Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / ഒരു ചന്തി പ്രേമിയുടെ കഥ

ഒരു ചന്തി പ്രേമിയുടെ കഥ

kambikathakal ഒരു സ്ത്രീയുടെ ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ട അവയവം ഏതാണു ഈ ചോദ്യത്തിനു പല ആണുങ്ങള്‍ പല മറുപടി ആയിരിക്കും പറയുന്നത.് ചിലര്‍ പറയും മുഖം ആണെന്നു. ചിലര്‍ക്കിഷ്ടം മുലകള്‍ ആണെന്നു. ചിലര്‍ പറയും ചുുകള്‍ ആണെന്നു. ചിലര്‍ക്കിഷ്ടം പ്രധാന ഭാഗമായ പൂറു തന്നെ ആയിരിക്കും. എന്നാല്‍ എനിക്കിഷ്ടം അവരുടെ ചന്തിയാണു. ചന്തി എന്നും കുണ്ടി എന്നും ഓമനപ്പേരു വിളിക്കുന്ന നിതംബം എന്നു കുലീനമായ ഭാഷയില്‍ വിവരിക്കപ്പെടുന്ന ആ കുഷന്‍ പോലെ ഉള്ള ഭാഗം. അതെ അതാണു എനിക്കിഷ്ടം. നല്ല ചന്തി അല്ലെങ്കില്‍ കുി അല്ലെങ്കില്‍ ബമ്പര്‍ ഉള്ള ഏതു പെണ്ണിനെ കണ്ടാലും എന്‍റെ കുട്ടന്‍ കമ്പി ആകും. നല്ല നാടന്‍ ചരക്കുകള്‍ക്കാണു കുണ്ടി കൂടുതല്‍. ഈ ഉണക്ക നാഗരിക വനിതകള്‍ക്കു ആ ഭാഗം തേമ്പി ഇരിക്കും. അതെനിക്കിഷ്ടമല്ല. അതിനാല്‍ ഒരു മധ്യവയസ്സു കഴിഞ്ഞ പെണ്ണുങ്ങളെയാണു എനിക്കിഷ്ടം. മീന്‍ വില്‍ക്കാന്‍ നടക്കുന്ന മരക്കാത്തികള്‍, മൈക്കാടു പണിക്കുപോകുന്ന കട്ട വികള്‍, കൂലിപ്പണിക്കു പോകുന്ന കുഴിയട്ടികള്‍ ഇവര്‍ക്കൊക്കെ ആണു നല്ല കുി ഉള്ളത്. അതിനാല്‍ ഞാന്‍ നല്ല കുികള്‍ കാണാന്‍ ചന്തകളില്‍ പോകുന്നു. ഗ്രാമാന്തരീഷം നിലനില്‍ക്കുന്ന വേല പൂരം ഒറ്റക്കോലം തുടങ്ങിയ പരിപാടികള്‍ നടക്കുന്നിടത്തു പോകുന്നു.
ചിലപ്പോള്‍ ഷിഫോണ്‍ സാരിയില്‍ പൊതിഞ്ഞ ചന്തി കാണും. അല്ലെങ്കില്‍ ചൂരിദാറിനുള്ളില്‍ ജട്ടി മാത്രം പൊതിഞ്ഞു അവ ആടി ആടി പോകുന്നതു കാണാം. അതിനേക്കാള്‍ ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു കാര്യം എനിക്കു് കേട്ടാല്‍ നിങ്ങള്‍ പുശ്ചിച്ചു ചിരിക്കുമായിരിക്കാം പലരും മുഖം ചുളിക്കാം പലരും കാര്‍ക്കിച്ചു തുപ്പിയേക്കാം എന്താണെന്നോ എനിക്കീ നല്ല ചന്തിയുള്ള പെണ്ണുങ്ങള്‍ വളി വിടുന്നതു വലിയ ഇഷ്ടമാണു ഒന്നോര്‍ത്തു നോക്കൂ ആ കവ്യ മാധവനോ ഭാവനയോ ഐശ്വര്യ റായിയോ ബിപാഷ ബസുവൊ അറിയാതെ ഒരു വളി വിടുന്നതു നിങ്ങള്‍ കേള്‍ക്കാന്‍ ഇടവന്നാല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കെങ്ങിനെ ഫീല്‍ ചെയ്യും? നിങ്ങള്‍ വിചാരിക്കും പെണ്ണുങ്ങള്‍ വളി വിടുമോ എന്നു! കേള്‍ക്കാന്‍ വലിയ പാടാണു കാരണം അവര്‍ക്കതില്‍ കൂടുതല്‍ ശ്രധ ഉ്. വളി മുപ്പറയുടെ കഥ നിങ്ങള്‍ കേട്ടിട്ടുാേ, ഒരു കോവിലകത്തെ മൂത്തമ്മ പൂമുഖത്തു ഒരു കാര്യക്കാരുമായി സംസാരിക്കുമ്പോള്‍ അവര് അറിയാതെ ഭ് ര്‍ ര്‍ എന്നു ഒരു വളി. അവരാകെ ചമ്മിപ്പോയി ഭാഗ്യത്തിനു വെലക്കാരനായ വേലപ്പന്‍ അവിടെ ഉായിരുന്നു ആയമ്മ ഒരു ഒറ്റ അടവു പൂഴിക്കടകന്‍ പ്രയോഗിച്ചു. ‘ ഛീീ ഏഭ്യാ മാന്യന്മാര്‍ ഇരിക്കുന്നിടത്തു വന്നാണോടാ വളി വിടുന്നത് മാറി പോടാ’. പാവം വേലപ്പന്‍ താന്‍ അല്ല എന്നു തീര്‍ച്ചയുങ്കെിലും മിാതെ വാ പൊത്തി പൂമുഖത്തു നിന്നും നിഷ്ക്രമിച്ചു. പിറ്റെ ദിവസം കാരണോത്തി മുപ്പതു പറ നിലം, തന്‍റെ മാനം രക്ഷിച്ച വേലപ്പനോടുള്ള കൃതജ്ഞതയില്‍, വേലപ്പന്‍റെ പെരില്‍ ഫ്രീ
ആയി എഴുതി കൊടുത്തു. ആ നിലം പിന്നെ വളി മുപ്പറ എന്ന പേരില്‍
അറിയപ്പെട്ടു. ജീവിതത്തില്‍ ഒന്നോ രണ്ടോ പെണ്ണുങ്ങളുടെ വളി വിടുന്നതു കേള്‍ക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം എനിക്കുായിട്ടു്. അതില്‍ ഒരു കഥയാണു പറയാന്‍ പോകുന്നത്. എത്ര വണ്ണം ചന്തിക്കു കൂടുന്നോ അത്രയും മധുരമായിരിക്കും ആ ചരക്കുകള്‍ വിടുന്ന വളി നാദം ആ കരീനാ കപൂറോ മറ്റോ വളി വിടുന്നതു കാല്‍ ഞാന്‍ എന്‍റെ മൂക്കു അവരുടെ ഗുദത്തിനോടടുപ്പിച്ചു ആ മണം ആസ്വദിക്കാന്‍ പോലുംkambikathakal kambikathakal kambikathakal kambikathakal kambikathakal kambikathakal
ഒരുക്കമാണു. നെറ്റി ചുളിയുന്നവര്‍ ദയവായി ഈ ഫയല്‍ ക്ലോസു ചെയ്യുക. ഇതിലും വൃത്തികെട്ട ചില കാര്യങ്ങള്‍ വരുന്നു് പുറകേ. എന്‍റെ കുട്ടിക്കാലം മുതലേ എനിക്കീ പെര്‍വര്‍ഷന്‍ ഉായിരുന്നു എന്നാണു എനിക്കു തോന്നുന്നത.് പു ഗ്രാമങ്ങളില്‍ പെണ്ണുങ്ങളും ആണുങ്ങളും വെളിക്കിരിക്കുന്നത് വെളിം പറമ്പുകളില്‍ ആയിരുന്നു. കക്കൂസ് ഒക്കെ പിന്നീടല്ലേ ഉായത.് ഇന്നു എല്ലാ വീട്ടിലും മൂന്നും നാലും കക്കൂസുകള്‍ ഉ്. ആ പുല്ലു പിടിച്ച പറമ്പുകളില്‍ കുളിര്‍ കാറ്റേറ്റു ഇളം പുല്‍ നാമ്പുകള്‍ തന്‍റെ പൂറിന്‍റെ അരികില്‍ ഉരസി ഇടക്കിടെ മാറി മാറി ഇരുന്നു തൂറുന്ന ആ ആ ഒരു സുഖം ഇന്നു ക്ലോസറ്റില്‍ ഇരുന്നു തൂറിയാല്‍ കിട്ടുമോ? നൊസ്റ്റാള്‍ജിയയുടെ ആ തീരങ്ങളില്‍ ഞാന്‍ അറിയാതെ അലയുമ്പോള്‍ പഴം കഥകള്‍ ഓര്‍ക്കുന്നു. എന്‍റെ വീടിനടുത്തുള്ള പറമ്പില്‍ കുടി കിടപ്പായിരുന്ന ഒരു അമ്മായി ഉണ്ടായിരുന്നു പുറമ്പോക്കമ്മായി എന്നായിരുന്നു അവരെ വിളിക്കുന്നത് കാരണം ആ വസ്തു പുറമ്പോക്കായിരുന്നു അതില്‍ കയ്യേറികുടില്‍ കെട്ടിയാണവരുടെ kambikathakal  kambikathakal  kambikathakal kambikathakal kambikathakal
താമസം അവര്‍ക്കു ഒരു മുപ്പതു വരും വലിയ ഗ്ലാമര്‍ താരം ഒന്നുമല്ല മുലകളും കുറവു അക്കാലം ആരും ബ്രാ ഇട്ടിരുന്നില്ല ബോഡീസായിരുന്നു കയിലിയും ബ്ലവുസുമാണു അവരുടെ വേഷം മാറത്തു തോര്‍ത്തൊന്നും ഇല്ലാ ഇതാ ഇവിടെ വരെ എന്ന സിനിമയിലെ ജയഭാരതിയെപോലെ ഇരിക്കും അന്നു വല്യ പെണ്ണുങ്ങള്‍ ജട്ടി ഇടുമായിരുന്നില്ല ഒന്നര ഉടുക്കും വീട്ടില്‍ നില്‍ക്കുമ്പോള്‍
അരയില്‍ ആ കയിലി മാത്രമേ കാണു നോ അടിപ്പാവാട! നോ ജട്ടി!! അതിനാല്‍ ആ മനോഹരമായ ചന്തികള്‍ രും രു മത്തങ്ങയുടെ വലിപ്പം വരും മത്തങ്ങ എന്നു വച്ചാല്‍ വയലില്‍ വിളയുന്ന ഗന്‍ മത്തങ്ങകള്‍ അമ്മായിയുടെ കയിലിക്കടിയില്‍ രു മുഴുത്ത മത്തങ്ങകള്‍ കയറ്റിയപോലെ ഇരുന്നു ഒരെണ്ണം തെക്കോട്ടു തിരിയുമ്പോള്‍ മറ്റേതു ഇന്നാ പിടിച്ചോ എന്ന മട്ടില്‍ വടക്കോട്ടു തിരിയും സൂപ്പര്‍ കുികള്‍ ആയിരുന്നു പുറമ്പോക്കു അമ്മായിക്കു അമ്മായി പുറം ജോലികള്‍ ചെയ്തു പറമ്പില്‍ ചുറ്റി തിരിയുമ്പോള്‍ എനിക്കു അറിയാതെ വെള്ളം പോകുമായിരുന്നോ എന്നെനിക്കിപ്പോള്‍ ഓര്‍മ്മയില്ല.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

3 comments

  1. Abhiramiyude kadha kazhinjo?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *