kambi kathakal Other

കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 7

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

അഗര്‍റ്വാള്‍ ബ്രദേഴ്സു രണ്ടും പോയിക്കഴിഞ്ഞു പിന്നെയും ഏതാണ്ടു നാലു മണിക്കൂര്‍ കഴിഞ്ഞാണു രാജേഷ് മേനോന്‍ പൂനയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചെത്തിയത.് അയാള്‍ പുതിയ കുറെ ബിസിനസ് പരിപാടികളുമായിട്ടാണു എത്തിയത്. കുളിച്ചൊരുങ്ങി നെറുകയില്‍ സിന്ദൂരവുമണിഞ്ഞു നീല ഷിഫോണ്‍ സാരിയും ഉടുത്തു സ്ലീവ്ലെസ്സ് ബ്ലവുസുമിട്ടു പൊക്കിളിനു താഴെ അരയടി താഴ്ത്തി സാരിയുമുടുത്തു നിന്ന ആഷാ റാണി അയാളുടെ മനം കുളിര്‍പ്പിച്ചു അയാള്‍ അവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടക്കയിലേക്കു മറിഞ്ഞു ആഷയും അയാളേ ഗാഢം പുണര്‍ന്നു. രാജേഷ് ധൃതിയില്‍ തന്‍റെ പാന്‍റും കോട്ടും ഊരി. അയാളുടെ അടിയില്‍ ഒരു ലങ്കോട്ടിയായിരുന്നു ഇട്ടിരുന്നത.് ആശാ അതഴിച്ചു ആ ഓമനക്കുട്ടനെ കയ്യിലെടുത്ത് താലോലിച്ചു. ചോക്കലേറ്റു നിറമുള്ള കൊച്ചു രാജേഷിനോടു അവള്‍ക്കു സഹതാപം തോന്നി. ആറുമാസത്തിനകം അതിനെക്കാള്‍ നീളവും വണ്ണവുമുള്ള എത്രയോ കുണ്ണകള്‍ കയറി ഇറങ്ങിയ തന്‍റെ യോനിയില്‍ ഇവനു കാര്യമായി ഒന്നും ചെയ്യാന്‍ കഴിയില്ലെന്നവള്‍ക്കറിയാമായിരുന്നു. രാജേഷും അന്നു ഒരു മൂഡിലായിരുന്നു അയാള്‍ അവളോടു പറഞ്ഞു ‘ഒന്നു നക്കു മോളേ’

അഗര്‍റ്വാള്‍ ബ്രദേഴ്സുമായി കളി കഴിഞ്ഞിരുന്ന അവള്‍ മെല്ലെ കൊച്ചു രാജേഷിനെ തൊലിച്ചു അതിന്‍റെ ചുവന്ന മകുടം കയ്യില്‍ വച്ചു താലോലിച്ചു. അവളുടെ ലിപ്സ്റ്റികു പുരണ്ട ചുണ്ടുകള്‍ അവയില്‍ ഒന്നു തൊട്ടപ്പോള്‍ ആ ലിപ്സ്റ്റിക് കൂടി പരന്നു കൊച്ചു രാജേഷിന്‍റെ അറ്റം വാടാമല്ലിപ്പൂ പോലെ ചുവന്നു. അവള്‍ അതിന്‍റെ അറ്റത്തുള്ള ചെറിയ പിളര്‍പ്പില്‍ നാക്കിട്ടു താളം പിടിച്ചു അപ്പോള്‍ ഒരു തേന്‍ തുള്ളി അതില്‍ നിന്നും ഊറിവന്നു. കൗതുകത്തോടെ ആ തേന്തുള്ളി അവള്‍ രസനാഗ്രത്താല്‍ ഒപ്പിയെടുത്തു. ഉടന്‍ തന്നെ മറ്റൊരു തുള്ളി അവിടെ പ്രത്യക്ഷമായി. ആശ പതുക്കെ അവന്‍റെ മകുടം വായിലേക്കു വച്ചു ഒരു ലോലൊപോപ്പു നുണയുന്നതുപോലെ തന്‍റെ നാക്കിട്ടു നക്കി. രാജേഷിന്‍റെ വീര്യം സടകുടഞ്ഞെണീറ്റു അതിനപ്പോള്‍ ഒരു ആവറേജു നീളം വന്നിരുന്നു ആശ അതുകണ്ടു ഒരു കള്ളച്ചിരിയൊടെ തന്‍റെ പല്ലവാധരങ്ങള്‍ ഒന്നു കൂടി ചേര്‍ത്തു അവനെ ഊമ്പി വലിച്ചു ‘ആഹ ഡാര്‍ലിംഗ് യു ആര്‍ സോ ലവ്ലീ’ രാജേഷ് മുരണ്ടു ആശ തന്‍റെ ചുണ്ടുകള്‍ ലിംഗമകുടത്തിനു ചുറ്റും അമര്‍ത്തി വാക്കുവം ക്ലീനറിന്‍റെ ഹോസു പോലെ രാജേഷിന്‍റെ അറ്റം സക്ഷന്‍ നടത്തി രാജേഷ് നടുവു ഉയര്‍ത്തി കിടക്കയില്‍ കിടന്നു പുളഞ്ഞു. പെട്ടെന്നു അയാള്‍ക്കു താന്‍ ശൂന്യാകാശത്തിലേക്കു പോകുന്നതായി തോന്നി. അയാളുടെ ശുക്ലം ആശയുടെ വായ നിറച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ആശ അതു വാഷ് ബേസിനില്‍ തുപ്പി വായ കഴുകി തിരികെ വന്നു.
‘ഡാര്‍ലിംഗ് ഞാന്‍ അഴിക്കട്ടെ എല്ലാം ‘ അവള്‍ രാജേഷിനോടു ചോദിച്ചു.
‘നോ ഡീയര്‍ യു ആര്‍ ഗ്രേറ്റ് ലെറ്റ് മേ റിലാക്സ് ഐ വില്‍് ഡു യു ആഫ്റ്റര്‍ സം ടൈം’ അയാള്‍ ഡണ്‍ലപ്പില്‍ തിരിഞ്ഞു കിടന്നു ആശ രാജേഷിന്‍റെ ലിംഗത്തില്‍ നോക്കി അതു ഒരു അട്ടപോലെ ചുരുണ്ടു കഴിഞ്ഞിരുന്നു.kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

ആഷയും റാജേഷും ബോംബേയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചെത്തി. അറുപത്തഞ്ച്ചു ലക്ഷത്തിന്‍റെ ചെക്കായിരുന്നു അഗര്‍ വാള്‍ ബ്രദേഴ്സു ഒപ്പിട്ടു നല്‍കിയത്, അതുപയോഗിച്ചു ബിസിനസില്‍ താന്‍ ഒരു കുതിപ്പു കുതിക്കുമെന്നു സ്വപ്നം കണ്ട രാജേഷ് മേനോന്‍ അടുത്തയാഴ്ച ആ ചെക്കു മടങ്ങി വന്നപ്പോള്‍ നിരാശനായി. അയാള്‍ നിതിനെ ഫോണില്‍ ബന്ധപ്പെടാന്‍ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും അഗര്‍വാള്‍മാര്‍ സ്വിറ്റ്സര്‍ലാന്‍ഡില്‍ പോയിരിക്കുകയാണെന്ന മറുപടിയാണു കിട്ടിയത്, രാജേഷ് ആകെ ഡെസ്പായി ഊണിന്നാസ്ഥ കുറഞ്ഞു നിദ്രാ രഹിതമായ രാവുകള്‍ അയാള്‍ മദ്യത്തില്‍ കൊന്നു. വിശ്വനാഥമേനോന്‍ ക്രുധനായി മകന്‍റെ ബിസിനസില്‍ അയാള്‍ തന്‍റെ റിട്ടയര്‍മെന്‍റ് തുക ഇട്ടിരുന്നു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com