Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / പതിനാല് വയതിനിലെ by pookkoya

പതിനാല് വയതിനിലെ by pookkoya

Written by pookkoya. നിങ്ങള്ക്ക്  ഇഷ്ടം ആയെങ്കി അഭിപ്രായം അറിയിക്കുക

kambikathakal പ്രേമവും കാമവും ഇണചേര്‍ന്നു വരുന്ന പതിമൂന്നു പതിനാല് വയസ്സ്. നാന്‍ അന്ന് ഒന്‍പതാം ക്ലാസ്സില്‍ പഠിക്കുന്നു.എല്ലാ വികാരങ്ങളും മുളപൊട്ടി നില്‍ക്കുന്ന സമയം. അത്യാവശ്യം പഠിക്കാന്‍ മിടുക്കനാണ്. വളരെ ഒതുങ്ങിയ സ്വഭാവവും അതിനാല്‍ തന്നെ എല്ലാരും കരുതികാണും നാന്‍ ഒരു പാവം പയ്യന്‍ ആണെന്ന്. എന്നാല്‍ അങ്ങനെ തന്നെ ആയിരുന്നു ഞാന്‍…… ആ ദിവസം വന്നെത്തും വരെ.
എന്റെ നല്ല സമയം എന്ന് പറയട്ടെ എന്റെ വീട്ടിന്റെ തൊട്ടടുത്ത്, അടുത്തെന്ന് പറഞ്ന്നാല്‍ കയ്യെത്തുന്ന ദൂരത്തു. ഒരു താമസക്കാര്‍ എത്തി. ഒരമ്മയും രണ്ടു ആണ്മക്കളും. അവരുടെ husband ഗള്‍ഫില്‍ ആണ്. എനിക്ക് രണ്ടു കൂട്ടുകാരെ കിട്ടിയ സന്തോഷം. അന്ന് തന്നെ അമ്മയും ഞാനും അവരെ പരിചയപെടാന്‍ പോയി……kalikuttan
ചേച്ചി ചേച്ചി…….നാന്‍ മുറ്റത്തു നിന്ന് വിളിച്ചു. അകത്തു നിന്നും ഒരു സ്ത്രീ ഇറങ്ങി വന്നു. ചുരിദാര്‍ ആണ് വേഷം ഒത്ത തടി, വെളുത്ത് നല്ല സുന്ദരി. എന്തോ ആദ്യ നോട്ടത്തില്‍ തന്നെ ഒരു പാട് നാളത്തെ പരിചയം പോലെ എനീകു തോന്നി. പിന്നാലെ മക്കളും ഇറങ്ങി വന്നു.
ഞങ്ങള്‍ ദാ ഈ വീട്ടിലേയ. രാവിലെ ഞങ്ങള്‍ ടൌണില്‍ പോയിരുന്നു. ഇപ്പോഴാ എത്തിയെ…..അമ്മ അവരോടായി പറഞ്ഞു. രണ്ടു പേരും മുന്‍പേ പരിചയം ഉള്ളപോലെ സംസാരിക്കുന്നു. ഹോ ഈ പെണ്ണുങ്ങളുടെ ഒരു കാര്യം.
മോന്‍റെ പേരെന്താ. ചേച്ചി എന്നോട് ചോദിച്ചു
ഗോപു…..
മോനെന്താ അവിടെ തന്നെ നില്‍കുന്നെ. വരൂ മോന്‍ കേറി ഇരിക്ക്. മോന്‍ ഇതു ക്ലാസ്സിലാണ് പഠിക്കുന്നെ…..
നാന്‍ ഒന്‍പതില്‍ . മക്കളെ നോക്കി നാന്‍ , ഇവരോ……
ഇത് അഖില്‍, മൂന്നില്‍ പഠിക്കുന്നു, ഇവന്‍ അര്‍ജുന്‍ LKG….ഇവര്‍ക്ക് ഒരു കൂട്ടായല്ലോ. ഇവരുടെ അച്ഛന്‍ ഗള്‍ഫിലാ രണ്ടു വര്‍ഷത്തില്‍ ഒരിക്കലെ വരൂ…..ചേച്ചി പറന്നു നിര്‍ത്തി.
അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ രണ്ടു വീട്ടുകാരും തമ്മില്‍ ഭയങ്കരം കൂട്ടായി. സ്കൂളില്‍ നിന്നും വന്നാല്‍ അവിടെ തന്നെ രാത്രി ഉറങ്ങാന്‍ മാത്രം വീട്ടില്‍ വരുന്ന അവസ്ഥ.
ചേച്ചി നല്ല സുന്ദരി ആയിരുന്നെങ്കിലും മോശമായ ഒരു രീതിയില്‍ നാന്‍ അവരെ നോക്കിയിട്ടില്ല , പക്ഷെ ആ ദിവസം വരെ നാന്‍ കാണാത്തത് പലതു നാന്‍ അന്ന് ചേച്ചിയില്‍ കണ്ടു തുടങ്ങി, എനിക്ക് ചേച്ചി എന്തൊക്കെയോ ആയി മാരന്‍ തുടങ്ങി. അത് എന്താണെന്നല്ലേ…..പറയാം
അന്ന് ഒരു വെള്ളിയാഴ്ച സ്കൂളില്‍ നിന്നും വന്നു ഉടനെ നാന്‍ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലേക്കു ചാടി. അവിടെ എത്തിയപ്പോള്‍ ആണ് അറിയുന്നത് ചെയുടെ മക്കള്‍ രണ്ടുപേരും ഉറക്കമാണ്. നാന്‍ അവിടെ എത്തുമ്പോള്‍ ചേച്ചി മുറ്റം അടിക്കാന്‍ തുടങ്ങുകയായിരുന്നു എന്നെ കണ്ടതും ചേച്ചി ചോദിച്ചു.kalikuttan
ഗോപു എന്തെകിലും കഴിച്ചോ…..ഹും നാന്‍ കഴിച്ചത. …..എന്നാല്‍ മോന്‍ ഇവിടിരിക്ക്, നാന്‍ മുറ്റം അടിച്ചിട്ട് നമുക്ക് ചായകുടിക്കാം….
ചേച്ചി മുറ്റമടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി, കൂട്ടത്തില്‍ എന്നോട് എന്തൊക്കയോ ചോദിക്കുണ്ടായിരുന്നു . മുറ്റമടിച്ചു ചേച്ചി എന്റെ മുന്നില്‍ എത്തിയതും, ഈന്റെ മനസിലൂടെ ഒരു കൊള്ളിമീന്‍ പോയി…….ചേച്ചി ബ്രാ ഇട്ടിട്ടില്ല . ആദ്യമായി നാന്‍ ഒരു സ്ത്രീയുടെ മുലകള്‍ നേരിട്ടുകനുന്നു. എന്റെ കാല്‍ മുതല്‍ തലവരെ തണുപ്പ് കേറും പോലെ, ഹൃദയം പട പാടാ അടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. വലിപ്പമുള്ള വെളുത് തുടുത്ത മുലകള്‍.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *