Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 5

കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 5

‘അതു ഓകെ രാജേഷ്, ലോണ്‍ പ്രൊപര്‍ട്ടീസ് ഒക്കെ ആരുടെ പേരില്‍ ‘
‘മിസ്സിസ്സ് ആഷാ റാജേഷ് മേനോന്‍’
‘തെന്‍, മാഡം ഇവിടെ ഇരിക്കട്ടെ. ഉച്ചക്കു അഏങ ഗഠഉഇ യില്‍ വരുന്നുണ്ട് അപ്പോഇന്‍റ്മെന്‍റ് കിട്ടാന്‍ ശ്രമിക്കാം മാഡം എക്സ്പ്ലെയിന്‍ ചെയ്യേണ്ടി വരും , അല്ല ഞാന്‍ ഹെല്‍പ്പു ചെയ്യാം’
‘മേനോന്‍ ചേട്ടാ പ്ലീസ് റ്റേക്ക് കെയര്‍ ഷീ വില്‍ ബെ ഹെയര്‍ ,

രാജേഷ് കാറിന്‍റെ അടുത്തു വന്നപ്പോള്‍ ഡ്രൈവര്‍ ഇല്ല വാട്ട് തിസ് ബ്ലഡി ചാപ് ഗോണ്‍, അയാള്‍ അരിശപ്പെട്ടു അപ്പൊള്‍ കാറിന്‍റെ ബാക്ക് സീറ്റില്‍ നിന്നും മുത്തു ഇറങ്ങി വന്നു. തന്‍റെ യജമാനത്തിയുടെ കുണ്ടി അമര്‍ന്ന പ്ലഷ്ലതര്‍ സീറ്റില്‍ മൂക്കു മുട്ടിച്ചു ആ മണം പിടിക്കുകയയിരുന്നു മുത്തു എന്നുണ്ടൊ രാജേഷ് മേനോന്‍ അറിയുന്നു. ‘സാര്‍ സീറ്റില്‍ പൊടി തുടച്ചതായിരുന്നു ‘ മുത്തൂ ചമ്മലോടെ പറഞ്ഞു. ‘ഓക്െ മെറിഡിയന്‍ ഹോട്ടല്‍ പക്കം പോ അവശിയം സ്പീഡില്‍ പോ മുത്തൂ’ രാജേഷ് മേനോന്‍ ഉത്തരവിട്ടു പിന്നെ അയാള്‍ കാറില്‍ ഇരുന്നു ഒന്നു മയങ്ങാന്‍ തുടങ്ങി.
അയാള്‍
പിറുപിറുത്തു. kalikuttan kambikathakal
ബാങ്കര്‍ മേനോന്‍ അക്കൗണ്ട് ഓപണ്‍ ചെയ്യാനുള്ള ഫോലിറ്റികളിലേക്കു നീങ്ങി. അയാള്‍ ഒരു ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തി അതോടെ അയാളുടെ കാബിനിലെ വെനീഷ്യന്‍ ബ്ലെന്‍ഡുകള്‍ അടഞ്ഞു പുറത്തു നിന്നു നോക്കിയാല്‍ ഒന്നും കാണാന്‍ പറ്റാത്ത പരുവത്തിലായി, മേനോന്‍ ഒരു താപ്പാനയാണു. പൊതുമേഖലാ ബാങ്കുകള്‍ പൂട്ടാറായതിന്‍റ്െ പ്രധാന കാരണം ഇയളെ പോലെയുള്ള താപ്പാനകള്‍ ആണു. കണ്ട മടന്ത ചേംബു മാത്രം വളരുന്ന വയലുകള്‍ ഒന്നാം തരം പ്രോപര്‍ട്ടിയായി കാണിച്ചു അയാള്‍ വന്‍ കിട കമ്പനികള്‍ക്കും വ്യവസായികള്‍ക്കും ലോണ്‍ ഒപ്പിച്ചു കൊടുക്കും, ലോണിന്‍റെ അഞ്ചു മുതല്‍ പത്തു വരെ തുക അയാളുടെ കമ്മീഷന്‍ ഇടക്കു മദ്രാസില്‍ നിന്നും വരുന്ന ഇന്‍സ്പെക്ഷന്‍ ആള്‍ക്കാരെ അയാള്‍ ഒന്നാം തരം ഹോട്ടലില്‍ കയറ്റി സല്‍ക്കരിക്കും, മദ്യവും പെണ്ണു യഥേഷ്ടം അയാള്‍ ഒപ്പിച്ചു കൊടുക്കും. അതിനാല്‍ ബാങ്കിന്‍റെ ഉന്നതതലങ്ങളില്‍ നല്ല പിടിയാണു ബാങ്കിന്‍റെ സീനിയര്‍ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ആകാനുള്ള അര്‍ഹത ഉണ്ടെങ്കിലും സിറ്റിയിലെ ഒരു ബാങ്കിന്‍റെ മാനേജര്‍ മാത്രമായി വാഴുന്നതാണു അയാള്‍ക്കിഷ്ടം.

രണ്ടുമൂന്നു ഫോറങ്ങളില്‍ പരന്നു കിടന്ന കറണ്ട് അക്കൗണ്ട് ലോണ്‍ ഫോമുകള്‍ ഫില്‍ ചെയ്യാന്‍ വലിയ പരിചയമുള്ളവര്‍ക്കുകൂടി പ്രയാസമാണു. പിന്നെയല്ലെ ആദ്യമായി ബാങ്കില്‍ വരുന്ന ആശാറാണി. അതിനാല്‍ മേനോന്‍ അവരുടെ അടുത്തു നിന്നു അവിടെയും ഇവിടെയും ഒക്കെ ഒപ്പിടാനും മറ്റും പറഞ്ഞുകൊടുത്തു. ആഷാറാനിക്കാകട്ടെ പേജുകള്‍ പരന്നു കിടക്കുന്ന ഈ ഫോമില്‍ പറയുന്നിടത്തു ഒപ്പ്ിടാമെന്നല്ലാതെ ഒന്നിനും വേറെ അറിയില്ല. അതിനാല്‍ മേനോന്‍ പറഞ്ഞു ആഷ ഒപ്പിട്ടു അതിനിടയില്‍ മേനോന്‍ കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ ആഷയൊടു ചേര്‍ന്നു നില്‍ക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഒടുവില്‍ മേശ്മേല്‍ വച്ച് കടലാസുകള്‍ കുനിഞ്ഞിരുന്നു ഒപ്പിടുന്ന ആഷയുടെ ഇരുവശങ്ങളിലും കയ്കള്‍ ഊന്നി പുറകില്‍ മേനോന്‍ നിലകൊണ്ടു. പുറകില്‍ നിന്നു നോക്കുമ്പോള്‍ കാണുന്ന ആഷയുടെ വക്ഷോജങ്ങളും മുലകള്‍ക്കിടയിടെ ആ ഭയങ്കര വിടവും മേനോന്‍റെ സമനില തെറ്റിച്ഛ്ചു മേനോന്‍റെ പാന്‍റിനിടയില്‍ മേനോന്‍റെ പ്രസിധമായ കുറ്റിക്കു്ണ്ണ ഉധരിക്കാനും തുടങ്ങി മേനോന്‍റെ ലിംഗത്തിനു വല്ലാത്ത പ്രസിധിയാണു. അതിന്‍റെ വണ്ണമാണു പ്രശസ്തിക്കു കാരണം. നീളം ആറിഞ്ച്ു മാത്രമെ വരുകയുള്ളെങ്ക്ിലും അതിന്‍റെ വണ്ണം വലിയ ഒരു ചുവന്ന പഴത്തിന്‍റെ അത്രയും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഈ കുണ്ണ കയറുന്നതോടെ പല കടിമാറാ സ്ത്രീകളും ശ്വാസം മുട്ടി അയ്യോയെന്നു വിളിച്ചതാണു ചരിത്രം. അവര്‍ പറഞ്ഞ്ു പറഞ്ഞു ഈ കുണ്ണ ചരിതം നാട്ടിലാകെ പാട്ടായി. ഒരു വിധമുള്ള സൊസൈറ്റി ലേഡികളെ ഒക്കെ ബാങ്കര്‍ മേനോന്‍ കളിക്കാതെ വിട്ടിട്ടില്ല.kalikuttan kambi kathakal

മേനോനു അന്ന് ഉډാദം ബാധിക്കുമെന്നു തോന്നിപ്പൊയി. ഇത്രയും സുന്ദരിയും മാദകത്വവുമുള്ള ഒരു ചരക്കിനെ മേനോന്‍ അന്നു വരെ അനുഭവിച്ചിട്ടില്ല. തന്‍റെ ബാങ്കു കുത്തുപാളയെടുത്താലും ഈ സുന്ദരിക്കു ലോണ്‍ ഒപ്പിച്ചു കൊടുക്കുന്ന കാര്യത്തില്‍ വിട്ടു വീഴ്ചയില്ലെന്നു മേനോന്‍ തീരുമാനിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഒരു പക്ഷെ കമ്മീഷനു പകരമായിട്ടായിരിക്കണം ഭര്‍ത്താവു ഭാര്യയെ തന്നെ ഏല്‍പ്പിച്ചു സ്ഥലം വിട്ടത്. തന്‍റെ റെപ്യൂട്ടേഷന്‍ അറിയാവുന്ന ആരും തന്നെ തൊണ്ണൂറു വയസ്സുള്ള കിളവിയെപ്പോലും തന്‍റെ അടുത്തു ഏല്‍പ്പിച്ചു പോകുകയില്ല , അയാളുടെ ഭാഗ്യത്തിനു ആഷാറാനിയുടെ കയ്യില്‍ ഫോട്ടൊ ഇല്ലായിരുന്നു ഫോട്ടോ ഇല്ലാതെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് ഈ വന്ന കാലത്തു തുടങ്ങാന്‍ പറ്റുകയില്ലല്ലോ , ആഷ പറഞ്ഞു അയ്യോ മേനോന്‍ സാര്‍ ഫോട്ടോ വീട്ടിലുമില്ല കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഞങ്ങള്‍ ഫോട്ടൊ എടുത്തിട്ടില്ല ‘ഡോണ്ട് വറി ഡോണ്ട് വറി ഡീയര്‍ ഇവിടെ അടുത്തു ഇന്‍സ്റ്റന്‍റ് ഫോട്ടോ കിട്ടുന്ന ഒരു സ്റ്റുഡിയോ എനിക്കറിയാം നമുക്കവിടെ ചെന്നു ഫോട്ടൊ എടുത്തു രണ്ടു മണിക്കു മുമ്പു വരാം അയാള്‍ പ്യൂണിനെ വിളിച്ചു ബാങ്കിന്‍റെ കാര്‍ ബാങ്കിന്‍റെ മുമ്പില്‍ കൊണ്ടുവരാന്‍ പറഞ്ഞു . ആഷാറാണിയും അയാളും കാറിന്‍റെ ബാക്ക് സീറ്റില്‍ കയറി കാര്‍ മന്ദം നീങ്ങി , മേനോന്‍ തന്‍റെ വീര ചരിതങ്ങള്‍ കാറില്‍ ഇരുന്നു വിളമ്പാന്‍ തുടങ്ങി. ‘ഡോണ്ട് വറി ഡീയര്‍ ഞാന്‍ ഒക്കെ അറേഞ്ച്ചു ചെയ്തു തരാം ഡോണ്‍റ്റ് വറി അയാള്‍ ആഷാറാണിയുടെ തോളില്‍ തട്ടി പറഞ്ഞു. ആഷാറാണി അസുഖം ഒന്നും പ്രകടിപ്പിക്കാത്തതു കണ്ടപ്പോള്‍ അയാള്‍ കൂടുതല്‍ തട്ടാനും തോണ്ടാനും തുടങ്ങി. അയാളുടെ പരവേശം കണ്ടു ആഷക്കു സഹതാപം തോന്നി തന്‍റെ അമ്മായി അപ്പന്‍റെ പ്രായമുള്ള ഇയാള്‍ തന്നെ കണ്ടു കമ്പിയടിക്കുന്നെകില്‍ അടിച്ചോട്ടെ എന്നൊരു ഉദാര ഭാവം അവള്‍ കയ്കൊണ്ടു. , ഒട്ടകത്തിനു അറബി സ്ഥലം കൊടുത്തതു പോലെ ആ അവസരം ഉപ്യോഗപ്പെടുത്തി മേനോന്‍ വളിച്ച ജോക്കുകള്‍ പറയാനും കുലുങ്ങി ച്ചിരിക്കാനും അതിനോടൊപ്പം ആഷയെ എവിടെയെല്ലാം തൊടമോ അതെല്ലാം നടത്താനും മേനോന്‍റെ ഇംഗിതം അറിയാവുന്ന ഡ്രൈവര്‍ ആകട്ടെ തിരക്കു പിട്ിച്ച റോഡില്‍ നല്ല ഗട്ടറുകളില്‍ കൂടി മാത്രം വണ്ടി വിട്ടു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *