Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 4

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 4

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 1  വായിക്കാന്‍  ഇവിടെ ക്ലിക്ക്  ചെയ്യുക 

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 2 വായിക്കാന്‍  ഇവിടെ ക്ലിക്ക്  ചെയ്യുക 

ഷമീനയുടെ ഷേവിംഗ് part 3 വായിക്കാന്‍  ഇവിടെ ക്ലിക്ക്  ചെയ്യുക 

Kambikathakal ഓ..ഒ. യെന്‍റള്ളാ നമ്മളിപ്പം ചാവും അള്ളോ രെച്ചിക്കീ നമ്മള്‍ കെണിഞ്ഞീ അള്ളാ’. ബീപാത്തുമ്മയുടെ മുറവിളികള്‍ വീട്ടിനു വെളിയില്‍ നിന്ന അമീറിനു കേള്‍ക്കാമായിരുന്നു. അവനു അകത്ത് എന്തോ കുഴപ്പം സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നു മനസ്സിലായി . പക്ഷെ കതകു ആരും തുറക്കുന്നില്ല. അവന്‍ വീണ്ടും കതകില്‍ ആഞ്ഞു മുട്ടി. ‘ഉമ്മാ, ഉമ്മാ, തൊറക്കീ നമ്മളു ബന്നു, അമീറാണുമ്മാ കതകു തൊറക്കേ’ അവന്‍ ആര്‍ത്തു വിളിച്ചു. അമീറിന്‍റെ ഉമ്മക്കു എന്തു ചെയ്യണമെന്നു തിരിഞ്ഞില്ല. കള്ളക്കാഫര്‍, മോന്‍! തെണ്ടി തിരിഞ്ഞു വന്നു. അഹങ്കാരി!! പെങ്ങളെ കളിച്ച പരമദ്രോഹി! എന്തൊരു നാണക്കേടാക്കി. ഇനി അനീയത്തിയുടെം ബീരാനിക്കയുടെയും മുഖത്തു നോക്കാന്‍ പറ്റാണ്ടാക്കിയ ബലാല്‍ ‘. മകനെ വശത്തില്‍ വിളിച്ചു ഒന്നു ഗുണദോഷിക്കാന്‍ ഇരുന്നപ്പോഴാനു കൊയപ്പത്തിന്മേല്‍ കൊയപ്പം!! ഈ ഹറാം പിറന്ന ബീപാത്തു താന്‍ ആരും കാണാതെ ഒളിച്ചു വെച്ചിരുന്ന എലക്ട്രികിന്‍റെ കുണ്ണയെടുത്തു ഓളുടെ തുളയില്‍ കയറ്റിയത.് പഹച്ചി ഇങ്ങ്നിനെ കഴപ്പു കയറി നില്‍ക്കുകയാണെന്നാരറിഞ്ഞു! തന്‍റെ ഭര്‍ത്താവു പ്രേമപുരസ്സരം ആ സാധനം തന്നപ്പോള്‍ താന്‍ അങ്ങേരോടു ദേഷ്യപ്പെടുകയാണുണ്ടായത് .kambikathakal
‘നിങ്ങള്‍ ഭാര്യേനെ പറ്റി എന്തു ബിചാരിച്ചു? നിങ്ങ പോയ പിന്നെ ഞ്മ്മളു കണ്ടോനെ പിടിച്ചു ഊക്കിക്കുകയാണെന്നാ? അള്ളാനെ സത്യം, ഞമ്മള്‍ നിങ്ങ പോയ പിന്നെ ആ തുള തന്നെ പൂട്ടി ബച്ചിരിക്കുകയാണു. അല്ലാതെ അതിനവുത്തു കുണ്ണ കേറാതെ ഒറക്കം ബരാത്ത ശെല പെണ്ണുങ്ങളെപ്പോലെയല്ല നമ്മള്‍!! നമ്മള്‍ ബാപ്പക്കു പേരു കിട്ടിക്കൂല കേട്ടൊ പുയ്യാപ്ലേ’ താന്‍ പറഞ്ഞുkalikuttan kambikathakal
അപ്പോള്‍ ബീടരു പറയുകയാണു ‘നീ ഒന്നു ബേജാറാവാണ്ടിരിക്കീ അനക്കു ബല്ലപ്പയും തരിപ്പു ബരുമ്പം ഇതു അന്‍റെ തൊളേന്‍റവുത്തു ബെച്ചു, സ്വിച്ചിട്ടാ പെരുത്തു സുഖം കിട്ടും. അത്രെ നമ്മളു ബിചാരിച്ചുള്ളു. ഗള്‍ഫ്ഫിലു ഇതു ഫാഷനാണു മോളെ!! ഞമ്മള്‍ ബണ്ടി ഓടിക്കണ ഷേക്കിന്‍റെ ബീവി ഇതെപ്പയും തൊളെ ബച്ചിട്ടാണു നടക്കല്‍!! അനക്കു തിരിഞ്ഞാ?! ഓളുക്കൊക്കെ അതു കാലിന്‍റെടേല്‍ ഇല്ലാതെ പറ്റൂലാന്നു!! ഓള്‍ ഞമ്മളെ എടക്കു ബിളിക്കും ഷേക്കില്ലാത്തപ്പോള്‍! ഓളെ കളിച്ചു കൊടുക്കാനാ, ഞമ്മളു പറയും പറ്റൂലാ മോളേന്നു!! എനിക്കു വീട്ടി ബീടരുണ്ട്, ഓളെ ഞമ്മള്‍ പറ്റിക്കൂലാന്നു. അതാ ഞമ്മളു!! അന്നെ ബിശ്വാസമില്ലാണ്ടല്ല പഹച്ചീ, അനക്കു ബല്ലപ്പയും ഒരു സുഹം കിട്ടട്ടേന്നു ബിചാരിച്ചാണു ഇതു ഞമ്മള്‍ കൊണ്ടു ബന്നത്.
അതാണിപ്പോള്‍ ഹലാക്കിലായത്. ഇതിനി എങ്ങിനെ പരിഹരിക്കുമെന്നാലൊചിച്ചു വിഷമിച്ചപ്പോഴാണു അമീറിന്‍റെ വരവു. ഇനി ഏതായാലും മടിച്ചിട്ടു കാര്യമില്ല കതകു തുറക്കുക തന്നെ. അല്ലെങ്കില്‍ അമീര്‍ വേറെ ആളെകൂട്ടും. അവര്‍ കതകു തുറന്നു. ‘എവിടെടാ അമീറെ ഇത്തറ നേരമായിട്ടു അനക്കു ഞാന്‍ ബെച്ചിട്ടുണ്ട.് മൊട്ടെന്നു ബിരിയുന്നെനു മുമ്പു അന്‍റെ പരിപാടിയെല്ലാം നമ്മളറിഞ്ഞീ, നാണമില്ലാത്ത പഹയാ നീ അന്‍റെ പെങ്ങ്ളെ പിടിച്ചു പരിപാടി നടത്തും അല്ലേടാ! ഇക്കണക്കിനു നീ ഉമ്മാനെം പണ്ണാന്‍ മടിക്കൂലല്ലോട നായിന്‍റെ മോനെ’ അവര്‍ ചൂടായി. അമീര്‍ ഒന്നു ചളിച്ചു. എങ്കിലും അവന്‍ കൂസലില്ലാതെ പറഞ്ഞു ‘ഉമ്മാ നിങ്ങക്കെന്താ പറ്റീതു? ബെറുതെ ഗള്‍ഫിലിരിക്കുന്ന ബാപ്പാനെ എന്തിനു ബയക്കു പറേണതു?, ഇങ്ങക്കു ഗുമ്മന്‍ കൂടിയാ? അതാണാ ഞാന്‍ ബെളിക്കു നിന്നപ്പം നെലോളി കേട്ടതു പടച്ചോനേ ഞാന്‍ പേടിച്ചു പോയല്ലാ ഞാന്‍ ബിചാരിച്ചു ബീപാത്തുമ്മേടെ കരച്ചിലാന്നു ഓള്‍ടെ ശബ്ദം മാതിരി കേട്ടു ഉമ്മാക്കു ഗുമ്മന്‍ മാറീലേ ഉമ്മാ. അമീറിന്‍റെ അമ്മക്കു ആകെ ബേജാറായി അമീറിനെ ചോദ്യം ചെയ്യല്‍ പിന്നെയും ആശാം. എന്നാല്‍ ബീപാത്തുമ്മയുടെ കാര്യം എടങ്കേറായിരിക്കുകയാണു. അവര്‍ പറഞ്ഞു ‘എടാ അറാം പിറപ്പേ ഞമ്മക്കു കൊയപ്പമില്ല ബീപാത്തൂനു തന്നെ കുഴപ്പം ഓള്‍ അന്‍റെ ബാപ്പ ഗള്‍ഫീന്നു കൊണ്ടു ബച്ചിരുന്ന ഒരു സാധനം ബയറ്റി വെച്ചു ഞെക്കിയപ്പം അബധം പറ്റി ഓള്‍ടെ കുറിച്ചീ കേറി അതാ ഓള്‍ നെലോളിക്കുന്നെ ‘.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *