kambi kathakal Nishidha sangamam

മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 6

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

‘ അത്… അതിപ്പം മമ്മി പറ… ഞാന്‍ റെഡി….’
‘ അതിനും മാത്രം ബലം ഇപ്പം നിന്‍റെ ഈ പുത്താരിയ്ക്കൊണ്ടോടാ…?..’….?…’
‘ ഒണ്ട്… ഒരു അഞ്ചു മിനിട്ട്….’
‘ പോരാ… എനിയ്ക്കീ നിമിഷം വേണം… ചുമ്മാതല്ല… നിന്നേ സുഖിപ്പിച്ചിട്ടാ ചോദിയ്ക്കുന്നത്….എന്‍റെ ദേഹം കത്തുകാ… പറ്റുമോ നിനക്ക്…?…’
‘ പറ്റും… ‘ അവന്‍ ലിംഗം കയ്യിലെടുത്ത് മെല്ലെ വാണമടിയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങി.
അവര്‍ അതു നോക്കിയിരുന്നു. ലിംഗം ബലം വെയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങിയെങ്കിലും ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് അവന്‍റെ മുഖം ചുളിയുന്നതു കണ്ടു.
‘ എന്താടാ… വെഷമം ഒണ്ടോ…?.. വയ്യേ….?… ബലം കഴിഞ്ഞോ…?…’
‘ അതുകൊണ്ടല്ല….. മമ്മീടേ പല്ലു കൊണ്ടെടം നീറുന്നു….’
‘ സോറി… സാരമില്ല… എങ്കില്‍ ഇനി ഇതുകൊണ്ടൊടനേ ഒരു പണി വേണ്ട…. ഞാന്‍ ചെയ്തത് പോലെ…. നീയെനിയ്ക്കു ചെയ്തു തന്നാലും മതി….’
തന്‍റെ മമ്മി ശെരിയ്ക്കും ഒരു കടിച്ചി തന്നെയാണെന്നവനു മനസ്സിലായി. ഇനി ഇതിനു പകരം വീട്ടണം മധുരമായി, തനിയ്ക്കും കഴിവുണ്ടെന്ന് മമ്മി മനസ്സിലാക്കണം.
‘ എങ്കില്‍… അങ്ങനെ തന്നേ… മമ്മിയങ്ങോട്ടു കെടന്നേ…’
അവര്‍ അനുസരിച്ചു. കട്ടിലില്‍ വിലങ്ങനെ കിടന്നിട്ട് തലയിണയില്‍ തല പൊക്കി വെച്ചു. ഒരു ദാക്ഷിണ്യവുമില്ലാതെ വേശ്യകളോടു പെരുമാറുന്നതു പോലെ അവന്‍ മമ്മിയുടെ രണ്ടു കാലുകളിലും പിടിച്ചു വലിച്ചു. കാലുകള്‍ താഴത്തിട്ട് കുണ്ടികള്‍ കട്ടിലിന്‍റെ അരികില്‍ വരത്തക്കവിധം കിടത്തി. സൂസന്‍ എല്ലാത്തിനും ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ വഴങ്ങിക്കൊടുത്തു. പിന്നെ സാവധാനം മമ്മിയുടെ നയിറ്റിയുടെ ബട്ടണുകള്‍ എല്ലാം തുറന്നു നൈറ്റി രണ്ടു വശത്തേയ്ക്കും മലര്‍ത്തി വെച്ചു. പരിപൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായി അടഞ്ഞുന്തിയ വെള്ളപ്പൂറും കാണിച്ചു കിടക്കുന്ന മമ്മിയേ ഒന്നു നോക്കി. രാവിലേ ബാത്ത്റൂമില്‍ പോയപ്പോള്‍ മമ്മി ബ്രാ ഇട്ടിട്ടാണു തിരിച്ചു വന്നത്. അടുക്കളയില്‍ കയറുമ്പോള്‍ കൂട്ടുഫാമിലി ചിലപ്പോള്‍ കാണുമല്ലോ, അതു കൊണ്ടാകാം. അവന്‍ ബ്രാ മുലകള്‍ക്കു മുകളില്‍ കൂടി മുകളിലേയ്ക്കു വലിച്ചു. ആ കരിയ്ക്കിന്‍കുടങ്ങളുടെ വലിപ്പവും കട്ടിയും കാരണം അതു നടന്നില്ല. മകന്‍റെ ബദ്ധപ്പാടു കണ്ട സൂസന്‍ പുറകോട്ടു കയ്യിട്ട് ഹുക്കെടുത്തു, എന്നിട്ട് ബ്രാ മുകളിലേയ്ക്കു വലിച്ചു വെച്ചു.
വലിയ രണ്ടു പുഡ്ഡിങ്ങുകള്‍ പോലെ കുലുങ്ങുന്ന കട്ടിപിടിച്ച ഞെട്ടുകളും തവിട്ടുനിറമാര്‍ന്ന കല്ലിച്ച പരിവട്ടങ്ങളുമായി ഒരിയ്ക്കല്‍ താന്‍ വലിച്ചു കുടിച്ചു വിശപ്പടക്കിയ അമ്മിഞ്ഞകള്‍ അവനേ ക്ഷണിയ്ക്കുന്നതു പോലെ തോന്നി. ആ നിമിഷം തന്‍റെ പ്രിയപ്പെട്ട മമ്മി സംഭോഗസന്നദ്ധയായി കിടക്കുന്ന വെറുമൊരു വേശ്യയായി അവനു തോന്നി. മാറില്‍ അവന്‍റെ നോട്ടം തറച്ചപ്പോള്‍ തോന്നിച്ച ഇക്കിളി മാറ്റാനെന്ന വണ്ണം നഗ്നമായ മുലകളുടെ മീതേ സൂസന്‍ ഒന്നു തഴുകി.
അടുപ്പിച്ചു കിടന്ന തന്‍റെ സ്വാമിനിയുടെ തുടക്കൂട്ടില്‍ പൊന്തി നിന്ന കുറ്റിപ്പൂട പാകിയ നെയ്യപ്പത്തില്‍ അവനൊന്നുമ്മ വെച്ചു. അവിടെ എന്നും അവനിഷ്ടമുള്ള മമ്മിയുടെ മേനീഗന്ധമുണ്ടായിരുന്നു. തുളുമ്പുന്ന തളിര്‍വയറില്‍ ഒരുമ്മ വെച്ചു. ആ കുഴിഞ്ഞു വിശാലമായ, ഒരിയ്ക്കല്‍ അവന്‍റെ ജീവനുമായി ബന്ധിച്ചിരുന്ന അമ്മയുടെ പുക്കിള്‍ക്കുഴിയില്‍ മൂക്കു മുട്ടിച്ചു.
‘ മമ്മിയ്ക്ക്… മമ്മിയ്ക്കിപ്പം എന്തു വേണമെന്ന് പറ….’
‘ എന്തു വേണേലും… നിന്‍റെ കഴിവു കൂടി ഞാനൊന്നറിയട്ടെ… പപ്പയാണോ മോനാണോ മിടുക്കന്‍ എന്നൊന്നറിയട്ടെ… വേഗം…’
‘ എങ്കി…..മമ്മി കാലകത്ത്… ‘( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *