Saturday , February 25 2017
Home / kambi kathakal / ഒരു പണ്ണാണത്ത് ഭ്രാന്തന്‍ part 4

ഒരു പണ്ണാണത്ത് ഭ്രാന്തന്‍ part 4

Kambikathakal kambikatha kambikadha kambi kathakal

അന്നവിടെ വരെ രാധ കഥ പറഞ്ഞു നിര്‍ത്തി, ബാക്കി പിറ്റേന്ന് പറയാം എന്ന് പറഞ്ഞ അവള്‍ പോയി. ബാക്കി കഥ ഇന്നു കേള്‍ക്കാം, അതു കേട്ടിട്ട് രണ്ടു പണ്ണെങ്കിലും പണ്ണണം എന്നു കരുതി ഞാന്‍ വീട്ടില്‍ നിന്നും ഇറങ്ങി കടയിലേക്കു നടന്നു. കടയുടെ മുമ്പില്‍ ചെന്നു, നിരകള്‍ എടുത്തു
മാറ്റാന്‍ തുടങ്ങവേ, പിന്നില്‍ നിന്ന് വിളി കേട്ടു. തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോള്‍ രാധ. സാധാരണ കണ്ടിട്ടുള്ള ഡ്രസ്സല്ല. ഒരു ചുരിദാറൊക്കെ വലിച്ചു കേറ്റിയിട്ടുണ്ട. മുലക്കച്ച(വെമംഹ) യൊന്നും
ശരിയായ സഥാനത്തല്ല, അവളുടെ മുലകള്‍ അതിനുള്ളില്‍ നിന്ന് ബദ്ധപ്പെട്ട് തള്ളിനില്‍ക്കുന്നു. എടീ, രാധേ നീ ഇതെവിടെപ്പോകുകയാണ്. അതേ ഞങ്ങളുടെ അമ്മാവന്‍റെ മോളുടെ കല്യാണമാണ്, അതിനു ഞാന്‍ പോകുകയാണ്, ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞേ വരൂ. കൊച്ചമ്മയോട് പറഞ്ഞത്
അമ്മക്ക് സുഖമില്ലാണ്ട് പോകുകയാണെന്നാണ്. ഒരാഴ്ചക്ക് പോകുകയായത കൊണ്ട് ഇവിടെ നിന്ന് ചിലത വാങ്ങിച്ചോണ്ട് പോകാനാണ് വന്നത. എന്താ നിനക്ക് വേണ്ടതെന്നു വച്ചാല്‍ വളയോ, പൊട്ടോ, ചാന്തോ, കണ്മഷിയോ എന്തുവേണമെങ്കിലും എടുത്തോളൂ.
എനിക്കതൊന്നും അല്ല വേണ്ടത് എനിക്കു വേണ്ടത് ഇതാണ്
എന്നു പറഞ്ഞു കൊണ്ട്, കടയുടെ പുറത്ത് നിന്ന് കൊണ്ട് ഭരണികള്‍ക്കു മുകളിലൂടെ കയ്യിട്ട് എന്‍റെ കുണ്ണയെപ്പിടിച്ചു.
എടീ എന്തായീ കാണിക്കുന്നത, വഴിയെ വരുന്നവര് വല്ലതും കണ്ടാല്‍ പ്രശ്നമാകും. ഒ! ഈ കഴപ്പിയെക്കൊണ്ട് ഞാന്‍ തോറ്റല്ലോ,
എന്നു അവളെ ചൊടിപ്പിക്കാന്‍ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവളെ അകത്തു കൊണ്ടു പോയി. അകത്തു നിന്നു കൊണ്ട് കടയുടെ നിരകള്‍ വലിച്ചിട്ടു. നിരയിട്ടിട്ട് ചെന്നപ്പോഴേക്കും അവള്‍ ചുരിദാറിന്‍റെ
വള്ളിയഴിച്ച് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഞാന്‍ അവളുടെ ചുരിദാറിന്‍റെ പാന്‍റ് വലിച്ചൂരിക്കളഞ്ഞു .അതിന്‍റടിയിലെ കറുത്ത പാന്‍റീസും ഞൊടിയിടയില്‍ ഊരി യെറിഞ്ഞു. പെട്ടെന്ന് അവളുടെ കവക്കിടയിലേക്ക് എന്‍റെ മുഖം പൂഴ്ത്തി. അവള്‍ കാല്‍ അകത്തിത്തന്നു, അതാ ആ പൂറിതളുകള്‍ അതിന്‍റെ സ്വല്പം മുകളിലായി കന്തു കുമാരി,. എന്‍റെ നാവിന്‍റെ സപര്‍ശനത്തിനായി തുടിച്ചു കൊണ്ട് നില്‍ക്കുന്നു. ആദ്യം ആ ഇതളുകളെ നാക്കുകൊണ്ടൊന്നുഴിഞ്ഞു. എന്നിട്ട് നാക്കിന്‍റെ തുമ്പ് കൊണ്ട് ആ കന്തിന്‍റെ തുമ്പത്ത് തൊട്ടു. ഊ എന്നൊരു ശബ്ദം അവളില്‍ നിന്നുയര്‍ന്നു. ഞാന്‍ ആ ശബ്ദം കേട്ടിട്ട് കൂടുതല്‍ ഉല്‍സാഹത്തോടെ കന്തു തിന്നല്‍ തുടര്‍ന്നു. എന്‍റെ നാക്കിന്‍റെ അരം അവളുടെ കന്തില്‍ ഉരയുമ്പോള്‍
കുട്ടാ കുട്ടാ ഹാ എന്തു സുഖം ,Kambikathakal kambikatha kambikadha kambi kathakal
എടാ കോപ്പേ കുറേ ക്കൂടെ കേറ്റടാ
ആ ആ എന്ന ശീല്‍ക്കാരം, അതോടൊപ്പം ആ പൂര്‍ തേനിന്‍റെ നേരിയ പുളിയുള്ള സ്വാദ് ഞാന്‍ ആസ്വദിച്ചു കൊണ്ട് വീണ്ടും നാവ് ഉള്ളിലേക്ക് കേറ്റി കേറ്റി നക്കി കൊണ്ടിരുന്നു. കഴുവറട മോനേ, കുതിരപ്പറിയാ, കന്തു മൂഞ്ചിക്കൊണ്ടിരിക്കാതെ അടിച്ചു കേറ്റടാ.നിക്കടീ മയിരേ നക്കി സുഖിക്കുമ്പഴാ അവളുടെ ഒരു വേദോപദേശം. കുനിഞ്ഞു നിക്കടീ, എരുമപ്പൂറിച്ചി. അവള്‍ ഏതോ മാന്ത്രിക ലോകത്തെന്ന് പോലെ ഞാന്‍
പറയുന്നത അനുസരിച്ചു. കുനിഞ്ഞു നിന്ന അവളുടെ ചന്തി വിടവില്‍ ഞാന്‍ ഉമ്മ വെച്ചു. കൊള്ളാമല്ലോടീ, എന്താടീ ഒരു നല്ല ആയുര്‍ വേദത്തിന്‍റെ മണമുണ്ടല്ലോ. നീ എന്താടീ 27 പ്രാവശ്യം കുളിച്ചോ. അല്ല ഒരു പ്രാവശ്യം ഇന്നലെ രാത്രിയില്. അതല്ലടീ പുലയാടീ പറഞ്ഞത് നീ ജീവാ സോപ്പ് തേച്ചു കുളിച്ചോന്ന്. ഓ എന്തു ജീവാ അവിടുത്തെ അച്ചായന്‍ പട്ടാളത്തീന്ന് കൊണ്ടു വരുന്ന സോപ്പാ, നല്ല മണമാ. ഉം!Kambikathakal kambikatha kambikadha kambi kathakal
മണം ഇന്നു രാവിലെ കുളിക്കാതെ വന്നിട്ട്, ഒരു അവിഞ്ഞ മണം കേട്ടിട്ടാ പറഞ്ഞത്. ജീവാ സോപ്പിലെ ആ പെണ്ണിനെ ഒന്നു കിട്ടിയാരുന്നെങ്കില്‍ ഒന്നു കളിച്ചിട്ട് പറയാമായിരുന്നു. 27 പ്രാവശ്യം കളിച്ച സുഖമുണ്ടോ ഇല്ലിയോ എന്ന്. സിനിമാ നടിയല്ലിയോ ജട്ടിയഴിച്ച് നോക്കിയാല്‍ കാക്ക കൊത്തിയ കൂഴച്ചക്ക പോലിരിക്കും. എന്തെങ്കിലും ആകട്ടെ, അവളുടെ കൊതത്തിനും പൂറിനും ഒരു വല്ലാത്ത ഒരു രസമുള്ള മണമായിരുന്നു. എന്‍റെ നാക്ക് ആ ചന്തി വിടവിലേക്ക് കയറ്റി, ( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *