kambi kathakal Nishidha sangamam

മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 2

‘ അല്ല.. അതിന്‍റെ മുകളില്‍ ഡോക്ടറുടെ ക്ലിറ്റും കാണാം…’
‘ ഊം… നീ അതു കണ്ടു പിടിച്ചു… സോ യൂ നോ എവെരിതിങ്ങ്….എന്താണതിന്‍റെ നിറം..?..’
‘ ലൈറ്റു കൊറവാ… ങൂം.. എങ്കിലും ഇളം ചുവപ്പാ…’
‘ അതു നനഞ്ഞിട്ടൊണ്ടോ… ശെരിയ്ക്കു നോക്കൂ…’
‘ ഇല്ല… പക്ഷേ … ഈര്‍പ്പമുണ്ട്… ‘ സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയിട്ട് താന്‍ പറഞ്ഞു.
‘ എന്‍റെ പുസ്സി ഷേവു ചെയ്തതാണോ.. അതോ.. രോമമുണ്ടോ.. എന്നു പറയാമോ…’
‘ മുകളില്‍ കുറ്റി രോമമുണ്ട്… പറ്റെ വെട്ടിയതാണല്ലോ…’
‘ മിടുക്കന്‍… അപ്പോള്‍ പുസ്സി കണ്ടാലറിയാം… ആട്ടേ…. എന്‍റെ ഈ പുസ്സി… എങ്ങനെയുണ്ട്…?.. ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ…?….’
‘ ങൂം… വെരി നൈസ് പുസ്സി….ഗ്രേറ്റ്…’ താനറിയാതെ കൊതിവെള്ളം വായിലൂറിപ്പോയി.
‘ ഡൂ യൂ വാണ്ട് റ്റു സ്മെല്‍ ഇറ്റ്…?..’
‘ വിരോധമില്ലെങ്കില്‍…’ അവര്‍ ഡോക്ടറാണെന്നും തന്നേ അവര്‍ പരിശോധിയ്ക്കുകയാനെന്നും ഒക്കെ താന്‍ മറന്നു.kalikuttan kambikathakal
‘ അതുകൊണ്ടല്ലേ ഞാന്‍ നിന്നേ കാണിച്ചത്…. ഒന്നു മണത്തോളൂ….’
തല ഉയര്‍ത്തി താന്‍ അവരുടെ തുടയ്ക്കിടയിലേയ്ക്കു മൂക്കടുപ്പിച്ചു. അവര്‍ അരക്കെട്ട് അല്പം താഴ്ത്തിയപ്പോള്‍ ആ കവയിടുക്കും പൂറും ഒന്നു കൂടി വിരിഞ്ഞു വികസിച്ചു. ദളങ്ങള്‍ ഒന്നകന്നു. ഏതോ പൗഡറിന്‍റെ വാസന. പക്ഷേ അതിനേ കവച്ചു വെയ്ക്കുന്നു അവരുടെ നനഞ്ഞ ഗുഹ്യഭാഗത്തിന്‍റെ മത്തു പിടിപ്പിയ്ക്കുന്ന രൂക്ഷഗന്ധം. തലയ്ക്കുള്ളില്‍ നിന്നും ബോധം ഒരു സെക്കന്‍റു നേരത്തെയ്ക്കു മറഞ്ഞു പോയതു പോലെ. അതിലൊന്നു കടിച്ചാലോ എന്നു തോന്നി.
തന്‍റെ മനസ്സിലേ തോന്നല്‍ മനസ്സിലാക്കിയിട്ടെന്ന പോലെ അവര്‍ അരക്കെട്ടെന്‍റെ മുഖത്തു നിന്നും ഉയര്‍ത്തി. താന്‍ തല താഴ്ത്തി.
‘ ഇപ്പം ഇയാള്‍ക്ക് അതു കടിച്ചു തിന്നാന്‍ തോന്നുന്നു അല്ലേ…?..’
‘ സത്യമായിട്ടും… ‘ താന്‍ പറഞ്ഞു പോയി.
‘ ഒന്നും കൂടുതല്‍ ആഗ്രഹിയ്ക്കാന്‍ പാടില്ല.. പ്രത്യേകിച്ച് കുട്ടികള്‍… ‘
‘ സോറി…’
‘ ഒന്നു തൊട്ടാല്‍ കൊള്ളാമെന്നുണ്ട് അല്ലേ…?….’
‘ ങൂം…’ താന്‍ മൂളിപ്പോയി.
‘ എങ്കില്‍… ഒന്നു തൊട്ടു നോക്കിയ്ക്കോളൂ….’
അവര്‍ സമ്മതിച്ചു. താന്‍ കയ്യുയര്‍ത്തി അതിലൊന്നു തൊട്ടു. തന്‍റെ കയ് വിറച്ചു ഒപ്പം ശരീരവും. മൃദുവായ പൂര്‍പ്പാളികള്‍, തൊട്ടപ്പോള്‍ പുറത്തു മിനുസം. വിരല്‍ അതിന്‍റെ തടിച്ച പാളികള്‍ക്കിടയില്‍ കടന്നപ്പോള്‍ ഒട്ടുന്നു. അടിഭാഗത്ത് ഇരുണ്ട ചുളിവുകളില്‍ ചിതറിയ കുറ്റിരോമങ്ങള്‍ വിരലില്‍ തടഞ്ഞു. ചാലില്‍ മുകള്‍ഭാഗം വരേ വിരലോടിച്ചു. ഒരു വിരല്‍ അല്‍പ്പം ആഴത്തിലോടിച്ചു അതവരുടെ ഭഗദ്വാരം കണ്ടു പിടിച്ചു. വിരല്‍ മെല്ലെ ഉള്ളിലേയ്ക്കിറക്കി. പകുതിയോളം ഉള്ളിലേയ്ക്കു തെന്നിയിറങ്ങിപ്പോയി. അകത്തു നല്ല ചൂടും വഴുവഴുക്കലും. അപ്പോഴേയ്ക്കും താന്‍ വേറൊരു ലോകത്ത് എത്തിപ്പെട്ടിരുന്നു. ഒന്നു രണ്ടു പ്രാവശ്യം കയറ്റുകയും ഇറക്കുകയും ചെയ്തപ്പോള്‍ പെട്ടെന്നവര്‍ പറഞ്ഞു.
‘ മതി… കയ്യെടുത്തോളൂ… ഇനഫ്…’
അവര്‍ പറഞ്ഞപ്പോള്‍ വിടവിനുള്ളിലേ തന്‍റെ കയ്യുടെ ചലനം നിര്‍ത്തിയെങ്കിലും വിരല്‍ ഉള്ളില്‍ തന്നെ വെച്ചു. പക്ഷേ അവര്‍ തന്നെ തന്‍റെ കയ് മെല്ലെ വലിച്ചെടുത്തു. പെട്ടെന്നെന്തോ ഒരു നഷ്ടബോധം മനസ്സില്‍ തോന്നി. ഏതോ മാസ്മരിക ശക്തിയ്ക്കടിമപ്പെട്ടതുപോലെ താന്‍ കണ്ണിമയ്ക്കാതെ അവരേ നോക്കി കിടന്നു.
‘ ഇനി വേണമെങ്കില്‍.. ആ വിരലൊന്നു സ്മെല്‍ ചെയ്തോളൂ… ‘
അല്പം വിടര്‍ന്ന അവരുടെ യോനീമുഖത്തു നോക്കിക്കൊണ്ട് താന്‍ വിരല്‍ മൂിക്കലടുപ്പിച്ചു വാസനിച്ചു. ഉള്ളും അരക്കെട്ടും തരിയ്ക്കുന്ന മണം. താനതു വലിച്ചു കേറ്റി.
‘ ഗുഡ്… യൂ ലൈക്കിറ്റ്… മതി… ഇപ്പോള്‍ എല്ലാം ശെരിയായി….’kalikuttan kambikathakal

അവര്‍ കാല്‍ താഴെ വെച്ചു. താഴെ തന്‍റെ കുണ്ണയിലേയ്ക്കു ശ്രദ്ധ മാറ്റി.
അപ്പോഴാണു താനറിയുന്നത്, പൊങ്ങാന്‍ കൂട്ടാക്കാതിരുന്ന, താന്‍ നിയന്ത്രിച്ചു നിര്‍ത്തിയിരുന്ന തന്‍റെ ലിംഗം താനറിയാതെ കൊടിമരം പോലെ, അല്ല, ആഞ്ഞിലിത്തടി പോലെ പൊങ്ങി നിന്നു വിറയ്ക്കുകയാണെന്ന്. തന്നേ മണ്ടനാക്കിയിട്ട് പൊക്കിയെടുത്ത തന്‍റെ ഗുലാനില്‍ അവര്‍ കയ്കള്‍ കൊണ്ട് ഉഴിഞ്ഞു നോക്കുന്നു. ഡോക്ടറുടെ ഒരു കയ് ചുറ്റിപ്പിടിച്ചിട്ട് എത്തുന്നില്ല. അവന്‍റെ ഭംഗിയേറിയ വന്‍ശിരസ്സിന്‍റെ മിനുസ്സത്തിലും തൊപ്പിയ്ക്കു താഴെയുള്ള മര്‍മ്മകേന്ദ്രത്തിലും അവരുടെ വിരലുകള്‍ തഴുകുന്നു. തന്‍റെ അരക്കെട്ടു വലിഞ്ഞു മുറുകുന്നു. അവര്‍ എനിയ്ക്കു പുറം തിരിഞ്ഞാണു നിന്നിരുന്നത്. അവന്‍റെ തല മുതല്‍ താഴോട്ടു വീണ്ടും തലോടി. അവന്‍റെ കഴുത്തില്‍ അവരുടെ മിനുസമുള്ള കയ്ത്തല കൊണ്ടു തടവിയപ്പോള്‍ അവന്‍ വീര്‍ത്തു പൊട്ടുമെന്നു തോന്നി. ഹാ, അവര്‍ അവിടെത്തന്നേ രണ്ടു മൂന്നു പ്രാവശ്യം കൂടി തഴുകിയിരുന്നെങ്കില്‍ വെള്ളം പോയിക്കിട്ടിയേനേ, വീര്‍പ്പുമുട്ടല്‍ ഒഴിവായേനേ.
പക്ഷേ അവര്‍ ഒന്നും ചെയ്തില്ല. പഴയതു പോലെ മുകള്‍മുതല്‍ അവന്‍റെ കടവരേ ഞെക്കി നോക്കി. മേഘയുടെ പല്ലു കൊണ്ട സ്ഥലത്തു ഞെക്കിയപ്പോള്‍ താന്‍ വേദന കൊണ്ട് ചെറുതായൊന്നു ഞരങ്ങി. തിരിഞ്ഞെന്‍റെ മുഖത്തു നോക്കിയിട്ട് അവര്‍ വെട്ടുന്ന അവന്‍റെ തലയില്‍ ഒരു തട്ടുകൊടുത്തു. കുണ്ണ നിന്നു വിറച്ചാടി. ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അവര്‍ എഴുന്നേറ്റു. എനിയ്ക്കു പുറംതിരിഞ്ഞു നിന്നിട്ട് ഒരു കാലില്‍ കിടന്ന പാന്‍റി സാരി അല്പം പൊക്കി അരയിലേയ്ക്കു വലിച്ചു കേറ്റി. അപ്പോള്‍ അവരുടെ ഉരുണ്ട വെള്ളക്കുണ്ടികള്‍ ഒരു നോക്കു കണ്ടു. രണ്ടു കുണ്ടികളുടേയും അടിഭാഗത്ത് എന്തോ ഒരു നീലനിറം പടര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്നു. ഇടയ്ക്കു നല്ല ഇരുളിമയും. അവര്‍ തിരിഞ്ഞു നിന്ന് സാരി നേരേയിട്ടു. .( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *