kambi kathakal Other

ആന്‍റി മൈ കളിടീച്ചര്‍ part 2

kambikathakal ഹുക്കുകളഴിച്ചു മാക്സി തലയിലൂടെ ഊരിനിലത്തിട്ടു. വിരിഞ്ഞു നഗ്നമായ പുറം ഭാഗത്ത് ആകെയുള്ളതു ബ്രായുടെ വള്ളികള്‍ മാത്രം. അല്പനേരത്തിനുള്ളിലതും ഇല്ലതാകും. പതിവിനു വിപരീതമായി ആന്‍റി ബ്രായുടെ ഹുക്കഴിക്കാതെ തോളില്‍ നിന്നും ബ്രായുടെ വള്ളികള്‍ രകും കൈയ്യിലൂടെ ഊരി താഴൊട്ടിട്ടു.മാറത്തുനിന്നു ബ്രാ ഊരിമാറ്റിയിട്ടില്ല. പിന്നെ തോര്‍ത്തു പോലും എടുക്കാതെ പാവടയുടെ വള്ളി അഴിക്കുന്നു. സാധാരണ അടിപ്പാവടയുടെ മുകളില്‍ തോര്‍ത്തുടുത്തതിനു ശേഷമാണു പാവാടയഴിക്കാറുള്ളത്. ‘എന്താണിത്? ഇന്നു ഞാന്‍ മാത്രമുള്ളതു കൊണ്ടാണോ ഇങ്ങന? പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായി നില്‍ക്കാനുള്ള പുറപ്പാടാണോ?’. പക്ഷേ എന്‍റെ പ്രതീക്ഷകള്‍ വീകും തെറ്റി. ആന്‍റി പാവാടയഴിച്ചു കൈയ്യില്‍ പിടിച്ച് മറുകൈകൊകു പിന്നില്‍ നിന്നു ബ്രായുടെ ഹുക്കെടുത്തു. പതിയെ പാവാട മുലകള്‍ക്കു മുകളില്‍ കയറ്റിയ ശേഷം ഉള്ളിലൂടെ ബ്രാ തഴോട്ടിട്ടു. പാവാട മുലകളുടെ മുകളില്‍ കയറ്റിവച്ച് ഭദ്രമായി കെട്ടി കുളത്തിന്‍റെ പടവുകളിലിറങ്ങി നിന്നു തുണി കഴുകുവാന്‍ തുടങ്ങി. കണങ്കാലുകളും നെഞ്ചിനു മുകള്‍ ഭാഗവുമൊക്കെ എല്ലാം മറച്ചിരിക്കുന്നു. ഞാന്‍ ഇച്ഛാഭംഗത്തോടെ തോട്ടത്തിലൂടെ നടക്കുവാനും തുടങ്ങി. നടന്നു നടന്നു പുകപ്പുരയുടെ അടുത്തെത്തി. പുകപ്പുരയുടെ പിന്‍ഭാഗത്തു നിന്നു ചെറിയ സംസാരം കേള്‍ക്കാം. ഞാന്‍ അരികിലൂടെ പതുങ്ങിച്ചെന്നെത്തി നോക്കി. സുമതിചേച്ചുയും ശശിയേട്ടനും! ഷീറ്റു പെറുക്കി പുകപ്പുരക്കുള്ളിലിടുകയാണ്.kambikathakal kambikathakal
സുമതിയേച്ചി ഷീറ്റ് അടുക്കിവെച്ചു കൊടുക്കുന്നു, ശശിയേട്ടന്‍ അതെടുത്തു പുകപ്പുരയുടെയുള്ളില്‍ ഇടുന്നു. ഓരോ തവണ വരുമ്പോഴും ശശിയേട്ട സുമേടെ (ഞാന്‍ അങ്ങനെയാണു വിളിക്കാറു) മുലയിലോ കുണ്ടിയിലോ പിടിച്ചു ഞെക്കും. ഓരോ പിടുത്തത്തിനും സുമ കുതറാറുകെങ്കിലും പ്രവൃത്തി നന്നായി ആസ്വദിക്കുന്നുകെന്നു മുഖഭാവം കണ്ടാലറിയാം. തോട്ടത്തില്‍ ഞങ്ങളുള്ള വിവരം രണ്ടാളും അറിഞ്ഞിട്ടില്ല. അവരുടെ ജോലി അരമുക്കാല്‍ മണിക്കൂര്‍ നേരത്തേക്കുകൂടി ബാക്കിയുണ്ട് . അതു കഴിഞ്ഞാല്‍ അവിടെ വല്ലതും സംഭവിക്കും എന്നെനിക്കു തോന്നി. സുമേച്ചിക്കു കഷ്ടി ഇരുപതു വയസ്സു കാണും. നീണ്ട് മെലിഞ്ഞു വെളുത്ത ശരീരം. നീണ്ട മുടി. വണ്ണം കുറഞ്ഞ ശരീരത്തിലുള്ള വലിയ മുലകളും നിതംബവും ആരേയും ആകര്‍ഷിക്കും (ശശിയേട്ടന്‍റെ കരവിരുതുകൊകാണോ എന്തോ?) ആകെക്കൂടി ഒരു മദാലസമായ ഗ്രാമീണ സന്ദര്യം. ശശിയേട്ടനും കാണാന്‍ കുഴപ്പമില്ല. പെണ്‍കുട്ടികളെ ആകര്‍ഷിക്കത്തക്ക ഉറച്ച ശരീരം. അഞ്ചടി പത്തിഞ്ചോളം ഉയരം. കുറച്ചു നിറം കൂടിയുണ്ടെങ്കില്‍ അതീവ യോഗ്യന്‍. ഇപ്പോഴണെങ്കിലും കുഴപ്പമില്ല. കാണാന്‍ മിടുക്കന്‍ തന്നെ. കുറച്ചുനേരം അവരുടെ പരിപാടി ഒളിച്ചിനിന്നു കകു. ജോലി കഴിയും ബോള്‍ കാര്യമായി വല്ലതും നടക്കും’ ഞാനുറപ്പിച്ചു. അപ്പോഴേക്കും തിരിച്ചെത്തണ മെന്നുറപ്പിച്ച് വീണ്ടും കുളക്കരയിലേക്കുനടന്നു. കുളക്കരയിലെത്തിയപ്പോള്‍ ആന്‍റി അലക്കുകഴിയാറായിരുന്നു. എന്നെ കണ്ടയുടന്‍ ആന്‍റി ചോദിച്ചു ” കുട്ടാ നീയിതിലെ നടക്കുവാ? കുളിക്കുന്നില്ലേ?ڈ
“ഉവ്വാന്‍റി”kambikathakal kambikathakal kambikathakal kambikathakal kambikathakal
“എന്നാല്‍ വേകമാകമാകട്ടെ. ഇതലക്കിക്കഴിയുമ്പോഴേക്കും എനിക്കാത്തോര്‍ത്തൂടെ വേണം.”
ഞാന്‍ തുണി മാറി തോര്‍ത്തുടുത്തു കുളത്തിലേക്കിറങ്ങി. ആന്‍റി
അലക്കവസാനിപ്പിക്കറായിരിക്കുന്നു. കുറച്ചു തുണി കൂടിയേ ബാക്കിയുള്ളൂ.വെള്ളത്തിലേക്കിറങ്ങി മുങ്ങി നിവര്‍ന്നിട്ട് വീണ്ടും ആന്‍റിയെ നോക്കി. വലതുകാല്‍ താഴത്തെ പടവിലും ഇടതുകാല്‍ മുകളിലത്തെ പടവിലും ചവിട്ടി നിന്നാണു അലക്കുന്നത്. ഇടതുകാല്‍ ഉയര്‍ത്തി ചവിട്ടിയിരിക്കുന്നതു കൊണ്ട് പാവാട മുകളിലേക്ക് തെന്നി മാറിയിരിക്കുന്നു.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com