kambi kathakal Other

ആന്‍റി മൈ കളിടീച്ചര്‍ part 3

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

“തീര്‍ച്ചയായും. വലുതായിക്കഴിയുമ്പോള്‍ എനിക്കും കെട്ടണം ആന്‍റിയെപ്പോലെ
ഒരാളെ ” ഞാന്‍ പെട്ടന്നു മറുപടി പറഞ്ഞു.
എന്നെപ്പോലെ ഒരാളെയോ? എനിക്കെന്താ ഇത്ര പ്രത്യേകത?? ഞാനെന്നാ
സാധാരണ പെണ്ണുങ്ങളെപ്പോലെയല്ലേ??”
ഇത്രയും ചോദിച്ചിട്ട് ആന്‍റി പരിഹാസരൂപേണ വീണ്ടും പറഞ്ഞു. “രണ്ടു പെറ്റ
എന്നേപ്പൊലെ ഒരുത്തി വെണമെന്നാണത്രേ ഒരുത്തന്‍ മനസ്സില്‍ കരുതി
വച്ചിരിക്കുന്നത്” നല്ല മണിമണി പോലെയുള്ള പെണ്ണുങ്ങള്‍ നൂറുകണക്കിനൊണ്ട്. നല്ല ഓരെണ്ണത്തിനെ വല്ലോം കണ്ടു പിടിക്കാന്‍ നോക്കെന്‍റെ ചെക്കാ. മനസ്സിലോരോന്നു കണ്ടുവച്ചിരിക്കുന്നത്. ആന്‍റി കളിയാക്കലും പരിഹാസവുമാണു പറഞ്ഞതെങ്കിലും ആ കണ്ണില്‍ ഒരു പ്രത്യേക തിളക്കമുകായിരുന്നു. ഒന്നു നിറുത്തിയിട്ട് ആന്‍റി വീണ്ടും തുടരുകയാണു. “പ്രായമാണ്ടുമ്പോള്‍ പോലും…. ഒരുത്തന്‍റെ പെരുമാറ്റോം നോട്ടോം കണ്ടാല്‍ കെട്ടണ്ട പ്രായം ഇപ്പോള്‍ തന്നെ കഴിഞ്ഞെന്നാ തോന്നുന്നെ”. ഞാനും വിട്ടുകൊടുക്കാന്‍ തയ്യാറായില്ല.
“അതിനെന്നാ ആന്‍റി ഇത്ര പരിഹസിക്കുന്നേ?? ഞാന്‍ ആന്‍റിയെ
കെട്ടൊണോന്നൊന്നും പറഞ്ഞില്ലല്ലോ?? ആന്‍റിയെപ്പോലെ ഒരു പെണ്ണിനെ
കെട്ടണോന്നല്ലെ പറഞ്ഞോള്ളൂ???”.
എന്‍റെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോള്‍ ആന്‍റിക്കു പെട്ടെന്നൊരു ചമ്മല്‍. അരുതാത്തതു നാവില്‍ നിന്നു വീണു പോയതു പോലെ. അവസരം മുതലെടുക്കാന്‍ ഞാനും തീരുമനിച്ചു. “പിന്നെ ആന്‍റിയെ അങ്കിളു കെട്ടിയതെന്‍റെ കഷ്ടകാലം. ഞാന്‍ കെട്ടാറവുന്ന കാലം വരെ ആന്‍റി കല്യാണോം കഴിക്കാതെ നിക്കുവാര്‍ന്നേ തീര്‍ച്ചയായിട്ടും ഞാന്‍ ചോദിച്ചേനേ കെട്ടിക്കൊട്ടേന്ന്.” ഒന്നു നിര്‍ത്തിയിട്ട് ഞാന്‍ വീണ്ടും പറഞ്ഞു “പിന്നെ കെട്ടാന്‍ പ്രായമായെന്നാന്‍റിക്കും എനിക്കും തോന്നിയാ പോരല്ലോ. ആന്‍റി ആദ്യം പറഞ്ഞ ഈ സമൂഹോം സമ്മതിക്കകേ? ഞാന്‍ പണ്ടുതി തമാശയും പണ്ടുതി കാര്യവുമായി പറഞ്ഞൂ. ആന്‍റിയുടെ മുഖം പെട്ടെന്നു വികാരനിര്‍ഭരമായി. ഇടറുന്ന തൊണ്ടയോടെ എന്നൊടു ചോദിച്ചു.
“അത്രക്കിഷ്ടമാണോ കുട്ടാ നിനക്കെന്നെ??”
ഞാന്‍ മറുപടിയൊന്നും പറയുന്നതിനു മുന്‍പേതന്നെ സാരിതലപ്പും കടിച്ചു പടിച്ച് മുറിയില്‍ കടന്നു വതിലടച്ചു. ഞാനും ആകെ വല്ലാകായി. എന്താണു
സഭവിക്കുന്നതെന്നു മനസ്സിലാണ്ടുന്നില്ല. ഞാന്‍ വെളിയിറങ്ങി പത്തിരുപതു മിനിറ്റ് പറമ്പിലൂടെ നടന്നു. എന്‍റെ മനസ്സും ആകെ അസ്വസ്ഥമായിരുന്നു. ആന്‍റി എന്തു
ചെയ്യുന്നു എന്നറിയാന്‍ വീണ്ടും വീട്ടിലേക്കു തിരിച്ചു. ആന്‍റി ഇപ്പോഴും കതകടച്ച് അകത്തുതന്നെ. എന്തായാലും വിളിക്കുക ഞാന്‍ തീരുമാനിച്ചു.
“ആന്‍റീ” ഞാന്‍ കതണ്ടില്‍ മുട്ടിക്കൊണ്ടു വിളിച്ചു. ആദ്യം പ്രതികരണമൊന്നുമുകായില്ല. വീണ്ടും വിളിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ആന്‍റി കതകും തുറന്നു പുറത്തു വന്നു. ആകെ കരഞ്ഞു കലങ്ങിയ കണ്ണുകള്‍. പക്ഷെ ഒരു നിശ്ചയദാര്‍ഡ്യം ആമുഖത്തുകായിരുന്നു. തുറന്നു വന്നവഴിയെ
മുഖവുരയൊന്നുമില്ലാതെ ആന്‍റി ചൊദിച്ചു.
“ഞാന്‍ സമ്മതിച്ചാല്‍ ഇപ്പോഴും നീ എന്നെ കെട്ടുമോ??”
തീര്‍ച്ചയായും” ഞാന്‍ തമാശക്കുവേണ്ടി പറഞ്ഞു. പിന്നീടാണു കര്യങ്ങളുടെ ഗൗരവമറിഞ്ഞത്. അങ്കിളിനു ആന്‍റി രണ്ടാമത്തക്കുട്ടിയെ ഗര്‍ഭിണിയായിരിന്ന സമയത്തു എന്തോ പനിവന്നു അശുപത്രിയിലായിരുന്നപ്പോള്‍ ഡോക്ടര്‍ക്ക് എതോ മരുന്നില്‍ തെറ്റുപറ്റി ലൈംഗീക ശേഷി നഷ്ടപ്പെട്ടൂ. അന്നു മുതല്‍ ഇന്നുവരെ ഒരു പുരുഷന്‍ എന്താണെന്ന് ആന്‍റി അറിഞ്ഞിട്ടില്ലാ.‘( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *