Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 5

മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 5

kambikathakal അവന്‍ എഴുന്നേറ്റു നിന്നു. തന്‍റെ മുണ്ടു മാറ്റി നോക്കി. പാലം പോലെ നില്‍ക്കുന്ന തന്‍റെ ജവാനേ ഒന്നു പിടിച്ചുഴിഞ്ഞു. തുറന്നുകിടക്കുന്ന മമ്മിയുടെ മുലകളുടെ മുകളിലേയ്ക്ക് നയിറ്റി പിടിച്ചു വലിച്ച് ബട്ടണുകള്‍ ഇട്ടു. പിന്നെ താഴത്തേ ബട്ടണുകള്‍ മുഴുവനും ഊരി. നയിറ്റി വിടര്‍ത്തി രണ്ടുവശത്തുമിട്ടു. പപ്പയുടെ ഫോട്ടോയുടെ മുമ്പില്‍ നിന്നും ലാമ്പു തിരിച്ച് മമ്മിയുടെ പൂറിനു നേരേ വെച്ചു. മമ്മിയുടെ പൂറു തുളച്ചു വളച്ചു കേറിയിരിയ്ക്കുന്ന റബ്ബര്‍കുണ്ണയ്ക്കു ചുറ്റും തിളച്ചു തൂവിക്കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന തെളിനീര്‍ക്കുഴമ്പു തിളങ്ങി. കട്ടിലില്‍ മുട്ടുകുത്തി നിന്നു. മെല്ലെ ഡില്‍ഡോ ഒന്നനക്കി മുകളിലേയ്ക്കു വലിച്ചു. അതു കൂണു മുളച്ചുവരുന്നതു പോലെ തെന്നി ഊരി പോന്നു. അതില്‍ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരുന്ന കുഴമ്പു വടിച്ച് തന്‍റെ തന്‍റെ ജവാന്‍റെ ഉരുക്കുമേനിയില്‍ തേച്ചു. ഔഷക്കുഴമ്പിട്ടു മസ്സാജു ചെയ്തതുപോലെ അവന്‍ പൂര്‍വാധികം ഉേډഷവാനായി നിന്നു. ഒറ്റക്കണ്ണില്‍ നിന്നും സന്തോഷാശ്രുക്കള്‍ ഉതിര്‍ന്നുരുണ്ടു കൂടി.
പാതി തുറന്ന ചുവന്ന വായുമായിരിയ്ക്കുന്ന മമ്മിയുടെ തടിച്ചുരുണ്ട യോനിയില്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു. ഇടയ്ക്കതിലൊന്നു മണത്തു. പുത്തന്‍ രതിരസത്തിന്‍റെ മണം. മെല്ലെ അതിന്‍റെ ചുണ്ടുകള്‍ കുറച്ചു കൂടി ചേര്‍ത്തടച്ചു. എങ്കിലും അതിന്‍റെ പുറംചുണ്ടുകള്‍ അകന്നിരുന്നു. കാരണം ഉള്ളില്‍ നിന്നും ഇളകിയ ചൂടുതേന്‍ അപ്പോഴും ഒലിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.
അതു നോക്കി അവന്‍ ശക്തിയായി വാണമടിച്ചു. മമ്മിയുടെ കുറ്റിരോമങ്ങള്‍ നിറഞ്ഞു വിശാലമായി നീണ്ടു നിവര്‍ന്നു കിടക്കുന്ന പൂര്‍ച്ചാലില്‍ പകുതിവരേ പെരുമ്പാമ്പിനേപ്പോലെ നീണ്ടുകിടക്കുന്ന തടിച്ച കന്ത് അനങ്ങുന്നതുപോലെ അവനു തോന്നി. ഇരുണ്ട പൂരാടവിടവില്‍ നിന്നും അല്പം യോനിത്തേന്‍ കൂടി അവന്‍ വടിച്ചെടുത്തു. അതു കുണ്ണയില്‍ പുരട്ടി തെരുതെരെ കയ് ചലിപ്പിച്ചു. അതു തന്‍റെ മേഘയുടെ വായിലിരുന്നു വിങ്ങുന്നതായി സങ്കല്‍പ്പിച്ചു. മിനിട്ടുകളുടെ ശ്രമം അവസാനം ഫലം കണ്ടു. മലര്‍ന്നു വിടര്‍ന്നു കിടക്കുന്ന മമ്മിയുടെ മണിപ്പൂറ്റിലേയ്ക്ക് അവന്‍ കുണ്ണാഗ്രം ലക്ഷ്യം വെച്ചു. അമിട്ടു പൊട്ടിച്ചിതറുന്നതു പോലെ ഡെനിസിന്‍റെ ജവാന്‍ അനന്തരാവകാശികളേ പേറിയ രസഗുണ്ടുകള്‍ അന്തരീഷത്തിലേയ്ക്കു തെറിപ്പിച്ചു. മമ്മിയുടെ കവയ്ക്കിടയിലും യോനിപ്പരപ്പിലും തുടകളിലുമായി അവന്‍ അതു ചീറ്റിത്തെറിപ്പിച്ചു.kalikuttan
ഇപ്പോള്‍ എന്തൊരാശ്വാസം. ഒന്നു മനസ്സിലായി, അമ്മയുടേതായാലും മേഘയുടേതായാലും വേറേ ഏതു പെണ്ണിന്‍റേതായാലും ശെരി നല്ല ലക്ഷണമൊത്ത, കണ്ടാല്‍ കുണ്ണ തരിപ്പിയ്ക്കുന്ന പൂറു നോക്കി വാണമടിച്ചാല്‍, ഏതു പുരുഷനും എളുപ്പത്തില്‍ വെള്ളം വരും നല്ല സുഖവും കിട്ടും. നിശ്വസിച്ചുകൊണ്ടു നോക്കുമ്പോള്‍ മമ്മിയുടെ പൊളിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന യോനിച്ചാലിലേയ്ക്ക് ഒരു വലിയ തുള്ളി ശുക്ലം തെന്നിയൊഴുകുന്നു. അതു ലക്ഷ്യം വെയ്ക്കുന്നത് ചുവന്നു തിളങ്ങുന്ന മമ്മിയുടെ യോനീനാളിയിലേയ്ക്കാണ്. അയ്യോ, അതെങ്ങാനും ഉള്ളിലായാല്‍, അതിലെ തന്‍റെ ജീവാണുക്കള്‍ നീന്തി അകത്തെങ്ങാനും കയറിയാല്‍., അവര്‍ക്കമ്മയെന്നോ മകനെന്നോ നോട്ടം കാണുകയില്ല. പെട്ടെന്നവന്‍ കയ്യിട്ട് അതു വടിച്ചെടുത്തു മാറ്റി. പൂറിന്‍റെ ഉള്ളിലേ മൃദുലതയില്‍ പരസ്പര്‍ശം ഏറ്റപ്പോഴുണ്ടായ ഇക്കിളികൊണ്ടാകാം സൂസന്‍ ഒന്നനങ്ങി കാലുകള്‍ ഇളക്കി. അത്ര മാത്രം.kambikadhakal
തോര്‍ത്തെടുത്ത് മമ്മിയുടെ യോനീമുഖത്തും കവയ്ക്കിടയിലും തുടകളിലും ഒക്കെ തെറിച്ചു വീണ ശുക്ലം തുടച്ചു മാറ്റി. മെല്ലെകള്‍ കാലുകള്‍ പൊക്കി തടിച്ച തുടകളടുപ്പിച്ചു വെച്ചു. അപ്പോള്‍ ചുണ്ടു കൂട്ടിക്കടിച്ചപോലെ പൂറിന്‍റെ പകുതി തുടയ്ക്കിടയില്‍

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *