Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / അച്ഛനും ശോശാമ്മയും part 2

അച്ഛനും ശോശാമ്മയും part 2

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

അച്ചൻ ഉറച്ച കാൽച്ചുവടുകളോടുകൂടി കോവണി കയറി മുകളിലേക്കു ചെന്നു. നോക്കിയപ്പോൾ കടുവയെക്കണ്ട വിഹ്വലയായ മാനിനെപ്പോലെ ചികിതയായി നിൽക്കുന്ന ശോശാമ്മ ഇളം നീല നിറത്തിലുള്ള ഒരു ഷിഫോൺ സാരി ഉടൂത്തിരിക്കുന്നു. നല്ല ഉയരം, അച്ചന്റെ കഴുത്തിനൊപ്പം വരും. മുഴുത്ത മൂലകൾ ശ്വാസത്തിക്കനുസരിച്ച് ഉയരുകയും താഴുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. മുനിൽ ഇറക്കിവെട്ടിയ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ നിന്നും മുലകൾ തള്ളിനിൽക്കുന്നത് നേരിയ, ഏതാണ്ട സൂതാര്യമായ സാരിത്തലപ്പിൽക്കൂടി വൃക്ട്രമായിക്കാണാം. മൂലകളുടെ ഇടയിലുള്ള വെട്ട ബ്ലൗസിന്റെ കൂടുക്കുകൾ തുടങ്ങുന്നിടത്ത് ചെന്നുചേരുന്നു.
കറുത്ത് ബായിൽ തിങ്ങിഞെരുങ്ങിനിൽക്കുന്ന ആ മൂലകൾ ആരെങ്കിലും ചിടിച്ചുഞ്ഞുമിച്ചുടച്ചിട്ട വർഷങ്ങളായിക്കാണും.അച്ഛൻ വിചാരിച്ചു.

മുഖം വിവർണ്ണമായിരുന്നു. ഏതോ ഒരു ഭീതി ആ കണ്ണുകളിൽ നിഴലിച്ചു.

അച്ചൻ മൂന്നിൽച്ചെന്നു നിന്നിട്ട് ചുരുട്ടുവലിച്ച പുക ശോശാമ്മയുടെ മുഖത്തേക്കുതി വിട്ടു. ശോശാമ്മയുടെ കണ്ണു നീറി. പിന്നെ കണ്ണു നിറഞ്ഞു.

ശോശാമ്മ. പാപിയായ നിന്നെ സ്വർഗ രാജ്യത്തേക്കു കടത്തിവിടാനാ ഞാനിന്നു കുമ്പസരിപ്പിക്കുന്നത്.
ഞാൻ പാപമൊന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല.ശാശാമ്മ അൽപ്പം ധൈര്യമവലംബിച്ചു പറഞ്ഞു. എന്തുപറഞ്ഞു നീ..ഇടിവെട്ടുമ്പോലെ അച്ചൻ അലറി.ഇത്രയ്ക്കൂ ധിക്കാമോ. ശോശാമ്മ ഞടൂങ്ങിവിറച്ചു.മുഖത്തെ ചാര വാർന്നുപോയി..മുഖം കടലാസു പോലെ വിളറി

നീ പാപം ചെയ്തിട്ടില്ല അല്ലേ.നിനെക്കൊണ്ടു ഞാൻ അവയെണ്ണിയെണ്ണിപ്പറയിക്കും.അച്ചൻ ക്രൂരമായ ശബ്ദത്തിൽ പറഞ്ഞു.kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

തുണികൾ മുഴുവൻ അഴിച്ചുമാറ്റു.അച്ചൻ താഴ്സ്ന, എന്നാൽ ശക്ട്രമായ സ്വരത്തിൽ മുരണ്ടു. ഏ.ശോശാമ്മ ഞടുങ്ങി അനങ്ങാൻ കഴിയാതെ അവർ ശില്പോലെ ഉച്ചുപോയി.

അച്ചൻ അവരുടെ അടുത്തേക്കു ചെന്നു. അവരെ അടിമുടി ഒന്നിരുത്തി നോക്കി. ഒരു വെണ്ണുക്കൽ ശിൽപ്പത്തിൽ ആട് ചുറ്റിയതുപോലെ അവർ അവിടെ നിലകൊണ്ടു. സുന്ദരമായ മുഖം വിളറിയിരുനെങ്കിലും ചൂണ്ടുകൾ നനഞ്ഞിരുന്നു. ആ കണ്ണുകൾ പിടയ്ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. സaമായ മൂടി അഴിച്ചിട്ടിരുന്നു. ഏതാനും അളകങ്ങൾ കാറ്റിലുയർന്ന് അവരുടെ കവിളുകളെ ചുംബിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

വശത്തുനിന്നുള്ള അതിലും സുന്ദരമായിരുന്നു. തടിച്ച മൂലകളുടെ തള്ളൽ എടൂത്തുകാണിച്ചു. ആ നേർത്ത സാരി ഒതുങ്ങിയ അരയിൽ താഴെവെച്ചു ചുറ്റിയതിനാൽ മിനുസമുള്ള വയറും തെറിച്ചുനിൽക്കുന്ന ഇടുപ്പിലെ മടക്കുകളും നഗ്നമായിരുന്നു. കൈപ്പിടിയിൽ ഒതുങ്ങാത്തവണ്ണം കൊഴുത്തു തടിച്ചു ഉയർന്ന ചന്തികൾ അരക്കെട്ടിൽ നിന്നും താമര പോലെ വിടർന്നു നിന്നിരുന്നു. തൂടകളുടെ വണ്ണം അച്ചൻ അളന്നെടൂത്തു.

കൈയെത്തിച്ച് അച്ചൻ അവരുടെ സാരിത്തലപ്പ ചുമലിൽ നിന്നും എടൂത്തുമാറ്റി ശോശാമ്മയുടെ നെഞ്ച് ശക്ട്രമായി ഇടിച്ചു.പക്ഷേ ശരീരം മരവിച്ചുപോലെ.അനങ്ങാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. പുറത്തെ പോള കളഞ്ഞ വാഴക്കൂമ്പൂപോലെ ആ വെളൂത്ത മൂലകൾ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ വിങ്ങി നിന്നു ശ്വാസത്തിനൊപ്പം ഉയർന്നു താണു.
അച്ചൻ സാരിയുടെ മടിക്കുഞ്ഞുഴിച്ചു. പാവാടയുടെ വള്ളിയിൽ നിന്നും സാരിയുടെ ചുറ്റുകളെ മോചിപ്പിച്ചു. നേർത്ത സാരി അഴിഞ്ഞുവീണു. തന്റെ പ്രതിരോധങ്ങളുടെ ഒരു നിര ഭേദിക്കപ്പെട്ടു എന്നു. ശോശാമ്മയ്ക്കു മനസ്സിലായി. ഒരു ഭീകര ചലച്ചിത്രം കാണുന്ന കൊച്ചുകൂട്ടിയെപ്പോലെ അവർ അസ്ത്രപ്രജ്ഞയായി നിന്നു.
ഒരു സ്വപ്നത്തിലെന്ന വണ്ണം തന്റെ പാവാട കെട്ടഴിഞ്ഞു വീഴുന്നതും ബ്ലൗസിന്റെ കൂടുക്കുകൾ തുറക്കപ്പെടൂന്നതും ശോശാമ്മ അറിഞ്ഞു. അച്ചന്റെ പരിചയസമ്പന്നമായ വിരലുകൾ ആ ബ്ലൗസ് അവരുടെ ദേഹത്തുനിന്നും ഈസിയായി ഊരിമാറ്റി.

ലേസുപിടിപ്പിച്ചു കറുത്ത ബ്രായും ഇറുകിക്കിടക്കുന്ന പാൻറീസും മാത്രം ധരിച്ചുനിൽക്കുന്ന കൊഴുത്തു തടിച്ച ശോശാമ്മ അച്ചന്റെ വികാരങ്ങൾക്കു തീ കൊടുത്തു. കുണ്ണയിലൂടെ ശരീരത്തിലെ രക്ടം മുഴുവനും ഒഴുകുന്നതുപോലെ തോന്നി

ചൂരലെവിടെ? അച്ഛന്റെ ചോദ്യം കേട്ട ശോശാമ്മ ഞെട്ടിയുണർന്നു.താൻ വെറും അടിവസ്ത്രങ്ങൾ മാത്രം ധരിച്ച് അച്ഛന്റെ മൂന്നിൽ നിൽക്കുകയാണെന്ന് ബോധം വന്ന അവർ ഭൂമിപിളർന്നു തൻ അപ്രത്യക്ഷയായിരുനെങ്കിൽ എന്നാശിച്ചുപോയി. മുഖം നാണം കൊണ്ടു തുടുത്തു. കൈകൾ ഉയർന്ന് മാറിടത്തെ മറയ്ക്കാൻ ശ്രമം നടത്തി.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *