ചറിന് കുട്ടികള്‍ ഇല്ല… പക്ഷെ മുതിര്‍ന്ന കുട്ടികള്‍ മുതല്‍ കൊച്ച് കുട്ടികള്‍ക്ക് വരെ പലസമയത്തായി ട്യൂഷന്‍ എടുത്ത് തന്‍റെ വിരസത മാറ്റുന്നു..
അല്പം തടിച്ച ശരീരപ്രകൃതിക്കാരിയാണ് സുഗന്ധി.. ശരീരത്തിനൊത്ത വലിയ മാറിടങ്ങളും നിതംബവും തുടകളും..വീട്ടില്‍ നില്‍ക്കുമ്പോള്‍ മിക്കവാറും അവര്‍ മാക്സിയാണ് ധരിക്കാറ്.. അതില്‍ തെറിച്ച് നില്‍ക്കുന്ന അവരുടെ മാദകത്വം ആദ്യം ആസ്വദിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയത് ഡാനിയാണ്.. 18 വയസ്സില്‍ എത്തി നില്‍ക്കുന്ന ഡാനിയുടെ ശാരീരിക വളര്‍ച്ച ഇരുപത്തഞ്ചുകാരന്‍റേത് ആണ്.. രോമാവൃതമായ ബലിഷ്ഠമായ സിക്സ് പാക്ക് ശരീരം.. കട്ടിയേറിയ മേല്‍മീശ ഇതെല്ലാം വര്‍ഷങ്ങളായി അടച്ചമര്‍ത്തപ്പെട്ട ടീച്ചറുടെ വികാരങ്ങള്‍ ഉണര്‍ത്തി.. ഗുരുശിഷ്യ ബന്ധത്തിന് അപ്പുറമായി ഇരുവരും അടുത്തു.. രഹസ്യമായി തന്‍റെ വലിയ മാറിടങ്ങള്‍ അവന് തഴുകാന്‍ അവര്‍ അനുവദിച്ചു.
മൂത്രമൊഴിക്കാനായി പിറകിലെ കുളിമുറിയിലേക്ക് പോകുമ്പോള്‍ സൂത്രത്തില്‍ അവര്‍ അകത്തേക്ക് വലിഞ്ഞ് നിമിഷനേരംകൊണ്ട് പിന്നാമ്പുറത്തെത്തും.. ആവേശത്തോടെ മാക്സിക്ക് പുറത്തൂടെ അവന്‍ അവരുടെ മൃദുവായ വലിയ മാറിടങ്ങള്‍ കശക്കും.. ആ സുഖത്തിന്‍റെ ലഹരിയില്‍ അവര്‍ അവന്‍റെ പാന്‍റിന്‍റെ സുദൃഢമായ മുഴപ്പും കശക്കും.. നിമിഷ നേരത്തെ സുഖം.. പിന്നീട് അതിയായ നിരാശയോടെ ഇരുവരും പിരിയും… അതിനപ്പുറം അവിടെ ഒന്നും നടക്കില്ല.. അയല്‍വീടുകള്‍ ഉളളതിനാലും അകത്ത് ഭര്‍ത്താവിന്‍റെ അമ്മയുളളതിനാലും എല്ലാം ഭയത്തോടെയാണ് ചെയ്തിരുന്നത്… ഡാനിയുടെ ഉറ്റ സുഹൃത്തുക്കളും സഹപാഠികളുമാണ് വിനുവും ഷാഫിയും.. വിനു അല്പം കറുത്ത പ്രകൃതമാണ്.. എങ്കിലും സുന്ദരന്‍.. ഡാനിയേക്കാള്‍ അല്പം തടിയുണ്ട്… രോമാവൃതമായ ശരീരമാണ്.. ഫ്രഞ്ച് താടി..
ഷാഫിയ്ക്കാണ് ഇരുവരെക്കാളും വെളുപ്പ് കൂടുതല്‍.. കണ്ടാല്‍ ഒരു വിദേശിയുടെ ഭാവം.. ചോക്ലേറ്റ് സുന്ദരനെന്ന് പറയാം.. രോമാവൃതമല്ലാത്ത ശരീരം..ഇരുവരെക്കാളും അല്‍പ്പം നീളം കുറവാണ്.. ക്ലീന്‍ ഷേവ്.. ഡാനിയെപ്പോലെ ഇരുവരും സിക്സ് പാക് ശരീരമുളളവരാണ്.. ഡാനിയെ പോലെ ടീച്ചറിന്‍റെ മാദകസൗന്ദര്യം രഹസ്യമായി നോക്കി ആസ്വദിക്കുന്നവരാണ് ഇരുവരും.. ഡാനിയുടെയും ടീച്ചറിന്‍റെയും പെരുമാറ്റത്തിലെ അസ്വിഭാവികത ഇരുവരും ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു.. പരസ്പരം അതിനെകുറിച്ച് അവര്‍ ചര്‍ച്ച ചെയ്തു.. ടീച്ചറുടെയും ഡാനിയുടെയും പെരുമാറ്റ രീതികള്‍ അവര്‍ രഹസ്യമായി നിരീക്ഷിച്ച് തുടങ്ങി.. അതിനിടയിലാണ് സ്ഥിരമായി ഡാനി കുളിമുറിയില്‍ പോകുന്നതും ആ സമയം ടീച്ചര്‍ അകത്തേക്ക് വലിയുന്നതും അവര്‍ ശ്രദ്ധിച്ചത്.. കണ്ണുകള്‍ കൊണ്ട് അപ്പോള്‍ അവര്‍ സംസാരിക്കുന്നതും ഇരുവരും ശ്രദ്ധിച്ചു.. ഒരു ദിവസം ഡാനിയും ടീച്ചറും തന്ത്രപരമായി വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ ഇടയില്‍ നിന്ന് മുങ്ങിയ തക്കം നോക്കി വിനുവും ഷാഫിയും സൂത്രത്തില്‍ ഡാനി കാണാതെ അവനെ പിന്തുടര്‍ന്നു.. പതുങ്ങി നിന്ന് ഇരുവരും നോക്കി.. കുളിമുറിയുടെ മറവില്‍ ഡാനി പതുങ്ങി ചുറ്റുപാടും നോക്കി നില്‍ക്കുന്നു.. പ്രതീക്ഷിച്ചത് പോലെ ടീച്ചര്‍ പമ്മി പമ്മി ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ ഇറങ്ങിവരുന്നു..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *