Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / ഗുണ്ട് ഷീല part 1 by rajeev

ഗുണ്ട് ഷീല part 1 by rajeev

Written by Rajeev

kambikathakal ഫോൺ ബെല്ലടിക്കുന്നതു കേട്ട് ഷീല അടുക്കളയിൽ നന്നും ഓടി ഫോണിനരികിലെത്തി. ഫോണെടുത്തു സംസാരിച്ചു.. അവളുടെ മുഖം വാടി.. താൻ പ്രതീക്ഷിച്ച ആളല്ല വിളിച്ചത്… തന്റെ മകൻ ഇന്നു യൂറോപ്പിൽ നിന്നും വരുന്നു.. ഇന്നലെ വിളിച്ചപ്പോൾ ഇന്നു ഫ്ലൈറ്റിൽ കയറുന്നതിനു മുമ്പ് ഒന്നുകൂടി വിളിക്കാം എന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു.. ആ വിളിയാണവൾ പ്രതീക്ഷിച്ചത്.
ഫോൺ താഴെ വച്ചവൾ മുറിയിലേക്കു പോയി നിലക്കണ്ണാടിയിൽ തന്റെ രൂപം നേക്കിനിന്നവൾ..ഷീല 40 വയസ്സ്,കണ്ടാൽ 35 പോലും പറയില്ല വെളുത്ത നിറം അഞ്ചരയടി പൊക്കം 36 D മുലകൾ 32 ഇടുപ്പ്…വലിയ കുണ്ടി. മുട്ടറ്റം മുടി.. ഒരു സെക്സ് ബോംബ് തന്നെ.ഇപ്പോൾ വയനാട്ടിൽ താമസിക്കുന്നു….
കണ്ണാടിയിലെ രൂപത്തെ നോക്കിയവൾ മന്ദസ്മിതം തൂകി… കൊല്ലത്തുള്ളവർ തന്നെ വിളിച്ചിരുന്ന പേരോർത്തപ്പോൾ അവൾ നാണിച്ചു “ഗുണ്ട് ഷീല “.. അവരെ എങ്ങനെ കുറ്റം പറയും… നാട്ടിലെ അറിയപ്പെടുന്ന വേശ്യയായിരുന്നല്ലോ താൻ.. തന്റെ ജീവിതത്തിൽ എന്തെല്ലാം നടന്നിരിക്കുന്നു.. വേശ്യയിൽ നിന്നും മഹാറാണിയെപ്പോലെ തന്നെ മാറ്റിയ തന്റെ മകനെക്കുറിച്ചാലോചിച്ചപ്പോളേ ഷഡ്ഡി നനഞ്ഞു കുതിർന്നു… പതിയെ പൂറ്റിലേക്കു കയ്യെടുത്തു വച്ചവൾ.. നിറയെ രോമം.. വടിക്കേണ്ട എന്നു പറഞ്ഞതു മകനാണ്. അവൻ വന്നു വടിക്കാമത്രേ.. അവന്റെ ഒരു ആഗ്രഹത്തിനും താൻ ഇതുവരെ എതിരു നിന്നിട്ടില്ല. പെട്ടെന്നു തന്നെ ഫോൺ ബെല്ലടിച്ചു.. അതു തന്റെ മകൻ രാഹുലായിരുന്നു.. തന്റെ പുന്നാര അമ്മയെ അവൻ ഉമ്മകൾ കൊണ്ടു മൂടി.. അമ്മേ അമ്മയ്ക്കായി ഒരു പാട് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങി ഇനി ഡ്യൂട്ടിഫ്രീ ഷോപ്പിൽ നിന്നും എന്താണു വേണ്ടത്.. ഷീലക്കവനെ ഒന്നു കണ്ടാൽ മതിയായിരുന്നു..ഒന്നും വേണ്ട മോൻ വേഗം വന്നാ മതി അവൾ പറഞ്ഞു.. അമ്മക്കൊരു സർപ്രൈസുമായിട്ടാ ഞാൻ വരുന്നത് എന്നു പറഞ്ഞവൻഫോൺ വെച്ചു… അവൻ നാട്ടിൽ വന്നുപോയിട്ടു ആറു മാസമായി.. വയനാട്ടിൽ വീടും പറമ്പും വാങ്ങിയ ശേഷം വീടിന്റെ പാലുകാച്ചിനു വന്നതായിരുന്നു അവൻ. ആദ്യവരവ്.. തനിക്കായി കൊണ്ടുവന്ന സാധനങ്ങൾ അലമാര നിറയെ ഇരിക്കുന്നു.. ഒരു നെടുവീർപ്പോടെ അവൾ തന്റെ ഭൂതകാലത്തെ പറ്റിയോർത്തുkalikuttan
പത്താംക്ലാസിൽപഠിക്കുമ്പോളായിരുന്നു തനിക്കു ആദ്യമായി ഒരു അബദ്ധം പറ്റിയത് ഒരു പ്രേമത്തിൽ ചാടി.. അന്നേ തനിക്കു അത്യാവശ്യം മുലയും കുണ്ടിയും ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു.. കാമുകനൊപ്പം ഒളിച്ചോടിയ ശേഷമാണ് തനിക്കു അബദ്ധം പറ്റിയതറിഞ്ഞത്.. അവൻ ഒരു കൂട്ടിക്കൊടുപ്പുകാരനായിരുന്നു.. തന്നെ വിറ്റായിരുന്നു അവന്റെ ജീവിതം.. എത്രയോ ആൾക്കാർ തന്നെ ഭോഗിച്ചു.. അവസാനം അവനിൽ നിന്നും രക്ഷപെട്ടു നാട്ടിലെത്തിയ തന്നെ വീട്ടുകാരും കൈയ്യൊഴിഞ്ഞു. അപ്പോളേക്കും ഒരു കുഞ്ഞു ജീവൻ തന്റെയുള്ളിൽ ഉടലെടുത്തിരുന്നു.. ആത്മഹത്യ ചെയ്യാനുറച്ചു ഹൈവേയിൽ ഒരു വണ്ടിക്കു വട്ടം ചാടിയതായിരുന്നു ജീവിതത്തിലെ രണ്ടാമത്തെ വഴിത്തിരിവ്.. ചാടിയത് ഒരു കാറിനു മുമ്പിൽ.. കേരളത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന നക്ഷത്ര വേശ്യയായ ഹേമാംബരയുടെ കാറായിരുന്നു അത്.. ഉന്നതരുമായി മാത്രം ബന്ധമുള്ളവൾ.. ആർക്കും വേണ്ടാത്തവളാണു താനെന്ന തിരിച്ചറിവ് ഹേമയെ കൂടുതൽ സന്തോഷവതിയാക്കി. ഹേമക്കൊപ്പം നില്ക്കാൻ അവർ നിർബന്ധിച്ചു.. പല ഉന്നതർക്കും ഹേമതന്നെ കാഴ്ച വെച്ചു… നാലാം മാസം മുതൽ വയർ വലുതായതോടെ കസ്റ്റമേഴ്‌സിനെ കിട്ടാതെയായി… ഗർഭമലസിപ്പിക്കുവാൻ ഹേമ തന്നെ നിർബന്ധിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും താനതു സമ്മതിച്ചില്ല.. അങ്ങനെ താൻ രാജീവിനെ പ്രസവിച്ചു.. രണ്ടു കൊല്ലം കൂടിയേ ഹേമയ്ക്കൊപ്പം നില്ക്കുവാനായുള്ളൂ… പുതിയ പെൺകുട്ടികളെയാണ് കസ്റ്റമേഴ്സിനു വേണ്ടത്.. അവിടെ നിന്നുമാണ് കൊല്ലത്ത് വന്നത് ഹേമയുടെ പരിചയത്തിൽ ഒരു ബ്രോക്കറെ ഏർപ്പാടാക്കി തന്നു.

( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *