kambi kathakal Other

കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 6

Kambikathakal കാറില്‍ ഇരുന്ന കിരണ്‍ അഗറ്വാള്‍ തന്‍റെ കൂടെ ഇരിക്കുന്ന സൗന്ദര്യധാമത്തിന്‍റെ അംഗലാവണ്യവും ശരീര വടിവും കണ്ട് ആസ്വദിക്കുകയായിരുന്നു.കാര്‍ പൊതുവെ ആള്‍തിരക്കു കുറഞ്ഞ സയണ്‍ കോളിവാഡ ആന്‍ടോപ് ഹില്‍ ഏരിയയിലേക്കു നീങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു.കിരണ്‍ ഒനു നാണം കുണുങ്ങിയാണെന്നു ആശ ധരിച്ചു.യഥാര്‍ഥത്തില്‍ അയാള്‍ ഒരു കളി വീരന്‍ ആയിരുന്നു. എന്നാല്‍ പണം കൊടുത്തു മാത്രം പരിപാടി നടത്തിയിട്ടുള്ള അയാള്‍ക്കു ഒരു പെണ്ണിനെ എങ്ങിനെ വശീകരിക്കാമെന്നറിയില്ലായിരുന്നു. അയാളുടെ ബ്രതര്‍ നിതിനാകട്ടെ നല്ല നീളവും സുമുഖനും ആയിരുന്നതിനാല്‍ ഒട്ടനവധി സുന്ദരിമാരെ അനായാസമായി വളച്ചെടുത്തിരുന്നു.പലപ്പോഴും വളച്ചെടുത്ത സുന്ദരിമാരെ അയാള്‍ ചേട്ടനും കാഴ്ച വെക്കുമായിരുന്നു ആശയെ നിതിനെ ഉപയോഗിച്ചു വശീകരിക്കാനാണു പ്ലാന്‍ ഇട്ടിരുന്നതു.പക്ഷെ അന്നു കിരണ്‍ ആയിരുന്നു ഫ്രീ ആയതെന്നു മാത്രം.
മാഡം! ആ കാണുന്നതാണു ചെംബൂര്‍ ഹൈവേ, അതിലെ പോയാല്‍ രാജ് കപൂറിന്‍റെ സിനിമാ സ്റ്റുഡിയോ കാണാം. മേരാ നാം ജോക്കര്‍ ഒക്കെ ഏടുത്ത സ്റ്റുഡിയോയാണു. കിരണ്‍ ആഷയുടെ ചുമലിലൂടെ വെളിയിലേക്കു നോക്കി സ്ഥപുരാണം തുടങ്ങി. ആശയോടു ചേര്‍ന്നിരുന്നപ്പോള്‍ അവളുടെ മാദകമായ പെര്‍ഫ്യൂം അയാളുടെ നാസരന്ധ്രങ്ങളിലേക്കു തുളഞ്ഞു കയറി. അയാല്‍ വല്ലാതെ ഉത്തേജിതനായി അതോടൊപ്പം അയാളുടെ ജീന്‍സിന്‍റെ മുന്‍ ഭാഗം മുഴച്ചു പൊങ്ങനും തുടങ്ങി. ഡ്രൈവര്‍ കണ്ണാടിയിലൂടെ ഈ കാഴ്ച കാണുകയായിരുന്നു. അവന്‍ മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞു യീ മല്ലു ലഡ്കിയോം കാ ജവാബ് നഹീം , മലയാളി പെണ്ണെന്നു വച്ചാല്‍ ഉത്തരേന്ദ്യക്കാരന്‍ മരിക്കും. ഉള്ളിമണം വമിക്കുന്ന അവരുടെ പെണ്ണുങ്ങളെക്കാള്‍ എന്നും രണ്‍റ്റു തവണ കുളിക്കുന്ന സുന്ദരികളായ മലയാളി ചരക്കുകളെ ആരാണു ഇഷ്ടപ്പെടാത്തത്. ഈ വായിനോക്കികളെ കൊതിപ്പിച്ചു കാര്യം സാധിക്കാനും മരണം വരെ സമാനം കൊടുക്കാതിരിക്കാണും മദ്യ തിര്വിതാംകൂറില്‍ നിന്നും വരുന്ന അച്ചായത്തികള്‍ക്കും അവരെ പിന്തുടര്‍ന്നെത്തിയ മറ്റു ജാതിക്കാര്‍ക്കും നന്നായി അറിയാം. കേരളത്തില്‍ നിന്നും ട്രെയിന്‍ പുറപ്പെട്ടലുടന്‍ ഏതൊരു മധ്യ തിര്വിതാംകൂര്‍ പെണ്ണും ഒരു സിനിമാനടിയെപ്പോലെ രാജകീയ ഭാവത്തില്‍ ഇരുന്നാല്‍ മാത്രം മതി. ഭക്ഷണംചായ കാപ്പി ഒക്കെ ചുറ്റുമുള്ള ആണുങ്ങളുടെ ചെലവില്‍ നടക്കും. താനെ അടുക്കാറാവുമ്പോള്‍ അവള്‍ ബാഗെടുത്തിറങ്ങിപ്പോകും. കൂട്ടത്തില്‍ അവളുടെ ഫോണ്‍ നമ്പര്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും കൊടുക്കും. ബോംബെയില്‍ ചെന്നു ഒരു കളി പാസാക്കാമെന്നു വിചാരിക്കുന്ന അവരില്‍ ഓരോരുത്തനും ആ നമ്പര്‍ വിളിച്ചു പണം കുറെ കളയാമെന്നല്ലാതെ യാതൊരു പ്രയോജനവും കിട്ടില്ല. ശൊസാമ്മയെന്നൊ അന്നമ്മയെന്നൊ സൂസമ്മയെന്നോ പേരും പറഞ്ഞിട്ടു പോകുന്ന അവളെയൊന്നും മഷി ഇട്ടുനോക്കിയാല്‍ പിന്നെ അവന്‍ ബോംബേയില്‍ കാണുകയില്ല. വിധി വൈപരീത്യമെന്നു പറയട്ടെ വീണ്ടും അടുത്ത യാത്രയിലും മറ്റൊരു തങ്കമ്മയോ യശൊധരയോ അവനെ ഇതുപോലെ വീണ്ടും പറ്റിക്കും ڊ അതു ബോംബേയ് മലയാളികളുടെ ജാതകദോഷംKambikathakal
കിരണ്‍ തന്നോടു ചേര്‍ന്നിരുന്നപ്പോള്‍ അവന്‍റെ ജീനില്‍ ഉണ്ടായ കോലാഹലം ആശയുടെ ദൃഷ്ടിയില്‍ പെട്ടു. അവള്‍ക്കു തന്‍റെ വശീകരിക്കാനുള്ള കഴിവില്‍ അഭിമാനം തോന്നി. കൂടുതല്‍ അവനോടു ചേര്‍ന്നിരിക്കാനും കിരണിന്‍റെ വശത്തു വരുന്ന കെട്ടിടങ്ങളും മറ്റും ഏതെന്നു ചോദിക്കാനും ആശ തുനിഞ്ഞു. അതോടെ കിരണിന്‍റെ സ്റ്റാര്‍്ടിങ് ട്രബിള്‍ മാറി. മോദലായ മലയാളി പ്പെണ്ണു നീനാ മാനുവേല്‍ അവന്‍റെ പുറത്തു കയറി കളിച്ച ആ ദിനങ്ങള്‍ അവന്‍ അപ്പോഴും മറന്നിരുന്നില്ല തന്‍റെ അരക്കെട്ടില്‍ ഈ സുന്ദരിയും കയറി അരിയാട്ടുമെന്ന ചിന്തയില്‍ അവന്‍റെ ജീന്‍സും പിന്നെയും മുന്നോട്ടു തള്ളി അവന്‍റെ കുണ്ണ ശക്തനായിക്കൊണ്ടിരുന്നുډ
കിരണിന്‍റെ കുണ്ണ രാജേഷിനെ ക്കാള്‍ ഭയകരനാണെന്നു അവള്‍ക്കു പിടികിട്ടി. കിരണാകട്ടെ കൂടുതല്‍ സ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ ആശയുടെ ചുമലിലും ഭുജങ്ങളിലും ഒക്കെ തലോടാനും പിടിക്കാനും തുടങ്ങി. മുന്നില്‍ ഇരുന്ന മറാട്ടി ഡ്രൈവര്‍ എങ്ങിനെ ഒക്കെയോ കാര്‍ മുന്നോടു കൊണ്ടു

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com