Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 3

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 3

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 1  വായിക്കാന്‍  ഇവിടെ ക്ലിക്ക്  ചെയ്യുക 

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 2 വായിക്കാന്‍  ഇവിടെ ക്ലിക്ക്  ചെയ്യുക 

kalikuttan kambikathakal

അമീര്‍ ഓടിപ്പോയി കതകു തുറന്നു ബീരാന്‍ ഹാജിയും ഷമീനയും അകത്തുകയറി ഷമീനയുടെ മുഖം വീര്‍ത്തിരുന്നു അവള്‍ വന്നപാടെ മുറിയില്പോയി കിടന്നു. അല്‍പ്പ സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ എളയമ്മ ഒന്നുമറിയാത്തതുപോലെ കുളി കഴിഞ്ഞു പുറത്തിറങ്ങി. ‘പോറോട്ടെം ബിരിയാണീം നല്ല ബെയിച്ചിനാ ‘ അവര്‍ ഹാജിയോടും ഷമീനയോടുമായി ചോദിച്ചു ‘പള്ള നെറച്ചും ബെയിച്ചു പച്ചെങ്കിലു എറച്ചി ഒരു ശെലില്ല ബയറു ബേദന എടുക്കാണു നീ കടുപ്പത്തില്‍ ഒരു ശായ കൊണ്ടു ബരീം’ ഹാജി പറഞ്ഞു. എളയമ്മ ഷമീനക്കും ചായ കൊടുതെങ്കിലും അവള്‍ അതു കുടിച്ചില്ല. അവള്‍ മുറിയില്‍ പോയി കിടന്നു കരഞ്ഞു . കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ എളയമ്മ മുറിയിലെത്തി ‘എന്ത മോളെ അനക്കു പള്ളേല്‍ ബേദനയാ പൊറത്താവണ നേരം വന്ന മോളെ’ എന്നു ചോദിച്ചു .ഷമീന ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല മെന്‍സസ് ആകാറായതിന്‍റെ വേദന ആയിരിക്കുമെന്നു എളയമ്മ വിചാരിച്ചു. അവര്‍ പിന്നെ രാത്രി കഞ്ഞിക്കുള്ള പണിയില്‍ മുഴുകി. അടുക്കളയില്‍ അവര്‍ ഒരു മൂളിപ്പാട്ടും പാടി ചുറുചുറുക്കോടെ വേലയെടുത്തു. അമീറിന്‍റെ പരിപാടി അവര്‍ക്കു വല്ലാതെ സുഖിച്ചിരുന്നു.

രാത്രി ആയി അത്താഴം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു എളയമ്മയും ഹാജിയും അവരുടെ മുറിയില്‍ പോയി അമീര്‍ തക്കം നോക്കി ഷമീനയുടെ മുറിയിലെക്കു ചെന്നു ‘എന്താ മോളെ ബയറു ബേദനയാ ഇക്കാ മാറ്റിത്തരാം ‘ എന്നു പറഞ്ഞു അവന്‍ ഷമീനയുടെ വയറില്‍ തടവി ഷമീന അവന്‍റെ കയ്യു തട്ടിമാറ്റി ‘പോ ഇക്കാ ഇക്ക ഒരു നാറിയാ എന്‍റെ ഉമ്മാക്കിട്ടും പണിഞ്ഞു അല്ലേ? ഞാന്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ലെന്നാ ബിചാരം? ബാപ്പ കണ്ടോണ്ടുബരുമായിരുന്നു ഞാന്‍ ബിളിച്ചില്ലെങ്കീ. എങ്കി രണ്ടിനേം ബാപ്പ ബെട്ടി കുയിച്ചുമൂടിയേനേ ‘ അവള്‍ രോഷത്തോടെ പറഞ്ഞു. അമീര്‍ ചമ്മിപ്പോയി. എന്നാലും അവന്‍ പെട്ടെന്നു നിയന്ത്രണം വീണ്ടെടുത്തു. ‘മോളെ അന്‍റെ ഉമ്മാക്കു ഗുമ്മന്‍ കൂടി അപ്പം ഞാം ഓള്‍ടെ സാത്താന്‍റെ കൊയല്‍ ബലിച്ചുബിട്ടതാണു. അമ്മയാണെ സത്യം മോള്‍ ഒന്നും ബിചാരിക്കരുതു’ അവന്‍ ഷമീനയുടെ വയറില്‍ ഒന്നു കൂടി തടവി കയ്യു പാവാടക്കകത്തേക്കു തള്ളിക്കയറ്റി ഷമീനക്കു ഷഡ്ഡി ഇല്ലായിരുന്നു അവളുടെ കുറിച്ചിയിലെ കുറ്റിമുടിയില്‍ അമീര്‍ തലോടി പൂറില്‍ കയ്യിട്ടു തോണ്ടി ആ വിരല്‍ അവന്‍ മൂക്കില്‍ അടുപ്പിച്ചു ‘അള്ളാ ബിരിയാണീന്‍റെ മണം!! നീ കുറിച്ചീകൂടാ ബിരിയാണി ബെയിച്ചതു മോളെ?’ ‘പോ ഇക്കാ എന്‍റെ കുറിച്ചിക്കു നെയ്യിന്‍റെ മണാ പണ്ടെ’ ‘അടി നീ കൊള്ളാമല്ലാ മോളെ ഇക്കാക്കു ബിരിയാണി തിന്നാനോ പറ്റീല്ല ഒന്നു മണം എങ്കിലും പിടിക്കട്ടെ ‘ ഇതു പറഞ്ഞു അമീര്‍ ഷമീനയുടെ പാവാട പൊക്കാന്‍ തുടങ്ങി ‘ബേണ്ട ഇക്കാ ഉമ്മാന്‍റെ കുറിച്ചീലെ ബിരിയാണി പോയി തിന്നീ’.’മോളേ നീ ബിശ്വസിക്കു അന്‍റെ ഉമ്മാന്‍റെ ഗുമ്മന്‍ മാറ്റാനാ ഞാന്‍ ചെയ്തത്. നീ ഒരു കാര്യം തെരിഞ്ഞാ അന്‍റെ ഉമ്മാന്‍റെ പൂറും ഞാന്‍ ബടിച്ചുകൊടുത്തു. അന്‍റെ മാതിരി ഭങിയാക്കി’. kalikuttan kambikathakal ‘പോ ഇക്കാ ഞാന്‍ ബിശ്വസിക്കൂലാ എന്‍റുമ്മ കുറിച്ചി ഒന്നും വടിക്കില്ല. നീ കള്ളം പറയുകയാ’. അമീര്‍ പറഞ്ഞു . ‘എടീ മോളെ നമ്മക്കു തായെപ്പോയി നോക്കാം അന്‍റെ ഉമ്മാ തുണീല്ലാണ്ടാ ഒറങ്ങണെ’ . ഷമീനയുടെ കയ്യു പിടിച്ചു വലിച്ചു അമീര്‍ പടിയിറങ്ങി. ഷമീന മടിച്ചുവെങ്കിലും അമീര്‍ പറഞ്ഞതു ശരിയാണോയെന്നു അവള്‍ക്കറിയാന്‍ കൗതുകം തോന്നി. ഷമീനയും അമീറും ശബ്ദം കേള്‍പ്പിക്കാതെ പടിയിറങ്ങി അവരുടെ ഉമ്മാ കിടക്കുന്ന മുറിയുടെ അടുത്തു ചെന്നു ജന്നല്‍ ഒക്കെ തുറന്നു കിടക്കുന്നു. അകത്തു സീറൊ വാട്ടിന്‍റെ ബള്‍ബു എരിയുന്നുമുണ്ട.് അകത്തു സംസാരം കേട്ടതിനാല്‍ അവര്‍ പതുങ്ങി ശ്രധിച്ചു. അമീര്‍ ജന്നലിന്‍റെ പുറത്തുകൂടി എത്തിനോക്കിയപ്പോള്‍ നല്ല കാഴ്ച്ച!! എളയമ്മ കയിലി മാത്രം ഉടുത്തു കട്ടിലില്‍ കിടക്കുന്നു ബീറന്‍ ഹാജി ഒരു ശ്രുങാര ഭാവത്തില്‍ കട്ടിലിന്‍റെ അറ്റത്തിരുപ്പുണ്ട്. അയാള്‍ കയ്യു വച്ചു എളയമ്മയുടെ കണങ്കാല്‍ വരെ കയിലി തെറുത്തുകേറ്റിക്കഴിഞ്ഞു. ഫാന്‍ കറങ്ങാത്തതിനാലായിരിക്കും എളെമ്മാ മേത്തു കുപ്പായം ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ല. വെളുവെളയുള്ള പുറം കാണം..( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *