Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / ഗുണ്ട് ഷീല part 3 by rajeev

ഗുണ്ട് ഷീല part 3 by rajeev

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

അങ്ങനെ അമ്മയെ മകൻ കച്ചവടമാക്കി… ഷീല മകന്റെ മുടിയിൽ വാത്സല്യത്തോടെ തഴുകി. അമ്മേ അമ്മയ്ക്കു ഞാൻ ചെയ്തതു തെറ്റായി തോന്നിയോ.. ഇല്ല കുട്ടാ അമ്മയ്ക്കു മോൻ ചെയ്യുന്നതെന്തും ഇഷ്ടമല്ലേടാ. അമ്മ ആവശ്യപ്പെട്ടതു പോലെ മോൻ നന്നായി പഠിച്ചില്ലേ ഒരു നല്ല ജോലി നേടിയില്ലേ.ഇക്കണ്ട വീടും പുരയിടവുമൊക്കെ നേടിയില്ലേ.. അപ്പോപ്പിന്നെ മോനെ അനുസരിക്കുക എന്നതല്ലേ ഇനി അമ്മ ചെയ്യേണ്ടതു.. താങ്ക്സ് ഡീ അമ്മേ ഇനി നമ്മൾ അടിച്ചു പൊളിക്കുമെടീ.. രാജീവ്. അമ്മയെ മാറോടണച്ചു.. ഷീല മകന്റെ മാറിൽ തല വെച്ചു കിടന്നു. അവളിലെ സ്ത്രീ ഉണർന്നു.. ജീവിതത്തിലാദ്യമായി ഒരു പുരുഷന്റെ കരുതലും സ്നേഹവും ലഭിച്ചതായി അവൾക്കു തോന്നി.. കസ്റ്റമറോടു പറഞ്ഞദിനം വന്നെത്തി. രാജീവ് രാവിലെ തന്നെ അമ്മയെ അണിയിച്ചൊരുക്കുവാനുള്ള ശ്രമമായി.. കക്കൂസിൽ രണ്ടാളും ഒന്നിച്ചാണ് പോയത്. തൂറിക്കഴിഞ്ഞ ഷീലയുടെ കൂതി രാജീവാണു കഴുകി കൊടുത്തത്.. ഇരുവിരലുകളും കൊണ്ട് അമ്മക്കൂതി വിടർത്തിയവൻ ഫാസറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മല ദ്വാരത്തിലേക്കു വെള്ളം ചീറ്റിച്ചു. അകമെല്ലാം നന്നായി വൃത്തിയാക്കി. പുറത്തിറങ്ങി രണ്ടാളും ബ്രഷ് ചെയ്തു. രണ്ടാളും ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിച്ചു.. രാജീവ് അമ്മയുടെ ശരീരം മുഴുവൻ താൻ കൊണ്ടുവന്ന ബോഡി സ്ക്രബ് ക്രീം തേച്ചു നന്നായി മസ്സാജ് ചെയ്തു.. അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞവൻ അതു കഴുകിക്കളഞ്ഞു.ശേഷം മാസ്ക് ക്രീം ഇട്ടു.ഹീറ്റർ കൊണ്ട് അവൻ അമ്മയുടെ ശരീരം മുഴുവൻ ഓടിച്ചു.മാസക് ഉണങ്ങിയപ്പോൾ ഇളം ചൂടുവെള്ളത്തിൽ രാജീവ് അമ്മയെ കുളിപ്പിച്ചു..തലയിൽ ഷാമ്പുവും കണ്ടിഷണറും ഇട്ടു. തന്റെ ശരീരത്തിനാകെ ഒരു മിനുസം ഷീലയ്ക്കനുഭവപ്പെട്ടു… ഒരു ടർക്കിഷ് ടവ്വൽ കൊണ്ടവൻ അമ്മയുടെ ശരീരം തുവർത്തി.മറ്റൊരു ടവ്വൽ മുടിയിൽ ചുറ്റിക്കെട്ടി.. മുറിയിലെത്തിയ അവൻ അമ്മയുടെ ശരീരമാകെ ബോഡി ലോഷൻ തേച്ചു ഓറഞ്ചിന്റെ മണമുള്ള അതുതേച്ചതോടെ ഷീലയുടെ രോമകൂപങ്ങൾക്ക് ഓറഞ്ചിന്റെ മണമായി.. ബ്ലൂലേഡിയുടെ ബോഡി സ്പ്രേ ശരീരമാകെ പൂശി.അമ്മയുടെ കക്ഷത്തും കഴുത്തിലും തുടയിടുക്കിലും മുലയ്ക്കടിയിലുമെല്ലാം അവൻ നേർമ്മയായി പൗഡർ പൂശി.. വളരെ നൈസായ വെള്ള കളറിലുള്ള പാന്റിയും ബ്രായും അമ്മയെ അണിയിച്ചു .. ഐ ലൈനർ ഉപയോഗിച്ച് കണ്ണുകൾ എഴുതി.. കടും ചുവപ്പ് ലിപ്സ്റ്റിക് ഇടുവിച്ചു.കാതിൽ ചുവന്ന കല്ലുപതിപ്പിച്ച കമ്മൽ ഇടുവിച്ചു. അരയിൽ ഒരു വെള്ളിയരഞ്ഞാണവും വെള്ളി പാദസരങ്ങളും അണിയിച്ചു. ക്രീം കളറിലുള്ള കഴുത്തിറക്കി വെട്ടിയ ഒരു ബ്ലൗസ് അണിയിച്ചു.. ബ്രായുടെ നിഴൽ ആ ബ്ലൗസിൽ ശരിക്കും അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അടിപ്പാവാട പൊക്കിളിൽ നിന്നും രണ്ടിഞ്ച് താഴ്ത്തികെട്ടി.. ഒരു റെഡ് ട്രാൻസ്പരന്റ് സാരി ഉടുപ്പിച്ചു.. കൈകളിൽ ചുവന്ന കുപ്പി വളകളിട്ടു.. നെറ്റിയിൽ ശിങ്കാർ കൊണ്ടു വലിയ വട്ട പൊട്ടു തൊടുവിച്ചു.മുടികളിൽ നിറയെ മുല്ലപ്പൂ അണിയിച്ചു.. ഒരു കാമരൂപിണിയായി മാറിയ അമ്മയെത്തന്നെ രാജീവ് കുറേ നേരം നോക്കി നിന്നു.. ഒരു വാനിറ്റി ബാഗിൽ ഒരു സെക്സി നൈറ്റിയും ഒരു പാന്റിയും ഒരു പായ്കറ്റ് ഫ്രൂട്ട് ഫ്ലേവേർഡ് കോണ്ടവും കുറച്ചു മേക്കപ്പ് സാധനങ്ങളും എടുത്തു വെച്ചു.. രാജീവ് വേഗം പോയി കുളിച്ചു വന്നു.കസ്റ്റമറെ വിളിച്ചു “ഐറ്റം” റെഡിയാണ് എവിടെ കൊണ്ടുവരണം എന്നു ചോദിച്ചു.. അയാൾ സ്ഥലം പറഞ്ഞു കൊടുത്തു.. നഗരത്തിലെ പ്രശസ്തമായ ഹോട്ടൽ.രാജീവ് അമ്മയെ കാറിന്റെ പിൻസീറ്റിൽ കയറ്റി.. ഹോട്ടലിൽ എത്തിയ അവൻ കസ്റ്റമറെ വിളിച്ചു തങ്ങൾ എത്തിയതായി അറിയിച്ചു.ചിലരൊക്കെ കാറിനടുത്തു വന്നു ഷീലയെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി.രാജീവും അമ്മയും പരസ്പരം നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.. രാജീവ് അമ്മയെയും കൂട്ടി ഹോട്ടലിലേക്കു നടന്നു.. അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നവരെല്ലാം പുതിയ “ഐറ്റത്തിനെ ” നോക്കി കൊത്തി വലിച്ചു.. രാജീവ് ഡോറിൽ പതിയെ മുട്ടി ഡോർ തുറക്കപ്പെട്ടു.ഒരു 30 വയസ്സു തോന്നിക്കുന്ന ചെറുപ്പക്കാരൻ. അയാൾ ഷീലയെ അടിമുടി നോക്കി. അയാളുടെ മുഖം പ്രകാശിതമായി.. തന്നെ കസ്റ്റമർക്കു നന്നേ ബോധിച്ചു എന്നു ഷീലയ്ക്കു മനസ്സിലായി.അവൾ അയാളെ നോക്കി വശ്യമായി പുഞ്ചിരിച്ചു.രാജീവ് അയാളോടു ചോദിച്ചു എങ്ങനെയുണ്ട് സാറേ ഐറ്റം…( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *