kambi kathakal Nishidha sangamam

മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 4

kalikuttan kambikathakal തുടകളകന്ന ആ യോനിയ്ക്കുള്ളില്‍ താനന്നു അലമാരിയില്‍ കണ്ട ആ സാധനം, റോസ് നിറത്തിലുള്ള റബ്ബര്‍ ഡില്‍ഡോ, നാല്‍പ്പത്തഞ്ചു ഡിഗ്രി ചെരിഞ്ഞ് നാലിഞ്ചു പൊക്കത്തില്‍ തറഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നു. അതു മെല്ലെ പുറത്തേയ്ക്കു വരികയാണെന്നു തോന്നുന്നു. കാരണം മമ്മിയുടെ പൂറിന്‍റെ ചുവന്നു തടിച്ച വലിയ അകംചുണ്ടുകള്‍ അതിനേ തൊട്ടു തഴുകി മുകളിലേയ്ക്കു വലിഞ്ഞു വളഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നു. ഞങ്ങളേ വിട്ടുപോകല്ലേ എന്നപേക്ഷിയ്ക്കുന്നതു പോലെ ആ യോനീമാംസവളയങ്ങള്‍ ഡില്‍ഡോയെ അകത്തേയ്ക്കു വലിയ്ക്കുന്നു. പക്ഷേ തിളങ്ങുന്ന യോനീദ്രവത്തിന്‍റെ നനവിന്‍റെ തെന്നലില്‍ ഡില്‍ഡോയ്ക്കു പിടിച്ചു നില്‍ക്കാന്‍ പറ്റാത്ത പോലെ.kambikathakal
മുകളില്‍ മമ്മിയുടെ തുറന്ന കന്തുഗോപുരം വലിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നു. അതിനുള്ളില്‍ നിന്നും കന്തിന്‍റെ അറ്റം ആ ഡില്‍ഡോയേ ഉമ്മ വെച്ചു ചാരി നില്‍ക്കുന്നു. അതും ആ റബ്ബര്‍ക്കുണ്ണയോടൊട്ടിയാണു നില്‍ക്കുന്നത്. അടിഭാഗത്ത് ഇളം ചുവപ്പാര്‍ന്ന പൂറിന്‍റെ ഉള്‍വശം തുറന്ന് വലിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്നു. ആലിലക്കൂമ്പു പോലെയുള്ള അവിടത്തേ അഗ്രത്തു നിന്നും അപ്പോഴും നനവൊലിയ്ക്കുന്നു. ആ നനവ് ഇളംതവിട്ടു നിറത്തിലുള്ള ഇടപ്പള്ളിയില്‍ കൂടി ഒഴുകി മമ്മിയുടെ കറുത്തു ചുരുണ്ട ഗുദപ്പൊട്ടിലേയ്ക്കൊഴുകിയിരിയ്ക്കുന്നു. ആ ഗുദപ്പൊട്ടിനു ചുറ്റും നീണ്ട രോമങ്ങള്‍ വളഞ്ഞു പുളഞ്ഞ് ഒട്ടിപ്പിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു. അവിടത്തേ രോമങ്ങള്‍ ഇതേ വരേ വെട്ടിക്കളഞ്ഞിട്ടില്ലെന്നു തോന്നി. തൊട്ടുതാഴെ തടിച്ചു തിങ്ങിയ ചന്തികള്‍ക്കിടയില്‍ തുള്ളിനനവിന്‍റെ ഒരു ഛായ അരണ്ട വെളിച്ചത്തില്‍ ദൃശ്യമായി.
അപ്പോള്‍ മമ്മി റബ്ബര്‍ക്കുണ്ണ കൊണ്ട് പണ്ണി സുഖിയ്ക്കുകയായിരുനു അല്ലേ. താന്‍ രാത്രി വരികയില്ലെന്നു കരുതി. സര്‍വസ്വാതന്ത്ര്യത്തോടും കൂടി മമ്മി സുഖിച്ചു. നല്ല സുഖം കിട്ടിയ ലക്ഷണമുണ്ട്. ബോധമേയില്ല.kalikuttan kambikathakal
താന്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കണ്ണാടിയില്‍ കണ്ടത് ശരിയായിരുന്നു. മമ്മിയുടെ പൂറിന്‍റെ ചാല്‍ വളരെ മുകളില്‍ നിന്നും തുടങ്ങുന്നു. നല്ല വെളുത്ത യോനിപ്പരപ്പില്‍ നീലച്ച കുറ്റിരോമങ്ങള്‍.
തന്‍റെ ശരീരം വിറയ്ക്കുന്നു. എന്തു ചെയ്യണം. തലയ്ക്കു വെളിവില്ലാതാകുന്നോ. ഇതു നോക്കി ഒന്നു കയ്പിടിച്ചാലോ. അനേകം പ്രാവശ്യം കണ്ട മേഘയുടെ യോനിയല്ല ഇത്. വേറെ ഒരു പക്വതയെത്തിയ പൂറാണിത്. അതില്‍ ആ റബ്ബര്‍ക്കുണ്ണ തറച്ചു നില്‍ക്കുന്ന രംഗം. അയ്യോ, ഡെനിസ് കുണ്ണ കയ്യിലെടുത്തു. മമ്മിയുടെ തുടുത്തു തുറന്ന പൂറില്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ച് വാണമടി തുടങ്ങി.kambikathakal
കുറച്ചു പിടിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ മനസ്സു മാറി. ഛെ, താന്‍ തന്‍റെ തന്നെ ജډഗൃഹം നോക്കിയാണു രതിവേദം വായിയ്ക്കുന്നത്. തനിയ്ക്കു ജډം തന്ന യോനി. അതു സാരമില്ലെന്നു കുണ്ണ പറയുന്നു. ഏതായാലും വേണ്ട. വാണമടി നിര്‍ത്തി. തറഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന ആ റബ്ബര്‍ദണ്‍ഡിന്‍റെ മുകളറ്റത്തേ വൃഷണങ്ങള്‍ പോലെ വലിപ്പമുള്ള ഭാഗത്ത് പിടിച്ച് മെല്ലെ മേലോട്ടു വലിച്ചു. ഒരനക്കം തട്ടിയപ്പോള്‍ അത് അകത്തു നിന്നും ആരോ തള്ളിവിട്ടതു പോലെ ആ യോനീവിടവില്‍ നിന്നും പൊങ്ങി വന്നു. പെട്ടെന്നതു തള്ളി പോരാതിരിയ്ക്കാന്‍ താന്‍ ശ്രദ്ധിച്ചു. നാലിഞ്ചോളം അകത്തു തള്ളി നിന്നിരുന്ന ആ സാധനം അവന്‍ പുറത്തെടുത്തു. അവസാനം അതിന്‍റെ കുണ്ണമകുടം പോലുള്ള അറ്റം വിട്ടു പോന്നപ്പോള്‍ നൂലു പോലെ കട്ടിപിടിച്ച യോനീജലം വലിഞ്ഞു നിന്നു. അതു കയ്യിലെടുത്തിട്ട് അവന്‍ തന്‍റെ ജډഗൃഹത്തിലേയ്ക്കു നോക്കി. ഉള്ളിലേ ചുവപ്പു കഷണങ്ങള്‍ അടുത്തെങ്കിലും ഇളം ചുവപ്പും കറുപ്പും കലര്‍ന്ന പുറംചുണ്ടുകള്‍ വാ പൊളിച്ചു നിന്നു.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

1 Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *